ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • พี่กลมเรื่องเบียร์ไม่ต้องห่วงน่ะ..อย่างไรวันจัดงานมีเบียร์ครบแน่นอน..แล้วค่อยคุยกันอีกทีน่ะว่าจะจัดวันไหนดี..
  • >>>>พี่ศัก.. ผมว่า % การอดมีสูงพี่..ฮา.......................ๆ
  • >>>>คีน้อง... เราต้องบอกน้อยใจ ไม่งั้นพี่ศักไม่จัดให้แน่ๆ.....................
  • เพิ้ลบูมไม่กิงเบียอีก......

ว่าจะแวะไปดูหมาเพิ้ลบูมแล้วก็จิบเบียไปพรางๆๆ...

ไม่แน่พรุ่งนี้จะไปเยือนคอกเพิ้ลบูมซักหน่อยด้าย.....บ่
  • มาคับ เพื่อนคี พาเพื่อนโต้ง มาด้วยนะคับ

:063::063::063::062:
  • ลองดูงานมิทติ้ง...จัดก่อนปีใหม่ก็ดี เรื่องเบียร์ไม่กลัวว่าไม่ครบ กลัวว่าคงไม่พอ..เพราะดูแล้วแต่ละคน คงกินแทนน้ำ .....ลองดูถ้าคนเยอะอาจช่วยเพิ่มได้อีกลัง อยากให้งานสนุก
  • ขอบคุณมากน่ะค่ะพี่กลม..ปีใหม่นี้หนูจะเอาเค้กไปให้พี่ด้วยค่ะ
  • แล้วพี่สะดวกวันไหนที่มางานได้ก็บอกหนูน่ะ..หนูอยากให้พี่มาสนุกด้วยกันน่ะค่ะ..
  • ขอบคุณคร๊าบ..บ...บ
  • ฝากของดี พิด โลก ลืมกันยัง เดี๋ยวนี้ พัฒนาไปได้ไกลแล้ว สมาพันธ์ สุนัขโลกกำลังจะจดทะเบียนรับรองให้...
    ไฟล์แนบ
    1240978345cmthaibangkaewcom1(1)[1].jpg 88K
  • 2.
    ไฟล์แนบ
    New_5559[1].jpg 77K
  • 3..
    ไฟล์แนบ
    1240974807cmthaibangkaewcom[1].jpg 12K
  • บูมคับของผมติดแล้วบูมอย่าให้พลาดนะคับ
    ขอให้โชคดีไทเกอร์ไลน์กะลังฟื้นคืนชีพคับ
    บ้านพิดโลกหลังนี้อบอุ่นมากคับแล้วจะมาเยี่ยมบ่อยๆคับ
  • มันอยู่ที่ดวงแล้วละคับ พี่ว่าน

มาบ่อยๆนะคับ บ้านนี้จะได้มี พี่ๆเพื่อนๆเยอะๆคับ
  • วันไหนมีงาน พี่กลม ไม่มามีเคืองจิงๆนะ

จะบอกให้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :m024:วันพรุ้งนี้กระผมขอเรียนเชิญพี่พานหินและน้องทุกคนที่ว่างขอเชินมาร่วมงานวันเกิดลูกสาวผมเน้นว่าถ้าว่างให้มาให้ได้นะคับสำหรับน้องทุกคนเต้มาได้ปล่าวพี่อย่ากให้มานะ และน้องๆๆทุกคนเลย คริ-โต้ ถ้าพี่ กลม ว่างก็มาได้นะคับ งานจัดที่แพฟ้าไทยนะคับ ห้อง VIP คับมาหลายอย่างที่จะบอกพวกน้องๆๆเราจะเริ่มต้อนและเราจะเดินหน้าไปด้วยกันไม่มีอะไรที่จะมาทำให้พวกเราแตกแยกกันได้คับ มีอยู่คำเดียวคือความเข้าใจกันและกันคับพี่น้องแล้วเราเจอกันวั้นพรุ้งนี้นะคับ ทุกคน จัดไป :m024:
  • พรุ่ง นี้ มั้ย พลาด!!...

พี่ บอย......แร๊ว เจอ กัล คัฟ....

ป.ล. วันวานยัง หวาน ยู่...:o006:
  • >>>>คราบพี่บอย.. ขอบคุณมากๆพี่ ไว้โอกาศหน้านะคราบ ช่วงนี้กลับไปบ้านบ่อยเกินแฟนผมว่า ขอบคุณอีกครั้งคราบพี่บอย..
  • มีข่าวประชาสัมพันธ์ ให้พี่น้องทุกท่านทราบ...:m109:

LIVERPOOL 2 - CHELSEE 0 ...........กร้ากกกกกกกกกก...........:o022:

หงษ์มาแล้ว คร้าบบบบบบบบบ.............:o061:
  • เวรสิงค์สำอางตู.......

เน่าเพราะหงษ์หรือนี่.......
  • อย่าเสียใจ ไปเลยน้อง คี...อย่างงัยเราก็พี่น้องกัน กร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........
    วันนี้พี่ๆ พานหินบอกว่าจะมาพิดโลกอีกรอบ.....
    พี่ น้อง คลองขอนแก่นมาที่พิดโลกนะ เราจะได้นั่งคุย กัน
    เราจะทำให้พิดโลกกลับ มาคึกคัก อีกครั้ง............

ไปทำงานก่อนเด้อ..........จะรีบไปโม้ หงษ์แดงซะหน่อย..
    คี ฝากบอกโต้งด้วย ว่าตอนนี้ หงษ์ ทอ็ปฟอร์ม จริงๆ
  • ใครว่างเจอกันที่แพฟ้าไทยOK..
  • โห๊ะๆๆๆ......

ไว้นัดหน้าพี่หล่าเจอกันแน่........แก้แค้นหงษ์

มีน้องกุ้งแน่ๆๆพี่ศักดิ์ ที่แพฟ้าไทยอะ
  • เมื่อคืนเมาจัด
    ไฟล์แนบ
    147.jpg 105K
    218.jpg 103K
    326.jpg 104K
    417.jpg 117K
    513.jpg 102K
  • พี่ หล้า...หงส์ เก่ง คัฟ....

แต่ ผี เก่ง กว่า..55+
  • วันนี้ถ้าไม่มีไรผิดพาด พี่ๆๆพานหินจะมาร่วมงานวันเกิดลูกสาวด้ว ก็ขอเชิญน้องๆๆทุกคนเลยนะคับอยากให้มากันทุกคนนะคับ เพราะนานแล้วที่พวกเราไม่ได้มาสังสันกันนี้ก็เป็นโอกาศที่ดีพวกเราจะได้พูดคุยปรึกษาหาลือเรื่องต่างๆๆ กันสรุปหาเรื่องกิน ว่างัน และที่สำคันจะให้น้องๆๆพี่ๆๆปรึกษาเรื่อง จัดงานจัดตรุมิตร ในเดือนหน้านี้ ใครสะดวกก็ให้มารวมงานกันนะคับ ปล.จิงๆๆและอยากจะให้มาทุกคนนะคับแต่ถ้าใครไม่ว่างก็ไม่เป็นไรนะคับตามสะดวก (พร้อมรับทุดความคิดเห็น แตกต่างแต่ไม่แตกแยกคับพี่น้อง)
    ไฟล์แนบ
    IMG_2413[1]3.jpg 124K
    0000000000.jpg 92K
    0.jpg 103K
  • ไปคับไป (เวลาหิว ให้คิดถึง ฟ้าไทย) ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ทราบว่าจะเริ่มกี่โมงคับ จะได้อดข้าวรอคับ และรีบอาบน้ำรอด้วยคับ

เมื่อวานนี้พลาดคับ รถไม่มีไปเลยคับ อยากไปนะ แต่ไม่มีรถคับ เมื่อวานนะ ตะเอง คิกๆๆๆ

:o018: เอ่อไม่ทราบว่า ทานฟรีเปล่าคับ......:o028:
  • วันนี้ก็ขอฉลองแจมกับ พี่บอยด้วยเลยละกัน

เพราะว่าวันนี้ ผม ได้เป็นคน พิด"โลก เต็มตัวแล้วคับ ไปย้ายทะเบียนบ้านมาจาก สุพรรณบุรี แล้วคับ

ยังไงก็ขอฝากท้อง วันนะคับ พี่ชาย
  • เอ่อขอ พี่หล้า อย่างนะคับว่า

เดี๋ยว หงษ์ ก็มาโดน ผี สอยเอาอีกเฮ่อ สงสาร หงษ์แดง จิงๆ

(มันเป็นเวรเป็นกรรมคับ) ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028:
  • H B" DAY ลูกสาวพี่บายดั้วคัฟ....

ขอหั้ยเรียน เก่งๆๆ นร้า..
  • วันนี้คงไม่ได้ไปครับบอย(เสียดายจัง) ฝาก H B D ลูกสาวด้วยนะครับ
  • >>>> H >>>>> B >>>> D >>>> ลูกสาวพี่บอยด้วยคราบ................
  • ขอบคุณพี่ๆๆน้องๆๆทุกคนด้วยนะคับ งานจะเริ่ม 6 โมงเย็นคับ
  • เหมือนกันตับ hbd ตัวน้อยด้วยน่ะคับ5555 อีกหน่อย พิโลกจากลับมายิ่งใหญ่555555 ดีใจล่วงหน้า
  • HBD..เจ้าหญิงแสนสวย..
  • จัดไปคัฟพี่บอยไปแน่คัฟ.....
    HBD น้องคนสวยด้วยจร๊า
  • พิทบูล พิดโลก ทีม..
  • HBD คับ เด็กคนนี้ชื่ออะไรอ่าพี่บอย วันนั้นถามเอาแต่ยิ้ม แล้วบอกว่าไม่บอก 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG00667-20101103-22453.jpg 60K
  • ้้แฮ้ปปี้ เบริ้ดเดร์ นะคับ น้องแบม (ไม่ไช่คนคับ แบมเป็นลิง ฮ่าๆๆ)

เดี๋ยวเจอกันนะคับ วันนี้ผมไม่กินข้าวแต่เช้าเลย อดใว้ไปกินอาหารที่ แพฟ้าไทยคับ

ได้ข่าวมาว่า อร่อยฉิบหายเลยคับ เลยอยากไปกินเยอะๆ ฮ่าๆๆๆๆคิกๆๆๆๆ

คองขอนแก่น ว่าไงมากี่โมงคับ..
  • ม่ายมีรถไป ทามงัยดีหว่า.
  • งานเข้าแล้วละคับ พี่สัก

งานนี้ขาด พี่สัก ไปคงไม่มันแน่คับ

:062:
  • เด๋วเสร็จงาน จะรีบตามไป ครับ............
    ขอทำงานก่อนนร้า.............
  • สุขสันต์วันเกิดครับน้องแบม...

เมื่อคืนก็พลาด คืนนี้สงสัยคงพลาดอีกแล้ว

ขอให้สนุกนะครับ.....
  • sakphanhin

ขอโทษจริงๆที่ไม่สามารถไปร่วมงานได้
    ..ม่ายมีรถปาย...:022:
  • งานนี้พลาดก็เอาไว้งานหน้าดิพี่...น้องๆเข้าใจ ครับ
  • นี้คับ พี่กลม ตัวที่ผมบอก ถ้าชอบบอกมา เดี๋ยวจัดให้คร้าบ (รูป พ่อ กับ แม่ คับ)และรูปล่าง รูป ตัวมันเองคับ
    ไฟล์แนบ
    next122.jpg 92K
    next2_copy22.jpg 50K
    DSCF18892.JPG 52K
    DSCF19312.JPG 43K
    DSCF19202.JPG 48K
  • เมื่อคืนสนุกจริงๆคับได้ทั้งสาระความรู้ จากพี่กลม

และความเมาจาก พี่บอย

และมือถ่ายรูปมือ1 เพิ้ลบูม

และแฟนหงษ์ที่ตามมาเยาะเย้ยเซลซีถึงแพฟ้าไทย..........พี่หล่า........ห้าๆๆๆ

ขอบคุณพี่ๆๆคัฟ
  • หมาเฮียไรวะ กร่างได้ใจจิงๆๆ เมื่อกี้ไปลงรูปมาดูอีกที่แม่ง ลงผิดเป็น จ.เลย เมาค้างวะโทษที่คับ
    ไฟล์แนบ
    516.jpg 82K
    420.jpg 60K
    330.jpg 64K
    221.jpg 90K
    155.jpg 87K
  • .
    ไฟล์แนบ
    105.jpg 94K
    911.jpg 87K
    85.jpg 81K
    710.jpg 77K