ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอลูกพิทบูลมาดูแล ขอฟรีนะคัฟ
  • ขอบใจมากเพื่อน....เอ็กซ์ ที่คอยเตือนและให้กำลังใจนะ
  • เล่นเว๊ปนี้ต้องนิ่งครับ ผีส่วนใหญ่ในนี้จะดีซะส่วนใหญ่แต่บางครั้งเค้าชอบมากระตุกอารมย์เล่นให้เราโมโห ถ้าเรา

ไม่โมโหซะต่อไปก็จะไม่มีผีมาตอแยเรา ลองดูๆ
  • สงสัยผมต้องขอลูกหมาพี่เอ๊กซ์มาเลี้ยงบ้างล่ะ :m32:
  • ในเกมผมมี800กว่าล้าน
    ถ้าชีวิตจริงรวยแบบในเกมส์ผมจะเลี้ยงสัก10ตัว
    อิอิ
    ปัจจุบันมีชิสุ1ตัวอยู่บ้านที่แพร่โน่นง่ะโคตรคิดถึงมันเยย
    เป็นหมาที่กวนติงเปงที่สุด

ในอนาคตอยากมีพิทมั่งคับเพ่ๆ
    ศึกษาอีก2-3ปีเลี้ยงแน่
    อิอิ
  • ใจรักขอให้รักต่อไป รักษาและดูแลดีๆๆนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2814.JPG 155K
  • ขอบคุณครับ ไม่ใช่แค่ใจรักอย่างเดียวนะ รักหมดใจให้พิทบูลไปเลย
  • ดีเนอะ ผมก็ชอบพิทบูล แต่บางครั้งอยากได้หมาพันธุ์ทางมาเลี้ยงก่อนเลย
    อยากจะทดสอบจิตใจตัวเองว่า รัก หรือ หลง กันแน่?
  • ผมคือน้าผีที่ส่งรูปหมาเป็นขี้เรื้อนมาเองผมเเค่อยากลองใจคุณว่าถ้าถ้าหมาคุณเป็นเเบบในรูปคุณจะรับได้ไหม
    ผมไม่มีเจตนาที่จะมาทะเลาะกับคุณ ถ้าคุณมีใจอยากเลี้ยงก็0k
    ขออวยพรให้คุณเจอหมาที่มีดวงที่จะต้องพบเจอกับคุณ
    ปล ขอให้เจอหมาตัวนั้นไว้ๆๆ
  • เพิ่งเข้ามา ใจเย็นนีส นะลูกหมาได้แน่ๆตอนนี้ลูกหมาอยู่หมู่บ้านชะอำ เดียวจะเข้าไปดูพอดี
  • พี่มาพอดีเลยรบกวนกดแทรกภาพให้ที่ดิครับ
    http://image.ohozaa.com/massupload.php
    เด็กหัวหินครับแม็ก
  • ว้าวววววววววว
    จะได้หมาแล้ว
    เป็นกำลังใจให้พี่เฟรินคับ
  • AonPathumThani 12:02AM Permalink
    ใจรักขอให้รักต่อไป รักษาและดูแลดีๆๆนะครับ

นึกว่าจะเอาเจ้าทิกเกอร์มาให้ตาเฟริน 555 เพราะไม่มีเวลาเลี้ยง ฮิ้วๆ

หมดเวลาและตังค์ไปกับสาวๆ ฮ่า ฮ่า ... แบ่งมาทางนี้คนเด้ :-D

ผมอัพโหลดและขยายภาพของท่าน Hanhin ให้ครับ มิทราบหมายความว่าจะนำมาให้หรือ อิอิ
    image
    image

furnhuahin 12:20AM Permalink
    ขอบคุณครับ ไม่ใช่แค่ใจรักอย่างเดียวนะ รักหมดใจให้พิทบูลไปเลย

อีกอันนึงตาเฟิน ..... รักอย่างเดียวไม่พอ

ต้อง "รับผิดชอบด้วย" ..... อันนี้สำคัญมากมาย
    ไฟล์แนบ
    v8z8z.jpg 62K
    w0070.jpg 58K
  • :o014: ขอบคุณมาก ๆ ครับ คุณ chaam123 อย่าลืมถ่ายรูปมาฝากเพื่อนๆพี่ๆ ในคลับด้วยนะ ท่าน
  • ท่าน joe_resort : ไม่ลืมแน่นอนครับผม ข้อนั้นเป็นประเด็นที่มีอยู่ในตัวผมแล้ววว 555 แต่ไม่ได้บอก อิอิ
  • น้อง BoomBull : พี่ก็ดีใจ อยากเห็นแแล้ว :o046:
  • ผมจะช่วยอีกเเรงนะ คุณเฟิร์น จะช่วยดูให้..เเต่ไม่รับปากนะว่าจะได้ปล่าว...ของเเบบนี้บางทีต้องรอ
    เดี๋ยวก็มาเอง สมัยนี้ ผมเห็นมีคนเเจกหมาเยอะเเยะไป เพราะคนเพาะหมาขายกันมาก
  • คุณ MakotoHIN29 : ขอบคุณอีกครั้ง ได้หรือไม่ได้ก็ไม่เป็นไร แค่นี้ก็เกรงใจเพื่อนๆ พี่ๆ แล้ว...
  • เอ้าเฮ้.... ~O) เปลี่ยนจากกาแฟเป็นลีโอสักลัง
    555+
  • ถีงน้องเฟิร์นหัวหิน ถ้าน้องอยากได้จริงพี่จะให้สายเลือดดีพ่อพันธุ์ค่าผสมสามหมื่นแต่พี่จะให้เราฟรี ตอนนี้พี่ติดต่อจะผสมในเดือน ก.ค.นี้เจ้าของพ่อพันธุ์เป็นญาติกันเขาขอแบ่งลูก ถ้าน้องไม่รีบก็มาเอาของพี่ไป เพราะพี่ผสมไม่ได้ต้องการขายแต่จะให้เพื่อนๆที่มีใจรักในพิทบูลเหมือนกันได้เอาไปเลี้ยงครับ เบอร์พี่ ๐๘๖ ๘๘๓๓๙๓๖ พี่อยู่กลุ่มอำนาจเจริญครับ อาจจะไกลจากน้องไปหน่อย
  • คุณ vr_china ใจดีมากๆๆๆ
    ตื่นเต้นแทนคุณ furnhuahin
    :013:
  • น่ายินดีด้วยจริงๆ :o001:
  • พี่เหออกตัวเองเลยงานนี้
  • ผมก้ออยากได้หลานเจ้าBizครับบบบ....555555ใกล้ๆไม่ถามเลยนะครับท่านพิทเห..55555 :m70:
  • เอา แย้ว ไง เพ่ เฟริน
    เทพ หมา เค้า มา แล้วว
    อิอิ
  • ขอบคุณนะครับผม....
  • คุณ vr_china : อยู่อำนาจเจริญ เหรอ ครับ .... ไกลอยู่นะครับ จากหัวหิน แต่ก็ขอบคุณมากนะพี่... ที่มาบอกให้ผมทราบแล้วใกล้ๆถึงผมจะติดต่อไปคุยด้วย ... แต่ว่าถ้าเกิดมีคนหามาให้ผมก่อนแล้วผมจะโทรไปบอกนะครับ พี่จะได้เก็บเอาไว้ผมกลัวเค้าจะไม่สบายเวลาขนส่ง เพราะไกลมาก แต่ถ้าหาหนทางในการส่งได้ไว น้องหมาก็คงจะปลอดภัยดี.... ผมกลัวว่าเค้าจะแย่มากกว่า
  • คุณ Furnhuahin ถือว่าไปเที่ยวแล้วได้ของฝากซิครับ :013:
  • ขอบคุณทุกคนมากๆๆ นะ ... ที่เสียสละเวลามาอ่านและมาโพสบอก หรือ ให้คำแนะนำ ส่วนคนที่บอกว่าืจะช่วยหาให้ หรือ จะมอบให้ไว้ดูแล ก็ขอบพระคุณเป็นอย่างมาก ๆๆ ครับ ... :m15: :m15:
  • คุณ Auun : ขอบคุณครับ... เดวจะหาเวลาว่างๆ ไปละกัน รอดูสถานะ ก่อน อิอิ
  • คุณ vr_china : ระยะทางไกลถึงอำนาจเจริญ.. คงต้องพึ่ง การบินไทย ซะแล้ว.... น้องหมาขึ้นเครื่องส่วนเจ้าของหมาไม่เคยขึ้นเครื่อง....สุดยอดเลย พิทบูลอินเทรน....
  • ไม่มีปัญหาหรอกน้อง ถ้ารักจริงส่งฟรีเครื่องบินให้ได้เรื่องเล็กครับ พี่ไม่ได้รวยหรอกแต่อยากให้คนที่อยากได้และรักมันจริงๆแค่นี้เราก็รู้สึกดีใจและมีความสุขที่รู้ว่ามันจะมีอนาคตที่มีความสุขอย่างแน่นอนก็พอแล้ว
  • ยินดีด้วยครับพี่เฟริน
    คุณ vr_china ใจดีจัง
    ในโลกนี้จะมีสักกี่คนหนอที่คิดแบบนี้...
  • ขอบคุณมาก ๆ ครับ คุณ vr_china : ผมดีใจนะครับที่ผมจะได้เค้ามาเลี้ยงดูแลจิงๆ เอาเป็นว่าถ้าพี่ตั้งใจมอบให้ผม ก็ถือว่าเป็นของขวัญชิ้นที่ 2 ที่ผมจะได้รับ (ส่วนค่าขนส่งน้องหมานั้นเดวผมโอนคืนให้จะดีกว่า ถือ ว่า ช่วยเหลือกันนะครับพี่) แค่ผมขอสุนัข ก็มากเกินพอแล้ว ขอฟรีอีกด้วย แล้วผมจะต้องมาทำให้คนที่อ่านโพสของผมและต้องคอยหาสุนัขให้กับใครก็ไม่รู้หนึ่งคนที่โพสบอกว่า " ขอลูกสุนัขพิทบูลฟรี " แค่นี้ก็ทำให้พี่ๆในบอร์ดเค้าคิดกันแล้วววหละครับ ....
  • ผมเองก็ขอบคุณ พี่ๆ ทุกคนในนี้มาก ๆ ที่ผมเองก็ไม่เคยเห็นและไม่เคยได้คุยและไม่เคยรู้จักกัน แต่ เมื่อเรามีปัญหาเค้าก็เดินเข้ามาแล้วรับปัญหานี้เื่พื่อช่วยเรา ..... แค่การกระทำเพียงเท่านี้ก็ทำให้ผมรู้แล้วว่า คนในครอบครัวพิทบูลนี้อยู่กันแล้วมีความสุขเพราะอะไร ดีใจมาก ๆ คับ
  • น้องเข้ามาในบอร์ด"กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ" ได้เลยนะครับ มาเป็นเพื่อนกันทักทายกันครับ กลุ่มที่นั่นมีแต่มิตรไมตรีที่ดีต่อกันครับ ลองเข้ามาดู มีพิทมีเพื่อน หรือ มีเพื่อนมีพิท ครับ
  • ขอบคุณนะครับ .... พี่ชาย ผมเข้าร่วมคลับทางอำนาจเจริญเรียบร้อยแล้วนะครับ....
  • รับทราบครับ เข้าไปเล่นบ่อยๆนะจะได้รู้ความเคลื่อนไหวกัน เอาลูกสุนัขพี่นี่แหละไม่ต้องลังเลแล้ว มั่นคงเด็ดขาดไปเลย
  • สุดยอดครับพี่เห ยอมใจเลยครับ อิอิ
    ปู่โจ ตัวเด่วหลานมีปัญญาเลี๊ยงอยู่ ฮ่าๆๆๆๆ
    คุณเฟรินครับ Fcบานเลย ฮ่าๆเลี๊ยงด้วยรักและรับผิดชอบ เพราะผมก็พยายามทำอยู่ ฮ่าๆๆสู้ๆๆครับ ได้หมามาเมื่อไหร่ เปิดกระทุ้เลยครับ สงสัยมีรายการรีลลิตี้พิทบลู BYคุณเฟรินละมั้งครับ 5555+image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2819.JPG 153K
  • โหย ... คุณ AonPathumThani ครับ ต้องเปิดรายการคุยสดเลยเหรอ... 555 ถ้าผมได้น้องหมาจากพี่เห เดวผมจะรีบลงโพสบอกทุกท่านเลย... ผมว่า กระทู้ผมคงติดชาร์จแน่เลย อิอิ สุนัข คุณ อ้น หล่อมากนะครับ ถ้าตัดหูผมว่า เท่เลย ... ขอบคุณนะครับที่มาคุยกัน ขอให้โชคดีครับ
  • ขอบคุณ พี่ เห มากนะครับ ... ที่มีความกรุณา ครับผม ผมจะเข้าไปทักทายบ่อย ครับผม
  • ผมไม่มีพิท เข้าไปทักทายมั่งได้เป่าอ่าส์เพ่
  • พี่ก็ไม่มี... เข้าไปพูดคุยทักทายได้ครับ...
  • ฮ่า ฮ่า
    คับผม
    ว่าแต่ ปาเกียวมันต่อยสิบโมงนี่
    นี่มันสิบโมงครึ่งล่ะช่อง7มันยังไม่ถ่ายเลย
    ยังไงกันแน่
  • น้องboombull เชิญแวะมาเป็นเพื่อนกันที่กลุ่มอำนาจด้วยคนนะครับ เพื่อนๆท่านอื่นด้วยนะครับ ขออนุญาตเรียนเชิญเลยครับ เรายินดีและภูมิใจที่มีเพื่อนๆแวะมาเยี่ยมเยียนพูดคุยกัน มีอะไรก็ให้คำปรึกษาหรือช่วยเหลือกันเท่าที่สามารถจะทำได้ครับ
  • ขอลิ้งหน่อยครับพี่
  • ไว้เจอกันนะ ผี ทั้งหลายยย