ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ยังไงก็ให้หายเร็วๆนะคับ

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ คุนเต้่
  • ผมไปดูมาแล้วหมอบอกดีขึ้นเยาะแล้ว......คุน.......เต้
  • ขอให้ปลอดภัย.. เป็นอะไรไปเสียดายแย่เลย..image
    ไฟล์แนบ
    bull 2.jpg 74K
  • ขอให้หาย ณ.บัดนาว
    พี่ๆกลุ่มพานหินเป็นกำลังใจให้นะครับ
  • สวัสดีครับพี่บอย
    สบายดีป่าวครับ
  • พี่เหน่ง ฮัมตี้ ชัดๆคับ

สวยได้อีกนะคับ นั่งคู่กันน่าจะเป็นคู่แห่งอนาคตนะคับ

เลือดดีทั่งคู่เลยคับ
  • ขอให้หายเร็วๆนะคับ คุนเต้

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบ
  • ตื่นเช้าจังครับ น้องบูม
  • ขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคน ที่เป็นห่วงเจ้าบาโฟนะคับ
  • ครับ...น้องบูม อาการป่วยของน้องหล้าเป็นอย่างไรบ้างครับ วันนี้ว่าจะเข้าไปเยี่ยมซะหน่อย..
  • ตอนนี้พี่บอยอยู่โรงพยาบาลรวมแพทย์ชั้น7ห้อง7209
  • ตกลง เจ้าบาโฟ เป็นอะไร ครับ ถึงได้อวกก
  • อาการปลอดภัย หมอให้มาพักฟื้นที่บ้านได้ (อาการผมครับ ไม่ใช่หมาตัวไหน)
    ขอบคุณหลายๆท่นที่เป็นห่วง ครับ
  • หายเร็วๆนะคับ

ดูแลตัวเองดีๆละ พี่หล้า

ผมว่ายังน่าเป็นห่วงอยู่นะ (ระวังแผลติดเชื้ออะไรพวกนี้นะพี่)
  • ขอบคุณมาก ไอ้น้องชาย พี่นอนก่อนนะ
  • ป่วยแบบนี้ได้ดูเมื่อคืนรึป่าวคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    imagesCARAC5P5.jpg 11K
  • 2 จุดโทษในนาทีที่ 90 และทดเวลา ... ดราม่่าสุดๆครับ
  • เย็นนี้รับหมากับบ้านแล้วคับพี่ โล้งใจไป
    ต้องมาอัดกันให้ฟูกันยกใหญ่เลยคราวนี้ ผอมไปเยอะเลย
  • มันเป็นดราม่า ที่สมเหตุสมผล ครับเต้(ดูข่าวตอนเช้า)
    แต่ความจริงหงษ์แพ้จะดีกว่า ช่องว่างคะแนนจะได้น้อยลง เนอะ......

เกลียดดดดดดด ผีเเดงอ่ะ
  • image
    เย้ พี่หล้า 55+
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Fri21613thereddevil.jpg 215K
  • เกลียดเหมือนกันคับ
  • คุณเต้แฟนหงษ์อีกคนหรอครับ
  • เต้เค้าแฟน ปืนหย่าย ค้าบบบบบบบ........
    ตอนนี้ปวดแผลละไปนอนก่อนนะพี่น้อง
    หมอ บอกว่าเล่นคอม วันละ ไม่เกิน 1 ชม. จะดีมาก ครับ
  • เป็นไรมากป่ะพี่ล้า ได้ข่าวจากพี่บอยว่าพี่โดนรถชน
  • นอน รพ.10 กว่าวัน กลับบ้านวันเดว เข้า รพ.อีก ก็แค่นั้น

จริงๆแล้วเป็นเยอะ ครับ เกิดจากเมาแล้วขับ
    ฝากเตือนพี่น้องทุกๆคน ด้วยนะครับ ประสบการณ์ตรง มาบอกเองเลยนะ ครับ
    ตอนนี้ยังปวดแผลอยู่เลย ครับ
  • แหม ๆ ผมว่าหายป่วยเด๋วก็กินอีก 555+
  • ผมว่างั้นอ่ะครับคุณเต้

พี่หล้าลูกๆพี่คลอดยัง อยากชมๆ
  • ที่เตือนเพราะเป็นห่วงครับ.................................
    ส่วนลูกๆ คลอดได้ 12 วัน..แล้วครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาดูแล
    หายป่วยแล้วจะลงให้ชมครับ
  • สรุปว่าทั้งคอกได้กี่ตัวครับ ... อัพสักช่วง 25-30 วัน กำลังน่ารักน่าลุ้น เหอ เหอ
  • ผมไปรับหมาออกมาล่ะพี่ ผอมไปเลย ฮา ๆ
    ต้องมาอัดกันใหม่ยกใหญ่เลยมั้งคราวนี้
  • คลอด9 ตายในท้อง2 (ที่ตายผู้1 เมีย1)
    เหลือ 7 ตัวครับ ตัวผู้3 ตัวเมีย4 ครับ เอาไว้จะอัฟให้ดูครับ
  • รอดูครับพี่หล้า
  • หายไวๆนะหล้า
  • สวัสดีคับพี่ศักดิ์ ได้ข่าวว่าไปชมไอ้เจ้าแฟตบอยมาหรอคับ มันอ้วนดีไหมพี่
  • ขอบคุณครับ พี่ศักดิ์..........ตอนนี้ดีขึ้นมากแล้วครับ
    ยังเหลือ โหนกแก้มที่บวม กับคอ ที่ยังหันไม่ค่อยได้ครับ
    อ้อ + กับฟันที่ดัด อีกทั้งปาก กิน+พูดไม่ถนัดเลยครับ พี่
  • หายเร็วๆเด้อ คำหล้า
    เต้-แนน ไปไหนเน้อ หายเงียบไปเลย
  • ลูกสาวเสียตัวซะแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3688.JPG 123K
  • อายุเท่าไรถึง ทับได้ ครับ :o028:
  • ขอบคุณครับพี่ ตั้ม...........
  • พี่แมท นั่นใช่เซ็กบอม มั้ยพี่..................
  • แหล่มเลยคับพี่แมท !!!
    ว่าแต่เจ้าตัวที่ทับอะชื่ออะไรหรอคับพี่
  • หล้าเมื่อวันที่18 ไปเยี่ยมที่ ร.พ.พุทธฯตึกกันตะบุตร หาไม่เจอ โทรไปก็ไม่มีคนรับสาย เลยโทรไปถามบูมได้ความว่า หล้ากลับบ้านตั้งแต่เมื่อวานแล้วเพราะวันนั้นบูมเขาไปเยี่ยมหล้า พี่ก็ดีใจด้วยที่ได้กลับบ้าน ขอให้อาการป่วยหายไวๆนะครับ จะได้รีบมาถ่ายรูปลูกนางพอใจให้เพื่อนๆในบอร์ดได้ชมกัน..
  • ประกาศ ใครที่จะไปงานพัทยา แจงเจตรจำนงมาด้วยคับพี่น้องทางผมกับพี่เหน่องสุดดดดดดหล่อจะได้เดียมการจัดแจงเรื่องการเดินทางรึอะไรอย่างไงอีกทีไปกันกี่คนเอาแบบแน่นอนเลยคับ พิทโลกเท่านั้นคับ
  • ใช่แล้วครับน้องหล้า หายไวๆนะ
    ทับกับ chalo ของน้าจักร
  • โย้ยยยยยย จะรอดูผลงานนะพี่แมท โย้ยยยยย
  • ประกาศ ใครที่จะไปงานพัทยา แจงเจตรจำนงมาด้วยคับพี่น้องทางผมกับพี่เหน่องสุดดดดดดหล่อจะได้เดียมการจัดแจงเรื่องการเดินทางรึอะไรอย่างไงอีกทีไปกันกี่คนเอาแบบแน่นอนเลยคับ พิทโลกเท่านั้นคับ
    ........................... รออยู่นะคับ...................................แจ้งมาด้วยจบ
  • ขอบคุณมากครับ พี่เหน่ง.......ขออภัยด้วยที่มาเยี่ยมแล้วไม่พบ ครับ
    หมอเค้าบอกว่ากลับมาพักฟื้นที่บ้านได้ ก็เลยกลับมา ครับพี่
  • นังเซ็กบอม มันสวยมากเลยครับพี่แมท :)