ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • image
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 40K
  • ฮ้อนอย่างอี้ แลงๆเซาะหาตี้เย็นๆนั้งซักกำบ๋อ
  • วันนี้รู้สึกว่าจะเป็นวันที่ร้อนที่สุดของปี วันหนาวจัดดันมาอยู่หน้าร้อน วันร้อนจัดดั้นมาอยู่ช่วงหน้าฝน...:001:
  • เมียไม่อยู่...อยากออกบ้านตลอดเลยเหรอเอ็ดimage
    ไฟล์แนบ
    lal.jpg 54K
  • ไอ้ตอม...ทามไมตัวสูงจังงงง.....55555555
  • เอ็ด!!! บ้านพื้นที่กี่ร้อยไร่ ถึงได้ขี่มอเตอร์ไซด์เอาข้าวไปให้หมา...555
  • หมาสวยๆimage
    ไฟล์แนบ
    cenflmay03005rc.jpg 53K
  • มันเหงาพี่
  • พี่เต็กคับ...แล้วถ้าวันที่่ฝนตกหนักสุด...แล้วไปอยู่่หน้าหนาวล่ะคับ....
    เหมือนเมืองนอก...เลยนะนั้น..55555555555555
  • ยาวประมาณ 10 กิโล (บ้านพี่เก่ง5555555)
  • ต่ายไอ้ตรอม ตอนสลิมเลย :o023:
    ว่าแต่ฝนตกทั้งปีเลยนะเนี้ย
  • 55มีคนเซาะหาเรืองแหมละ55ไข่เจียวว่าได แล้วสระน้าจะอี้นะมีตังไดนิimage
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 236K
  • สระแบบนี้มีที่ใหนไม่รู้แต่ถ้ามีใครชวนหน่อยล่ะกันคร้าบ....เมาจมสระแน่ฮ่าๆๆ
  • ดูไอ้ตัวนี้ลากสิ..image
    ไฟล์แนบ
    hades_1.jpg 48K
  • ไม่มีใครไปใช่ไหม งั้นผมไปบ้านพี่จอห์นนะ
  • ไม่แน่นะต่าย 555

ปลายปีนี้ถ้าเชียงใหม่หิมะตกคงดี จะได้ลากบนผื้นนิ่มๆ มั่ง เล็บก็หายเท้าก็ด้าน... :003:

image

image
    ไฟล์แนบ
    jse_Snow_Weight_Pull_Magnum_Dec_15__2006_050.jpg 49K
    22458_231204484827_547189827_3056718_6734127_n.jpg 57K
  • อะไรลอยอยู่ในสระคับ.....
  • เบียร์ กะ น้ำแข็ง :o065:
  • ขอแอบกินเบียร์เบาๆแบบนี้พอแหละ เหอ เหอ

image
  • โค๊ะ...ไม่ใช่สระน้ำแล้วมั้ง.....นั้นมานบ่อเบียร์.....
    ปาอ้ายจอท์น....ลงว่าย...สามรอบ....น้ำแห้งแน่..5555555555
  • 55เอาจ้นได๋น้อเอ็ด บะแน่เดียวไปปรึกษาเรื่องยาร้านตาแปะ
  • ผมจะไปซื้อเจือกยังบะได๋ซื้อเอาไปกินเบียร์ก่อน
  • แบบนี้..เราต้องมีโลโก้แบบนี้ล่ะมั้งimage
    ไฟล์แนบ
    PitBullBeerTee.jpg 23K
  • เจ้าสำนักเลี้ยงหมาจะอี้จะได๋เซาะเมีย แม้วแหมซักคนละก้า เอิกๆๆ
  • ใครใจดี..ซื้อเชือกร้านตะแปะมาฝากหน่อยนะคร้าบ..จะเอาทำชุดลาก ช่วงนี้แห้ง
  • วันก่อนสองคนพี่จอห์น 9 ขวดถ้าวันนี้อ้ายมา มีลังปลายแก่ๆแน่
  • อั้นเอ็ดซื้อเบียร์เดียวอ้ายเอาเจือกไปหือ โอก่
  • แล้วก็เอาติดเสื้อแบบนี้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    DRINKINGSHIRTIMAGE20.jpg 91K
  • โคะซื้อมาสองเส้นบะได้ใจ๋ซักเส้นแหมละกะ
  • เจอแล้วยางที่จะเอาไปให้...หมาที่บ้านฝึกลาก..ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    tires002.jpg 145K
  • กด like ให้แบบเสื้อยืด เรารักเบียร์ เหอ เหอ
  • อยากเจอคนเลี้ยง พิทแบบนี้จังเลย....image
    ไฟล์แนบ
    jessica_biel_h74j7.jpg 74K
  • เอาไว้ให้ลูกควายที่อยู่ในกรงหน้าบ้านลากหรือพี่
  • ลูกหมาม่ะช่ายลูกควาย.....
  • โลโก้เสื้อสวยกัปตัน แต่เปลี่ยนจากเบียร์เป็นนํ้านมข้าวกล้องได้มั้ย เพื่อสุขภาพร่างกายและกระดูกที่แข็งแรง... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00507.JPG 79K
  • ไปล่ะหาที่ให้หมาเล่นน้ำดีกว่า
  • ใครเห็นใครก็เข้าใจผิด 55555 หมาอะไรโตซะไม่อายชาวบ้าน
  • อ้ออออออออออวันนี้เค้าคุยตอนบ่ายตกดึกมาเงียบซ่ะงั้น555555555
  • เปิ้นไปบ้านพี่จอนท์กั๋นเหียก้าาาาาาาาา
  • อ้ายเก่งมาดึกแหละ ... เปิ้นไปเมากันหมดแล้ว เหอ เหอ
  • ก่ว่าตะเปรม วันเสาร์เอามาเจอกั๋นเน้อเปรม
  • วันเสาร์ผมเอาหมาไปขอคำแนะนำเพิ่มต้วยครับ ...
  • เคแล้วเจอกั๋นเน้อครับ จะได้นั่งกิ๋นเหล้าตวยกั๋นแหมครับ อิอิอิอิ
  • ตามนั้นครับอ้ายเก่ง ...
    >>> ว่ากันด้วยเรื่องของเหล้า >>> กินมาตั้งนานเพิ่งรู้ความแตกต่างกันก็วันนี้

วิสกีั บ้านเราก็มี Blend 285 ดรัมเมอร์ บลู คราวน์99 เบนมอร์ มาสเตอร์เบลน ซึ่งทั้งหลายแหล่นี้มีวัตถุดิบคือธัญญพืชพวกข้าวทั้งหลายครับ

แม่โขง แสงโสม หงส์ทอง เป็นเหล้ารัมครับทำจากอ้อยและกากน้ำตาลกลั่นแล้วหมักบ่มครับ บางประเภทมีการปรุงแต่งรสด้วยครับ ^ ^

เมอริเดียน กับ รีเจนซี่ เป็นบรั่นดีจากผลไม้ครับผม

เหล้าขาวกะวอดก้านี่อันเดียวกันเลย แต่ วัตถุดิบคนละชั้นกันครับเหล้าขาวใช้วัตถุดิบเป็นอ้อยครับ

อ่านต่อ : http://dek-d.com/board/view.php?id=1255593#ixzz1RR20vCLU
  • กินเหล้าปั่นใส่เหล้าขาวกัน :m01:
  • ใครเคยกินร้านนี้บ้างค๊าบ
    ดูคนต่อคิวดิ ไปคราวต้องลิ้มลองให้ได้
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1662.jpg 91K
    1645.jpg 112K
    1631.jpg 119K
  • เปรมรู้แล้วว่าเหล้าต่างๆ ทํามาจากอะไร
    แต่มีใครรู้มั้ยครับว่า ต้นกําเนิดวิสกี้ที่แท้จริง ผลิตมาเพื่ออะไร???
    ตอบถูกได้ นับว่าเป็นคอเหล้าตัวจริง เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาเฉลย... งุงิๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    00247_1.jpg 71K
  • นัทที่เห็นมายาวยังนั้นเพราะว่ามันมาใหม่ครับ แต่ตอนนี้ยาวเหมือนกันว่างยาวครับ5555 คนไทยครับเห่อตอนมาใหม่ๆครับ แถวบ้านพี่ก็มี ตอนแรกเห็นยังตกใจมันต่อคิวเหมือนเค้ากดอีออนเลยละอิอิอิอิ แต่ตอนนี้เงียบไปล่ะ