ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • หล่อและสวย เหมาะกันจริงๆ ต่องโทดอีตามาเฟียลาว ดันคุมหมาไม่ดี เขาเลยงอลกันไปหลายวัน ฮ่าๆๆ
  • ภาพความประทับใจimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03234180.JPG 129K
  • 8 เดือนละพี่..I-แพด...เป็นไงมั่ง

พี่โตสบายดีป่าวว..ช่วงนี้หายๆไปนะพี่

:o034:
  • แวะมาทักทายบ้านนี้ด้วยคนครับบบบ สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆ :)
  • ตามพี่ชาญมาติดๆ
  • -ฮ่าๆๆ ป๋ามาร์คช่วยผมได้เยอะเลย เคลียร์แฟนผมซะคืนดีกันเลย ๕๕๕๕ ถ้ามีงอนกันอีกจะชวนป๋ามาร์คมาอีกนะ ขอบคุลลลอีกครัังเด้อ
    -เฮียเชี้ยงเล่นโปรโมทรูปครอบครัวให้ผมซะนี่ อย่างนี้เวลาผมพาคนอื่นไปไม่ทักผิดกันแย่รึ ๕๕๕๕ ล้อเล่นครับ ผมรักเดียวใจเดียวอยู่แล้วครับ ถ้ามีโอกาสว่างเมื่อไรจะพาแฟนไปคาราวะเฮียฮิม เฮียเชี้ย และเฮียโต พร้อมกันเลยครับ ขอบพระคุณเฮียเชี้ยงมากนะครับ
  • พี่เหกับปาร์คมาร์คมีไรกันเอย..พี่เหครับถ้างอนกันเมื่้อไหร่ บอกศรีสะเกษหน่อยเด้อจะตามไปสมทบ...

ครับพี่เห ถ้ามาเมื่อไหร่แจ้งหน่อยเชี้ยงหน่อยนะครับพี่ เพราะเชี้ยงเขาเป็นเลขาธิการกลุ่มครับ เชี้ยงจะได้แจ้ง

เพื่อน ๆ ให้ทราบครับพี่....ยินดีต้อนรับคับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีครับพี่ชาญพี่เอ็กสบายดีกันหรอเปล่าครับ
  • ตอบแทนก็แล้วกันเด้อ...สบายดี

แล้วท่านเลขาธิการกลุ่มละครับเป็นไง...สบายดีไหม

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีครับพี่เห น้องๆเห็นรูปครั้งแรกคิดว่าหน้าปกหนังสือ คู่สร้างคู่สม เล่มใหม่ครับ พี่เหพี่ชายกับพี่สะใภ้เราเองครับ image
    ไฟล์แนบ
    211046.jpg 106K
  • สบายดีครับพี่โต เพราะได้เพื่อนดีคอยช่วยเหลือดูแลครับimageขอบคุณมากเพื่อนรัก
    ไฟล์แนบ
    200.jpg 158K
  • งั้นขอยืมเงินอีกหน่อยสัก 5 แสน ...

• ตัวนี้ของใครครับพี่โต ทำไมมันกร่างจัง
  • สบายดีครับเฮียเชี้ยง :-D
  • ฮ่าๆๆ เฮียเชี้ยงก็ชมเกินไปครับ ภาพนั้นนะมันดูดีเกินจริงเยอะเลยครับ ส่วนเฮียโตนี่ทำให้ผมคิดหนักเลย สงสัยต้องหาเรื่องงอนแฟนแล้วเชิญพันธมิตรอย่างศรีสะเกษมานอกรอบอีกดีไหมเนี๊ยะ ๕๕๕๕๕๕
  • Mr.X ครับเป็นลูก Freakshow คับ...

พี่เหครับ...ไม่ว่านอกรอบหรือในรอบ น้อง ๆ ศรีสะเกษไปได้บ่มีปัญหาครับพี่...
  • ๕๕๕๕ นี่ดิถึงว่ารักกันจริง อาจมีมีตติ้งเล็กๆรออุบลอยู่จะเปลี่ยนที่บ้าง ดีไหมครับ (....อุบลของเพียบ ... คงถูกใจเฮียฮิม)
  • กร่างดีครับพี่โต :063:
  • ตัวนี้ลูกใครอะพี่โต กร่างจริงๆ พี่ ทีเด็ดเปร่า :*
  • สวัดดีคับพี่โตและเฮียเชี้ยงสบายดีนะคับพี่ๆ
    ผมสบายดีคับ
  • พี่โตตอนนี้เจ้า I-pad เป็นไงมั่งพี่ไม่รู้เหมือน Daivo ป่าว

ผมยืนล้างมืออยู่..มันกระโดดขึ้นจะเล่นขาผมท่าเดียวเลย

คึกโคตรๆ.. I-pad มีอาการแบบนี้มั่งมั้ยครับ :o044:
  • ท่าทางบ้านนี้จะซุ่มอีกแหละนะพี่โต อิอิอิ
  • หวัดดีคับพี่เห...นอกไม่มีปัญหาครับ....พร้อมปฎิบัติครับ

หวัดดีครับปองผมและเพื่ีอน ๆ ในกลุ่มสบายดี มาศรีสะเกษเมื่อไหร่โทรมาเด้อ

หวัดดีครับ สุ I-pad ไม่มีนะ สุ....นั่งบื้อตลอดเลย...

หวัดดีครับชาญ...ไม่มีซุ่มหรอก....หาข้อมูลนิดหน่อยครับ...

• น้องโตฝากให้เฮียฮิมด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    Untitled-202.gif 291K
  • Copy ไว้เด้อเฮีย...
  • imageเฮียฮิมประธานกลุ่มศรีสะเกษก้บพี่โตบุคคลสำคัญของกลุ่มศรีสะเกษครับ
    ไฟล์แนบ
    20090311151547_DSC00172.jpg 193K
  • image2บรีสเดอร์มาเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    20090515193347_DSC01198.jpg 87K
  • ออกตัวก่อนครับ ผมยังรับตำแหน่งเป็น Breeder ไม่ได้ครับ

เพราะยังทำหมาออกมาอย่างที่ตัวเองคิดยังไม่ได้สักกะตัวเลยครับ

ให้ทำได้ก่อนแล้วกันค่อยว่ากันครับ

แต่ตัวนี้ซิ เจอกับ Mr.miagi โ่่ลกแตกแน่เลย เห็นแล้วสยองง

• ตัวตุ่นหูบินครับพี่โต อิอิอิอิอิ Breeder มืออาชีพ เลยตัวนี้ :029:

• คับพี่โตถ้าได้กลับศรีสะเกษจะไปหาคับพี่

images by free.in.th
  • หวัดดีครับพี่โต/พี่ๆท่านอื่นด้วยครับ โอ้..บ้านนี้มีตัวตุ่นหูบินด้วย ฮ่าๆ :o028:
  • มาเยี่ยมบ้านพี่โตซักกะหน่อย
  • หวัดดีครับชาญ ทำมาให้หน่อยซิสักตัว...

หวัดดีครับปอง มาเมื่อไหร่แจ้งด้วยครับ...

หวัดดีครับแต๊ก...เล็กกระจิดริดเลยตัวนนั้นอะ...

Mr.X ยินดีต้อนรับเสมอครับ...

• -หวัดดีท่านประธานฮิม น้องโต น้องเชี้ยง และเพื่อนๆศรีสะเกษทุกท่านครับ เจ้า rae kae น่ารักๆจริงๆครับ เป็นราสีน้ำตาลซะด้วยไม่ค่อยได้เห็นครับท่าจะน่ารักดี....
    -ขอบพระคุณเพื่อนๆศรีสะเกษอีกครั้งที่เมตตากลุ่มอำนาจเจริญนะครับ มีโอกาสผ่านมาขอได้ดูแลท่านอีกนะครับ ไม่ต้องเฉพาะเรื่องพิทบูลก็ได้ครับ ยินดีรับใช้ทุกเรื่องครับ
  • หวัดดีพี่เห...นอกรอบเมื่อไหร่แจ้งด้วย รับรองงานนี้เชี้ยงบอกผมว่า " ไม่ไล่ไม่กลับครับ"
  • ขอบคุณคับคุณ vr_china กับคำชมของเจ้า rae kae คับ รูปนี้ตอน40กว่าวันคับ
    ถ้าเจอลูกระนาดคงจะติดคับ555 ตัวนี้เป็นของพี่ที่ผมรู้จักคับ

images by free.in.th
  • หวัดดีครับพี่โต/พี่ๆท่านอื่นด้วยครับ :o043:
  • มาทักทายครับพี่โต...อากาศที่โน่นตอนนี้คงสบายๆ..น่านอน ใช่ป่ะพี่ :o068:
  • มันตัวอะไรหว่า โหลดโครตๆ555555555 แปลก ชอบว่ะ
  • ชอบด้วยคน อิอิอิอิ เตี้ยดีจริงๆ พี่โตละครับ กลับเข้าบ้านยังน้อ [-(
  • ก๊อก ก๊อก พี่โต ไปไหนน้อ :m24:
  • แวะมาเยี่ยมบ้านพี่โตกับเฮียเชี๊ยงครับ หวัดดีครับ :-D
  • มาด้วยคนคร้าบบ ใด้ข่าวว่าคอมพี่เชี้ยงโดนฟ้าลงเป็นไงบ้างครับ
    คุนเอ็กซ์กลับบ้านด้วยครับ
  • กลับแล้วคุณสาม 55+
  • เอาเจ้า Daivo มาฝากครับพี่โต..

image
    ไฟล์แนบ
    213240.gif 294K
  • สวัสดีครับพี่เหพี่โตพี่สามพี่เอ็กพี่ปองพี่ชาญและพี่ๆทุกท่าน คอมที่บ้านโดยฟ้าลงครับพี่สาม เดี้ยงไปหลายวันเลยครับ พี่เหครับ อ.พนาไปทางไหนครับ ปกติออกจากบ้าน3ก้าวหลง หาทางกลับบ้านไม่ค่อยถูกครับ
  • พี่โต เอาแพลนบรีดมาฝากนะพี่

Gold Mine X Hana ฮ่าๆๆๆๆ

Romeo X Savage ฮ่าๆๆๆๆ
  • อะ อะ อะ มีแผ่นด้วยนะครับพี่ตั้ง สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ทุกคน แผ่นนี้งามเหลือหลายครับพี่ ;;)
  • ตามพี่ชาญมาติดๆ 55+
  • ต้องขอโทษเพื่อน ๆ น้อง ๆ ที่เข้ามาทักทายนะครับ ติดงานนิดหน่อยครับ...วันนี้กลับมาแล้วครับ

หวัดดีครับแต๊ก...หวัดดีครับ Mr.X ขอบคุณครับที่แวะมาทักทายครับ

หวัดดีครับคุณสาม ไม่รู้เป็นอะไรกันนี่ คอมเสียกันหมดเลย เสียพร้อมกันด้วยนะมีวาระซ่อนเร้นหรือเปล่าสองคนเนี้ย

หวัดดีครับสุ งามครับ เสียอย่างเดียว น้ำลายยืดเลย มันเห็นสาว ๆ แถวนั้นหรือเปล่า หื่นจัดเลยเน้อ

อะจ๊ากท่านตั้ม....เล่นไรเนี้ย เห็นแปลนแล้วหำหดเลยครับ...Nocomment ครับท่านตั้ม....

หวัดดีครับชาญ แปลนนี้มันนรกแตกชัด ๆ เลยชาญ...

หวัดดี Mr. X อีกทีครับ....