ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • บ๊ะ เดี๋ยว ต้องเข้าไป เซ็น มาไว้ซัก กระสอบ 555+
  • เหลือไว้ให้ผมบ้างนะครับพี่โต5555
  • จะเอาอาหารออก แล้วจับสาวๆยัดใส่กระสอบ ส่งตรงอำนาจให้น้องหนึ่งดีก่า...เอามั้ยคร๊าบ555
    -ข้นรีบๆมา มีกระเป๋าใส่เห็ด ไปฝากแม่ด้วย อย่าบอกใครนะจุ๊ๆๆ
    ขอบพระคุณป๋ามาร์ค รูปหล่อด้วยครับ นี้แหละ ตัวเล็กแต่ใจใหญ่ๆๆๆๆ
  • ขอเป็นอย่างอื่นใส่กระสอบส่งมาอำนาจได้ไหมครับพี่โต5555
  • ปลาไหลมีหู รึว่า หอยนางลมสดๆดี ล่ะหนึ่ง555
  • image
    ไฟล์แนบ
    carabao-013[1]829.jpg 34K
  • ต้องมี หลอง ๆ ๆ ๆ เปิดร้าน 555+ พี่หนึ่ง ค๊าฟ ฝนตก บ่
  • ฝนไม่ตกครับข้น มีแต่ดาววววตก555555 :029:
  • ทีม 101 เมื่อไหร่มาอำนาจครับ จะเอาให้กลับไม่ได้เลย :032:
  • ไปบ่อยแล้วครับชาวอำนาจละกล้ามาป่าวจะเอาให้หาทางกลับไม่เจอเลย5555
  • ผมเมาธรรมดาครับพี่ แต่ถ้าพี่ไก่เมาด้วยนีน่าจะสนุกนะครับพี่555
  • ม่ะไหร่ จะมา หน๋อ........ พี่หนึ่ง เตรียม ชุดใหญ่ไว้ รอ แล้ว เด้ ท่านประธารบอก บอกว่าอยากให้มาๆ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9684.jpg 209K
  • พรุ่งนี้ไปสารคาม แล้ว น๊าาา
    ไฟล์แนบ
    IMG_9627.jpg 237K
  • คงจะเป็นอาทิตย์หน้าครับข้น อาทิตย์นี้มีนัดดูนกที่ อ.เกษตวิสัยครับimage
    ไฟล์แนบ
    2009120163342-5484_184.jpg 113K
  • ป๊าดดดด รูป นี้ ง๊าม งาม ต้องเลนส์เทพ แน่นอน 555+ ป่ะ พี่ ไก่ ถอย เลนส์ กันเทอะ
  • สารคาม หนาว มาก
  • ข้นสงสัยได้ไปกันวันอาทิตย์นะมีคำสั่งลับจากผู้มีอิธพลให้เลื่อนไปวันอาทิตย์
  • 555+ โอเค รับ ทราบ คับ ป๋ม
  • ว่างัยคนใจเกินร้อย ขอให้ร่ำรวยกันทุกคน เมื่อไรจัดงานกันสักทีอะลวดเพ่ ตูอยากไปเที่ยวอีสานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ไปตามหาหัวใจอีกแระ ฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดีครับพี่ๆพิทร้อยเอ็ด เมื่อวานมีใครถูกหวยกันมั่ยครับ :m56:
  • มือใหม่หัดถ่ายคร้าบบบimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0004.jpg 111K
    IMG_0010.jpg 133K
    IMG_0019.jpg 122K
    IMG_0059.jpg 122K
    IMG_0072.jpg 125K
    IMG_0251.jpg 127K
    IMG_0255.jpg 129K
  • สบายดีครับป๋า งาน101จัดแน่ครับ รออีกนิดเอาแบบมันส์ๆ ทั้งคนทั้งหมาไปเลยครับ
    กลัวแต่ป๋าขาอ่อนไม่มีแรงเหยียบคันเร่งกลับบ้านอ่ะดิครับ555
    -รูปตัวเองไม่เอามาลงเลยนะน้องไก่ :m75:
  • สวัสดีครับพี่โตและพี่ๆร้อยเอ็ดทุกท่าน สบายดีกันหรอเปล่าครับ มีอะไรก็อย่าลืมน้องๆศรีสะเกษน่ะครับimage
    ไฟล์แนบ
    20091105014112_200.jpg 61K
  • สาหว๊าดดี ครับ ป๋าๆ และ พี่ๆ ชาวศรีษะเกษ

กลับบ้านวันนี้ ขา อ่อน เลย 555+
  • รูป สวยๆ พี่ไก่ เด๋วไป จ้างนางแบบ มาหัดถ่ายภ่พกัน 2 คนดี กว่า

เห็นประกวดถ่ายภาพ หมา ด้วยนิโรงแรมเพรชรัตน์ นางแบบ ใส่ บีกีนี้ กอดหมา เป็นไงพี่ คอรเซ็ป 555+
  • อยากกินเนื้อย่าง เด้ วันนี้ไป สระทองเนื้อย่าง กัน มั้ย ฮ๊าฟ
  • ท่านประทานบอกว่า..ประชุมเกี่ยวกับ ABC เย็นนี้นะคับสมาชิกทุกท่าน..
    แล้วก้อมาช่วยกันทำลู่วิ่งด้วยเด้อ..

ป๋าคับ..ว่างๆมาตามหาหัวใจที่ร้อยเอ็ดบ้างนะคับ...
    น้องหยกชิดซ้าย...555+
  • เย้ยย อย่าพูดแบบนั้นเดี๋ยวงานพวกท่านจัดวีซ่าไม่ผ่าน
    ยืนยันว่า ผมรักครอบครัว ไม่แตกแถวเด็ดขาด
  • ผม ก็เหมือนพี่ มาร์ค ครับ เดี๋ยวจะไป สัก ตาม ลุงคนนี้อยู่ ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    img_6029x.jpg 156K
    img_6028x.jpg 137K
  • เย็นนี้ น่าจะมี หมู กระทะ ซะหน่อย เน๊อะ แง่มๆ

เพลงดีๆ กับบรรยากาศ ดีๆ คับ
  • นอน ละ คับ
  • Today I don't feel like doing anything

Nothing at all
  • 555+ เพลง ขี้คล้าน บ่ กลับ มาบ่ พี่ บอล อาทิตนี้ เด๋วจัด เมรี่เจน อีกซักชุด
  • สัปดาห์นี้เหนื่อยครับ...ไม่อยากจะทำหรือไปไหนเลย ขี้เกียจเหนือนเพลงเลย ฮ่าๆๆ

ว่าแต่ ชุมนุมตลาดผ้า เค้าไม่กินปลาร้า ใช่ป่าววะ 5555+
  • ดอทเอ กันซัก ตา ป่าว พี่

555+ ว่าไปแล้ว พันลำ ซักม้วนก่อน เพื่อสันติภาพ
  • เป็นไงกันบ้างบ่าวๆทีร้อยเอ็ด ช่วงนี้พอดื่มได้แล้วชักเปรี้ยวปาก......
  • ศรีสะเกษตามมาอีกเด้อ...
  • กล้าๆมาหน่อยครับท่าน555
    อยากดื่มอย่างเดียวจริงง่ะ อิๆๆ :m34:
  • เย็นนี้มี ปาร์ตี้ ป่าวครับ พี่น้อง...
  • สวัสดีครับพี่โตและพี่ๆร้อยเอ็ด เมื่อไรจะได้เจอกันอีกครับimage
  • -*- ม่ะคืนเหล้า หมด ไป 3 กลม 555+ ตื่นมา อ้วกไม่ทัน เลย
  • หว๊าดดี ค๊าฟ พี่น้องชาวศรีเกษ ไม่ไหวแล้วครับพี่ แฮงค์ๆๆ
  • โม้ว่ะ ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีครับพี่Teddy อย่างนี้มันต้องถอนครับ แต่ห้ามถอนคนเดียวน่ะครับ
  • -*- ไม่ได้โม้ ป๋า ม่ะคืนกิน กับ ท่านประธาน แล้วก็ น้อง อาร์ม ( พอดีน้องเค้า SAd อย่างแร๊งงงง )

สตาทร์ รี่เจนซี่ 1 กลม หลังจากนั้น ทำไมเป็นเป็น แสงโสม ม่ะรู้ เยยย

ถอนไม่ไหวแล้ว คับ ตอนนี้ ฝัง อย่างเดียว 555+
  • ขวดสุดท้ายเหล้าขาวป่าวว้า
  • หายแฮงค์...กันยังพี่น้องเอ๊ย...ว่างก็เข้ามาเด้อ กินตำบักหุ่ง...ซู๊ด........ :m44:
  • หมู กะทะ ป่ะท่านประธาน
  • พวงนมตูเหี่ยวหมดแล้วโว้ย! ป่ะๆๆกินพวงนมกัน :m49: