ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เหอ เหอ ...
    งั้นเดียวครั้งหน้าบ่ายๆไปฟังธรรมที่ศาลาไทย แล้วตบท้ายเย็นที่ ม.น. เหอ เหอ แหล่มเลย
  • ม.น คือไรครับ ไม่รู้จัก
  • ม.น. ก็เมียน้อยไงคุน 55555 มหาลัยนเรศวร คร้าบบบบ
  • โธ่เอ้น ตกข่าว
  • จัดบายคับ พี่เปรม อิอิอิ

พี่สาม พูดได้ดีอีกแล้วนะคับ ฮ่าๆๆๆๆ

พี่เอ็กซ์ วันไหนมาเดี๋ยวพาไปคับ
  • ผมมันคนเจ้าบทเจ้ากลอน ลุงผมตายคากลอนเลยนะ
  • กำลังงัดกลอนเข้าหาสาว พ่อเขาเห็นเอาลูกซองส่องซะคากลอนประตูเลย :o071:
  • :o028: :o028: :o028: สาม ครับ ฮาซะได้ใจ เลยนร้า กร้ากกกกกกกกกกก
  • ฮาวันละนิด จิตแจ่มใส ขำขำนะ 555

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • เอิ๊กๆๆๆไปหารูปมาจากไหนครับเนี้ย
  • แต่ละรูปปปปปปปปปปป ละอิจฉา พวกมรัน เร่ยยยยยยยย......ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ :-))
  • รูปที่4ดูท่าจะล้างไม่สอาด5555
  • แต่ละรูปเยี่ยมไปเลยพี่แจ๊ค
  • อยากเป็น พวกมันจังเลยคับ

อิจฉาอะคับ
  • น่าน น้องบูมออกตัวเลย
  • อ้าวเห็นคุนxเลี้ยงใว้เยอะแยะ
  • นิดหน่อย :o003:
  • แวะมาทายทักคร้าบบบบบบ
  • สวัสดีคับ พี่สัก

แวะมาหาน้องบ่อยๆนะคับ

ขอบคุนคับ พี่สัก
  • นิดๆหน่อยๆอะคับ พี่เอ็กซ์ ฮ่าๆๆๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น้องบูมเลี้ยงไว้มั่งเปล่า
  • หวัดดีตอนดึกครับพี่บูมพอดีนั่งรอดูแมนซิตี้อยู่
    นังซันนี่เป็นงัยมั่งครับพี่ติดมั้ยครับ
    วุ่นวืออาจจะพลาดไม่ได้ไปแล้วพี่5555
    แต่คนได้ไปแน่นอนครับแล้วเจอกันนะพี่
  • เจ้าของบ้านนี้ตื่นสายแฮะ ก๊อกๆ
  • ไอ้นี่ ตื่นสาย ตาหร่อด ค้าบบบบบบบบบบ :015:
  • ตื่นๆๆ ตะวันส่องตูดแล้ววววววว5555 :o043:
  • ตลอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาแล้วคับ

สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

• พรุ้งนี้พี่ว่าจะเอาไป ซาว ดูคับ ว่าน ถ้าติดผ่าเลยคับ

นมไม่ค่อยออก ออกแค่ สี่เต้า หลังเองคับ แต่จิ้มปวมย้อยเหมือนเป็น เม็น เลยคับ ว่าน

เจอกันที่งานคับ ว่าน

• เลี้ยงอะไรหรือคับ พี่เอ็กซ์

ผมเป็นคนรักครอบครัวคับ ไม่ค่อยรู้เรื่องอื่นหรอกคับ ฮ่าๆๆๆ

• ตื่นนานแย้วคับ พี่เอ็กซ์ พี่หล้า พี่สาม

วันนี้ช่วยงานที่ร้านนานหน่อยคับเลยกับบ้านสายคับ

• คุณ สามปาดขอบ ชอบเลี้ยงตุ๊ดครับ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แสดงว่าพี่สามแกชอบเป็น ยอดมนุษย์ เพราัะได้ ตุ้ด เขาเรียกว่ายอด มนุษย์ คับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • นี่แหละแฟนไม่บ่นเลยตั้งแต่หันมาคบตุ้ด บ้าๆๆๆไม่เอาว้อยยยย หนูกลัวกะเทย แค่สาวๆก็ปวดหัวพอแล้ว อย่ามายัดเยียดข้อหาบุกรุกป่าข่มขืนสัตว์ประหลาดให้ผมเลยคุนเอ็กซ์ แค่ฉายา ปาดขอบ ก็ไม่ใหวจะเคลียว์แล้ว :o065:
  • ปาดซะเรียบบบบบบบบบบ เลย
  • เอาลูก Chill Chill มาฝากครับ บูม เอ็กซ์ วันนี้ไปเที่ยวมา

image
  • พี่แจ๊คไม่เห็นขึ้นอ่ะ หรือเป็นกับเน็ตบ้านผม
  • ร้ายเหมือนกันเลยนะคับ พี่สาม

ฉายา ปาดขอบ ต้องมีที่มาที่ไป พี่เอ็กซ์ ช่วยสงเคราะห์ หน่อยนะคับ

ฮ่้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค

สกินเฮ้ด มันสวยตั้งแต่เด็กแล้วคับ

ผมยังเคยโทรไปขอซื้อกับ พี่คิง เลยคับ พี่แจ็ค อิอิอิ
  • สวยจริงๆ ยอมรับเลยครับพี่แจ๊ค :063:

ส่วนเรื่องที่มาของสามปาดขอบนั้น คือว่า ถ้าคุณสามได้นอนกับผู้หญิงคนไหนนะ ใต้สะดือของผู้หญิงคนนั้นคุณ

สามจะเอาลิ้นปาดให้เลียบ ไม่เหลือแม้แต่คราบ
  • image

เสื้อดำอ่ะครับ ที่เห็นไหว้ๆนั่นไม่ใช่อะไรนะ ไหว้เจ้าหนี้ทั้งนั้น
    ไฟล์แนบ
    IMG_9536.JPG 271K
  • image

นี่ครับ โฉมหน้าเต็มๆของ สามปาดขอบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9541.JPG 300K
  • คิดว่าแบรดพิท นะเนี่ย หล่อมาเชียววววววววววว :006:
  • 55+ พี่หล้าก็ยอซะเหมือนจริงๆเลย
  • แวะมาทักอีกแล้วครับท่าน
  • สวัสดีครับพี่ SAKPHANHIN
  • ผมขอเหมือนหม่ำก็พอครับ
  • นั่นไง ! ถ่อมตัวด้วย
  • คุยกันเพลินเลยกระทู้นี้ เหอ เหอ ...
    พี่ลิงในเสื้อบราซิลหน้ามันได้อารมณ์ดีจริงๆ ฮ่าฮ่า
  • ตื่นยังไอ้ น้องชายยยยยยยยยย.............(อั้ยอ้วน) :015:
  • นั่นอ่ะดิ เจ้าของบ้านนี้ตื่นสายจริงๆ