ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • สวัสดีครับพี่โต :-D
  • บ้านนี้เงียบไปหลายวันเลย สวัสดีครับผม เอาลูกสาวมาสวัสดีด้วยคนครับพี่โต image
    ไฟล์แนบ
    SNV37964.JPG 45K
  • สวยมากครับ
  • สวัสดีครับเฮียฮิม เฮียเชียง พี่โต ชาวพิทศรีสะเกษครับฝนตกหรือเปล่าครับที่นั่น ตอนนี้อำนาจฝนกำลังตกครับบรรยากาสดีมากเลยครับน่าดื่มครับ555
  • สวัสดีครับพี่หนึ่ง มาเยือนศรีสะเกษมั่งน่ะครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับimage
    ไฟล์แนบ
    207759.JPG 168K
  • ศรีษะเกษ มีใครไปงานเมืองทองมั้ยคร๊าบ... :m58:
  • ท่านiron_pit ตัวเมียตัวนี้พี่น้องครอกเดียวกับ I Pad เหรอครับ

ผมว่าสวยดีนะ อัพมาหลายๆมุมดิครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆ บ้านนี้ไปไหนหน่อ :o060:
  • ตื่นกันยัง
  • หวัดดีครับเพื่อนๆศรีสะเกษ ผมไปครับงานเมืองทองจะพาครอบครัวไปพักผ่อนพอดี ใครไปเจอกันนะครับ
  • เมื่อกี่ผมเป็นคนที่โพสต์ลำดับที่่ ๑,๑๑๑ ของศรีสะเกษครับ เพิ่งสังเกต ฮ่าๆวันนี้ได้เลขสวยสงสัยต้องแอบซื้อบ้างละ
  • กลับมาแล้วครับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ...หายไปหลายวันเลยครับ...ต้องขอโทษเป็นอย่างแรง ๆ ครับ มาไล่ตอบทีละท่านเลยดีกว่า...

หวัดดีครับชาญ...เห็นบรรยากาศแล้วน่าอิจฉา...ไว้งานประโคนชัยค่อยว่ากันครับ

หวัดดีครับแต๊ก...สบายดีครับครับ...ขอบคุณครับสำหรับคำชม....

หวัดดีครับคุณ iron_pitiron_pit ไม่เป็นไรเอาไปลอง ๆ ดูก่อนเด้อครับ...เรื่องนั้นไม่มีปัญหาครับ

ถ้าสายเลือดแต่ละ Gen ดูแล้วเข้ากันได้ออกมาไม่หลุดแน่ครับ...ไม่ทราบว่าของคุณ iron_pitiron_pit เป็น
    ลูกของตัวไหนครับ...ขอบคุณครับทีั่ให้ความสนใจกับ I-pad...สำหรับเรื่องปากยาวผมว่าตัวเมียไม่เกียวกันคับ
    ดูอย่างแม่ของ I-pad ซิคับปากยาวมาก....ลูกออกมาทั้งคอกถือว่าพอใจครับ ผมไม่ค่อยสนใจหน้าตาตัวเมียเท่าไหร่คับ ขอให้สายเลือดไปก้นได้...มีเฮครับคุณ iron_pitiron_pit...

หวัดดีครับ Mr.x...ขอบคุณครับที่มาทักทายครับ..

หวัดดีครับหนึ่งขอบคุณครับที่มาทักทายครับ....

หวัดดีครับชาญติดงานนิดหน่อยครับ....

หวัดดีครับท่านโต 101 งานเมืองทองคงต้องดูก่อนครับว่าจะได้ไปกันไหม

หวัดดีครับพี่เห..ถ้าไปงานสอยมาสักตัวซิพี่...เรื่องเลขจัดโล้ดครับ...

• ลูกสาวที่บ้านครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0011.jpg 116K
    IMG_0008.jpg 107K
    IMG_0011.jpg 112K
  • ดีคับท่านPitBullLive
    ผมรอดูพัฒนาการตัวเมียตัวนี้ไปเรื่อยๆ
    ในตอนนี้ถือว่าโอคับ
    อนาคตรอดูกันต่อไป
    แฟนผมเขาชอบ ipad เป็นการส่วนตัวคับ
    อ้อตัวนี้เป็นลูก humpty คับแต่ไม่ค่อยได้พ่อมาเท่าไหร่
  • มาเยี่ยมพี่โต และพี่น้องศรีษะเกษครับ
  • ครับท่าน...iron_pit...เป็นลูก humty กับตัวไหนครับ

แล้วหางเป็นไงครับตัวเมียตัวนี้ที่ได้มา...

หวัดดีคับ Mr.....XXXXX
  • ครับพี่โต
  • พี่โต I Pad มีเจ้าสาวมารอเลยเหรอครับเนี่ย สุดยอดจริงๆเจ้านี่ฮ่าๆๆ

แต่ตัวเมียคุณ iron_pit ผมดูโดยรวมก็โอเคเลยนะครับ
    หมาสาย Re ได้ขนาดนี้นับว่าเจ๋งแล้วหละครับ ดูจากภาพ
    สตอปหน้าก็สวย กระบอกปากอาจจะยาว แต่กระบอกปาก
    เป็นสี่เหลี่ยม และ ก็ใหญ่ ผมว่าเป็นตัวเมียที่สวยใช้ได้นะครับ

จีบพี่โตไปเรื่อยๆแหละครับ พี่โตแกใจดีนะครับ อิๆๆๆ
  • พี่โตตื่นยังนอ
  • ครึ๊กคักกันแล้ว อิอิอิอิ สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆทุกคนด้วยครับผม ครับพี่โตไว้งานประโคนชัยเจอกันครับผมพี่ๆ เดียวเอาชาลี กับน้องชายคาเคราชือโคแนนไปด้วยครับ อิอิอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    191298.jpg 39K
    SNV37746.JPG 45K
  • สวัสดีครับพี่ชาญ งานประโคนชัยเมื่อไร บอกกันด้วยน่ะครับ
  • พบกันที่งานประโคนชัยครับ
  • พี่โตครับ ศรีสะเกษเราน่าจะจัดมิทติ้งกันสักครั้งน่ะครับ เชิญพี่ๆอำนาจเจริญ ร้อยเอ็ด ยโสธร อุบล สุรินทร์ ประโคนชัย โคราช เอาแบบ One moment in time กันไปเลยครับ image
    ไฟล์แนบ
    207472.JPG 283K
  • คุณ PitBullLive คับ ตัวเมียตัวนี้เป็นลูก Humpty&Capulet คับ
    เรื่องหางไม่ต้องห่วงคับไม่มีคดไม่มีงอ นี่รูป Capulet
    image
  • Capulet อีกรูปคับ
    image
  • Capulet ...หลาน calito...
  • คาปูเลท หลานหรือลูกเจ้าโต้ครับพี่โต..

เจ้าคาปูเลทก็สวยนะครับ ดูแล้วเด็กของคุณiron_pit
    โตมา น่าจะสวยเหมือนแม่แน่ๆครับ
  • ชาวศรีสะเกษนี่กูรูทุกท่านจิงๆ
    ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้าบ :o001:
  • สวัสดีครับท่านเชี้ยงท่านโตและพี่น้องพิทศรีสะเกษทุกท่านครับแวะมาทักทายครับ..วันนี้รวยยยยยครับ :m33:
  • คุณเชี้ยง , พี่โต ตื่นกันยังนอ :o003:
  • ท่านตั้มครับ Capulet เป็นหลาน Calito ครับ พ่อ Capulet เป็น Maka ครับ

iron_pit ครัีบ ไม่มีใครเป็น Guru หรอกครับ...ผมว่าเราเท่าเทียมกัน รักในสิ่งเดียวกันครับ...อยากให้แวะมาทักทายกันบ่อย ๆ หน่อยครับ..

money_ub (ใช่อ้วนไหม) หวัดดีเช่นกันครับ ขอบคุณครับที่มาทักทายกัน บอกแต่วันนี้รวย แล้วตัวเลขมะบอกเหรอครับ...ถ้าไม่อยากให้ใครรู้โทรมาบอกหน่อยดิ...

Mr.หวัดดีเช้า ๆ วันนี้ศรีสะเกษอากาศดีครับน่้านอนมากเลยครับ....ตื่นแล้วครับแล้วคิดว่าจะนอนต่อดีไหมเนี้ย...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• สวัสดีตอนเช้าครับพี่โต อากาศน่านอนมากเลยเหรอครับพี่โต

ที่นี่ก็ครึ้มๆเหมือนกันพี่ แต่ร้อน ฮ่าๆๆ อยากไปอยู่ต่างจังหวัดจริงๆเล๊ย
  • งั้นผมมาสวัสดีตอนบ่ายๆ ครับผม อิอิอิ ที่ทำงานไฟดับ 555555 image
    ไฟล์แนบ
    hdu.jpg 92K
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน น้องๆศรีสะเกษยินดีต้อนรับครับ วันนี้มีใครรวยมั่งครับ ขอให้ รวย รวย ซวย
  • ผมไม่รวยนิเด่ะคุณเชี้ยง 55+ อยากรวยกับเค้ามั้ง
  • สวัสดีครับบบบบบบ พี่โต ทุกๆคนด้วยครับบบบบบ ;;)
  • พี่โตตื่นยังนอ
  • ยินดีเลยครับคุณเชี้ยง น่าจะจัดพร้อมกับทางประโครชัยไปเลยดีไหมครับ งานนี้ไม่พลาดครับคิดถึงเพื่อนๆอยู่เหมือนกัน ได้ข่าวเมื่อไรบอกด้วยนะครับ
  • สวัสดีครับพี่เหพี่เอ็กพี่ชาญ

ขอบคุณครับที่แวะมาทักทายกัน

สบายดีกันไหมครับ ...
  • สบายดีครับ คนภาคอีสานพี่น้องกัน :)
  • แวะมาเยี่ยมครับพี่น้อง สบายดีกันเด้อ
  • พิทบูลภาคอีสานพี่น้องกัน

ถูกต้องที่สุดครับ

พิทบูลภาคอีสานจงเจริญครัุบ
  • ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบ
  • หวัดดีครับพี่ๆศรีเกษ :m06:
  • หวังว่าสักวันคงได้จัดมีทติ้งบนเขาพระวิหารนะ
  • 55+ เอางั้นเลยหรอพี่ :o003:
  • สวัสดีครับท่านเฮียฮิม/ท่านเฮียเชี้ยง/ท่านโต/และสมาชิกกลุ่มคนรักพิทศรีสะเกษทุกๆท่านครับแวะมาสวัสดีทักทายทุกท่านสบายดีกันทุกคนไหมครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    vv.JPG 231K
  • สวัสดีครับพี่เดียวและพี่ๆทุกท่าน น้องๆศรีสะเกษยินดีต้อนรับครับ พิทบูลภาคอีสาน..พี่น้องกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    207472.JPG 283K
  • เห็นรูปแล้วคิดถึงเพื่อนๆศรีสะเกษจัง สบายดีนะครับทุกท่าน
  • สวัสดีครับพี่เห น้องๆศรีสะเกษสบายดีกันครับ ว่าแต่เมื่อไรเน้อพี่เหจะผ่านมากินข้าวกับน้องๆสักมื้อครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    211046.jpg 106K
    207388.JPG 256K