ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • สวัสดีครับคุณvr_china :)>- image
    ไฟล์แนบ
    224315_1655871642920_1420960821_31332710_7667543_n.jpg 47K
  • พี่มุกถ้าหลังพัทยาแล้วมันยังกินอยู่อ่าาาเด่วงานงอกเหนื่อยฝึกเปลี่ยนมันอีกนะ 555+ แต่ถ้ากล้ามดี ก็ช่างมัน 555+
  • เล่นแม่งเลยวันนี้ไม่กินเก็บสุดท้ายมันไปเล่นกับพี่โต้และกินชามเดียวกัน
    หมดเกลี้ยงครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    kb2.jpg 247K
  • เพิ่งรู้ว่าเมื่อวันก่อนท่านมุกโทรมา พี่หมวยมันเพิ่งบอกเวรกรรม

ว่าแต่เจ้าสองหน่อนี่เป็นไงบ้าง อัพรูปบ่อยๆนะชอบๆ

เรื่องอาหารถ้าฝึกนะอ้น สบายเลยทีนี้ ฮ่าๆๆๆ
  • อ้นฝึกตามพี่มุกครับพี่55+แต่ตอนนี้พี่มุกเค้าฟิต ไปพัทยา เลยล่อสดซะ 55555+ อ้นกินเนื้อแต่เนื้อสุก 555+
  • ฮ่าๆๆๆ ไม่เอาทั้งสดทั้งสุกเลย
  • ไม่เอาทั้งสองอย่างต้องพาวิ่งพาลากพาว่ายน้ำหนักๆๆแล้วให้กินแต่น้ำแล้วนอนแมร่งเลยพี่
    ทำแบบนี้ติดกันสามวันไม่กินให้มันรู้ไปดิ
  • กลับมาเหมือนเดิมแล้ววิ่งเล่นยันเที่ยงคืนกับนังคิ้ม มิกเซอน้าอ๊อด
    นัดกัน5ทุ่ม วันนี้วิ่งอีก2ชม. กลับมาไม่เหลือเลยสะใจวะimage
    ไฟล์แนบ
    t11.jpg 188K
  • วิ่งที่ไหนยันเที่ยงคืนเนี่ยพี่
  • โลตัสรังสิตพอดีไปซื้อไก่พามันไปด้วย
    ค่าบูทเรียบร้อยแล้วครับรอทำแบนเนอร์อย่างเดียวimage
    ไฟล์แนบ
    รวมมิตร 793.jpg 86K
  • ทำไมตัวมันหนาขนาดนั้น สุดยอดจริงวุ้ย
  • อกทะลักจริงๆๆ 555+image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 174K
  • ค่าบูธจ่ายที่งานเลยแล้วกันนะครับ พี่ๆๆที่รักทุกท่านimage
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 219K
  • เหมือนกันกับอ้นเลยท่านมุก ช่วงนี้ช๊อตหนัก
    จ่ายทีเดียวเลยแล้วกันนะท่าน

ว่าแต่เจ้าสองตัวนี้นี่สวยวันสวยคืนเลยพับผ่าดิฮ่าๆๆ
  • ไม่เป็นไรครับพี่น้องช่วยกันคนละไม้ละมือมันจะทำให้งานเบาขี้นครับ
    ก้อได้จากพี่อ๊อดน้องเป้สนับสนุนมาละครับimage
    ไฟล์แนบ
    รวมมิตร 112.jpg 83K
    pup 001.jpg 45K
  • เห็นแล้วนึกถึงตอนมันเด็กๆเนอะ ฮ่าๆๆ ปุ๊กลุ๊กดีจริงๆตั้งแต่เด็ก
  • ขอบคุณพี่มุกที่เข้าใจ น้องทำงานเมื่อไหรเต็มที่ครับผม 5555+เนอะพี่ตั้มเนอะ 55พี่ตั้มไปตั้งแต่21 หรือไป22เลยครับ อ้นคงไป22 เดี๋ยวคงใส่บาตร ทำบุญวันเกิดตอนเช้าๆก่อนแล้วคงออกเดินทางครับ ฮ่าๆๆเป็นลูกที่ดีกราบแม่ซะหน่อย555+ เราจะใส่ชุดกลุ่ม หรือชุดบลูลี่ของน้าเหลียงกันดีครับขอเสียงหน่อยจะได้สั่งรวมกัน ทันครับ
  • พี่มุก OFA ร้านเจ๊มีขายป่ะ แถวนี้ไม่มีครับ
  • พาหมาไปวิ่งจักรยาน มะกี้รอบหมู่บ้านจัดไป 4รอบ พอดีอากาศดีไม่มีแดดฟ้าครึมๆ
    กลับมาเปิดแอร์ปล่อยให้หลับไปเลยตอนเยนพาเดินสลับวิ่ง ค่อยกินข้าววว
  • ไอ้ตัวที่เอามาลงนี่มันตันดีจริงๆท่านมุก

แถมมาร์คกิ้งที่หน้าแบ่งครึ่งอีกฮ่าๆๆๆ
  • ดูที่มันอยู่สิครับพี่ตั้ม เมืองหิมะ ฟิตจัดๆกินอาหารดีๆๆกล้ามไม่มาให้รู้ไปดิ
  • อากาศสำคัญมากหมาวิ่งได้ทั้งวันหนาวขนาดนี้
    ไอ้เราทั้งหมาและเจ้าของจะเป็นลมตายร้อนจัดบ้านเราimage
    ไฟล์แนบ
    G2.jpg 77K
  • ใช่ครับพี่มุก อากาศเย็นๆๆแบบนั้นวิ่งเช้ากลางวันเย็นได้เลย กล้ามเนื้อมาน่าจะดีมากๆๆ
  • ตอนเย็นวิ่งอีกสามรอบ ฮ่าๆๆ กลับมาก็ให้ข้าวไปหน่อยนึงพอๆๆ ฮ่าๆๆ
  • หายไปไหนกันหมดครับพี่น้องทั้งหลายเงียบไปเลยนะเนี่ย
  • มาแล้วเพลงนี้สุดยอดวะ
  • เพลงบ้าอะไรนั่น
  • เพลงอะไรหละนี่ ฮ่าๆๆๆ แต่มิวสิคมันท่าทางจะมันกันน่าดูชมเชียว
  • วัดเด่คร้าบ พี่เอก,พี่อ๊อด,พี่ตั้ม,ท่านมุก,ท่านอ้น และเพ่ๆน้องๆชาวปทุม
    ต้องขอโทษที่ไม่ด้ายแวะมาที่บอร์ด พอเด่ไปต่างจังหวัดกับเจ้านายหลายวันเลยครับ
    กลับมาถึงบ้านโอ้แม่เจ้าไอ้เจ้า2ตัวที่บ้านผอมไปเยอะเลยคร้าบ แฟนบอกมันไม่ค่อยกินข้าว
    สงสัยว่าอากาศมันร้อนหรือป่าวเนี่ยทั้งของสดของสุกก็ไม่กินเซงสุดๆครับตอนเน้
    ใครมีสูตรเด็จๆช่วยบอกผมที่ครับทำไงเด่ เออลืมเลยงานพัทยาไงเดวเจอกันครับทุกท่าน
    ผมคงไม่ได้เอาหมาไปนะคร้าบ แต่ขอไปแจมที่บูทด้วยคนคงไม่ว่ากันนะ
  • ค่าเข้าตัวละ 200.-........................แย่จัง................................................................................................................................................................................................................................................................................... นึกไม่ออก......................................................................................................................................................................................................วันหยุดใครว่างมาช่วยถ่ายรูปให้หน่อยคร้าบบบบบ...หรือยังไม่ว่างก็บอกนะ............เดียวถ่ายเองงงงงงงงงงงงงงงงง............เซ็งเป้ดเซ็ง
    ตาาาาาาาาาาเข้...................
  • ว่างวันละพี่อะ บอกมาเลยดีกว่าา เอามาถ่ายนอกสถานที่เลยพี่เชื่อเหอะ อ้นเรียนโฆษณามานะไม่ทำเจ๊งหรอก ครับ 55555555+
  • ค่าเข้าตัวละ200นี่งานพี่จะเอาตัวไหนไปครับเนี่ย
    พี่กอฟครับ เรื่องอาหารการกินถามพี่มุกเลยครับ
    เจอกันที่งานพัทยาได้เลยครับผม
  • อ้นค่าเข้าแค่อุ้มเข้าก็200..... ส่วนเมื่อกี้เป็นอาการเบื่อของพี่เอง เซ็งเป็ดเสร็จตะเข้...ออกมาช่วงน้ำท่วมไม่รู้วันที่ 5 นี้หยุดหรือเปล่า..อ้นหยุดหรือเปล่า..อ้อนวอน...พรีสสสสส........แพล็บๆ...ฮาฮา..........
  • วันงานสงสัยต้องหุงข้าวทอดหมูทอดเนื้อไปกินซะแว้วววว...แต่ตอนนี้เนื้อโลตั้ง 150 .....................
  • พี่เอกก็พูดเกินไป ไม่ต้องออ้นวอนก้อพร้อมจะทำให้ครับพี่ พี่เอกอยู่วันไหนบ้างดีกว่า สละเวลานิสนึง
    เอาง่ายัวนเสาไปเลยมั๊ยครับถ่ายแมร่งทั้งวันเลย ดีกว่า
  • วันที่ 5 ฉัตรมงคล - วันอาทิตย์ ที่ 8 พ.ค. ก็อยู่บ้าน...
  • พี่เอกเป็นไรพี่...!...อิอิ..
    ....หวัดดีคับทุกคน......
  • เพ่เอกเป็นไรเพ่ !!!!!! ท่านมุกสูตรไรเด่ๆบอกหน่อยเด่ หน้าร้อนอย่างเน้ อะไรๆก้ไม่ยอมกินเลย
  • ไม่ได้เป็นอะไร...แค่เซ็งๆบ้างเป็นบางเวลา...............ช่วงนี้มันมีอะไรหลายอย่างให้คิดก็เลยเซ็งๆ
  • ตอนนี้เรื่องกินอย่าถามแดรกแต่กล้วยกับนมอย่างเดียว
    ตัวอื่นกินเก่งยกเว้นไอ้ตอฟไม่กินยกเลยไม่ง้อ555+
    พี่kadayเป็นไรมากป่าวพี่
  • ได้พี่เอกเด่ววันที่8เข้าไปละครับ จะไปตอนไหนเด่วบอกอีกทีครับ พอดีวันพหัสไปสิงบุรี

ส่วนตอนนี้ไม่ไหวแล้ว ไปดีวันตั้งแต่บ่ายกลับมาตอนสี่ทุ่ม ทิกเกอร์หลับสนิท เจ้าของมึนๆๆซดเบียกับพ่ออู๊ดไปหน่อย วันนี้ดีใจ ทิกเกอร์พัฒนาขึ้นมากๆๆ แต่ไม่บอกขนาดไหน ขอเก็บไว้ก่อนละกัน ฮ่าๆๆทุกอย่างทำได้ดีขึ้น แววมาแล้ววสู้ต่อไป เสีย400อยู่ทั้งวันมันจะหาที่ไหนคุ้มอีกเนี่ย แถมด้วยเบียเย็นๆนิดหน่อยหายเหนื่อยเลย ไปนอนละครับไม่ไหวแล้ว
  • หวัดดีครับท่าน jiko ท่าน aon และน้องก๊อบ แวะเข้ามาทักทายครับ อากาศร้อนไหมครับที่นี่
  • ร้อนมากครับพี่ช่วงนี้ฟิตหมาละเสียวเลย ฮ่าๆๆๆ
  • อากาศร้อนจริงๆเชียว ทั้งร้อนทั้งอ้าว ฝนตกมาหน่อยคงจะเย็นสบายขึ้นนะทุกท่าน
  • ของผมดีหน่อยลมพัดบ้างอาศัยฉีดน้ำบนหลังกรงอย่างเดียว
    ใช้จากปิดอีกชั้นสูตรไทยๆอะพี่ใบไม้ช่วยอุ้มน้ำเลยดีขึ้นหน่อย
    หวัดดีครับพี่จีน555+image
    ไฟล์แนบ
    t5.jpg 165K
  • วัดเด่ อากาศร้อนโครตๆ หมานั่งหอบเลยโว้ย ไม่กินเก็บ ช่างหัวมัน จับทำหมากล้าม แม้งเลย
  • สุดครับพี่กอฟ ไม่กินเกบแม่งเลย 5555555555+
    วันนี้อ้นไปซื้ออาหารน้องหมา ไปหมดไป250บาท ไก่โครงยักๆๆ4โครง อกไก่ อีกกิโลกว่า เนื้อวัวอีกกิโลนึง ไข่ไก่พร้อม เจ้าของแรดกแกรบครับ ฮ่าๆๆ