ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ประตูเปิดไว้ของไม่หายระวังหมาหายนะท่านมุก ฮ่าๆๆๆๆ
  • ไอ้ที่ว่าดังแต่ท่อล้อไม่หมุนนี่มันรถอีแต๋นไหมพี่
  • มอไซก็มี ท่อดังอย่างกะ120 บิดขึ้นซะ60เอง555+image
    ไฟล์แนบ
    ber1.jpg 157K
  • ฮ่าๆๆๆ ฮาจริงๆพี่คนนี้
  • 5555+มะวานสนุกมึนเมามากเลย ได้ความรู้เเจ่มๆๆบานน เด่วต้องจัดๆๆๆๆ
  • วัดเด่เพ่อ๊อด,เพ่เอก,ท่านมุก,ท่านเป้,ท่านอ้น และเพ่ๆน้องๆชาวปทุมฯ
    วันหยุดที่ผ่านมาคงพากันทำกิจกรรมเพรียบละสิ
    ส่วนผมพาไอ้2ตัวที่บ้านไปว่ายน้ำที่คลองแต่ล้มไม่เป็นทา
    มันไม่ยอมเข้าใกล้คลองเลยเซงสุดเลยต้องขอคำปรึกษา
    ผู้เชียวชาญอย่างท่านมุกแล้วทำไงเด่ช่วยบอกผมหน่อย
    คนลงน้ำหมายืนดูตลกเด่ป่าวละท่านมุก
  • ลองขว้างของลงไปดูหรือวัดใจรองเท้าเจ้าของเลยลุ้นดี555+
    ถ้ามันไม่คาบมาเดินเท้าเปล่าเลย ผมเคยลองแบบนี้มา
    สุดท้ายไปคาบมะพร้าว เลยต้องขว้างหินลงไปใกล้รองเท้า
    กว่าจะได้อีกข้างมาประมาณ4รอบ ลองขว้างของดูพี่ก๊อปimage
    ไฟล์แนบ
    t9.jpg 189K
  • OK เดวผมลองจัดให้มันซะหน่อย
    แล้วไอ้ตอฟเป็นไงบ้างคงหนาตับๆๆแน่นอน
    และโตโน่ละแจ่มขนาดไหนแล้วพูดแล้วเสียด้ายโครตๆ
  • ช่วงนี้ฟิตเอากล้ามอย่างเดียวพี่ก๊อปแค่มีบ้างนิดหน่อยก็พอแล้วimage
    ประมาณนี้image
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 283K
    migi.jpg 77K
  • มาเป็นมัดๆเลยนะเนี่ยเห็นชัดเจนเด่ครับมุก
    อยากมีปิกอัพสักคันจะไปทำกิจกรรมกับมุก
    ทีลาดหลุมแก้ว ให้ครูสอนว่ายน้ำสักหน่อย555
    รถที่บ้านเอามันขึ้นเดวเมียด่า5555
  • สวยเลยพี่มุกถ้าได้แบบนั้นจริงๆ
    พี่กอฟลองเอาลูกบอลยุมันเรื่อยๆๆก่อนสิครับ หรือวันไหน ไม่เอาไปว่ายน้ำก็เอาลูกบอลเล่นกับมันที่บ้านก่อน อันนี้เห็นมาที่D-1 สตูรนี้ได้ผลมาก ลูกบอลมีเสียงยิ่งดีเลย หมาบ้ายุก็ดีไปหมายุไม่ขึ้น ก็เหนื่อยหน่อยครับ ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    28.jpg 210K
  • OKครับอ้นเดวต้องจัดและ ไอ้2ตัวที่บ้านพากันอ้วนเป็นหมูเลย
  • ของผมเอาขึ้นประจำทั้ง2คันเรยเพื่อนขึ้นรถมาบอกเหม็น
    ผมบอกโน้นแท็กซี่หลังๆมันบอกชินแล้ว หอมดี5555+
    ไอ้ที่เป็นกล้ามมันมาก็ดี ใจจริงๆแล้วเห็นมันสนุกกับการว่ายน้ำเรา
    ก็ดีใจแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    jik2.jpg 104K
  • เรารักหมาคนรอบข้างต้องเข้าใจ แต่ไม่เปนไร สมัยนี้แท๊กซี่เยอะใช่มั๊ยพี่มุก พี่มุกดีวันว่ายฟรีเลยนะพี่ วันที่มีกิจกรรมอะ มะวานมีบลูลี่ตัวนึงจี๊ดมากๆๆๆ

พี่กอฟไปลองจัดมาเลยครับ 55+image
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 168K
  • ได้เทคนิก ฝึกลากมาอีกตึม แจ่มๆๆทั้ง จากพี่มาร์คและพี่ปอม 555+
    อย่างงี้ต้องลองจัดซะหน่อย ข่าวดีนะครับอาจจะมีการทำสนามลากน้ำหนักแล้วนะครา้บสนใจมาร่วมกันได้เน้อ หมากิจกรรมงานแบบนี้ลองไปดู สนุกดีฮุ้ยๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 249K
  • มุก,อ้น ไปบอกเมียว่าแท๊กซี่มีเยอะมีหวัง มันไม่ให้นอนด้วยอะเด่5555
  • image
    เด็กแถวบ้านเรียกหมูแล้วอะบางคนเรียกแมวน้ำ เรียกกันไปด้าย5555
    ไฟล์แนบ
    25.JPG 190K
  • ลดน้ำหนักหน่อยพี่ เสียวมันเป็น เกี่ยวกับข้อกระดูก เอากล้ามนิดๆๆงามเลย
  • ช่วงนี้แต่ละท่านฟิตดีจังเลย ไอ้ธอนของผมตอนนี้น้ำหนักเพิ่มจาก 34.5
    มาเป็น 37.80 ในระยะเวลา 1 เดือน ตอนนี้ก็เหล้อแค่ รอรีดน้ำหนัก
    จากไขมันให้เป็นกล้ามเนื้อกับเขาบ้าง

ไอ้ตอนน้ำหนักขึ้นนะง่าย ตอนทำให้เป็นกล้ามนี่ดิ ฮ่าๆๆๆ คนเหนื่อย
    กว่าหมากันอีก

image
    ไฟล์แนบ
    Marathon EX 005.jpg 111K
  • อ้วนขึ้นเยอะจริงๆๆพี่ตั้ม มันบวมๆๆแล้วพี่ 555+
  • ไม่ไหวมั้งพี่มุกไอ้Miagiหน้าตากวนส้นเตียน อาต๊อบ น่ารักกว่าเยอะ ฮ่าๆๆๆ
  • ผลพวงจาก EXTREME BULLY อย่างเดียวจริงๆครับอ้น
    กินแต่อาหารเม็ดล้วน ไม่ได้เพิ่มเติมเสริมอะไรเลย

เรียกน้ำหนักมารอก่อน แล้วค่อยรีดลงเอาทีหลัง นี่แหละตัว
    เหนื่อยฮ่าๆๆๆๆ
  • รีดเหนื่อยเลยละพี่ ต้องหนักจริงๆไม่งั้นมีหวังย้วย แสดงว่าอาหารดีมากๆๆ พี่ให้เพียวไม่ต้องผสมเลยหรอครับ สุดๆๆเลยวุ้ย
  • เพ่ตั้ม เรื่องน้ำหนักผมว่าพอดีแล้วนะเพ่ดูสมส่วนเด่เพ่
    มุมขาหลังสวยมากครับ ขอกล้ามอีกนิดเดวพอเลย
  • ตัวนี้มุมขาสวยอยู่แล้วครับพี่กอฟ แต่อ้นชอบตอนแรกที่เจอครั้งนั้นมากกว่า กล้ามเป็นลูกๆๆเลย เส้นหลังแบ่งชัดเจน แต่แบบนี้พี่ตั้มคงทำแบบนักเพาะกายที่ปล่อยให้รา่งกายรับทุกอย่างเต็มที่แล้วมารีดอีกทีนึงชัวๆๆ ฮ่าๆๆ อ้นว่าทำได้แบบเดิม แต่มันต้องเทพกว่าเดิมเยอะมากๆๆ
  • อ้น อีตุ๊กกี่ มันขี้เกียจมันกินแล้วก้นอน
    เล่นก้ไม่ค่อยเล่น ขนาดพามันวิ่งทุกวัน
    ค่อยแต่จะเดินไม่ค่อยวิ่งเลย
    ทำไงเด่อยากให้มันมีกล้ามกับเข้าบ้างจัง
  • อย่างงี้ต้องโดน 555+ มันชอบเล่นอะไรมั้งครับ ที่มันเห็นแล้วเข้าใส่แน่ๆๆอะครับ
  • เมื่อไรจิ๊กกี่คอกโรบัสจะมีผลงานอีกครับรอนานแล้วชอบตอฟและคิมมากครับ
  • จากเด็กฝั่งโขงที่เคยโทรหาครับ
  • ตอบแทนพี่มุกนะครับ อีกไม่นานแน่นอนครับ 555+

ขอบคุณที่ติดตามครับน้าผี
  • ไปไหนกันหมดครับวันนี้ พี่ๆๆทั้งหลายยย
  • มาแล้วครับเพิ่งกลับถึงบ้านแล้วไอ้ฝั่งโขงใครอะจำไม่ได้
    รู้จักแต่แม่โขง555+
  • หายไปไหนมาพี่ ปล่อยให้อ้นนั้งเฝ้ากับพี่กอฟ พี่ตั้ม3คนเนี่ย 555+
  • ติดลูกค้ากลับถึง2ทุ่มกว่าแล้ว
    30ยังแจ๋ว อิๆ
  • ขอบคุณท่าน0801689511 ขอบคุณอ้น
    คิดว่าอาทิตย์หน้า น่าจะได้เริ่มโปรแกรม
    ออกกำลังกายบ้างแล้ว ไม่งั้นบวมอลึ่งฉึ่งฮ่าๆๆๆ

ว่าไงท่านมุก เจ้าจิ๊กกี๋เป็นไงบ้าง มีหลายคน
    รอฟังเสียงอยู่นะคร๊าบบบบบ ฮ่าๆๆๆ

ปล. เอ็กตรีมบูลลี่ พี่มาร์คเพียวๆเลยอ้น ขนาดกินไป
    แค่ 12 กก. ยังไม่หมดถุง น้ำหนักพรวดๆๆเลย เม็ดล้วนๆเลย
    แถมเนื้อยังแน่นใช้ได้ เหมาะกับการเอามาจับออกกำลังกาย
    น่าจะเห็นผลชัดเจน แต่ของพี่กินไปก่อนออกกำลังทีหลังฮ่าๆๆ
  • โอยน่าโดนมากครับพี่ตั้ม ของอ้นมันกินผสมนี่ดิ กินเพรีบมกลัวใช้เวลาเปลี่ยนเลย แต่เท่าที่ฟังจากพี่ๆๆท่านอื่นที่ใช่ คือเปิดถุงมา เทใส่ กินเรียบ นี่เรื่อง จริงใช่ไหม น่าสนๆๆๆ 555+
  • ไอธอนเปลี่นยนไม่เปลี่ยนดูกันเอาเอง มันหนากว่าเดิมเยอะมากๆๆๆ ขออนุญาต ครับพี่ตั้ม เอารูปมาลงหน่อยเพื่อความเปลี่ยนแปลงครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0055.jpg 272K
  • เจ้าของไอ้โตโน่จัดไป2กระสอบกินมั้งไม่กินมั้ง ถังแกสเลยimage
    ไฟล์แนบ
    175.jpg 73K
  • วัดเด่ เพ่ๆน้องๆชาวปทุมฯ มุกขยันทำงานอย่างเน้เงินทองเก็บไว้ไหนเนี่ย
  • หวัดดียามเที่ยงคับทุกท่าน.......
  • สวัสดีครับท่านก๊อฟ อ้น ท่านมุก พี่อ๊อด

เรื่องกินก็กินง่ายดีนะอ้น พี่หมวยมันเอาไปลองปั่นแล้วโรยเป็น
    ทอปปิ้งให้ตัวอื่นในบ้านกิน กินกันกระจายเลยฮ่าๆๆๆ

สงสัยเจ้าโตโน่หนาตั๊บๆแน่เลยท่านมุก ฝากให้เจ้าของเขาอัพบ่อยๆ
    ด้วยนะท่าน
  • วันงานคือวันอาทิตย์ที่ 22 พ.ค. 54 ใคไปวันนั้นบอกผมด้วยนะเวลาไปหลายคนจะได้ไม่เหงา
    มุกเดียพี่ไปเครียร์ที่ปู้นเนาะ....
  • วันนี้ตอนเย็นอ้นพาหมาฟิตที่ม.รังสิตนะครับว่างๆๆเจอกัลได้เน้อ
  • จัดไปอ้นถ่ายวันนี้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 43K
  • ใกล้เลิกงานแล้วอยากกลับบ้านไปทำกิจกรรม จัดลูกบอลให้ไอ้2ตัวที่บ้านแล้ว
    วันกะจัดเต็มตามท่าน อ้นสักหน่อยเผื่อกล้ามจะขึ้น

image
    ไฟล์แนบ
    195750[1].jpg 61K
  • วันนี้ไปมาไม่เจอใครโทดทีครับไม่ได้โทรบอกพี่ๆๆที่รักเป็นทางการครับแต่ไปวันนี้พื้นเค้าเริ่มก่อสร้างกันเรื่อยๆๆเห็นแล้วเริ่มน้อยใจ วันนี้ อากาศร้อนครับ ภัทรวิ่งกับทิกเหอร์ประมาน 4รอบได้ครับ จากนั้น มาก็ฝึกลากต่ออย่างพอควร สุดท้าย รีแล๊ค ครับ วิ่งเกบบอล โยนไปไกลมากๆๆควบกันเละ

เด่วรูปตามมาครับ อัพเดทนิดนึง ฮ่าๆ กลับมา ซัดข้าวกระจุยเลย จัดหนักเสริมเต็มที่ครับ
  • เอารูปมาฝากครับบ
    วอมร่างกายเบาๆๆกับภัทรรรimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 252K
  • แล้วเจอกันครับพี่kadayไม่ว่างเลยน้องเอ้ยงานเยอะอ้นพาไอ้ทิกลงหมากล้ามเลยฟิตมาหนักแล้วต้องโชว์หน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    pantip 393.jpg 56K
  • พักเหนื่อยแปปค้าบบบimage :-))

ลิ้นห้อยเลยยย image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 200K
    4.JPG 265K
  • ขอหล่อนิส เดี๋ยววันหน้าค่อยโพสท่าจริงจัง ฮ่าๆๆๆ 8-> image
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 234K