ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายG_cell+BigShotครับ
  • ในคลิปตัวที่โดดเกาะกรงตัวแรกคือเจ้าม่วงใช่ไหมครับ
    ตัวโตแล้วยังจะตัดหูได้อยู่เปล่าครับ
  • คุณเอกถ้าคุณจะพูดถึงเจ้าม่วงสักประมาณ1บรรทัดคุณจะพูดว่าไงครับ ผมสงสัยว่าทำไมไม่ขายราคาเดียวกัน มันคงมีอะไรดีๆที่ผมอาจไม่เห็นจากในรูป หรือว่าตัวผู้มันจะแพงกว่า ไม่ได้กวนนะครับแค่สนใจเจ้าม่วง
  • **ตอบน้าผีตัวบนใช่ครับ และยังตัดได้ครับ
    **ตอบน้าผีตัวล่างไม่ทราบว่าเป็นท่านเดียวกันหรือเปล่า......ทำไมผมต้องบรรยายในเมื่อผมรู้ของผมดีว่าเป็นยังไงผ่านอะไรมาบ้างและราคาประมาณนี้กับสายเลือดแบบนี้คงไม่ต้องมาบรรยายอีกเพราะผม พิมพ์บอกทุกอย่างไปหมดแล้วโดยที่กระทู้แรกจนถึงกระทู้นี้ก็ลิ้งค์กันสามารถหาข้อมูลได้ครับ เอาง่ายๆลูกๆผมทุกตัวผ่านอะไรมาเยอะพอสมควรและอีกอย่างการตั้งราคาของผมก็เป็นแค่ตัวเลขที่มีการลดหลั่นมาเรื่อยๆโดยมีเหตุและผลของผมโดยที่ผมเองก็ไม่ชอบเท่าไหร่ เอาเป็นว่าถ้าชอบก็โทรคุยได้เลยครับ ขอบคุณครับที่สนใจ เบอร์ผมครับ 085-111-8943
  • แวะมาดูครับ :013:
  • ผมว่าผีตัวบนผมคุ้นๆนะเนี่ย น่าสงสัย ?????

• คุณอ้วนแวะมาบ่อยๆซิครับ เหงามากๆ
  • ผมจะเข้าไปหาหลายครั้งแล้ว แต่ไม่อยากแก้ตัว เพราะเมียแพ้ท้อง..
    เสาร์-อาทิตย์ต้องพากลับบ้านต่างจังหวัด ให้อยู่บ้านที่นี่ไม่ได้เลย อาเจียนตลอด..
  • เคยขี่แมงกะไซด์ไปซื้อของที่ตลาดแพปลา ด้วยความที่ไม่ค่อยได้ใช้แมงกะไซด์
    ปรากฎ รถดับ.. ถอดคาบูฯมาล้าง เสียเวลาเป็นชั่วโมง
    ไม่ได้เอาโทรศัพท์ติดออกมาแล้ว
    ถึงบ้าน ..เมียร้องไห้เป็นเขาเต่า..นึกว่าผมเป็นอะไร..
    ผมยังคิดอยู่ ถ้าไปดูหมา..ต้องพาเมียไปด้วยหรือเปล่าเนี่ย? :o054:
  • ไม่ใช่ยังงั้นครับผมหมาถึงในกระทู้ของผมครับคุยกันในนี้ก็ได้ครับ55
  • อีกไม่นานคุณอ้วนก็มีน้องหนูน้อยออกมาแล้วก็ไม่เหงาแล้วครับแล้วค่อยๆๆๆแอบไปอุ้มมาสักตัว ..ลุ้นว่าตูจะโดนไหมหนอ.....แล้วก็จะมีเงาทมึนๆมาข้างหลัง..ก้มลงมาที่ข้างหูแล้วพูดเบาๆว่า..........ท..ทำ..อาาาาาาาาาาารายยยยยยยยยย........ :o042:
  • เพ่เอกสบายเด่ป่าวเพ่ เด็กๆเป็นไงกันบ้างโตขึ้นหนาขึ้นเยอะเลยนะคร้าบ
  • แล้วคุณเอกนี่มีเจ้าตัวน้อยๆก่ะเค้าบ้างยังค่ะ
  • ผมไม่มีครับ แต่มีลูกติดแฟนผู้ชาย 2 คนอยู่นครนายก โตๆแล้วจะ 20แล้ว จะมีเมียกันหมดแล้วครับ..
  • อ๋อค่ะ มีสักคนคงดีน่ะ จากชีวิตที่เรียบง่ายสงบมันจะกลายเป็นชีวิตที่แสนวุ่นวายไปเลยในพริบตา555
    ประมาณอยากหลับไม่ได้นอน เวลาอยากนอนไม่ได้หลับ
  • แวะมาเยี่ยมครับคุณเอก วันนี้พาเจ้าเขียว (ซีซ่าร์) ไปตัดไหมหลังตัดหูมาครับ เล่นเอาหมอเหนื่อยเลยครับ คุณเอกสบายดีนะครับ ไว้ค่อยถ่ายรูปเจ้าเขียวมาให้ดูครับ
  • อันนี้ซิ..เหนื่อยกว่า...เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่โอ๊ตผมก็สบายบ้างไม่สบายบ้างครับมีเรื่องให้แก้เรื่อยๆ...ผมก็ยังคิดถึงเจ้าเขียวเหมือนเดิมพี่ส่งรูปมาผมเก็บไว้หมดครับ ส่วนเจ้าชมพูเจ้าของเขาติดต่อไม่คอยได้ไม่รู้เป็นไงบ้างล่าสุดที่คุยกว่าจะติดต่อได้เห็นเอาไปตัดหูแล้าเกาซะหูเป็นแผล...แฟนก็บ่นว่าอย่าไปยุ่งมาเขาคงไม่ชอบเราขายให้เขาไปแล้ว..ก็มันเป็นห่วงนะครับ...หลังจากพิมพ์เสร็จโทรเลยดีกว่า..
  • ไปไหนกันหมดเนี่ย
  • ฉันจะไปพัทยา..ไปทำไมก็ไม่รู้ ~ ~
  • 5555 2วันนี้เงียบเหงา เขาไปพัทยากัน เราไม่ได้ไปก็ต้องร้องถามไปไหนกันหมด บอร์เหงาคนก็เหงา
  • สวัสดีครับ....ผมไปงานที่พัทยามาเกือบเที่ยงแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ดูหมาหรืออะไรเท่าไหรเดินไปมาเจอเพื่อนเก่าก็เลยคุยยาวพอคุยจบเจอน้องๆที่รู้จักอีกยาวอีก..คุยคนนู้นทักคนนี้ไปเรื่อยจนจบงานยังไม่รู้ว่าใครได้รุ่นอะไรบ้าง....มีน้องโทรเข้ามาดูหมาที่บ้านตอนประมาณ 5 โมงเย็น บอกจะเข้าไปดูหมา ผมบอกอยู่พัทยา จะรอผมกลับมา บอกดึกนะแต่มาได้ พอผมกลับมาโทรหา สงสัยหลับ ท่าทางจะดึกจริง ก็เกือบ 4ทุ่มกว่าๆ55555 น้องอาร์มถ้าได้อ่านว่างๆโทรมานัดอีกทีก็ได้...โทษทีดึกจริงๆ
  • คุณเอก ขอเวลาคิด2วัน วันพุธถ้าผมไม่โทรไปก็แปลว่ายังไม่รับเจ้าม่วงเข้ามาดูแล ถ้ามีคนจะมารับเจ้าม่วงช่วงก่อนวันพุธนี้ ก็ปล่อยออกไปก่อนไม่ต้องรอผม ถือว่าคิดนานเอง งานพัทยาเสียดายเจอกันตอนกลับ ไม่กล้าชวนมางานพร้อมกัน เพราะรถผมไม่ค่อยดีกลัวจะไปไม่ถึงที่ เนี่ยกลับมาก็เข้าอู่ไปเรียบร้อยแล้ว
    บูลลี่ที่งานแต่ละตัวสุดยอด
  • ครับพี่อ้น....
  • คิดว่าอาทิตย์นี้คงไม่ได้ไปไหน..เดี๋ยวลองแวะเข้าไปดูครับ ^ ^
  • ครับผม
  • เสาร์-อาทิตย์นี้อยู่บ้าน

• เมื่อวานลองถ่ายรูปเจ้าจีเซลมาให้ดูว่าตอนนี่หนูหายแล้วจ๋า แต่ไม่ค่อยจะนั่งนอนอย่างเดียว และก็เลยถ่ายพี่เลี้ยงเด็กมาด้วย..เจ้าออสก้าimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4456.jpg 21K
    DSCF4465.jpg 38K
    DSCF4458.jpg 24K
    DSCF4462.jpg 53K
  • อัพๆๆๆ มาช่วยอัพค่ะ
  • ตอนนี้เด็กหนาๆและน้ำหนัก 10 กิโลกรัมขึ้น ทุกตัว ท่านใดสนใจ สามารถมาดูมาอุ้มและรับสุนัขได้หลังจากวันที่ 17 มิ.ย 54 วัคซีนจะทำครบทุกเข็ม เข็มแรก5โรค+กระตุ้นเข็มที่1รวม6โรคและพิษ+กระตุ้นเข็มที่2รวม6โรคและพิษสุนัขบ้ารวมถ่ายพยาธิ 2 ครั้ง ท่านไม่ต้องไปฉีดเองนอกจาก วัคซีนประจำปี กับถ่ายพยาธิ สามารถมาดูเด็กได้ที่บ้านครับ ส่วนรายละเอียด ค่อยคุยกัน** 085-111-5943 เอกครับ
  • ท่านทีโทรมาจากขอนแก่นจะลงรายละเอียดเพิ่มเพิ่มพรุ่งนี้นะครับ
  • เป็นไงบ้างครับพี่เอก หาช่องทางได้ยังเอ่ย
  • ขอลงข้อมูลทางสายเลือดของเด็กชุดนี้ที่เหลือนะครับ
    เริ่มจาก ปู่ โจโจ้ และย่า JELLY BEAN แม่พันธุ์ที่ส่งตรงมาจาก คอก PETERSON

imageimage

ตา ดีเซล image เป็นหลานของเรดแมมมอส **ขออนุญาติี่กระทิงนะครับ
    ยาย จีด้า image เป็นทางสายคูม่าพระราม3 image **ขออนุญาติี่เฮียใหญ่นะครับ

พ่อและแม่ของเด็กๆ Big shot / G_cell

imageimageimageimageimageimage

ใบเพรดลำดับสายของ G_cell image
    ไฟล์แนบ
    H__JOJO_DAD_BAZU.jpg 22K
    JELLY_BEEN.jpg 12K
    diesel.jpg 21K
    199033.jpg 92K
    jida 10.jpg 35K
    Kuma.jpg 16K
    a10122010384.jpg 28K
    DSCF3359.jpg 54K
    DSCF3364.jpg 118K
    zDSC_0631.jpg 75K
    DSCF3422.jpg 96K
    DSCF3423.jpg 73K
    PED-G_CELL.jpg 44K
  • ตอนนี้เด็กยังเหลือ ผู้ 1 ตัว เมีย 3 ตัว ตอนนี้เด็กหนาๆและน้ำหนัก 10 กิโลกรัมขึ้น ทุกตัว ท่านใดสนใจ สามารถมาดูมาอุ้มและรับสุนัขได้หลังจากวันที่ 17 มิ.ย 54 วัคซีนจะทำครบทุกเข็ม เข็มแรก5โรค+กระตุ้นเข็มที่1รวม6โรคและพิษ+กระตุ้นเข็มที่2รวม6โรคและพิษสุนัขบ้ารวมถ่ายพยาธิ 2 ครั้ง ท่านไม่ต้องไปฉีดเองนอกจาก วัคซีนประจำปี กับถ่ายพยาธิ สามารถมาดูเด็กได้ที่บ้านครับ ส่วนรายละเอียด ค่อยคุยกัน** 085-111-5943 เอกครับ

ผู้เจ้าม่วง ขายแล้ว-imageimageimage

เมีย เจ้าขาว หรือน้ำข้าว ขายแล้ว

imageimageimage

เมีย เจ้ายาย่า 6,000.-

เมีย เจ้าเหลือง ขายแล้ว

ลองเข้ามาคุยที่บ้านได้ครับ เสาร์ - อาทิตย์ 28-29 มิ.ย.54 ผมอยู่บ้านโทรนัดได้ครับ ผมอยู่คลอง 3 คลองหลวง ปทุมธานี ครับ 085-111-5943 ถ้
    ไฟล์แนบ
    DSCF4258.jpg 23K
    DSCF4428.jpg 52K
    DSCF4421.jpg 31K
    DSCF4296.jpg 79K
    DSCF4070.jpg 61K
    DSCF4395.jpg 31K
    DSCF4225.jpg 54K
    DSCF4400.jpg 45K
    DSCF4288.jpg 69K
    DSCF4327.jpg 64K
    DSCF4286.jpg 55K
    DSCF4330.jpg 51K
  • วันอาทิตย์นี้จะเข้าไปหาน่ะ ช่วงไหนยังไม่รู้น่ะแต่จะโทรบอกก่อนจะออกไปน่ะ
  • เด็กๆน่ารักครับ.. แต่พี่ดูหน้าแฟนผมดิ.. กำจริงๆ :o008: สงสัยต้องเคลียร์อีกนาน
  • คุณ samoorai ไม่เห็นโทรมาเลย ...บ้านนี้เงียบจัง
    คุณอ้วนไม่เป็นไร สักวันเขาก็ต้องชอบและเข้าใจ อาจจะมีบ่นบ้าง เมื่อก่อนแฟนพี่ก็กลัวและไม่ชอบเพราะเคยโดนกัดสมัยเด็กๆของเขา แต่พอได้สัมผัสก็ต้องมีจุดที่เขาชอบและเปลี่ยนใจมาไม่กลัว..แต่แปลกเห็นพิทบลูตามงานไม่กลัวกล้าจับกล้ากอดแต่เห็นหมาตามข้างทางที่ไล่เห่ากลับกลัวเวลาขับผ่านบอกเร็วๆอย่างเดียว กลัวโดนงับขา.........
  • ลืมสวัสดีทุกๆคนทีได้วนเข้ามาในกระทู้นี้ท่านใดที่สนใจ ตอนนี้วัคซีนเหลือกระตุ้นชุดที่2 ท่านไม่ต้องฉีดอีก รอประจำปีเลยที่เดียว โครงสร้างลูกหมาไม่ต้องคิดมากเห็นกันเลยว่าตัวไหนเป็นแบบไหนชอบแบบไหน นิสัยของแต่ละตัวเป็นยังไง ราคาตอนนี้ มาอุ้มเอาไปเลย 6,000 บาท ทุกตัว เว้นเจ้าเหลือง4,000 บาท **ตอนนี้มีปัญหากับบ้านตรงข้ามบ้านเดียว มันดันมาอยู่ตรงข้ามเราแถวบ้านเลี้ยงหมากันซ้ายขวาเลี้ยงหมด แต่มันมาเล่นบ้านผมคนเดียว เพราะช่วงนี้ลูกหมากำลังโต และเล่นกันแรงเห่าดัง อึเหม็น เลยไปแจ้งนิติบุคลส่วนกลาง เราก็แจงเหตุผลไป ว่าเก็บอึตลอดปิดอย่างดีสอบถามคนเก็บขยะได้ ส่วนเรื่องเสียงบ้านข้างๆก็เห่า ดังกว่าด้วย หอนด้วย แต่ของเราไม่เห่าไม่หอนตาม ไม่มั่ว ทางนิติก็เลย งง ว่าทำไมเป็นแบบนั้นก็เลยคิว่าน่าจะเป็นความที่ไม่ชอบหมา และตัวบุคคลเอง ก็เลยบอกไปว่าถ้ามีแจ้งอีกนัดมาคุยกับผมเลย ตอนอยู่บ้านไม่คุย นิติจะเป็นกลางให้และบอกว่าถ้าไม่มีการรวมรายชื่อมาก็ทำอะไรผมไม่ได้ แต่ก็ไม่อยากมีปัญหา จึงต้องกลืนน้ำลายแบบเต็มคอไปเลย ตัวผู้เจ้าม่วง 6000 ตัวเมีย เจ้ายาย่า6000 /เจ้าขาว 6000 / เจ้าเหลือง 4000.- รูปดูตามด้านบนครับ น้อมรับคำว่ากล่าวทุกคำ เพราะถ้าไม่มีปัญหาเกิดขึ้นก็คงไม่ทำเช่นนี้ มีปัญหาต่างๆเข้ามามากกว่าที่จะรับได้เลยต้องตัดใจครับไม่ใช่คำอ้างหรือแก้ตัวใดๆ แต่บางอย่าเกินกว่าทีจะอธิบายไปแล้ว 085-111-5943 เอก
  • ตลกกับตัวเองมากเมื่อวานออกจากบ้านเรียบร้อยแล้ว โทรหาเรียบร้อยปรากฏว่าผิดเบอร์เค้าบอกเป็นอู่ซ่อมรถ
    เลยอดไปหา แม๊มันจะอะไรนักหนา สุดท้ายไปรวมอยู่กันกลุ่มพระประแดง วันนี้เมมเบอร์ใหม่เรียบร้อยแล้ว ขอโทษด้วยน่ะ
  • คุณ samoorai ไม่เป็นไรครับ ช่วงนี้อะไรไม่รู้นักหนามารุม ปัญาจุกจิกหมดจากไอ้นี้ไอ้นู้นมา ตอดไปเรื่อย ค่าใช้จ่ายที่ไม่ได้ตั้งใจก็มาแบบต้องจำใจ ปัญหามีทั้งเรื่องการเลี้ยงหมาซึ่งกับคนอื่นไม่มีแต่มันดันอยู่บ้านตรงข้ามและทำไม่แม่งต้องมาอยู่ในกลุ่มที่เขาเลี้ยงกันและมันเล่นผมบ้านเดียวหรือเห็นเราเด็กกว่า ส่วนจริงเราไมามีปัญหาเพราะส่วนมากเลี้ยง คือง่ายเราเป็น 8 ใน 10 มันคือ 2 ใน 10 ซึ่งมันเป็นส่วนน้อย แต่ที่เราเด็กกว่าเท่านั้น ปัญหาเรื่องค่าช้จ่าย ที่เจอค่าใช้จ่ายที่เราไม่ได้เตรียมตัวไว้ ไม่เกี่ยวกับสุนัขเลย ปัญหาคนที่ต้องตามไปแก้ ทั้งเด็กทั้งผู้ใหญ่ และอื่นๆอีกที่ไม่สามารถปล่อยวางได้ถ้าปล่อยก็พังทั้งขบวน ..... เมื่อไหร่จะหมดปัญหสักที เหนื่อย
  • ย้อนเอาคลิปเจ้า G_cell ตอนรุ่นๆมาให้ดูว่าเอาจริงเอาจังขนาดไหน
  • คุณเปรี้ยว ต้องขอโทษด้วยที่ขอวางสายกระทันหัน นายเดินมาพอดีมาดูงานที่สั่งก่อนหน้านั้น ยังไงถ้าวันอาทิตย์ว่างๆก็เชิญมาได้นะครับ ให้พิเศษแน่นอน และขอโทาด้วยที่วันนี้เผลอระบายอะไนให้ฟังโดยที่ไม่จำเป็นครับ และขอบคุณที่รับฟังครับ
  • อีดอั้นตันใจ การระบายออกมาคือวิธีที่ถูกต้องแล้วค่ะ เก็บไว้สักวันระเบิดก็พังหมดทั้งชบวนเหมือนกันค่ะ ยินดีรับฟังค่ะ ระบายในนี้ก็ดีค่ะมีเพื่อนๆช่วยคิดช่วยรับฟังเยอะ ปัญหาบางปัญหาอาจเป็นแคเส้นผมบังภูเขาค่ะ
  • ตอนนี้เหลือตัวไหนบ้างครับสงสัยต้องไปดูถึงที่ซะแล้ว
  • เพิ่งเข้ามาดูนะผมชอบนะหมาโตไม่ต้องลุ้นว่าจะออกมายังไงเห็นแล้วรู้เลย ชอบเจ้าขาวหนาดี ราคากลางๆใช้ได้ยังไงจะติดต่อกลับนะ
  • ตัวผู้เหลือกี่ตัว
  • เพ่เอก ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอเพ่ สู่ๆคร้าบ เอาใจช่วยครับเพ่
  • ตอบแทน ตัวผู้เหลือ1 เจ้าม่วง หมาสีช๊อคอนาคตไกล ตัวจริงแววดีมาก
  • อยากบอกอยากเชียร์หมาของคุณเอก ถึงยังไม่ไปเห็นกับตาตัวเป็นๆ แต่ถ้าย้อนมองสายเลืดหมาถือว่าสายดีมากอยากให้ช่วยๆกันอุดหนุนคุณเอกเค้าหน่อยอ่ะค่ะ ค่าใช้จ่ายวันๆคงหมดไปหลาย อยากช่วยซื้อน่ะแต่ที่บ้านสามตัวยังโตไม่เต็มที่สองตัวเราไม่รู้ว่าเค้าจะมาแนวไหนแถมอยู่ทาวส์เฮ้าด้วยพื้นที่ย่อมไม่พอถ้าเอามาแล้วเกิดปัญหามันก็ไม่ใช่วิธีที่จะช่วยเค้าเพราะจะเอาหมาไปลำบากปล่าวๆ ฉะนั้นจึงอยากฝากบอกคนที่ต้องการหมาแดงอยากให้เข้าไปดูบ้านคุณเอกกันก่อน เท่าที่คุยกันเค้าเป็นคนที่ดูแลหมาอย่างดีมากคนที่เราจะซื้อหมาต่อต้องมีความรับผิดชอบแบบนี้ถึงจะน่าซื้อ ลองอ่านกระทู้เก่าๆของเค้าแล้วจะรู้ว่าเค้ามีความละเอียด รับผิดชอบ มีความรักต่อหมาพิทบูลอย่างดีเลยทีเดียว ใครถูกใจก็ซื้อเลยค่ะ เชียรๆๆๆ หมดไวๆน่ะค่ะมีพิทย่อมมีเพื่อนเป็นกำลังใจให้
  • ฮือๆๆๆๆๆๆขอบคุณครับคุณเปรี้ยว ผมก็ งงๆ หมาเราก็สายเลือดดี ผมก็เป็นคนพูดง่ายๆ ราคาก็กลางๆแล้วตอนนี้ ถ้าต่ำกว่านี้สงสัยต้องขายเหมา แต่ไม่ทำ มีคนโทรมาถามผมก็พอสวมควร ว่าอยู่ไหน เหลือตัวไหน ราคา ผมก็ถามอยู่ไหนถ้าใกล้มารับได้ก็พิเศษ คือง่ายๆ มีนัดด้วยว่าจะมา แต่แล้วก็เงียบผมก็โทรกลับไปว่านัดแล้วจะไม่มาก็บอกก่อนเพราะผมรอทั้งวัน สุดท้ายไปซื้อที่อื่นนั้นก็เป็นสิทธิ์ของเขาแค่ควรบอกเลิกนัดเราก่อน ช่วงนี้โดนแบบนี้บ่อย บางทีก็ท้อเหมือนกัน .......ลองเขามาสัมผัสดูครับว่าสายเลือดกับราคาที่ได้ไปมันคุ้มขนาดไหน อย่ามองที่มุมองของภาพ 2 มิติ มาดูแบบตัวเป็นๆเลยดีกว่าว่าแบบไหนที่คุณชอบ เพราะหมาแต่ละตัวนิสัยก็แตกต่างกัน บ้างตัวก็ขี้โวยวาย บางตัวก็ดื้อเงียบ บางตัวก็ชอบนอนทั้งวัน ลองมาเลือกดูครับ และไม่ต้องทำวัคซีนใดๆเพิ่มอีกนอกจาก วัคซีนประจำปีของปีหน้าอีกที.....................
  • :063: :057: :057: :057: :057: