ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ดีครับพี่ยุ่น เงียบหายๆๆนะพี่image
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 260K
  • วันพุด มีไรไปบ้างครับเนี่ยยยไปกันเยอะๆๆเน้อ ฮ่าๆๆๆimage

ยางตันเส้นนี้หนักจริงๆๆอ้นยังไม่ขยับ มันลากปลิว จนครูฝึกบอกว่า ลากได้นิ่งจริงๆฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    4.JPG 258K
  • 400 บาทคุ้มจริงๆ หวัดดีครับลุงยุ่นพาซูโม่ไปด้วยวันหลัง
    เป้แดดจ้าแล้วบ่อดินสักยกมั๊ยน้องพาไอ้ตอฟกับนางคิ้มว่ายน้ำ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC08765.jpg 18K
  • ทะเลดีกว่ามั้งงง ฟิตจัดหวะกลุ่มเราดีใจๆๆๆๆๆ
  • จิ๊กกี๋ supersport 555image
    ไฟล์แนบ
    011.jpg 76K
  • เอาด้วยๆๆๆ Tigger SuperSpotimage
    ไฟล์แนบ
    12.JPG 246K
  • ยาเค้าดีจริงหวะพี่มุก ทาวันเด่วเม็ดยุบหมดเลย ดีใจๆๆๆๆ ฮ่าๆๆ
    ตื่นกันได้แล้วพี่น้องimage

กินกรรมเยอะๆๆกันหน่อยครับ เดินคนเด่วมันเหงา ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 218K
  • ช่วงนี้เด็กที่บ้านอ้วนเป็นหมูแล้วเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาต้องพาเจ้าออสก้า กับ G_cell มาวิ่งที่สนามหลังบ้านเอาซะหอบิ่งให้มันฝนเล็บเล็บยาวกันหมด แต่เจ้าแทรกเตอร์ไม่ให้วิ่ง เพราะเล็บมันยาวเล็บมันเลยไปงัดกับช่องสแลคฉีกเลยงด...รอสักพัก วันพุธก็อยากไปแต่ต้องไปซื้อของเจ้าเขียวจะไปอยู่หาดใหญ่แล้ว..imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4030.jpg 66K
    DSCF3993.jpg 34K
    DSCF3992.jpg 23K
  • วันพุดว่างก็มาพี่เอก อยากเจอคิดถึงๆๆๆ
  • วันพุ่งนี้ต้องไปผ่อนผันทหาร เซง ขอบอก
  • หวัดดีคับทุกคน....เจอกันนะวันพรุ้งนี้......
    ....มุกโทษทีงานยุ่งมากๆเเบตหมดชาร์ทอยู่ที่โต๊ะเลยไม่ได้รับเลย.. ^:)^
    .....อ้นเอาหมามาโชว์หน่อยนะ...อยากเห็น...ว่าโตเเค่ไหน...bye... =D>
  • น.ช.ท.....ต้นรายงานตัวคับผม....อิอิ
  • นักโทษละพี่ 55+ tigger ทรงไม่ใหญ่ครับ พี่อ๊อด ตอนนี้อายุปีกับ20วันได้ หัว20.5นิ้ว
    นน หนัก 31.5เองครับ ฟิตๆๆ ไม่เอาย้อยไม่ชอบ ตอนนี้รักษาผิวแบบเร่งด่วนครับ

พรุ่งนี้มีใครบอกได้บ้างว่าไปกี่โมง
  • บ่ายโมงนะครับพี่น้อง พี่kadayมาป่าวพี่image
    ไฟล์แนบ
    jangle7.jpg 217K
  • กลับบ้านเเล้วเด้อ!
  • กลับดีๆๆครับพี่อ๊อด บ่ายโมง อะเคร ใครไปบ้าง

ขอเสียงหน่อย
  • อ้นยังไม่แน่ใจนะครับว่าไปได้รึป่าว อิอิ
  • พรุ่งนี้ไปส่งหมาก่อน
  • คงไม่ได้ไปแจมด้วย ยังไม่ได้นอนเลยวันนี้ควบบ่ายดึกอีกสองชั่วโมงถึงจะได้กลับบ้านถึงบ้านคงหลับเป็นตายทั้งวัน เอารูปมาลงให้ดูบ้างเด้อ เดี๋ยวตื่นแล้วจะเข้ามาดู
  • ตามสบายเลยลุงยุ่นพักผ่อนเยอะๆสัก5กระป๋องหายเหนื่อยเลย555+imageimageimageimageimage
    ไปขโมยอานาจักรมา
    ไฟล์แนบ
    28.jpg 44K
    31.jpg 63K
    20.jpg 59K
    30.jpg 70K
    29.jpg 49K
  • แล้วสองตัวในกรงนี่ไปขโมยมาด้วยป่าวท่านมุก ฮ่าๆๆๆๆ
  • เอาคลิปมาฝากทำเล่นๆๆๆ หลังไปd-1 ฝีมือ ภัทรครับบบ
  • เป้ว่างมาเล่นน้ำ ที่เดิมimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    kim1.jpg 247K
    ber1.jpg 246K
    kb.jpg 249K
    ber2.jpg 213K
    kim2.jpg 169K
  • เมื่อวานรอส่งเครื่องออก 17.15 น. ถึงหาดใหญ่ ประมาณ 1 ทุ่ม แฟนบ่อน้ำตาแตก...กลับบ้านไปแฟนพี่เรียกลูกหมากินข้าเรียกผิเรียกถูกเป็นเจ้าเขียวหมด พี่บอกเรียกผิดแล้ว เขาเป็นเจ้าเขียวได้ทุกตัว...เมื่อกี่มีคนโทรมาถามลูกหมามั่วว่าได้เบอร์จากคอก....ไม่ต้องบอกเพราะก็ไม่รู้จัก ขอราคาถูกสุดบอกว่ามีคนฝากมาหาเลยบอกทำไมไม่ให้เขาโทรมาเองถามจะไปขายต่อใช่ไหม...วางเลยบอกเดีวโทรกลับแต่ได้ยินเสียงหมาเห่าดังเลย...เบื่อพวกแบบนี้จัง...
  • พี่มุกไอต๊อบให่ขึ้นเยอะมากๆๆครับ กล้ามมาสวยเลย โหวมาครั้งนี้แมร่งใหญ่หักเตี๊ยสั้นอีก สาสส ชอบๆๆๆ
  • ทำใจครับพี่เอก เลี๊ยงหมา มีลูกสวยๆก็ต้องขาย เก็บไว้เยอะไปครับพี่ ส่วนเรื่องคนเหี๊ยๆแบบนี้ตอนนี้แมร่งเยอะมากเลย มาจากไหนกัน เช็คดีๆๆนะครับพี่ก่อนจะปล่อยไปแต่ละตัว
  • ต้องยอมรับครับมุก น้ำเลี้ยงมุกดีมาก สมบูรณ์มาก ทั้งคู่ สุดๆๆๆ
    ไอต๊อบ มาดีมาก สวยๆๆๆๆๆ กวาดรางวัล งานใหญ่แน่ๆเลย
    ของผมตอนกำลังอัดอยู่ น่าตาของมันแปลกๆไงไม่รู้
  • พี่มุกเค้าขั้นเทพอยู่ละครับ ฮ่าๆๆ สายเลือดเทพ เลี๊ยงดีมาก ผมทำหมาลากยังต้องให้อาหารตาแกบอกเลยครับ ไม่งั้นไม่มาแรงไม่มี พี่มุกไม่อัดนะครับ แกให้พื้นๆๆแต่เครื่องปรุงไม่พื้น ฮ่าๆๆ
  • เอารูปลงมาชมหน่อยครับ ใครที่ไปมะวานอ่าาา
  • มีพี่กะพี่เป้แค่นี้เอง เรื่องอาหารฟักทอง แครอท ผักใบเขียว ปั่นรวมกันแล้วเอามาต้มกับโครงไก่
    ขนดีมากๆ ลองดูเลยพี่น้อง สูตรธรรมชาติล้วนๆ ลองดูไอ้เกิ้ลเปนตัวอย่าง555+imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รวมมิตร 134.jpg 157K
    รวมมิตร 142.jpg 114K
    kim3.jpg 272K
    รวมมิตร 794.jpg 132K
    รวมมิตร 696.jpg 201K
  • ไม่เล็กแล้วพี่มุก ต๊อบ สวยจริงๆๆ หน้าแบบนี้ ไม่ได้เชีย แต่บลูลี่ตอนนี้ ส่วนมากไม่หัก เห็นหักตอนเดียว ตอนมันเกิดอะ สามเดือนผ่านไป สายกัดเยอะเลยเห็นละเซ็ง ฮ่าๆๆ

ใกล้ยังๆๆอยากเห็นอีก ฮ่าๆๆ
  • ไปเกณ ทหารมา ผลออกมา.........................ผ่อนผัน
  • เยี่ยมมม กวนตีนได้อีกระยะ
  • ดีแล้วที่ผ่อนผันขืนได้แดงไป เผลอๆโดนด้ามปืน555+
    พี่ชอบประมาณนังคิ้มอะกำลังดีไม่เตี้ยเกินimageimage
    ไฟล์แนบ
    ber3.jpg 253K
    ber4.jpg 46K
  • สำหรับอ้น บลูลี่ ต้องสุดๆๆครับ กร่างเตี๊ย ไปเลยดีกว่า คิ้มสวยมาก แต่อ้นชอบต๊อบๆๆ ฮ่าๆ
  • ขอบคุณที่อวยพร พี่ๆทุกคน ......... ฮ่าๆๆๆๆ

พี่มุกนิวชวนไปเที่ยวงานสงกรานปทุม พี่ ใหญ่มากปีนี้ มี 8-9 ไปไหม
  • มีตีกันป่ะเฮ้ยกลัวอะไรไปกับต้น ไปแต่ตัว ตีนห้าข้างหน้า ฮ่าๆๆ
  • มีไรแวะบ้านพี่คนนี้เลย ซีซ่าเมืองไทย
    หมายังห้ามได้นับประสาไรกับคนวะ มีปัญหาไรบอกชื่อพี่ชวงได้เรย555+image
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 039.jpg 76K
  • ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาามาซะฮาเลย ซีมุก
  • หวัดเด่ เพ่ น้อง ชาวปทุมฯ ว่าแต่เพ่อ๊อดเงียบเลยช่วงเน้
    ซุ้มซ้อมรองานใหญ่ป่าวเนี่ย ไงก่อนไปงานใหญ่
    หางานเล็กๆคุยกันก่อนดีป่าว
    ต้องยอมคุณมุกจริงๆ เรื่องน้ำเลี้ยง ผมยอมๆ+สายเลือดไปอีก
    100% ผมขอติดตามสายนี้ด้วยคนนะ มาดีจริงๆๆ ทั้งหมวยคิม และหนุ่มต๊อบ
    (แอบเชียร์ด้วยคนคร้าบ)
    คุณอ้นก้ไม่เบา ฟิตกล้ามใหญ่เลย สวยคร้าบ กล้ามมาเป็นลูกๆแล้ว
    (ระวังคนกล้ามจะใหญ่ตามนะคร้าบ)
    ส่วนเพ่เอก คนบ้านใกล้เรือนเคียง แต่ยังไม่มีเวลาได้เจอหน้ากันสักที
    ยังไงหยุดหลายวันผมจะแวะไปคุยเล่นที่บ้านนะเพ่ ขอที่อยู่หน่อยเด่
    {ท้ายนี้ขอให้ชาวปทุมฯมีความสุขกับPitของทุกท่านมากๆนะครับ รักPitให้เหมือนที่ Pitรักเรา คร้าบ}
  • ผมได้เสมอรอพวกท่านแล้วกันจะนัดเจอกันวันไหน
    image
    ไฟล์แนบ
    magic.jpg 58K
  • งานเข้าาาาาาาาาาา
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    ....ก๊อปว่างวันไหนบอกด้วยมาเจอกันหน่อยเดะ....มาเจอกันที่โลตัสรังสิตกันเอาไหม กว้างขวางใหญ่ดี...อิอิ
    .......
  • เอางั้นเลยเหรอเพ่ เอาจัดไปๆๆๆๆ
    เอาไงก้เอากันคร้าบ
    เอาให้คนเข้ารู้กันไปเลยว่า ปทุมฯก้มีดี
  • โย่วพี่มุก กิจกรรม ว่ายน้ำว่าไงอะพี่วันไหน ดีเหมือนกันจะได้ฟิตต่ออีก มะวานไปลากยางกัดสปิงโพล
    อยากว่ายน้ำอีกๆๆ หลังสงกรานดีวันต่อ
    คุณก๊อบครับ คนก็เล่นครับ กินเวย์อยู่ ฮ่าๆๆๆๆ ว่างๆๆมาเจอกันหน่อยครับผม
  • นึกถึงวันที่่ tiggerฝึกว่ายน้ำกับจิ๊กกี๋ครั้งแรก
    จนมาตอนนี้ ได้ขนาดนนี้ ดีใจ ขอบคุณพี่มุกจริงๆๆครับimage

พี่มุกยุจนมันว่ายimage

สุดท้ายมันก็ต่อยอดมาถึงทุกวันนี้image
    และมันก็บ้า คาบของมาตลอดเลย 55+image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 181K
    2.JPG 184K
    6.jpg 219K
    7.jpg 168K
  • ได้เวลา ซะทีมั้งจัดทริป ฝึกเด็กรุ่นต่อไปได้แล้ววว นำโดบ Jiggi เหมือนเดิม555+
  • อยู่ดีกินดีเลยนะโตโน่หรือไทสัน555+imageimage
    ไฟล์แนบ
    to1.jpg 89K
    to2.jpg 87K
  • ไทสัน ชื่อแจ่มมากกก ใส่โซ่ โหดจริงๆๆๆ
  • สวัสดียามเช้าๆๆตื่นกันรึเนี่ยยยimage
    ไฟล์แนบ
    189076.JPG 102K