ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดทกับ PATTAYA SUPER BULLY SHOW...แล้วคุณหละว่าไง
  • โลกมันเปลี่ยนไปแล้ว บิ๊ก ช. โอ๊ตอะเค้าเคยเห็นกันมาบ้างแล้ว

สู้กระแสน้องเค้าคนนี้ไม่ได้หรอก ใหม่ สด ซิง และโสด 5555

ตกลง Teddy_King/ bad191/TO_BODYTOWN / MAFIA และก็พี่มุอะ มีใครสะดวกมั้ย

ผมโทรไปคุยมา น้องเค้ามีปัญหานิดนึง คือต้องหาคนไปรับอะ ที่พัทยาเหนือ ผมเองวันนั้นต้องทำงานที่สนาม ใครพอจะไปรับน้องเค้าได้บ้าง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG-3491.jpg 34K
  • image

image

image

เผื่อเพื่อนๆน้องเค้าจะมาด้วย น้องเค้าทำงานที่ อัลคาซ่าร์ อะ หาไม่ยาก ป้ายใหญ่สังเกตง่าย 555

ไฟล์แนบ
    IMG-3549.jpg 58K
    IMG-3419.jpg 101K
    IMG-3555.jpg 37K
  • โถ ๆ ๆ.....แล้วอย่ามายุ่งกะโอ๊ตเค้านะ

นี่เอาผลงานล่าสุดมาอวด จะทันลงรุ่น 4-8 เปล่าเนี่ยใจร้อนimageimage

Weezy x Mojan Pups
    ไฟล์แนบ
    DSC01035.jpg 52K
    DSC01041.jpg 96K
  • ร้อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
  • โอ๊ต จ๋า อย่าน้อยใจไปเลยนะ เค้าแค่หยอกเล่น นิเดว 555

เห็นน้ำไม่ได้นะ ป๋า
    สระน้ำมันเกินระยะทำการป๋า ของป๋าระดับน้ำแค่ศอกกว่าๆ มิใช่รึ
  • ไอ้บิว ไอ้โบราณ กูจะฟ้องกรมศิลป์ใช้งาน ปูชนีย์บุคคล เกินเหตุ คนเดียวใช้ทั้งชาติ โอ๊ต
  • เช้านี้มีรายการโทรทัศน์จากช่องเคเบิลช่องนึง โทรเข้ามาเครื่องผม ต้องการที่จะมาอัดเทปรายการเพื่อไปลงในช่องทางเคเบิลของเค้า

งานนี้บอกแล้วครับไม่ธรรมดา ยังไม่รวมสายโทรศัพท์จาก ไกด์ต่างๆที่โทรมาติดต่อเรื่องวันเวลาและสถานที่ ที่จัดงานอีก แต่เห็นถามเรื่องค่าผ่านประตู สงสัยจะไปหวดลูกค้าต่างชาติมั้ง 555

บิ๊กชิว ไปเรียกโอ๊ตมาอ่านที่ตี๋ ล.เขียนเลย งานนี้ไม่เกี่ยวกะเค้านะ เค้ายังรักโอ๊ตเหมือนเดิม จุ๊ฟๆๆๆ
  • หมาน่อยน่าฮักล๊ายยยหลาย ขอสักโต๋ได้บ่อ้าย???
  • ทำไงได้ผูกขาดกับกูตลอดชีวิต แต่งานไหนงานนั้นไม่เคยผิดหวัง
    แต่งานนี้ไม่ได้ไปเป็น พริตตี้ให้หมานะครับ งานนี้ Bully Whey จัดเต็ม
    ซื้อ 3 แค่แถมเสื้อ
    แต่ซื้อ 4 แถมจูบ
    ซื้อ 5 จับนม
    ซื้อ 6 แก้ผ้าให้ดู..!!

พี่มุ เอากี่ปุก.?

โอ๊ต การันตีimage
    ไฟล์แนบ
    1124.jpg 123K
  • โอวว์พี่ยุสสส จะให้พวกผมเป็นยอดชายชิมิ
    อย่างน้องคนที่ใส่ชุดไทยนั่น เคยเป็นรุ่นน้องผมสมัยอยู่ อัสสัม เลยนะนั่น เห็นตั้งแต่หัวเกรียน ๆ เลย 555

พี่บิว บรีดดิ้ง นี้แจ่มจริงพี่ ว่าแต่ว่ารอบนี้ขอผมถ่ายคู่กับน้องเค้ามั่งได้ไหมครับ

แต๊ก
  • จัดซะ 1 ลัง แถมอ่ะไรมั้ง อิอิ
    เด๋วไปเอาคำตอบที่บูธ
  • จัดพริตตี้ หุ่นแบบนี้ในงานซักคนนะครับเฮียยุทธ...:015:

image
    ไฟล์แนบ
    article-0-0C1A323200000578-42_468x689.jpg 77K
  • 5ป๋องจับนม พริตตี้มึงมีนมหรือว่ะ บิ๊กกบิว หลอกลวงประชาชนตั้งแต่ยังไม่ได้เริ่ม กูจะฟ้อง สคบ
  • 1 ลังต้องได้ดีกว่านั้นคับพี่มุ เดี๋ยวรับคำตอบที่บูธ จัดไป
    แต๊ก...ได้ดิ่เดินมาสกิดได้เลยจะถ่ายก๊ะใคร.??
    เหลียง...ถ้าโอ๊ตคิดว่ไม่มี คนนี้ก็ได้ ตั๊บๆimage
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 86K
  • ตั๊บห่าไรมันเปลียนไปแล้วคนนี้มึงอ่ะ กูลืมเล่าเมื่อวันอาทิตย์กูไปสยามกับเมียกู รถกูจะจอดปั๊บ มันเรียกเลยพี่เหลียงงงงงแสดดด

หุ่นอย่างกับ ฮิปโป้ 55น้องตั๊บมึงถามกูมากับใคร เสียงกูดังฟังชัดเมียโว้ยยยยย รีบไปให้ไวเด๋วกูซวย55
  • น้องตั้บ รูปนี้เหมือนดาราอะ จอนนี่image
    ไฟล์แนบ
    201003011108083394.jpg 29K
  • พี่ยุธครับ ที่เสนอมาทั้งหมดทั้งมวลนี้เป็น.....ผู้ชายเหรอพี่.....
    โอ้ย!..................อยากจะบ้าตาย วันเสาร์ขอให้พี่จัดบูธคนเดียวจนหัวระเบิดเลยนะพี่...(ล้อเล่นคร๊าบ)555
  • อากาศร้อนๆ วันนี้ เมื้อคืน ทีมงาน Pitbull Tv ได้ไปสัมภาษณ์ ฝรั่งหนุ่ม ที่จะมา งาน วันที่ 22 นี้ความว่าอย่างไรไปดูกันเลยครับ

ปล. อย่าเครียดน่ะครับพี่ มาร์คผม แหะๆ

• แปลยากไม่ล่ะข้น555 ขำๆกันนะครับท่านพี่ทั้งหลาย :030:
  • 555 ดีใจจนเต้นไม่หยุด... :013:
  • สุโค่ย งานนี้มีรางวัล กร๊ากกๆๆ คิดได้งัย ฮ่าๆๆ ฮิ้วๆๆๆ
  • งั้นผมขอ อนุญาติ ลงไว้กระทู้หน้ากระดานได้มั้ย ครับ คลิปเนี้ย ผมชอบท่าเต้นมากมาย เลย ป๋า :o040:
  • แอบเซ็ง วันอาทิตย์นี้พัทยามีฝนตกร้อยละ 40 ของพื้นที่
    แล้วตรู่จะขนหมาไปยังไงฟ่ะ

http://www.tmd.go.th/province.php?StationNumber=48461
  • พี่ๆครับ งานนี้มีถ่ายวีดีโอไว้บ้างเปล่าครับ คือผมว่าถ้ามีจัดทำวีดีโอในวันงานจะดีมากครับ รูปแบบๆงานมอเตอร์โชว์ เข้าไปถ่ายทำทุกบูช ว่านำน้องหมาตัวไหนมาส่งประกวดบ้าง ถ่ายบรรกาศทั่วไปในงาน และถ่ายทำตอนประกวด ตอนรับรางวัล ถ้ามีน่าจะดีนะครับ จะได้นำเก็บไว้ดู หรือว่าทำออกมาแบบVCD มีกล่องหน้าปกสวยๆมาจำหน่ายก็ได้ครับ งานดีๆใหญ่ๆแบบนี้ น่าจัดทำไว้เป็นที่ระลึก ขอบคุณมากครับพี่ๆทุกท่าน
  • น้าผี ไม่ต้องเป็นห่วงมันตกตอนห้าทุ่มของคืนวันอาทิตย์

ส่วนเรื่องการถ่ายVDO ทางทีมงานจะมีการบันทึกอยู่แล้วครับ และขอสวงนสิทธิ์ในการนำกล้องวีดีโอ เข้างานครับ ขอบคุณครับ
  • งานนี้จะมีคนสูบบุรีในห้องแอร์มั้ยครับ
  • งด ครับ

คำถามล่อป้าเลยนะเนี่ย เพื่อนผี 555

งานนี้ไม่มีคนเป็นฮีโร่ด้วย ไม่ต้องถามนะครับ 555 ดักไว้ก่อน อิอิ
  • งดสิ่งเสพติดประเภทให้ควันทุกชนิด..!!
  • ชาวพัทยาตื่นเต้นแล้วเนี่ยพรุ่งนี้ขับรถจะโชบๆไปแอบมองว่ามีอะไรน่าสนบ้าง ....
  • เช้านี้ที่ พัทยา ครับ หึหึ
  • จัดเต็มนะครับ. ตามผมให้ดีแม็ทนี้แจกรางวัลตลอดรายการตามสโลแกน ฉิบหายไม่ว่า ต้องการชื่อเสียง let go!!
  • เหลียง...สโลแกนนี้เค้าไม่เอาด้วยนะ.!
  • คุณบิว โฟนอิน บูลลี่เวย์ 20ป๋อง ฟรีคืนกำไรลูกค้า
  • อีกไม่ถึง 24 ชม. เจอกันครับ
  • นี่มันที่ที่จัดงานบูรพาไบค์วีคนี่หว่า ..
  • เจอกันพรุ้งนี้คับโผมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม :-D
  • มาถึงที่จัดงาน เหล้าไม่เห็นซักขวด 5555
  • ผมจะไปพรุ่งนี้เช้า ฝนตกหรือเปล่าครับ แล้วที่ทะเลมีหาดหรือยังครับ เห็นว่าจะถมหาดน้ำพัดทรายไปกลางทะเล
  • ขับรถมา 9ชั่วโมง ในที่สุดก็ถึงแล้วพัทยา....
  • งานเริ่มกี่โมงอ่ะ ครับ
  • พรุ็งนี้วันงานแล้วครับ ทำใมไม่แจ้งว่าใครอยู่บู๊ทไหน
  • เสร็จงานแล้วเป็นไงกันบ้างครับพี่น้อง
  • กลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับ เหนื่อยแต่สนุกครับ
    ขอบคุณคณะผู้จัดงานทุก ๆ ท่าน ที่ทำให้เกิดงาน
    นี้ขึ้นมานะครับ

• งานดีครับ หมาสวยๆเยอะมากเลย
  • ถึงบ้านอย่างปลอดภัยimage
    ไฟล์แนบ
    249272_218607161500096_100000524416816_848924_2409045_n.jpg 116K
  • เอางานมาส่งเฮียเหลียงimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0323_resize.JPG 129K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0322_resize.JPG 124K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0321_resize.JPG 132K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0319_resize.JPG 126K
  • image