ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เอาน่าพี่ อ. ถือว่าเอ็นดูเด็กตาดำๆๆ ชอบปั่นกระทู้มันส์ๆ 555
  • ช่วงนี้ไม่ต้องปั่นกระทู้ละเล็ก แค่นี้ตามอ่านแทบไม่ทันแล้ว
  • ขาดคนชนแก้วแล้วจะรู้สึกนะ!! ฮิ้วๆๆๆ
  • แรงไม่ตกแบบนี้มันส์ ใครพลาดวันเดียวตาลายแน่ๆๆ 555
  • เปลี่ยนชื่ออัตมาเล็กใหม่เป็น Ya-So No Picture (ยโสโนพิคเจอร์) ดีมั้ยน้อ น่าสงสาร...555
  • เข้าชนกันทุกอาทิตย์นะไม่เห็นขาดคนชนแก้วเลย ต้องมาเติมสิเล็ก
  • ช่วงนี้เข้ากินเหล้ากันด้วยนะเล็ก รับรองมีเพื่อนกินเหล้าแน่
  • ว่างั้นละพี่เต็ก เข้าท่า 555
  • สวัสดีครับพี่เต็ก
    ที่ว่าให้ถามหา เรมิงตั้น 870 อ่ะครับ พอดีมีรุ่นน้องบอกพอหาได้
    ซึ่งผมไม่รู้เรื่องรายละเอียดอะไรเลย ถ้าพี่สนใจลองโทรคุยกะน้องเค้านะครับ
    ชื่อป๊อป 081-123-5273 ครับ

แต๊กครับ
  • ต้องยอมรับว่าตอนนี้ ทีมอีสานยังเป็นต่อทีมเหนืออยู่หลายด้าน ไม่เชื่อดูแชมป์ล่าสุดเค้าแต่งตัวสิ เนี้ยบสุดๆ !!! :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00035 (Small).JPG 73K
  • ขอบคุณครับแต๊ก...
  • แฟชั่นเชียงใหม่เราสงสัยจะมีแต่เอ็ด ใครมีรูปตอนเอ็ดใส่ขาสั้น รองเท้าหนังไม่มีถุงเท้ามั่ง ช่วยโพสที... :013:
  • กรุณาอย่าแซวนะ แข่งตอนนั้นฝนมันตกรองเท้าไม่มีใส่ทุกอย่างมันเปียกหมด....55555
  • อันนี้อ้างอิงจาก E-how อ่านดูก็เข้าท่าดีแต่ พวกที่เล่นลากอยู่ที่โน้น เขาใช่ buff k9 กัน นั้นเพราะอาไรเอ๋ย
    เสี่ย ส. เอาหมาขายาวที่ใหนมาโชว์อีกล่ะนั้น
  • ตัวนี้แหละพี่ที่พูดน่ะ
  • อย่าเอารูปเอ็ดตอนนั้นมาให้ดูนะเดียวจะขำไม่หยุด5555
  • จัดมาเลย
  • ตัวนี่ ต่าย มันเอาล่ะนี่ บอกเอามาทำหมาลาก แต่ ตั้ง ชื่อ stop โคตร ไม่เป็นมงคลเลย ฮ่าๆๆๆๆ
  • พี่จอนท์ดูขาหลังมันดิเหลือไหมพี่ยังงี้น่ะimage
    ไฟล์แนบ
    140-day-Vodka4.jpg 74K
  • เอามาตอนไหนพี่
  • เห็นขา เยี่ยมเลย
  • แอะเอาอีกล่ะอย่าพูดอย่างงี้ดิ เมียจะไล่ออกบ้านน่ะพี่5555555
  • ไม่ทราบเพราะยังไม่เคยลองครับ

แต่เท่าที่อ่านข้อมูลแล้ว ก็คงทําให้ร่างกายบัฟขึ้น กล้ามเนื้อขยายตัวใหญ่ขึ้น และนํ้าหนักตัวเพิ่มขึ้น เพื่อที่จะลากนํ้าหนักได้มากกว่าเก่า คล้ายๆ ทฤษฎีเพิ่มความแข็งแก่รงของ World Strongest Man ไง... :020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    mariusz-wsm06-buspull_lg.jpg 74K
    Mariusz Pudzianowski 10.jpg 83K
  • ถูกต้อง น่าจะประมาณนั้นแหละ
  • 7:40PM Permalink แอะเอาอีกล่ะอย่าพูดอย่างงี้ดิ เมียจะไล่ออกบ้านน่ะพี่5555555

ก็ ต่าย มันเอาล่ะนี่ กลัวอาไรอีกล่ะ ถ้าเอาเดี่ยวเมียไล่ออกบ้านแน่ๆ

• เอาเพลงมาฝาก เสี่ย ส. เผื่อจาได้มีอารมณืร่วม ฮ่าๆๆๆ
  • แบบนี้แหละที่ให้เอามาให้ดูไม่ใช้อย่างงั้นน่ะ555555555
  • อ่าวอ้ายมาเคลียเลย
  • พี่เก่งตัวที่มาโชว์นะไอ่วอดก้าพี่น้องไอ่คีแกนนั่นมันส์แน่ คึกพี่น้องร่วมสายเลือด 555
  • Buff K-9 กระปุกใหญ่ (120 servings) 2,950 บาทสุดตัวครับ สินค้าได้ภายในสองถึงสามอาทิตย์
    แต่ถ้ารอคอนเทนเนอร์ขนส่งมาทางเรือ ช่วงต้นเดือนกรกฎาคม น่าจะได้ราคาต่อกระปุกถูกกว่านี้

ตัดสินใจเอากันเท่าไหร่แจ้งด้วยนะครับ แต่มีข้อแม้ต้องจ่ายก่อนสั่ง เพราะจะไว้โอนเป็นเงินดอล์...:015:

image
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_large-300x2252.jpg 11K
  • เล็ก ต้อง โน้น เลย ต่ายลำปาง เป็นเจ้าของไปแล้ว แบบนี้ก็ต้อง เพลงเต้นรำ กันหน่อยแล้ว พี่ ส.

• ไม่เอามาหลอกเดี๋ยวทำมันแล้วดีกว่าไอ่คีแกนคนที่ซื้อมาก่อนเค้าจะเสียใจ55555
  • โอเค เลย เต็ก 1 ป๋องเลย เรื่องตัง เดี่ยวต้องรอ ขอเมียก่อนนะ ฮ่าๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆๆ จับ ลากยางทุกวันเลย ช่ายป่างเก่ง
  • ดูแล้วอยากไปเต้นอยู่กลางสาวๆจริงๆ5555555
  • ฮ่าๆๆๆๆ
  • เดี่ยวเอาไปฝาก ชาวลำปางก่อน เผื่อจะมีใคร อยากมาเต้นรำ ที่ เชียงใหม่ ฮ่าๆๆ
  • เอาว่ะไม่ได้ออกบ้านเต้นมันในบ้านเนี้ยแหละไม่เปืองตังค์ดีเนาะพี่ กร๊ากกกกกกก
  • เอาทางเรือน่าดีกว่านะ ไม่รีบ!! อะมิโน 10000 เหลือประมาณ 3 กระปุกกว่า เยสสสส!!
  • เต้นได้จิง ช่ายมั้ย ฮ่าๆๆๆ
  • ดูไปดูมาได้ยังงี้ล่ะมึง บ่ะ บ่ะ โอ้ะบ่ะ เลยมึง55555555

• อย่างส.ส. มันต้องรําวง!!!
  • พาไปเต้นที่บ้านอ้ายถ้าจะดีเนาะพี่จอนท์ อิอิอิอิอิอิ
  • จํานวนเท่าเดิมหรือเปล่าครับอัตมาเล็ก?
  • อ่าวทั่นเต็กไม่เห็นเสต็ปอ้าย เห็นแล้วจะอายเลยล่ะ55555
  • เหลือแต่กระปุกหรือป่าวเล็ก555555
  • พอเดาออกครับเก่ง... :013:
  • คู่หูขว้างนรก อ่ะเคยเจอป่าว ช่ายป่าวเก่ง ฮ่าๆๆๆ
  • พาอัวะเต้นบ่อยเจ็บเอวกะ
    เอะเก่งนี้จาได + - * / มันกะสิบป๋ายน่ากะ ดีละมีหมาขาสั้น มีข้ออ้าง
    2 ป๋องเต็ก
    ดีละไปอยู่กะต่ายเปิ่นว่าเลี้ยงได้สะบายบรืออออออ stop บะดีปลี่ยนเหี้ยเน้อออ สตับ ตับๆๆๆๆๆ