ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เฮ้ย.............เป็นไปได้ไงเจ้าสำนักมาซ่ะเย็นเชียว ฝากความคิดถึงน้องAด้วยเน้อ.......อิอิอิอิอิ
  • พี่จอนขอพี่หน่อยคราบบบบบบบบบ
    ....อ้ายเก่งบอกแทนก่ะได้คับ....
  • (เมียจะไปซื้อเสื้อ.5555555)
  • ต่ายขออาไรฟ่ะอิอิอิอิอิ ต่ายคิดอาไรกับพี่จอนท์ป่าวววววววววว หน้ากลัวแล้วเว้ยชาวลำปางน่ะ55555555
  • เชียงใหม่มี พี่น้องคนไหนไปงาน รามาสามบ้างครับ :029: จะได้มีหมู่ :015:
    นั่นดิต่าย ขออะไร :013:
  • ขออาไรบอกด้วยสิ ต่าย...... ฝากอาไรเก่ง ไม่รับฝากไปบอกเองสิ ฮ่าๆๆ
  • เบอร์พี่จอนคราบบบ
  • โทดทีคับบ...พิมตกไปอ่่ะคับ....
  • แตมป์สู้ๆฝึกไว้ไปแข่งกับลุงเบิกอีีกตัว....
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    23022011(009).jpg 37K
    23022011(008).jpg 54K
  • สู้ๆ การฝึกซ้อมคือที่มาแห่งความสําเร็จครับ... :015:

• โอเด ต่าย แบบนี้ค่อยเข้าใจหน่อย ฮ่าๆๆ 081-6030925 คร้าบ ฝึกหมาแบบนี้ กะประกบคู่ แข่งว่ายน้ำกันเลยเหรอคร้าบ
  • ถ้าจะแข่งว่ายต้องลงน้ำพร้อมกันเลยเน้อ 5555 มันแน่ๆๆๆๆ แตมม่ะแตมม่ะอิอิอิอิ
    พี่จอนท์เมื่อคืนไปกับอ้ายกลับบ้านตี3แน่ะี่มาววววววตามละเบียบ55555
    อ้ายฟื้นยังน่ะ ถึงบ้านเช้าแน่อ้ายตรู เรากลับแก่ไม่ยอมกลับ ที่ไหนมีแดนซ์ที่นั้นต้องมีเสี่ยส.ชิมิชิมิ อิิอิอิอิอิิ
  • ล่ะไปที่ใหนกันล่ะ
    ไฟล์แนบ
    ccdpitbust6.jpg 30K
  • เอารูปงานที่พันธ์ทิพย์มาฝากครับ ตอนแรกจะไปลงกระทู้กลางแต่เห็น กระทู้เรื่องประกวด กำลังร้อน เลยเอามาลงบ้านเราดีกว่า ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่า จัดงานประกวดพบปะกัน ทำไมเลิกงานแล้วต้องมาด่ากันไปมาด้วย
    เฮ้ออออออ จริงๆในงานนี้น่าจะบอกรายละเอียดหมาบ้าง บางทีจำไม่ได้ว่าใครเป็นใคร
    เริ่มจากคอหมาแดงบ้านเรา งานนี้หมาแดงมีน้อย ตัวเด่นสุดไม่พ้นเจ้านี่ Repentance

image
    ไฟล์แนบ
    rep1.jpg 96K
  • โครงสร้างยอด กล้ามเนื้อเยี่ยม

image
    ไฟล์แนบ
    rep2.jpg 101K
  • มันคือสุดยอดพ่อ(ผสม)พันธุ์ตัวจริง ดูได้จากภาพนี้

image
    ไฟล์แนบ
    rep3.jpg 101K
    repback.jpg 107K

• image
    ไฟล์แนบ
  • ต่อกันที่ เจ้าเตี้ย (จริงๆ) Robo เข้าข่าย RedBully ดูแล้วเตี้ยกว่าเจ้าเตี้ยของพี่จอห์นเยอะะะะะะะ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    robo1.jpg 101K
    robo2.jpg 93K
  • ตัวนี้ตอนแรกผมคิดว่าเอ๊ะ บูลลี่สายไหนหว่า ที่ไหนได้ มันคือเจ้า Perfect ลูก Jojo กับต้องตา กระดูกใหญ่มาก ตัวเบ้อเร่อเลย นิสัยเรียบร้อยมากผิดกับ ลูก Jojo ของตาเล็กมากกก

image
    ไฟล์แนบ
    perfect.jpg 105K
  • ต่อกันที่หมากล้าม ตัวที่ได้ที่หนึ่งคือ Iris เป็นสายกัดตัวเมียแต่ผมไม่ได้ถ่ายมา ดูเนื้อตัวแล้ว คิดถึงสายกัดบ้านพี่ใหญ่เลย ไม่หนีกัน เจ้าแทงค์สวยดีได้ที่สอง ดุด้วย ไจแอนท์ก็สวย

imageimage
    ไฟล์แนบ
    tank.jpg 78K
    giant.jpg 94K
  • เข้าไฮไลต์กันเลย Bully show ดูกันเพลินๆนะครับ หมาใครๆก็รักอาจไม่เป็นแบบที่เราชอบแล้วแต่ความชอบส่วนบุคคล ผมก็พูดไปตามที่เห็นนะครับคงไม่มีหมาตัวไหนสวยสมบูรณ์
    เริ่มจากตัวเด่นสุด Cowboy หมาต่างดาวจริงๆโคตร Extreme

image
    ไฟล์แนบ
    cowboy2.jpg 98K
    cowboy2.jpg 98K
  • เป็นลูกชายของ Pachanga ซึ่งเป็นหลานของ Remembering Cairo ซึ่งเป็นBully ตัวโปรดของผมเลย
    ผมเช็ค Ped ดูตกใจเลยเจ้า Cowboy มีเลือด ของ pitbull ครบเลย
    ปู่เป็น สาย Cairo+Shortshot, ย่าเป็นสาย Remy+Cairo,ตาเป็น Gotti+REสายDazz,ยายเป็นสาย Greyline+REmix Gaff โดยที่มีทวดทางยายเป็นหมาแดง
    ตัวจริงใหญ่กว่าที่คิด เค้าว่ากันว่าทรงหัวถอดแบบ Pachanga มาเลย แต่ส่วนตัวผมๆว่า ทรงหัว Cowboy ไม่ได้เป็น Blocky head แบบ RE กับ remy แต่หัวมันโต กลมแบบ Melon head ของฝั่งแม่คือ Star ที่เป็นลูกครึ่ง RE+Gotti มากกว่า

image
    ไฟล์แนบ
    cowboy1.jpg 106K
  • เอ้าพี่มาไงเวลานี้ล่ะ เมื่ิอคืนไปมังกี้ และต่อด้วยแฟบริก กินเบียร์แล้วต่อด้วยเหล้ากลับบ้านหลับสบายจริงๆๆ เมียปลุกให้ไปส่งลูกยังไปไม่ได้เลย มันวิ้งงงงง
    แหมพี่.........น้องฝากแค่นี้ไม่ได้วันหลังเหงาแล้วไม่ต้องโทรมาชวนกินเบียร์เป็นเพื่อนเน้อ ฮ่าฮ่าฮ่า
  • อีกตัวที่อยู่ในความสนใจ คือ Gotti ตัวใหม่ที่เพิ่งเข้ามา เจ้า Drizzy ลูกของ Marcello ตัวดังมากๆของ Gotti line ทรงหัวหน้าอย่างนี้ถอดแบบ Marcello เลยแต่ Body ยังไม่ถึง อาจเพราะอายุยังไม่สองปีเลย

imageimage
    ไฟล์แนบ
    drizzy1.jpg 114K
    drizzy2.jpg 97K
  • หมดแล้วเหรอ เร็วหน่อยดิตั้ม วัยรุ่นใจร้อนน่ะ5555
  • Trelow ตัวดังที่ลงหนังสือบ่อยมาก เป็นลูกครึ่ง Gotti Re ที่กระดูกใหญ่กว่าข้อมือผมอีก ความใหญ่อลังการของมันพอให้มองข้ามเรื่องกล้ามเนื้อกับมุมขาไปได้บ้าง

imageimage
    ไฟล์แนบ
    tre2.jpg 86K
    trelow.jpg 89K
  • ใจเย็นมีอีกเพียบบบบ
  • Solja Boy ดูฟิตกว่าตอนมาเชียงใหม่มากๆ อย่างนี้ค่อยสมเป็นลูก Thing หน่อย

image
    ไฟล์แนบ
    solja.jpg 91K
  • เอางานนี้มีดูกันถึงตี3อีกแล้วแน่ตรู5555555
  • ประกบ Future ไปเลย

image
    ไฟล์แนบ
    future.jpg 117K
  • พี่ตั้มลงเร็วๆหน่อยมีคนแก่ใจร้อนเร่งมาแล้ว5555555
  • เดี๋ยวเปิดเบียร์เย็นๆกินไปด้วยดีกว่า :019:
  • อ่าว...หนึ่งว่าใครฟ่ะ เฮ้ยตื่นๆมีเรื่องแล้ว ไอ่เครื่องนั้นเดียวพี่เขัาไปเอาเน้อ วิ่งกับหมา3-4ตัวข้อเข่าจะเสียอีกแน่ๆเลยตรูอิอิอิอิ
  • ตัวนี้เป็นตัวเมียที่โคตรรสวยเลยเป็นลูก Princespade

imageimage
    ไฟล์แนบ
    pd.jpg 96K
    pd2.jpg 104K
  • ขวัญใจผม Rambo บุตรแห่ง Roscoe

image
    ไฟล์แนบ
    rambo1.jpg 101K
    robo2.jpg 93K
  • จัดมาเอาแบบหนักๆๆๆๆเลย55555
  • ตัวนี้น่าจะเป็น Footstamp จากรูปบรรยายไม่ออก น่าร๊ากกกก

image
    ไฟล์แนบ
    foot.jpg 120K
  • ดูหมาที่เกิดในสวยๆบ้าง เจ้า Leo หลาน Hurricane เย้เชียร์ๆๆๆ เพราะหมาเราก็สาย Hurricane

image
    ไฟล์แนบ
    leo.jpg 123K
  • Kustuff สวยสมคำล่ำลือ ยกเว้นหาง แต่ใครจะสน

image
    ไฟล์แนบ
    hustuff.jpg 125K
  • ตัวนี้เป็นสาย Greyline ที่หายาก ลูกของ Gator

image
    ไฟล์แนบ
    gtb.jpg 95K
  • 555555แก่แล้วก็งี้แหละพี่เข่าอ่อนไม่มีแรง5555มาเอาเลยช้าจะยกไปขายแล้วเน้อ
  • อันนี้สายไหนน๊าาาาาา

image
    ไฟล์แนบ
    SDC11446_resize.jpg 141K
  • ปิดท้ายกันที่สิ่งที่ประทับใจสุดๆ คือ น้องคนนี้แกคิดได้ไง ใส่สตั๊ด ฟุตบอล จูงหมาประกวด Create มากกกกก

image
    ไฟล์แนบ
    SDC11454_resize.jpg 87K
  • จริงๆมีอีกหลายตัวสวยๆที่ไม่ได้ถ่าย เจอพี่มมาร์คแกถามว่า "เฮ้ย เชียงใหม่มากี่คนวะ" ผมบอกมีแค่ผมกับเต็กครับ แกบอก "เฮ้ย ที่อื่นเค้ายิ่งทำยิ่งโต ทำไม เชียงใหม่ยิ่งทำยิ่งเล็กวะ บิลท์หน่อยโว้ยยย" แต่ก็บอกว่าพวกเราเน้นการทำหมาลากกันอยู่ อย่าให้เสียชื่อเจียงใหม่เน้อ
    เอ้าพวกเราสู้โว้ยยย
  • ใจเย็นน้องพี่ๆเอาแน่ๆน่ะพรุ่งนี้จะโทรหาอยู่บ้านกี่โมงอ่ะ
  • ตอนเย็นๆครับคุนพี่
  • ไม่ต้องกลัวรอมีขุมพลังดีๆก่อน ป๋างานนี้หย่ายยยยยยแน่ๆ
    อ้อ2สาวนั้นน่าจะสาย......สายแล้วพี่ตื่นเร็วเดี๋ยวผัวหนูกลับมานะพี่5555555555
  • โอเชจะเข้าไปเอาเน้อออออออออออออ
  • รูปสวยๆ ทั้งนั้นเลยตั้ม ชอบสายเสื้อดํา 2 คนที่สุด ขอบอกว่าเต้นได้สุดยอดดดด จริงๆ... :o008:

ไม่เชื่อดูหน้าเด็กที่ใส่เสื้อสีเขียวสิ :013:

image
    ไฟล์แนบ
    Pitbull Show 2011 4of4 2554-02-20 17.07.50.dvr-ms_snapshot_05.37_[2011.02.23_22.25.44].jpg 136K