ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ไอ้นี่ก็จะตามอย่างเดียวเลย...

อยู่บ้านกับลูกเมียบ้างก็ได้.555
  • พี่สัก ก็นิดๆหน่อยๆคับ

ใจผมรักเมียคนเดียวคับ พี่สัก

:062:
  • >>>>คุณบูม ไอ้ขี้โม้ คุณอย่าลืมสาวบ้านที่บ้านล่างนะโว้ย. ฮา...........................ๆ
  • >>>> พี่บอย... จัดรูปบรรยากาศวันไปเดินสวนชมน่านให้ดูหน่อย.......................คิดถึงวันเก่าๆ
  • >>>> โอ้ยๆ ตื่นกันหรือยังคราบ แดดเลียตูดแล้วววววววววววว.......................................................
  • เรื่องจิงคับ พี่เต้

บ้านล่างที่ผมไปน่ะั ผมไปดูคับว่าความเป็นอยู่เขาเป็นไงคับ

และก็ไปให้ทุนการศึกษาเด็กๆแถวนั้นเองคับ ผมรักเมียผมคนเดียวจิงๆนะคับ
  • อย่าไปเชื่อบูมมากน่ะว่ารักเมียคนเดียว..ไม่จริงหรอกรับประกันเลยว่าแอบมีเด็กไม่รู้กี่คนแล้วอ่ะ5555...
  • >>>ขอให้เมียบูมมาอ่านเจอทีเถอะ..:013::013:
  • เจ้ดา ก็ว่าไปนั้น ผมไม่ได้เจ้าชู้นะคับ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ คับผมฮ่าๆๆๆๆๆ

พี่เติ้ล ใจร้ายที่สุด ผมรักเมียผมคนเดียวจิงๆนะคับ ฮ่าๆๆๆ

• โหหหหหหห.........หน้าตาที่มีอยู่ มันบังคับ........
    แสร่ดดดดด พ่อรูปหล่อ..........
    หน้าตาบังคับ รึ ต่อยท้องงง ... คร้าบบบบบบบ:032:
  • คิดถึงน้องมดจังเลยวะ55555
  • เด็กใครเอ่ยมารับกลับบ้านด่วน5555
  • เอา ฮา คับ พี่หล้า

ใครจะไปสู้พ่อลิ้น สว่า่นได้ล่ะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด็กดใคร:o018:
  • คุณพร้อมหรือยังงงงงงงงงงง
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 123K
  • คู่แข่งพอใจมาแล้วเน้อ

http://www.youtube.com/watch?v=1qcCWeP2VIo
  • อรุรสวัสดิ์ครับ ทุกท่าน

พี่บอยตัวนี้เล่นสปริงโพลได้สุดยอดมากพี่ นังพอใจขอยอมแพ้เลย:017::017:
    ตอนนี้นังพอใจไม่ได้ฟิตเลยอ้วนมากครับ:002:
  • บูมนี่ มันซุกกิ๊ก หลายคนเนอะ เจ๊ดา แล้วไม่ยอมแบ่ง พี่มั่งเลย.......
    อิจฉา หว่ะ สราดดดดดด.........:o016::o016: ฉึกๆ
  • พี่เติ้ล บ้านนี้สำหรับ พานหินเค้าพร้อมนานแล่วววววววว............อิ้วๆ
  • พร้อมสุดๆคับ พี่เติ้ล

• พร้อมแล้วค่ะพี่เติ้ล..มีนาเจอกันแน่นอนอ่ะ
  • พี่ๆพิษณุโลกครับมีใครขายหมาราคาซัก 50000 แบบนี้บ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    0012.jpg 97K
  • เป็นหมานอกถ้าไม่เห็นรองเท้าแตะ
  • เห็นด้วยกับ พี่ผี อย่างแรงคับ

ไม่ทราบว่าหมาอยู่ที่ไหนคับ สวยจัดเลยคับ เปิดทับเปล่าคับ บ้านอยู่ที่ไหนคับ

ขอเบอร์โทรด้วยได้ปะคับ :031:
  • บ้าเหรอ ตอนนี้ช้างดาวส่งนอกแล้วเน้อ กรั๊กๆ
  • >>>> ดูจากสภาพแล้ว น่าจะเป็นคุณแบดบอยจัดหนักมาอีกแน่ๆ อย่ามาโม้เลย ฮา.......................ๆ
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวพิดโลก

ว่าแต่ไอ้ตัวที่ท่าน PPP_OOOเอามาโพสเนี่ย
    หมานอกแน่ๆเลยใช่ไหมครับเนี่ย

:o028:
  • สอบถามหมาของ Khunboy 71 ใช้หมาที่ซื้อมาจากกำแพงใช้หรือป่าวครับพอดีเจ้าของเขาฝากถามมานะอยากเห็นลูกชาย
    ไฟล์แนบ
    Ak999[1].jpg 79K
  • อ่อ ไม่ใช่อ่ะครับ ตัวนี้ได้มากจากเชียงใหม่ครับ ลูกสตอม+กาฟิลครับ
  • ขอบคุณครับ..Khunboy71.สอบถามต่อครับมีใครรู้จักร้านตัดหูในพิโลกเราบ้างครับเพราะที่โรงพยาบาลสัตว์เส้นไปบิ๊กซีเอาค่าตัด3000ครับหมาแค่3เดือนเอง ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ
  • คลินิค บ้านรักษ์สัตว์ เลยครับ
    อยู่แถวแยกไผ่คู่.
    ลองถามดูนะครับ
  • ผมอยู่ที่ตรุกระเทียมพรมพิรามครับผึ้งเล่นหมาครับ
  • ขำอะไรของเอ็งว่ะ ไอ้น้องบูม
  • คุณ PPP_000 โชว์ น้องหมาหน่อยครับ อยากเห็น
    ผมเคยมีเพื่อนสมัยเรียนเทคนิค อยู่ที่นั่น
    ตอนนี้ อายุ อานามก็ย่าง 30 กันแล้ว
    มีโอกาสอยากไปเยี่ยมชมบ้าง น่ะครับ:015:
  • พี่ศักดิ์ ไอ้ บูม มรันบร้า...........พี่ไม่รุงัย.......กร้ากกกกกกก:o023::o023::o023:
  • พาหมาไปฟิตก่อนนะคับบบบพี่น้อง ไอ้น้องหล้าจะไปงานพันทิบปล่าววะ
  • งานฬหญ่ไม่ไปน้าเสียดายนะ
  • >>>> ตื่นกันแล้ว...........
  • >>>> น่าเสียดายไม่ได้ไปงานนี้ ติดธุระจริงๆ แต่ไม่เป็นไรยังมีงานใหญ่อีกงาน งานนี้ไม่พลาดแน่ๆพี่....................
  • พี่บอยเด๋ว ผมเติมเงิน โท.สับ. ก่อนเด้อ เด๋วหลังไมค์ไปหา:047:
    ไม่งั้นก็ช่วงเย็นๆนะพี่:019:
  • สวัสดี ตอนใกล้เที่ยงคับ พี่ๆน้าๆ ทุกๆท่านคับ

ทำงานตั้งสองคน เงินโทสับยังไม่มีเติมเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (อะล้อเล่ง)

ตอนนี้ผมไปเอาหมาแดงมา่ หนึ่งตัว คับ ตอนนี้ขอซุ่มใว้ก่อนนะคับ (แต่แม่ง เหี้ย แต่เด็กเลยคับ ขอบอก)

:063::062:
  • น้องบูมมีของดีไม่บอกกันเลยน่ะ...เย้ๆๆๆดีใจด้วยน่ะกับสมาชิกตัวใหม่อ่ะ...แล้วจะเปิดตัวเมื่อไหร่อ่ะบูมรีบๆๆๆหน่อยอยากเห็นของดีอ่ะ
  • บักบูม......เด๋วโดน........
    ช่วงนี้ ช็อตยาวเว้ย..........
  • ตัวนี้ไงครับพี่บอยที่จะพาไปตัดหูครับที่พี่แนะนำให้ไปตัดที่บ้านรักสัตว์ ไปตัดวันศุกร์ครับเพราะพรุ้งผมมีประชุมที่ กทม.กลับ28ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01095_resize.jpg 36K
  • เจ้าบูมมีซุ่มอีกแล้วมันร้ายจริงๆไอ้น้องคนนี้555555555
    ไฟล์แนบ
    20060808-163215-523828444[1]2.jpg 46K
  • เอาลงตัวแล้วแบบเสื้อใครจะเอาบ้างบอกมา
    ไฟล์แนบ
    1100.jpg 68K
    268.jpg 97K
  • สวดยวดเลยลวดเพ่

ผมว่าแม่งโดนว่ะพี่ จัดไปให้เต็มๆเลยคับ

:063:
  • เออหว่ะ:063: พี่ จัดไป ตามที่บอก งานพันธ์ทิพย์ เดินหน้าเต็มตัว:o010:
  • :o035::o035::o035::o038::o038::o032: