ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ไปว่าทีมเค้า บูม:015: เด่วเค้าจะค่อยเริ่มจาก หล่นจาก 4 ทีมหลักก่อน จากนั้นก็จองพื้นที่ไปเล่น บอลถ้วยเล็ก (ยูฟ่าคับ)จากนั้นจึงค่อยๆลดระดับการบินลงไปยิ่งใหญ่ใน แชมเปี้ยนชิพ ก้คงต้องใช้เวลาอีกหลายปีอยู่เหมือนกัน:013::013::013:

เด่ววันนี้สั่ง เจ้า ถั่วน้อย ซัดสัก 3 ตุง
  • บ้านนี้ ผีมาแรง น่ากลัวจังเลย..
  • บูมพี่เด็กหงส์ตัวยงเลยนะ :024: พูดไรไม่ถนอมน้ำใจเลย ห่างแค่ 8 แต้มเอง อีก 20 กว่านัด ดูช่วงคริสมัสนะ ดูกันยาวๆ

you never walk alone

ปล.IDเค้า วรทอง นะ ไม่ใช่ วราทอง :001:
  • อ้าวคุณเป้.....ชอบหงษ์เหมือนกัน.....
    ช่วยหน่อยครับ น้องบูมกับคุณพี่ตั้มลุมจะแย่อยู่แล้วววววววว
  • ถึงเราจะเชียร์หรือชอบคนละทีม แต่ก็ ไทยด้วยกันนะคร้าบ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

งั้นเอาจช่วยเชียร์ หงส์ หน่อยละกัน ว่าอย่าหนีไปเล่น ดิวิชั่นสอง ดีกว่า

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใจเย็นคับ พี่ผี เราคนไทยด้วยกันทั้งนั้น คร้าบ :o030:
  • 555+มันเป็นธรรมดาล่ะครับ ระหว่าง ผี-หงส์ เล็กๆน้อยๆเราก็ยอมกันไป....:013::013::013:
  • ยาง............ยังมีอีกนัด (เป็นนัดเหย้าของเราบ้างละ)
    ไว้เจอกัน นัดแก้มือ ครับ สาวกผี ทั้งหลาย
  • ก็ว่ากันคับพี่ ผี ผิดก็ว่าตามผิดแต่ถ้าไม่ผิดก็ต้องดูกันไปผมไม่ปกป้องคนผิดคับและที่สำคัญผมไม่รู้จักท่าน กอฟ อะไรซักเท่าคับเรื่องไรก็ยังไม่รู้เลยก็แล้วแต่จะด่าใครให้มันมีเหตุผลหน่อยคับอธิบายสาเหตุด้วยไม่ได้มาแบบมัวๆๆงงๆๆแบบนี้คับ ผี ดีๆๆเขาจะเสียหาย
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ ทุกท่าน
  • สวัสดี ตอนเช้าๆ อากาศดีๆนะคับ ทุกๆท่าน

เพื่อนๆ คลองขอนแก่น ไปไหนกันหมดคับ ขอเสียงหน่อยคับ

อย่าให้บ้านเราเงียบอย่างนี้นะคับ เหงาๆคับ (อะไรผ่านได้ก็ผ่านไปนะคับ เพื่อน บูมขอละกัน)

:063::063::063::062:
  • เป็นไง บูม ไอ้น้องรักฝีมือพี่เป็นไงไอ้น้องนี้ยังไม่ถึงอาทิตเลยนะเวยยยยย
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 108K
  • ฝีมือการขุน
  • :063::063::063::062:

แจ่มเลย พี่
  • ไปอ่านกระทู้ น้ำท้วมหาดใหญ่ มา แม่งผมถึงกับ กั้นน้ำตาไม่อยู่เลยวะ พี่บอย

สงสาร พี่น้องคนไทย เราอย่างแรง แต่เราแม่งทำไรไม่ได้เลย

รัฐบาล หัว ควย แม่งทำเหี้ย ไรอยู่ก็ไม่รู้ ชาวบ้านเขาจะตายกันหมดแล้ว มันยัง รอประชุมกันอยู่

สงสัยแม่งคงรอให้เขาตายกันหมดก่อนแล้วค่อยมี มติ ออกมาช่วยเหลือ พี่น้อง ที่เดือดร้อน

ใครเห็นแล้ว ไม่ร้องไห้หรือ น้ำตาคลอเบ้า ให้มันรู้ไป ฮ่าๆ (แต่ต้องอ่านข้อความที่ ป๋าบัง พิมไปด้วยนะคับ
    อ่าน ตอนที่ยังติดต่อ พี่ลิ้ง ไม่ได้นะคับ สงสารพี่เขามากมายคับ
  • B.A.ป่าวนั้นน่ะ
  • ไม่ไช่คับ พี่ตั้ม

เป็นพี่น้อง ครอกเดียวกันคับ บีเอ กำลังมาคับช่วงนี้

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    i-ron.jpg 99K
  • บีเอ ตอนนี้พอได้ปะคับ พี่ตั้ม

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หุหุ
  • ก็ยังสวยเหมือนเดิมนิ บูม ...:013: วิตกจริต มากเกินไปป่าว สวยน่ารักดีออก ถ้าไม่เลี้ยง ส่งมาเมืองเลย จะดูแลให้:015:
  • หวัดดีตอนเที่ยง...
  • พี่ศักดิ์ ตกลงจะมาบ่ 20 นี้น่ะ
  • โอ๊ยยยยยยยย....:o002:..............ทำงานประจำมันเหมือนติดคุกเลยเนอะ.....
    แต่เพื่อความมั่นคงของชีวิตเราต้องทำ......:o061:.ถ้าว่างมะไหร่ เจอกันพี่ น้องงงงงงงง............:o004:
  • พี่บอย ขุนได้ดีนะพี่ สูตรอะไรบอกน้องหน่อยดิ:032: บึกมากๆ
  • ดูบูลลี่กันมากๆ อย่าลืมหมาแดงนะพี่น้องครับ
    ไฟล์แนบ
    03112010(005)2.jpg 63K
  • อยากบอกว่าคิดถึง เอดิส มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีคนใจร้ายไม่ให้ไปหาเอดิส :006::006::006::002::002:

แต่เพื่อลุกแล้วแม่จะพยายามทำใจนะ:002::002::002:
  • บูมค่ะ.....บีเอ......หล่อจัง

ยอมกินแล้วหรอ...ดีเนอะไม่ต้องกังวลแล้ว
  • มันไช่ ไอ้บีเอ ซะที่ไหนละคับ กวาง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บูม ไปแอ็บเอารูป ลูกหมาคนอื่นเขามาคับ

ถ้ามันได้อย่างนี้ ก็ไม่กังวลอะไรหรอกคับ กวาง

เรามาฝากก็ไช่ว่าจะมาดูไม่ได้ ขนาดเขาเอาหมาไปฝึกยังไปหาลูกอันเป็นที่รักของเขาได้เลย (ไปหาเขาๆให้หายคิดถึงก็ได้นะ)
  • อาก้า สวยมากคับ พี่บอย

แดงๆ มันคือ ที่หนึ่ง ใ
  • บูม...ไปก้อไม่ได้เข้าไปดูพี่บอยอยากให้1 อาทิตย์ก่อนจะได้ดูผิดหูผิดตา

แต่ก้อไปบ้างวันนี้จะเอาอาหารของเฮดิสไปส่ง เดี๋ยวจะรบกวนพี่บอย

เกินไป ที่ฝากไว้ไม่ใช่ไม่ห่วงนะแต่ทำเพื่อตัวเอดิสเองเพราะจะได้เล่นกับเพื่อนบ้าง

แล้วอีกอย่างเป็นอาทิตย์แรกที่กวางฝึกงานกลัวน้องเหงา แต่ครบอาทิตย์ก้อไปเอาแล้ว
  • คุณตั้มครับ20นี้คงยังไม่ได้ไปอ่ะครับ เพราะว่ามีมิตติ้งที่กำแพงอ่ะครับ

เสียดายวันตรงกันพอดี.:002:
  • คึกคักกันดี...ค่ำๆเจอกันครับ............
  • บูมถ้าอยู่บ้าน เด๋วโทรหาพี่เน้อ..
    จะเข้าไปเอาสายจูง....
    แต่ถ้าจะให้ถักเลย ซื้อเบียร์รอไว้...2 ทุ่มจะไปหา
  • กราบเรียน พี่น้อง พิทบูลพิษโลก นะคับ

วันที่ 20 พ.ย. นี้ ทางกลุ่ม พิทบูล กำแพงเพชร .เมืองซากังราว. ได้เรียนเชิญ พิทบูล พิษโลก

ไปร่วมงาน มิ้้ตติ้ง เล็กๆ (สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า พิทบูล) ที่ กำแพงเพชร นะคับ

เมื่อครั้งก่อนๆ เป็นของ เฮียโฟร์ค กับ เจ้อร (นครสวรรค์)

ครั้งต่อมา ตะพานหิน (พิจิตร)

และครั้งนี้ถึงคิวของ กำแพงเพชร แล้วคับ ( กำแพงเพชร . ซากังราว )

ครั้งต่อไป ก็คงเป็น พิษโลก ชิมิ พี่ๆ (พิษณุโลก)
  • จัดไปคับ พี่ชาย ที่เคารพรัก
    จะรอนะคับ

:063:
    :063::063::062:
  • น้อง บูม อยู่บ้านตลอดคับ

:065:
  • :o065:เอาแล้วสิ ตัวใครตัวมันเดอ:o065:
  • ว้า...งั้นก็ไม่ได้ดวลแก้วกันสิเนี๊ยะ เดือนนี้ยิ่งหนาวๆด้วย:015:
  • ต้อนนี้พี่ กลม ของพวกเราได้นำเอาเบียยยยยย มาให้แล้วนะคับมีสแปลไว้แล้ว 1 ลังคับ
    ไฟล์แนบ
    เบีย.jpg 107K
  • หมาผมกินเองคับ
    ไฟล์แนบ
    114.jpg 110K
    312.jpg 100K
    25.jpg 111K
  • 20นี้ เจอกันที่บ้านผมนะครับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน จตุมิตร
    ไฟล์แนบ
    Picture 14123.jpg 112K
  • บูม ตอนนี้พี่กลับมาบ้านแล้ว....
    ไม ไม่โทรหาล่ะ พี่เลยคิดว่าไม่ว่าง โว๊ะ.....
    เอางัยล่ะทีเนี้ย......

ละเรื่องวันที่ 20 นี้ อีก
    น่าเสียดายพี่ต้องไปสอบ ภาค ข. ที่อยุธยา....
    .แต่สนามสอบจริงๆต้องไปสอบที่ ราชภัฎวไลยอลงกร์...เซ็งว่ะ อดไปงานคุณ โรมันเลย....
  • วันที่ 14 นี้ สงสัยจะยาวหว่ะพี่บอย
    มีสปอนเซอร์ จัดเบียร์มาแล้ว 1 ลัง
    ขอบคุณมากครับพี่กรม ที่หนับหนุน น้องๆ ครับ
  • :033::033::033::033::033::033::033:
  • คุณboomขอโทษอ่ะ
    สาวๆๆๆๆคงไม่มีให้เพราะ
    คงเปนเมนนนนนกันหมด
    ผ่าไฟเเดงก็ได้ police ไม่จับ
    555+++เฉพาะboomเท่านั้น
    555+++เอ๋อ..กลุ่มตะพานหินด้วยอ่ะ..ฮิฮิฮิ
  • ...พี่บอลอากาศที่พิดโลกหนาวยังคะ...
    ...พี่ลพบุรีหนาวมากกกกก....
  • ทั่นบอย สติกเกอร์ของคนที่ติดเสีย พี่ยังไม่ได้รับเลยครับ หมายเลขอะไรก็จำไม่ได้แล้วด้วย
    ไม่รู้ตอนนี้เจ้าของถอดใจไปแล้วหรือยัง ฮ่าๆๆๆ

ตอนนี้มีเบอร์ 0013 และ 0171 ที่ขาดหายไปครับ พี่อยากได้เฉพาะเบอร์ เพราะตัวหมากับคำว่าพิตบูลมีแล้ว

ที่อยู่พี่อย่าจ่าหน้าซองผิดนะ มันไปรังสิตเลยคราวที่แล้วจ่าหน้าซองมาผิดครับ

42/302 นิมิตใหม่ 20 ทรายกองดิน คลองสามวา กรุงเทพ ฯ 10510
  • :o008:คับบบบบบบบบโทษที่คับ:o030:
  • ....พานหินร้อนมาก....
  • บอย เรื่องสติคเกอร์ติดรถ ไม่รู้เบอร์ 108 ออกไปยัง รบกวนบอยช่วยดูให้พี่หน่อย ไม่รู้ต้องติดต่อยังไง ช่วงนี้งานยุ่งมาก แต่ถ้าออกไปแล้วก็ไม่เป็นไร เอาเลขอื่นได้เหมือนกัน
  • คับพี่ตอนนี้มี 300 ขึ้นไปคับจะจองก็บอกเลขมาเลยพี่ ขอบอกว่าตอนนี้แมคกลับมาแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    4122.jpg 115K
    292.jpg 117K
    0122.jpg 115K
    3162.jpg 106K
  • แม็กไปไหนมาหรอครับท่านบอย...ฮิๆๆๆ