ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • image
    ไฟล์แนบ
    220795.jpg 131K
  • แจ้งข่าวด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนน
    ในรูปข้างบนนี้อ่ะ สมาชิกเราหายไปไหนคนนึงอ่ะ
    ใครพบเจอ พี่บูน ลิงจับตอ บ้างอ่ะ
    เค้าถ่ายรูปกัันพี่แก ไปแอบอยู่มุมไหนหว่า?
    :m87:
  • ต๊อบฝากจูงซีอุส 555+
  • กำ ของ พี่บูน.....
    :m63:
  • น้องจอย พี่สุเลิกหัวแดงแล้วหรอ แถวบ้านแดดไม่แรงแล้วใช่ป่ะ

ส่วนกุ๊กไก่อ่ะ เหมือนทำสีผมมาใหม่เลย สวยๆๆๆ เบื่อคนสวยอ่ะ เซ็ง

นี่ตาต๊อบ หาว่าพี่บอยเป็น มือปืนหรอ 5555
  • พีต๊อบแมรง กาก สุดๆ
  • อุ้ยตาย !!! พี่ยุ้ยครับดู เครดิตด้วยครับ ผมรับข้อมูลมาอีกที :o005:
  • ไม้เอก ทำไม พิมพ์ไมติดวะ
  • กากไงไอ้เอกกกกกกกกกกกก ขนาดไม้เอกยังไม่ติด เพราะเอก กาก
  • ที่บอกว่า เครดิตจากเอกน่ะหรอ เอก จัดการเลย
  • เอกอย่างอนพี่นะ อะเอานี่ไป นะโอ๋ๆ :045:
  • อ้าว เอกหายไปเลย
  • อ๋อไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ พอดีติดต่องานกับพี่บอยอยู่อ่ะครับ ให้ไปเก็บเจ้าของโรงงานลูกชิ้นแป้งอยู่อ่ะพี่ หมันมานาน 555
  • รอดตัวไป :031:
  • อ้าวหรอ พี่บอยว่าไง 5555 ต๊อบ ระวังนะ
  • พี่บอยบอกงานนี้จัดให้ฟรี เพราะหมันเหมือนกัน ฮ่าๆๆ
  • แหม...เผลอเปปเดว ไปไวจิงๆเลยอ่ะ
    เอก จัดการต็อบเลย นี่แหละผู้อยู่เบื้องหลังของจริง
    55555
  • เสียดายงานครั้งนี้พวกเราไม่ครบทีม

ยุ้ยพอดีตัดผมแล้วมันดันดูเด็กขึ้นมามากมายมั้งงงงง

บอกบอยตัดมั่งสิ...ถ้าบอยมีปํญหาไรมาเคลียได้...ล่อร่วง..555
    จากผม...ต๊อบ แม่กลอง
  • พี่สุตัดผมดูเด็กเอ๋อขึ้นเยอะเลย :063:

ใครๆก็ไม่รักผม ขนาดพัดลมยังส่ายหน้าเลย :013:
  • สุ ผมบอย น่ะ ปล่อยเค้าไปเหอะ เดี๋ยวตัดแล้วจะจำกันไม่ได้ ไว้อย่างนั้นแหละ เค้าบอก ตัดแล้ว เดี่ยวสาวๆมาจะยุ่ง เค้าบอกนะ 55555

อื้ม แต่ก็ดูเด็ก กว่าเดิมนะ อิอิ

ต๊อบ มีแซวตลอด 5555
  • พี่บอยครับ บอกผม แซวตลอด ดีนะที่มี 5555 ต่อท้าย ผมนี้เสียวหลังแว๊บเลย :017:

วันไหนพี่ยุ้ยกับพี่บอยว่าง วานลงบอกด้วยนะพี่ ได้นัดไปเจอกันครบๆ
  • เอก.... ยังอยู่ป่าวเนี้ย
    ไปกินหมูกะทะที่ไหนกันหรอ
    ไปดิป่ะ 555555555
  • ได้เลยจ้า ไว้จะบอกพี่บอยให้นะ แต่ช่วงนี้ งานเยอะมากๆ ไว้ว่างจะบอกนะ

เฮ้อ ใกล้เลิกงานแล้ว ฟ้าครึ้มๆ ฝนเหมือนกำลังจะตก ที่ ราชบุรี อากาศเป็นไงอ่ะ ยังไงก็ เดี๋ยวพี่เลิกงานก่อนนะจ๊ะ เย้นนี้ จะไปเดอะมอลล์ บางแค เดี๋ยวมีไรอร่อยๆ จะกินเผื่อนะ อิอิ
  • โห...ใจมากเลย..กินเผื่อด้วย :m27:
  • ฝนที่ตกทางโน้น หนาวถึงคนทางนี้ (คิดถึงหน้าพี่บอยโมโห) :m14:
  • จร้า เดินทางปลอดภัยนะคะ พี่ยุ้ย.....

เอก หายไปไหนแล้วหว่า??
  • งานนครปฐม ราชบุรีคึกคักกันดีจังเลยนะครับเนี่ย ว่าปะคุณสุ ฮ่าๆๆๆ

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน สบายดีกันทุกท่านนะครับ
  • ต็อบ จอยบอกพี่สุแระ ให้เก็บเสื้อผ้าไปบ้านต็อบเลยป่ะ
    เห็นว่าวันนี้เม้ากันทั้งวันเลยนิ
    แหม!! ไม่อยู่หน่อย คุยกันซะเพลินเลย
    5555555
  • พี่ตั้มโทรหาผมหน่อย โทรสับเสียเบอร์หายหมดเลย
  • อาทิตย์ที่จะถึงนี้ไงครับ พี่บอยว่างๆก็มาพบน้องๆ ที่น่ารัก น่ารักทุกคนยกเว้น....
    ว่าแต่กินหมูกระทะ วันไหนหรอ :o037:
  • ยกเว้นแกไงตู่ ชิ เดี๋ยวเจอกันเมื่อไหร่ แกชั้นจัดหนักแน่ๆ มึนเอ้ยยยยยย :028:
  • ร้อนตัวหรอคะพี่ต๊อบ 555 8-X
  • เวนกำ มีคนออกตัวแล้ว พลาดแล้วพี่ต๊อบ ไหนบอกว่ารุ่นใหญ่ใจต้องนิ่งไง พลาดละพี่
  • ไว้ตู่+ปุ๋ยเจอพี่บอยก่อนนะ จะได้รู้ว่านิ่งไหวมั้ยยยยย :o047:
  • ไม่ Get เลยพี่ต๊อบ อธิบายหน่อย
  • ไม่อธิบายแย้วววววววววว :001:
  • พี่ต๊อบได้ยาแล้ว นึกว่าพี่สุแกจะกินเองซะ.....ขอบคุณครับ....หวังว่าหมาผมคงไม่ตายนะ..:)
    อิจฉาจัง งานพิทฯ บลูลี่...ทำรถทั้งวันไม่จบ เลยอดไปนครปฐมเลย เสียดายมั่กๆ
    อดสร้าง...สัมพันธ์กับเพื่อนๆเลย อิจฉา....

• จิ๊บถ้ากินแล้วดูอาการ 2-3 วันยังไม่ดีขึ้นก้เอายาหลอดตา หรือใช้พร้อมกันเลยก็ได้

แต่ถ้าไม่ดีขึ้นพาไปหาหมอ
  • พี่บอย ฝากให้ต๊อบ สุ และทุกๆคนดูจ้า ว่า คิวงานเดือนหน้า แน่นมากๆ อยากมีเวลาไปอ่ะนะ เลยเอาตารางงานมาให้ดู ช่องที่เป็นตัวหนังสือ ทั้งหมด

image
    ไฟล์แนบ
    คิวงานเดือนสิงหาคม.jpg 31K
  • ตายเกลื่อนละงานนี้ :001:
  • พี่ต๊อบคิวแรกเลย :017:
  • เก่งเจงๆ คู่นี้ เจอหน้าพี่บอยเมื่อไหร่ เก่งให้ออกนะ
    555 :o024:
  • http://www.facebook.com/profile.php?id=100002631588347
    facebook กลุ่มเรานะคะยังไม่เสร็จดี แต่ค่อยๆทำไปเรื่อยๆค่ะ
  • ตอนนี้ในเฟสมีสมาชิก 3 คนนะคะ ยังไงก้อแอดมาด้วยนะคะ
    ปล. ทำตามคำสั่ง พี่ต๊อบค่ะ 5555 :o019:
  • ปุ๋ย พี่ว่าตั้งเป็นกลุ่มดีกว่า เราสามารถอัพรูปจากสมาชิกในกลุ่มได้ แบบนี้ไม่ได้อ่ะ