ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • วันนี้ใครไปทำบุญที่ไหนมากันบ้างเนี้ย มานนนนนนเลยเงียบนิดๆๆ
  • วันนี้อากาศดี มีอะไรตื่นเต้นมั้ยเก่ง...ที่ไม่ใช่งานบุญ( ไปทำมาแล้วแต่เช้า )
  • มาแล้วครับท่านๆเช้าๆทำบุญ ค่ำๆ ทำบาปกันดีก่ ฮึ
    ไฟล์แนบ
    picth.jpg 116K
  • พร้อมหรือปล่าว...นัดเวลาสถานที่มา วันนี้อากาศดีเป็นอย่างยิ่ง
  • ก็ดีเนอะเปิ่นบ่ขายเครื่องดืม หยั่งผ่องก่ดี ฟิตหมาหนักเป็น2เท่า เห็น puma ต้องทำการบ้านหนักเลยกะimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_หอ.jpg 141K
  • ทั่น ส.ส.ฟิตหมาหรือหรือฟิตอย่างอื่น....ดูท่าแล้วน่าจะเป็นอย่างหลังนะ
  • เจ้าสำนัก ยังเมาได้แหม งึดๆๆ
  • มาแว้ววววววว..........ตะวารถเสียกว่าจะได้ปิ๊กบ้านเกือบเตี้ยงคืนเลยหมดแหงบ่ได้เข้ามาดูบ้านซักกำ
    อ้ายฉลองจื่อใหม่ตี้ห้วยติงเถ้าดีก้า ทั่นเจ้าสำนักokแล้วนา พี่สันว่าไง ตั้ม เอ็ด หนึ่ง เต็ก แม็ค หรือมีคนสนใจว่ามา เจอกันเยอะๆๆ วันอาทิตย์ตอนเที่ยงๆoไหมทุกท่าน
  • เปิ้นมีหมาทำกั๋นเฮาบ่ะมีหมาทำบ่ะเฮ้ยยยยยยยยยยยย :-((
  • จะอี้ถ้าจะเงียบล่ะไปดีกว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
  • หวัดดีคับสบายดีกันไหมครับพี่ท่านทั้งหลาย
    ยังไม่ได้ไปเอาเสื้อที่พี่เก่งเลยครับพี่
  • แลงๆแดดร่ม ลมตกก่อยเซาะหากั่นเตอะเน้อ
  • ถ้าจะนัดพบ ควรเป็นวันนี้( วันเสาร์ ) เย็น ๆ OK.มั้ย ?
  • วันนี้ผมว่างครับ จะเข้าไปที่ร้านพี่ J ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00843.JPG 104K
  • เย็นนี้ที่ BIG - C เขามีอะไรกันครับพี่
  • จะอี้ก่าลงฮู้ปน่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC00843.jpg 94K
  • อาวฮู้ปบ่ะขึ้นเฮ้ยยยยยยย
  • วันนี้เอาหมาไปว่ายน้ำ ห้วยตึงเฒ่าเน้อ ฝึกไว้แข่งกะ เบิก หมาเทพ (เซาะตี้กินแหมเมอะ55)
  • บ่า่ยอ้ายกี่โมงว่ามา
  • ตะคืนขับรถออกไปหน้าซื่อล้ออ้ายเนี้ย ยืนงงกันเป็นแถวเลยยยยยยย
  • ลองลงฮู้ปเลาะimageจะได้ก่
    ไฟล์แนบ
    DSC00843.jpg 94K
  • เอ็ดเอามาแหมมมมมมมมมมมม............พี่ๆอ้ายๆอยากดูเน้อ
  • หวัดดีครับพี่ สมพงษ์ ผมที่โทรไปถามพี่เรื่องหมาแดงตัวเมียน่ะครับ รบกวนพี่ส่งรูปให้ผมดูหน่อยน่ะครับ
    anthuriumnum@yahoo.co.th ขอบคุณมากครับพี่
  • มีแพให้ล่องต้วยเน้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_ห้วยแพ.jpg 81K
    picth_com_ห้วย1.jpg 127K
  • หหายแซบหมด หมาม้วน คนมาวimageimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_ห้วยsun.jpg 149K
    DSC02604.jpg 118K
  • เสี่ยใหญ่ มีคนใข้ได้หมาแม่ ไผ่มีบอกต้วยเน้อครับ
    ไฟล์แนบ
    picth_com_DSClm.jpg 126K
  • ฝากให้น้องเตยเด้อ อันนี้ตอนหัดกัดใหม่ๆเดี๋ยว
    จะอัพลีลาล่าสุดให้ดู ไอ้นอร์ทสบายดีบ่ต้องห่วง
  • Test test, เอารูปหมาว่ายนํ้ามาให้ชมหน่อยครับ ส.ส.

image
    ไฟล์แนบ
    DSC01366.JPG 111K
    DSC01366.JPG 111K
  • เจ้านี้หละเอาไว้แข่งกะลุงเบิกหมาเทพimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_DSun.jpg 195K
  • รถเสียเลยบ่ะได้ไปเลยเซ็งแต้ๆๆๆๆๆ สุมาตวยเน้ออ้าย สีท้าจะม่วนเน้อ.......อิอิอิอิ เมื่อแลงเลยไปนั่งกินเบียร์กับท่านจ้าววววสำนักเลยอิอิอิอิ
  • อ่าว......มาแล้วเหรอทั่นเต็กเอารูปมาให้ดูหน่อยดิมาดูบรรยากาศในงานน่ะ
  • เอ..ตั้มก็ไปไม่ใช้เหรอเอารูปมาดูเลยเน้ออออออ5555
  • หุ่นให้มากครับ ส.ส. ขาไม่สั้นไม่ยาวเกิน คอมีพื้นที่กว้างใหญ่ได้กว่านี้อีกเยอะ มีลุ้นครับมีลุ้น

ไม่ได้ถ่ายรูปเลยครับเก่ง ผมเก็บแต่ภาพวีดีโอ เหนื่อยสุดๆ คงต้องคอยให้ตั้มมาอัพ... :bz
  • The king of all red noses in Chiang Mai.
    ไฟล์แนบ
    IMG_0599.jpg 347K
  • C4 KING OF ALL JUNGLES
    ไฟล์แนบ
    C4.jpg 685K
  • Lion King of Lamphun... อิ อิ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC04811.JPG 102K
  • หมาโครงสร้างแบบนี้ คงเก็บไว้ทํากิจกรรมดีหน้าดู...

image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 94K
  • ท่านใดสนใจท่านมารวยติดต่อได้ครับ086-6564554 หนึ่ง ครับ
    ปล.เอาไปเป็นพ่อพันธ์ผมจะขายแต่เอาไปเลี้ยงเฝ้าบ้่านเอาไปเป็นเพื่อนเล่นผมให้ฟรี
    ไฟล์แนบ
    1011.jpg 73K
  • โอ้เจ้ามารวยอย่างหล่อเลยนะนั่นimageimage
    ไฟล์แนบ
    0coqs.gif 73K
  • เกิดอะไรขื้นครับหนึ่ง... :-|

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0282.jpg 49K
  • ท่านใดที่ต้องการติดต่อผมกรุณาโทรหาได้เลยครับ ช่วงนี้เดินทางบ่อยมากๆ เลยไม่ค่อยได้เข้ามา
    081-287 8707
    081-716 7952
    ตอนนี้มีแม่พันธุ์ ทั้งเรดโนสและบูลลี่ อุปกรณ์ BOX หลายรายการ
    สนใจจริงๆโทรมานะครับมาก่อนเลือกก่อนได้ก่อน
    ตกลงง่ายๆสบายมากครับ
  • อยากให้ท่านมารวยไปอยู่กับคนที่มีบริเวณเลี้ยงครับอยู่กับผมไม่ค่อยได้ปล่อยงานเยอะกลับบ้านก็ดึกเสาร์อาทิยก็ไม่ค่อยได้หยุดพี่เลี้ยงที่ดูให้ก็สู้แรงไม่ไหว คงต้องเหลือลักกี้ไว้ตัวเดียวไม่อยากขายอยากให้ไปอยู่กับคนที่ต้องการเลี้ยงไว้เฝ้าบ้านเลี้ยงไว้เป็นเพื่อนถ้าให้ผมอยากให้พวกเดียวกันหรือไม่ก็คนในเชียงใหม่ไว้เวลาคิดถึงจะได้ไปหาได้ครับ
  • แม็ค,หนึ่ง เสื้ออยู่ร้านท่านจอนท์เน้อฝาไว้ให้แล้ว ผ่านไปแถวนั้นก็เข้าไปเอาได้เน้อ นิมานซ.11 ร้านที่2
    image ท่านเจ้าสำนักเราเอาแบบนี้มาทำหมวกใส่บ่ท่าน
    ไฟล์แนบ
    00846_22.gif 60K
  • อ่าวอ้ายใหญ่นี้จะเอาออกหมดบ้านเลยกาอ้าย เอาไว้ทำลากสักหน่อยก่า เพื่อปลายปีมีงานลากก่าอ้าย
    หนึ่ง ไอ่มารวยแก่ยังเอาไปไว้บ้านพักคนชราบ่เดี๋ยวอ้ายติดต่อฮื้อ อิอิอิอิอิ
  • หมดล่ะกลุ่มเชียงใหม่เลิกเลี้ยงกั๋นหมดล่ะ แหมหน้อยถ้าจะได้นั่งกิ๋นเบียร์กับทั่นเจ้าสำนัก2คนอ่ะก้าาาาาแม่นก่ท่านจ้าววววววสำนัก55555555555
  • พี่เก่งแบบอันที่3สวยดีพี่
    ไอ่รวยถึงแก่แต่ได้ถ้วยมาแล้วน่ะพี่(เด่าดีเด่น)55555ล้อเล่นพี่ 5555555555
  • เด่าดีเหมื่อนเจ้าของน่ะดิ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก กะว่าจะเอาไอ่หยักๆออกดีป่ะเดี๋ยวค่อยคุยกับพี่จอนท์อีกที่
  • กลับถึงเชียงใหม่แล้วครับ เดี๋ยวดึกๆจะลงรูปหมาที่งานให้ดูที่กระทู้กลางครับ
  • ผมไม่ยิงทิ้งยิงขว้างหรอกพี่เดียวได้ติดต่อหมอเก็บน้ำเชื้อจริงๆ55555555
  • มาล่ะคร้าบ ดูแลแขกบ้านแขกเมืองอยู่คร้าบช่วงนี้ เก่ง โลโก พวกนั้น ไอ้อ้วนผมเป็นคนทำทั้งนั้นเลย
    ไฟล์แนบ
    -pitbull-dog-model.jpg 25K
    180400.gif 60K