ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ชอบเหนียวๆกั๋นก้าหึimage
    ไฟล์แนบ
    scud1.JPG 100K
  • อาจารย์โน๊ตเนี้ยหล่ะ ไปกดลบเบอร์ออกไง 555
  • มาละครับรวดเร็วทันใจ
    5555
    image
    ไฟล์แนบ
    Scud1.jpg 186K
  • ไอย๊ะ มีปิดแผ่นป้ายทะเบียนตวยบ่ะเฮ้ยยย

จานโน้ตเอาไรมาขลังหล่ะคร้าบบบ 5555+
  • เงียบกันนัก ก็จัดไป 1 ดอกกก
  • วันนี้พี่นัทจะเข้าไปเอาป้ายเหรอ แตนออกมาข้างนอก วันจันทร์มั้ยพี่
  • แหง่วอยู่ร้านน้องแล้ว 5555
  • - -" แงๆๆๆๆๆ
  • ฝากไว้บ้านพี่อุ๋ยนะมี้ตติ้งทีก็มาเอากัน
  • เดือนหน้ามิตติ้งวันไหนดี ครับพี่น้อง
  • จัดปาย..ลำปาง
  • เห็นแต่ก้นค้าบ 5555
    อ้ายสมเปิ้นเสนอเสาร์สุดท้ายของเดือน โอเค เลยครับ
  • ว่าไดว่ากั๋นimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01630.jpg 120K
  • ฝนตก...หลับเมาะ...แล่่........หายหมด.......
    อาทิดสุดท้ายของเดือนเน้อเดียววววว.......
  • หมาอ้ายสมก่ะ ลูกตัวไหนอะอ้าย??
  • น้องแตนไขได้ก่อครับ ไอ้เตี้ยนี้อะ จะหยั้บไปหือ 55ห้ามเอามาคืนต้วยเน้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01632.jpg 123K
    DSC01629.jpg 120K
  • 555 แตนเอาเลยอ้ายเปิ้นอู้แต๊ 5555
  • ไปละเดี๋ยวเย็นๆมาเม้นใหม่ แล้ววันนี่้บั๊กโน๊ตหายไปไหนเนี้ย
  • เข้ามาบอกเพื่อนๆ แวะดูบรรยากาศมีตติ้งอุบลเมื่อวานด้วยนะครับ มีพิทมีเพื่อนครับ
  • ฝนตกหลับเหมาะ แหล่มเลยยย

อ้ายสม อ้ายอู้เล่น แต่แตนคิดจริงหนาอ้ายยย ^^ หื้อแต่ก่าาาาาาาา อิอิ
  • โน้ตเมาหนักไปหน่อยนัด จัดไป ตี 5 ปู้นนน 55555 ตื่นมาตอนสายๆ นี้เอง เอิ๊กๆๆๆๆ
  • แต้ๆหนา
  • เอา เอาหมดเลยอ้ายสม 555+ แถมอาหารเดือนละกระสอบโตยเน้อ 555555+ :o027:
  • ว่าแต่...หมาไผอ่ะ ขอเปิ้นไปเรื่อยเด๋วเปนประเด็นอีก 5555555555555+
  • อ้ายไอ่ต๋วน้อยนี้เหมือนป้อไอ่ริดดิกเลยเนาะอ้าย555
  • แตนได้มาแล้ว เอามาโชว์ด้วยนะน้อง 5555
  • ดมเท้าตัวเองถึงตีห้าเลยเหรอโน๊ต 5555
    เออ เมาแบบประหยัดดี 5555
  • พี่เหว่างๆ มามีตติ้งด้วยกันที่ลำปางด้วยสิครับ :015:
    แตน ขอแล้วต้องไปเอาเองนะ เฮียเค้าแจกจริง :o028:
    ไปดึกๆเจอพี่จอห์นด้วยเอ้า 5555
  • ไอ้บ้า ใครจะไปดมเท้าตัวเองถึงตี 5 เจ็บหลังตายห่าเลย :o028:

พูดไปพูดมา ก็ไม่พ้นเรื่องของ จจจ. สักกะที นะเนี่ย 5555+ :o028:
  • ขอบพระคุณน้องนัทมากเลย ดีใจมากที่น้องเอ่อปากเชิญรู้สึกเป็นเกียรติจริงๆ ถ้ามีโอกาสพี่ไปแน่ครับจะของไปฝากอยากเจอน้องๆที่เคยได้โพสต์คุยกัน ยังไงๆปีหน้าไปแน่ครับเมือวานยังคุยกับแฟนพี่เลยว่าต้นปีหน้าหรือกลางปีจะไปเชียงใหม่กัน ขอบคุณครับ
  • ปลายปีเลยพี่เห ^^
  • ปลายปีนี้วันที่32ธันวาเลยก่ะโน๊ต55555
  • จ๊าก ไม่ใช่อย่างนั้นพี่เก่ง
  • บ้านเราไม่มีใครทำ หมุด มั้งเหรอครับ เวลามิตติ้งจะใช้สดวกด้วย
  • ก็เดือน พฤศจิกา ต้นเดือนธันวาก็ได้อะไรเงี่ย พี่เก่ง
    อ๊ากกกกก :m73: โดน ซมรพลอ. แซวแต่วันเลยยยยยยย
  • เห็นว่าจะทำอยู่ีนิครับ อาจจะต้องถามช่างต่าย (อีกแล้ว) 5555+
  • เป็นเกียรติของพวกผมด้วยครับพี่เห :015: ยินดีเสมอครับ
  • คุณX หายไปไหนเนี้ย
  • เอ้อ หว่ะ พี่เอ็กซ์หายไป 555+ สงสัยช่วงนี้ กรงขายดี 5555+ นั่งนับเงินอยู่มั๊งนัด
  • พี่เล็ก ได้ไอร่อนมาแล้ว อัพให้ดูมั่งเด้อออออออ ^^
  • นานๆมาทีเห็นมีสมาชิกเพิ่มดีใจจัง โน๊ตตั้งใจทำงานน้องเข้าเล่นแต่บอร์ดงานก็บ่ทำ ตั๊กแตนมาบ่อยจิงเลยแต่ขอท่าเดียวไปเอาที่งานมีทติ้งเชียงใหม่เลยหมานะ
  • นานๆมาทีเย้ยยยยย
  • นานๆ มาที ก็อยู่นานๆ หน่อยนะพี่อุ๋ยยยยย
  • นัท ถ้าว่างหรือฝนไม่ตกรบกวนช่วยถ่ายรูปหมาให้หน่อย ขอบคุณคร้าบบบบ ( ล่วงหน้าเลย )
  • ตูบอกให้มึงตั้งใจทำงานไอ้น้อง
  • เล่นเน็ตมือถือ อะหยังมาขี้จิ ขี้จำแต้ว่าครับ พี่อุ๋ย 5555
  • สุดยอดของสุดยอด เป็นบุญบอร์ดอีกแล้ววว พี่อุ๋ยเข้ามา ฮี้ววววว คาราวะ 10 จอก
  • ตั้งใจแล้ว ทำงานอ่ะ อันนี้เค้าเรียก พักสายตาหว่ะพี่ 5555+
  • คอไก่ที่บ้านมีถึงโลมั๊ย ซื้อต่อหน่อยเส่ะพี่อุ๋ยยย เลิกงานจะเข้าไปเอา

อย่าลืมลูกยังเด้ออออออ
  • ไอร่อน กับ โหงวเฮ้ง (ใช่ป่าวหว่า จำชื่อไม่ได้ละ)
    มันเข้ากันได้ยังครับ พี่เล็ก