ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รอดูบอลเหมือนกัน ... แต่กลัวจะเมา แหละนอนไปก่อน
    สงสัยต้องหาหนังปลุกเสือป่ามาดูระหว่างรอ เหอ เหอ

• ฝากเอาไปว่ายด้วยดิ่เกมส์
  • ตอนนี้ประเทศกำลังตกเลือด 555+ ตามโพลแดงเถือกแล้ววว
  • ดีครับพี่เล็ก เลี้ยงหมาดุไม่กลัวหมาเห่าครับพี่ :015:
    คิดเหมือนกันเลยเกมส์ รอดู ว่าที่กองหน้า มาดริด :m32:
    เปรม หาอะไรดูแล้วอย่าหมดแรงก่อนน๊า :o037:
    โน๊ต เดี๋ยวเทรนว่ายให้ ขอจิมบีมนะ :o023:

• แหมมมมม เห็นจานต่ายได้ จีม เอากันใหญ่...........
    แต่สายข่าวรายงานว่าไม่ดื่มไม่ใช่เหรอฮ้าน้าดดดดดดดดดด
  • เย้ย ไหงวันนี้ไม่มีใครแวะมาในนี้เลยเหรอเนี่ยยยย
  • รึโดนบอลกินกันหมดแล้วเนี่ย เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ดูได้ครึ่งเดียว ไม่ไหวหลับก่อน
    ชอบปาโต้จริงๆเลย :063:
    ขี้ในกรงทุกวัน ต่ายได้น้อยไปนะเนี้ย 5555
    เอานิ้ว แยงๆรูตูดมันหน่อยดิ มีหูรูดป่าววะ 5555
  • 5555+ ไอ้บ้า
    ไม่แน่ใจว่ามันตื่นเต้นรึปล่าวเพื่อนเยอะเลยขี้โชว์ 555+
  • เย้ย ผีหลอก :o042: หายไปไหนกันหมดเนี่ยยย :m72:
  • เพลิงพรายกำลังมันส์ ... ช่วงนี้ติดละครตามแฟน เหอ เหอ
  • เงาพลายไม่ใช่เหรอ เปรม
  • แฟนพันธุ์แท้จริงๆ ... ผมแค่ดูผ่านๆครับ รอดูรายของคุณต๋อย ไตรภพ เหอ เหอ :020:
  • ไม่เคยดูเลยครับ ยิ่งกว่าดูผ่านอีก 5555
  • อรุณสะหวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • ตามคุณโน้ตมาติดๆ
  • แต่อย่าตามติดตูดมากนะค๊าบ มันเสียววววววว :o037:
  • 55+ ครับคุณนัท ข้างหลังไม่ไหว ใจมันไม่รักครับ ชอบข้างหน้า มันส์ดี :o003:
  • :o026: แร๊งส์ :o023:
    พูดแบบนี้โน๊ตเสียใจนะครับคุณเอ็กซ์ :m35:
  • เย้ย เสียใจทำไม
  • 55+ เสียดายเด็กๆแดงๆคุณโน้ตจัง พอดีมีน้องมาปรึกษาอยากได้ครับ
  • มีของเดียวอ่ะครับพี่เอ็กซ์ มี 2 ตัว อ่ะพี่ สีฟางข้าว กับ สีชอค ตอนนี้ 3 เดือนอ่ะพี่ ตัวละ 3พัน ไม่รวมส่ง
  • ชุดนี้แรงตอนปลายจริงๆนะเนี้ย 5555
  • เอ๊กซ์มาช่วยบอร์ดลำปางให้ไหลหน่อยนะครับ ช่วงนี้เค้าไปแอบไหลที่ FB แทน เหอ เหอ
    แต่จริงๆ FB ก็นิ่งๆไปแหละเหมือนกัน เหอ เหอ
  • ครับคุณเปรม มาบ้านนี้มีรอยยิ้มเสมอครับ :)

• image

image

image

ว่าจะเอาตัวนี้เล่นหมาลากน้ำหนักครับคุณเปรม
    ไฟล์แนบ
    IMG_1411.JPG 248K
    IMG_1412.JPG 253K
    IMG_1413.JPG 228K
  • ของผมลากไม่มีสูตร ... ตอนนี้ขาเป้ไปเลย สงสัยโหลดยางเยอะไปหน่อย เหอ เหอ
  • อย่างนี้ผมต้องหาสูตรมาก่อนแล้ว 55+
  • ไอซ่ามัน 4เดือนเองนะ ลากแล้วเหรอ
  • ลากเบาๆครับหนิง ยางมอเตอร์ไซค์เส้นเดียว ระยะวิ่งแค่ 2 กิโล
    วิ่ง 1 วัน พัก 1 วัน ลาก 1 วัน พัก 1 วัน วนอยู่แบบนี้ครับ เหอ เหอ
  • คุณโน้ต น้องผมเค้าอยากได้ แดงๆใหญ่ๆ แบบของคุณโน้ตอ่ะ เตี้ยๆไม่อยากได้ เสียดายๆ พอน้องผมเข้ามาดูของคุณโน้ตแล้วก็โทรหาผมเลย ว่าของคุณโน้ตหมดแล้วหรอ เสียดายๆน้องอยากได้แดงๆแบบของคุณโน้ต
  • ลองดูที่ห้องสุโขทัยนะครับเอ็กซ์ ...
    หมาคอกเดียวกับที่ผมรับมา [Scub] x [Tukky] รับรองสูงใหญ่ จี๊ดมากมายครับ
  • เหลือกี่ตัวครับคุณเปรม
  • image

image

image

ใหญ่ๆแบบนี้ครับคุณเปรม ที่น้องอยากได้ ตัวนี้ชื่อ BIO
    ไฟล์แนบ
    IMG_8941.JPG 258K
    IMG_8944.JPG 250K
    IMG_8958.JPG 231K
  • ของเดียวก็น่าจะสูงอยู่นะพี่เอ็กซ์แต่ไม่แน่ใจว่าจะใหญ่มั๊ยอ่ะพี่ ^^
  • อันนี้รูป Scud นะครับ ...
    ลูกๆออกมาคงสูงใหญ่ประมาณนี้ เหอ เหอ

image
    image
    image
  • แต่ต้องรอไปก่อนหล่ะนะถ้าจะรอลูกไอ้กั๊ดอ่ะ
  • สกั๊ด ฮี่ก๊อบๆ :m44:
  • ใช่เลยครับ ใหญ่ๆอย่างนี้แหละครับ น้องผมอยากได้
  • เห็นว่ามีอยู่ 2 ตัวนะครับ ตามนี้ ลองติดต่อดูครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/406254#Comment_406254
  • ชุดนี้นึกว่าหมดไปนานแล้วนะเนี้ย
  • ครับคุณเปรม
  • เอ้า ครอกลูกตุ๊กกี้ นึกว่าหมดแล้วนะนั่น งั้นพี่เอ็กซ์ต้องให้น้องพี่รีบไปดูซะละม้างเนี่ย เดี๋ยวอดอีก
  • ครับคุณโน้ต แดงๆใหญ่ๆ น้องผมอยากได้ 55+
  • ลำปางตื่นกันยังนอ
  • เย้ย มาตื่นเถิดไทย เลยก่ะนิ เดอะเปรม
  • 55+ ลำปางตื่นกันแล้ว
  • ใครเล่น Camfrog เป็นมั้ง เค้าเล่นกันยังไงนิ เหอ เหอ
  • โน๊ตส่องทุกวันเปรมถามได้เลย