ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • สังกัด step 1 ไม่ใช่ step 1 โว้ยพี่
  • Chec'an ไม่มี step แต่จะสู้ด้วยหัวใจ ว้าว เว้า ว้าวๆๆๆ แรง!!
  • พี่เล็ก งง ว่ะพี่ อะไร step 1 กับ step 1 มันต่างกันตรงไหน :025:
  • ไม่ได้เข้ามาวันเดียว เล่นกันยาวเล่นนะ
  • Step 1 เป็นการฝึกขั้นพื้นฐาน ถ้าไม่มีการพัฒนาขั้นต่อไปมันก็จะวนลูบกับมาที่เดิมโจ๊กๆๆแซวกันเล่นๆๆ, Step 1 อันหลังเป็นชื่อแฮนด์เลอร์คนฝึกสอนนะครับ เยสๆ!
  • :013: หมาและเจ้าของ Step 1
    พี่จอร์นไม่ได้เล่นครึ่งวันยังยาว เฟ้ยเลยค๊าบ
  • คุยอาไรกัน ไม่มีสาระเอาซะเลย 5555555 แย่จิงๆเลย
  • มันต้องมีลีโอด้วย มันถึงจะมีสาระใช่มาย ท่านจ้าวสำนึก เจอกันมิตติ้งคราวหน้า ระวัง!! จะเจ็บตับ 555
  • มาจ๊าหายหมด วันพูกกะได๋ big-c อะ เจ้าสำนักบอกหลายๆสถานะการณ์ เป็นขี้เปอะกะลากได๋อิอิ เจ้าขี้แค่นไม่มีใครเกรงเลยรึ ขนาดอยู่ในท้อง เจ้าของยังอยากเอามาลองจับอะ ฮิ้วimage
    ไฟล์แนบ
    7759514.jpg 99K
  • ถ้าอ้ายจะมา เข้ามาเปิดงานแต่เจ้าเลยเน้อ แล้วจะเป็นฝ่ายหนุนฮื้อชอบชอบอยู่แล้ว บ่ะได้เห็นน้องแมงมุมเมินละอ้าย ฮิ้วววววววววววววว
  • หนาวกั๋นขนาดเลยก่าเงียบเลยยยยยยยยยย
  • พี่จอร์นลูกหมาเป็นไงบ้างครับ :015:
  • พี่จอนท์มีแต่แม่หมาลูกหมายังไม่มี ชิมิพี่ทั่น55555
  • อ้าว ยังไม่มาอีกเหรอครับ :017:
  • เอางานพานหินพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทุกท่านว่าไงบ้างจ๊ะ
  • ลำปางไปกัน 7 คนครับ
    จะไป - กลับ หรือค้างดีครับ พี่น้อง
  • อยากไปก็อยาก แต่ต้องรอหมาคลอดอีก หว่า ไม่ได้ไปใหนเลยคราวนี้

ว่าไงกัน big c วันใหน คร้าบ วันนี้เลยมั้ย เย็นๆ
  • imageอ่านไม่ทันจริงๆกระทู้ไปไวมากยังกะออนเอ็มกันเลยนะเนี่ย
  • on the way คร้าบ
  • งั้นคงต้องไปปรึกษาเรื่องงาน พานหิน เมื่อแลงนี้เน้อปี๋น้อง big-cimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_DSClm.jpg 126K
  • ได้เลย เย็นนี้ เจอที่ big c คร้าบ
  • หนาวๆ ฟิตๆ สู้ๆ พบกับเบิกโฉมใหม่เร็วๆ นี้ หุ่นไม่เหมือนกระทิง ยังไง้ก็ไม่หยุด... :015:

• ดูสิ ต่างจากเบิกเยอะ555555

• นี่เลย ฟังเอาเองนะคร้าบ

• โตขึ้นมาอีกหน่อย

• นี่ลองสนามจริง

• โตเต็มที่

• ตอนฝึกซ้อม

• มีตอนนแข่งด้วย เอามาเป็นกำลังใจให้เจ้าเบิก 555555
  • รู้ได้ไงครับจอห์น? ยังไม่เคยเห็นเบิกลากเลย วีดีโอนั่นนะเด็กๆ ตอนนี้หมาผมหลับตาลากยังได้เลย
    ดั้นมาโพสวีดีโอเหมือนกันอีก... :013:

• แบบแดงๆ ตัวนี้ สุดยอด
  • เอามาให้ดูก่อนครับว่าวิ่งเบาๆ ช่วงมีนายังขนาดนี้ ถ้าขนานตัวให้ราบ
    กับพื้นสู้นํ้าหนักเป็นตันๆ ในเดือนธันวาคมจะมันส์ขนาดไหน... :020:
  • แต่เจ้า Goliath มันสุดยอดจริงๆ ครับจอห์น ทั้งออกตัว ท่าลากสวย พลิ้วตลอดทาง...
  • เอ้าพวกเราท่านเจ้าสำนักเอา clip มาบิวท์ กันน่าดู ลากกันกระจาย
    นอกจากลากแล้วอยากให้อาก้ามันทำแบบนี้ได้มั่ง!!!

• Tek ถ้าเจ้าเบิกมันเป็นได้แบบนี้

image
    ไฟล์แนบ
    malakinew1.jpg 38K
  • แล้ว อาก้า มันเป็นแบบนี้ มันจะมันส์ขนาดไหนนนนน

image
    ไฟล์แนบ
    newpics169.jpg 109K
  • เป็นไปได้ มันส์แน่นอนครับตั้ม แต่ต้องเลิกทํางานหาเงิน มาเอาดีด้านหมาแทน...555

image
    ไฟล์แนบ
    american-pit-bull-a-20111482446.jpg 24K
  • พี่เก่ง อ้ายสมพงษ์ เสื้อมาละนะครับ
    เอามายั่ววว อิอิ ^^

ด้านหลัง
    image

หน้าอก
    image

แขนขวา
    image
  • เห็นต่ายบอกว่าพรุ่งนี้ พายุจะเข้าลำปางเหรอครับ :013:
    จะเตรียมรับมือยังไงดีน๊าาา :030:
  • แลงๆปะกั๋นตี้ลำปางหนาimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_DSun.jpg 195K
  • เดินทางโดยสวัสดีภาพทั้งไปและกลับ คว้าถ้วยแชมป์กลับมาล้านนาให้ได้นะครับ... :020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC04127.JPG 128K
    DSC04096.JPG 148K
  • image
    สู้ๆล้านนาหมาลากเย้ๆๆๆๆ
  • ครั้งแรกของการใส่ชุดลากครับ ขอคำแนะนำด้วยครับท่านพี่ทั้งหลาย
  • เป็นการเริ่มต้นที่ดีครับ...ทั่นจ้าวสำนักแนะนำหน่อยครับ
  • ครั้งแรกให้ลากยางรถได้ถือว่าเยี่ยมครับแมค แต่สิ่งที่สําคัญคือสร้างความสนุกกับนํ้าหนักน้อยๆ
    ให้มันก่อน ไม่งั้นต่อไปต้องบังคับมัน พอซ้อมทีไรก็จะหลบชุดลากตลอด พิทบูลเป็นหมาผู้นํา
    มันไม่ชอบการบังคับ ผมกระโดดไปให้เจ้าเบิกลากดีแม็กซ์ครั้งหนึ่ง มันเข็ดไปเป็นเดือน ตอนนี้ค่อยๆ
    เพิ่มนํ้าหนักทีละนิดโดยที่มันไม่รู้ตัว เบิกเริ่มกลับมาสนุกกับการลากเหมือนเดิมแล้ว ท่าลากการออกตัวก็ดูดีขึ้น
    ไม่หักโหมกระชากเหมือนช่วงแรกๆ เพราะมันคล้ายกับปรับเทคนิคเพื่อพัฒนากิจกรรมที่มันคิดว่าท้าทาย...

แต่เรื่องฟอร์มการลาก ต้องคอยเซียนจอห์นมาชี้แนะครับ... :020: