ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ไม่อยากจะคิด กุ๊กไก่ไว้ขนหน้าอก โอ้ว...แม่เจ้า
  • กุ๊ก อย่าคิดมากนะจ๊ะ แซวเล่น
  • 5555 พี่สุเดี๋ยวโดนกุ๊กเล่นแน่ 555
  • เดว..ต๊อบมันกะลังปรึกษากะกุ๊กอยู่ว่าจะเอาคืนยังไง เดวมันก็มา..บูน 555
  • บูน สวัสดี ไม่ค่อยได้เข้ามา พอมาทีก็แบบนี้อย่าเพิ่งเบื่อกันนะ รอดูสถานะการสิ ต๊อบ จะมายังไง
  • สุนิตัวดีเลย ไปซื้อสเลอบี้เดี๋ยวนี้ ปฏิบัติ :o019:
  • คุยกันเรื่องไรอ่ะงง เพิ่งมาอ่ะ :o016:
  • จ๊ากกกกก.........

ต๊อบโดนกุ๊กล่อร่วงไปละ สาเหตุมาจากเรื่องขนหน้าอกชั้นคนอื่นรู้ได้ไง โดนซะะะ. เดวพวกเราไปเยี่ยมต๊อบกัน 555
  • :o010: ห้องนี้เม้นเก่งจริง ๆ ไมห้องเราเงียบจังหว่า :o018:
  • คนที่ชื่อ sunti_Edgebully นี่ใครว้าใช้คนที่โทรหาผมป่าวเนี่ย ใช้ช่างอุ้ยป่าวคาบถ้าใช้ผมขอโทษด้วยน่ะ
  • หวัดดีคุณโจ.....เพราะห้องนี้มีตลกอยู่ครับ ฉายาเค้า คือ ต๊อบ สเลอบี้
  • :o009: สวัสดีครับ ห้องเงียบเลยแวบมา ไม่ว่ากันนะครับ
    :o008:
  • อยากเห็นคลิปข่าววงในว่ะ 555
  • นึกแล้วยังขำไม่หายเลย 55555
  • ตามสบายครับ...วันหลังมากินข้าวด้วยกันสิ...เอกก็มานะ..เน้นฮาาา...
    ล่าสุด..ต๊อบโชว์ฮาท่าวิ่ง..นึกแล้วขำชิบ 555
  • sunti_Edgebully ผมชื่อบูนอยู่กำแพงเหนือน่ะ นี่เบอร์ผม 081-8182317 ลองโทรหาผมเพื่ออาจจะมีการเข้าใจผิดกัน ถ้ามีโอกาสน่าจะได้เจอกันน่ะครับ
  • ท่านต๊อบเค้าจัดเต็ม...พี่ก็ฮาเกือบเข้าโรงบาล...คนห่าไรเก่งจริงๆๆ. 555
  • อยากได่หมาแดงอ่ะ........ :o061:
  • โอ้ ไม่ได้อ่านเปบเดว มาซะ
    พี่บูน คลิป ไรหรอ ?
    55555555
  • ถ้าวันนั้นทุกคนสังเกตุดีๆ หน้าต๊อบมันงี้ซีดเลย555
  • ใครเค้าจะไปไว้ขนตูด แบบพี่ละครับ ว่างๆนั่งถักเป็นเปีย แล้วใช้จูง Daivo เลยนะ :028:

ผมจะไปกล้าพิมสู้ได้ไงครับพี่ยุ้ย พี่สุเค้ามีเทพคุ้มครอง :017:
  • ง่ายๆเลยพี่บูน
    ย้อมสีขนให้แมนยูเลยป้ะ รับรอง อยากได้สีไหน ได้ชัวร์
    555555555
  • อ่ะนะ มาหาเราอึกแระ
    กำ !!! :028:
  • อะไรเรื่องแซวรุ่นใหญ่ในวงการพิทบูลอะนะ พี่มาร์ค กับกลุ่มนครปฐม ก็พี่สุกับเอกบอกไฟเขียวใส่เต็ม

ผมไม่มีแบ็คดีอย่าง สุ G... ผมจะกล้าหรอครับ
  • น้องจอยเอาไป :063:
  • ต๊อบเอาไป :063:
  • ต้องคนใช้ของระดับ G หนุนหลังผมอะ ผมถึงกล้าจัดหนัก :013:
  • คยุ้ยไปทำงานต่อแล้วเว้ยต๊อบ...วันนี้รีบเร่งงานเลยต๊อบ เดวพรุ่งนี้แมร่งอ้างอีก ล่อร่วง
  • อย่าเพิ่งตีกานๆๆๆๆๆ มากินขนมดีกว่า มีลองกอง กินป่าวๆ
  • อะไรอย่าพึ่งเปลี่ยนเรื่องจิ คลิปเด็ดยังไม่เคลียเลยว่าใครอยู่เบื่องหลัง ความสำเร็จ

บูนก็ทำท่ากินแล้วฟีบ เหมือนนะ ทานของยี่ห้อไรไปหรอ จำไม่ค่อยได้
  • พรุ่งนี้เรามาทายกันเล่นๆ ดีกว่า
    ว่าใครจะไปถึงจุดที่เรานัดเจอกันเป็นคนสุดท้าย
    555555 :o019:
  • 1. ชื่อ CROSSROAD'S ONYX เป็นลูกของ CROSSROAD'S PURE KRYPTONITE กับ WICKEDS DREAMING OF YOU NENA

2. ชื่อ APODACA'S FADOR

3. ชื่อ FIERRO BULLS GUCCI GIRL

ว่าแต่ของรางวัลคือไรอะ ???
  • แหม่ต๊อบมันท้าทายจิงๆ มันต้องอย่างนี้ดิ คนจะใหญ่ใจต้องนิ่ง 555
  • ลองกองไม่เท่าไหร่ แต่อยากกินลำไยอ่ะพี่ยุ้ย
    อิอิ ไว้พี่ยุ้ยว่างๆนัดเจอกันนะคะ
  • เอาละไงทายเรื่อง คนสุดท้าย รางวัลคือไรครับบบบ อาหาร หรือ อาหารเสริม

ขอตอบว่า ต๊อบ 555555555+
  • อย่าเข้าใจผิดคับ ... ผม สุ mix คับป๋ม...555
  • เดวให้เอก จัดเต็มไปเลยป่ะ
    รับรอง ........ ยกกลุ่มเลย
    5555555555
  • ไว้วันงานบูนทำท่าตอนกินอาหารเสริมด้วยนะ แล้วบอกว่าผมกินไรเข้าไป เคมะ
  • พี่สุ จะมารับยังอ่ะ หิวแล้วววววววววววววววววว
  • ผมมะกลัวผมมี บิ๊ก สุ G... หนุนหลัง
  • ลำไย หรอ แต่เอาแบบที่มันทำเป้นขนมนะ ( แอบเรื่องมากอีก เพราะชอบอ่ะ ข้าวเหนียวเปียก ลำไย ) เพราะที่เป้นลูกๆไม่ค่อยกิน กลัวไม่อ้วน ต้องทำเป้นข้าวเหียวเปียกลำไยด้วย เพราะมันใส่ กะทิ 5555 ยังไม่วายเนอะ น้ำหนักขึ้นมาตั้งเยอะ ยังไม่สลดเลยพี่อ่ะ enjoy eating every day
  • อ่ะนะ แหม..... ช่างกล้าาาาาาาาา
  • เหมือนกันเลยพี่ยุ้ย น้ำหนักขึ้นไม่ว่า ขอให้ได้กินก็ยอม
    55555555
  • คนถามก็ต้องรู้คำตอบอยู่แล้ว ผมพูดตามบทคนถ่ายคลิป ผมพูดไงคนถ่ายมันก็คือคนคิดบทนั้นละ

โดยมีรุ่นใหญ่ สุ G... กำกับ
  • ไปก่อนดีฟ่า.......เดี๋ยวมาเล่นใหม่
  • รุ่นใหญ่เค้าไม่กล้าออกตัว ผมมันเด็กรุ่นเล็กก็เลยต้องทำหน้าที่แทน เผื่อมีไรขึ้นมาได้โยนให้เด็ก :o021:
  • ต๊อบ มึงนั่ง search หาดูใน google ต่อปายยย

ผมไม่พอจายยยย....สาดด...ผีเสี้ยมม
  • เรียบร้อย รุ่นใหญ่ตู หนีไปแอบปรึกษาว่าจะหาทางเอาตัวรอดกันไงดีในเรื่องนี้ :063:
  • KAN_BM55 1:32PM Permalink
    ต๊อบ มึงนั่ง search หาดูใน google ต่อปายยย

ผมไม่พอจายยยย....สาดด...ผีเสี้ยมม

55555555555555555555555555555555
    :013: :013: :013: :013: :013: :013: :013:

อุส่าจัดคลิปมาน้องเลยจัดคำตอบให้ :065: