ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • bonus314 555 หลับสบายเชียว

เป็นอย่างไรกันบ้าง ทริประยอง
  • ผมรอ update ทริประยองอยู่นะคร้าบบบ :-))
  • 555 ไผ่ ท่าทางแฟนจะหลับสบายจริง ๆ

ทริประยองยังไม่ได้ไปครับไนท์ พี่ไปกันวันที่ 27 นู้นเลย อีกตั้งสามอาทิตย์
    อยากให้ไปด้วยกันนะครับไนท์

ได้รับเรียบร้อยแล้วนะเจ็ท 2000 บาทถ้วน
    ตอนนี้มีนายต้นที่โอนมาอีกคนแล้วนะครับ

แต๊ก
  • สงสัยไผ่ไม่ได้ไปแล้วพี่เจ้าแมปัสต่อมน้ำเหลืองอักเสบมันบวมข้างเดียวอ่ะหมอให้กินยาแล้วกักไว้ดูอาการ20วันแนะ :-((
  • เขียนผิด แคมปัส นะ
  • รออออ ระยองงงงงงง
  • อ้าวเหรอ คิดว่าไปอาทิตย์นี้. ผมเล่นได้หล่ะผ่านโทรศัพท์
  • อ้าวเหรอ คิดว่าไปอาทิตย์นี้. ผมเล่นได้หล่ะผ่านโทรศัพท์
  • ไผ่* เราไปอุ้ยไปเเน่นนอนคับ ขาดเธอไม่ได้จิงๆ55

* สวัดดีพี่ๆหน้าตาดีทุกทันคับฝนตกบ่อยรักษาสุขภาพด้วยนะคับ
    เดียวจะไม่สบายกัน เดียวอดไปเมากันที่ทริประยอง นะคร๊า...55
  • วันนี้พิทชลศูนย์รวมคนหน้าตาดี ทำไรกันหาไรจิบกันไหม ฮ่าๆ :-))
  • ไนท์วันนี้เร้าจัง55555+
  • อ้าววว ๆๆๆ จะไปไหนกันอีกหนุ่ม ๆ ทั้งหลาย

ตอนนี้ผมได้จองบ้านพักแล้วนะครับ
    คนที่ confirm มาแล้วมีดังนี้นะครับ
    ต้น เจ็ท หน่อย แต๊ก เบญ กอล์ฟ จอย ม่อน คลกับใครสักคน (10 คน)

รอ confirm ใกล้ ๆ อีกทีมี พี่แจ๊ค โอ๊ต ไนท์ ปอง พี่หนุ่ม พี่หมู

ส่วนหมาตอนนี้มี มัฟฟิ่น ทีที แบมบ้า ฮาเดส

แต๊ก

• ผมคงต้องขอตัวนะแต๊กผมกลับไทยวันที่ 26 ขอเวลาปรับตัวก่อนไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะ
  • ตาหมู รุ่นนี้เท่าไร ไม่เกิน 500 จัดมาด้วย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    grand-carrera-chronograph-calibre-17-rs-2-le-watch.jpg 166K
  • ถ้าไม่เกิน 500 ผมเอาด้วยคนนะพี่หมู เอาสัก 8 เรือนเลย 555
    ส่วนเรื่องไปเที่ยว ไม่เป็นไรพี่ พึ่งลงเครื่องมา พักผ่อนก่อนครับ :)

มันจะได้หรอพี่แจ๊ค คลองถมยังไม่ได้เลยอ่ะคราบบบบบบ

แต๊ก
  • - -* พี่แจ๊คเอาTagเลยหรอ
  • เนื่องด้วยวันที่ยี่สิบเจ็ดผมกะวะจะจัดเปงวันคล้ายวันเกิดผมเลย
    ยังก็พี่แจ๊คไปหน่อยนะพี่ชาย
    ถ้าพี่ไม่ไปกลับมาต้องจัดสิบเอ็ดดริ้งเท่าพี่ม่อนนะ
  • อยากไปด้วยอ่ะ
  • จัดหนักให้น้องรกซักหน่อย 27 อิอิ
  • โอ้ววว อย่างนี้ก็มันเลยล่ะครับ
    นายต้่นน้องรัก นายเละแน่ ๆ เดี๋ยวพี่ๆจะเตรียมเค๊ก ไว้สักแปดปอนด์
    เอาแบบที่ ไม่ต้องละเลงหน้า แต่จัดหนักทั้งตัว 5555

พี่หมู ยังมีเวลาตัดสินใจนะพี่
    ไผ่ ไปด้วยกันสิครับ แล้วน้องหมาเป็นไงบ้าง ดีขึ้นรึยัง มาอัพเดทข่าวคราวบ้างนะครับ

แต๊ก
  • ถ้าไม่ไปไหนไปแน่นอนน้องชาย แต่ ม่อน11 ดริ้งปล่อยให้มันเป็นตำนานเถอะ :o071:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7076.jpg 211K
  • พี่หมู ป๊อดว่ะพี่ ไปด้วยกันดิครับ
    นั่งเครื่องแค่นี้ ไม่เหนื่อยหรอกครับ

ผีไม่มีตัวตน 555
  • บ้านนี้ผีเยอะจริงๆต้องขอโทษจริงๆพรรคพวกเตรียมโต๊ะจีนไว้ตอนรับแล้วบอกยกเลิกก็ไม่ได้อ่ะแหมน่าเสียดาย พี่แจ็คนาฬิกาผมเจอแล้วนะแต่มัน 502 บาทดิน่าเสียดายพี่ให้งบผมแค่ห้าร้อยเลยไม่ซื้อมาให้อ่ะ
  • ไม่เป็นไรครับน้า ไว้คราวหลังก็ได้ครับ น้าผีแค่แซวเล่นเฉยๆ
    ยังดีนะ เจอผีอย่างผม เจออีกตัวไม่ไหววว บรึ๊ยยยส์ แค่พูดก็ขนลุกแล้ว 5555

ผี (ที่คุณก็รู้ว่าใคร :))

• อุ้ย.......จะแค้นไรน้องนักอะ
    เค้าไม่เคยไปทำไรใครเลยนะ :m33:
  • อะฮ่า ยังไม่ออกไปไหนอีกหรอวันนี้ เดอะต้น
    ฝนตกอากาศอย่างนี้มันน่าจิบเบียร์จริง ๆ เลย
  • ไปไงละพี่ฝนตกหรือว่าพี่จะมานั่งจิบเบียร์แล้วให้ทีทีเลียเล่นมะ
    มันนอนซึมอยู่หน้าบ้านแม่มันไม่อยู่
  • อยากให้แคมปัสเป็นแบบนี้อ่ะพี่ต้องทำไงใครรู้บอกทีนะ....5555imageimage
    ไฟล์แนบ
    image001_47.jpg 57K
    image002_41.jpg 19K
  • โห มาเป็นมัด
  • อะจ๊ากกกเอาแบบนี้เลยหรอไผ่
    ที่บ้านผมก็มีนะแบบนี้ แต่ได้เฉพาะความยาวของหน้านะ
    แหลมเฟี้ยวเลย 555
  • วันนี้วันแม่ เพื่อนๆพาแม่ไปเที่ยวไหนกันบ้าง
    เอามาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ
    ยังไงวันนี้กอดท่านหรือกราบท่านสักหนึ่งทีนะครับ
  • วันนี้พาแม่ไปเดินเที่ยวแพลตตินัมมา เหนื่อยสุดๆๆๆ
    แถมได้อาการคอเคล็ดมาอีก เพราะสาวๆเพียบบบบบ555
  • วันนี้ไม่ได้พาแม่ไปเที่ยวไหนเลยเพราะแม่ไปลอกตามายังไม่หายดีแต่ไปซื้อกุหลาบมาให้แม่แทนดอกมะลิเพราะแม่ชอบปลูกกุหลาบ
  • แล้วถ้าอยากให้ตัวใหญ่ขนาดนี้ต้องให้กินไรดีพี่image
    แค่ขำๆนะพี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    hercul.jpg 34K
  • ส่วนตัวนี้มันได้รางวัลน่าเกลียดที่สุดในโลกimage
    ไฟล์แนบ
    1076784_3867773.jpg 51K
  • -*- ใหญ่ขนาดนั้นเท่าควายเลยนะนั้น555+
  • พี่แต๊ก มีไปโคราชมามีของมาฝากให้ชมครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1079.jpg 113K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1145.jpg 33K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1180.jpg 62K
  • กินเก่งมากๆๆๆด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1128.jpg 64K
  • ชื่อ ไลแคน นะครับ
    รูปนี้เหมือนหมากระเป๋าเลย - -

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1112.jpg 135K
  • 555 ไผ่ตัวใหญ่ขนาดนี้คงกินยังกะปล้นเลยมั้งเนี่ยะ แม่มใหญ่จริงๆ

ว้าวววว ของฝากจากโคราช เจ้านี่กระดูกเบ้อเริ่มดีแฮะ พ่อกะแม่มัน จมูกแดงกะจมูกดำใช่ไหมตัวนี้
    เอ้อ วันเสาร์ที่ 27 สิงหา พี่กับเพื่อนๆ มีทริปไประยอง เป็นบ้านพักติดทะเลครับ
    ชวนคุณแม่พาเด็ก ๆ มาเที่ยวสิครับ ไม่ต้องค้างก็ได้ แถว ๆ บ้านเพครับ ไม่ไกลมาก
    สนใจยังไงโทรมาหาพี่นะครับ 084-638-6235
    image
    ไฟล์แนบ
    TLKrz1.jpg 129K
  • ใช่ครับ โห่่่พี่27ผมไปสอบ T^T
    น่าเสียดายจังเลยครับ ขอบคุนมากครับพี่ :-((
  • วันแม่พาไปกินข้าวแถว บางประกง ร้านไหนเจ๋งใครรู้มั่ง
  • วันนี้ไปไหนกัน
  • เร้าอีกแล้วนะน้องไนท์ ปายยยหนายยยยยกัน
  • พี่วันนี้วันเสาร์หรือวันเหงากันนะหนูอยากเที่ยวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :m33:
  • ผมว่าวันนี้วันเหงานะ ผมอยากเที่ยว

ยูฟ่า กันเปล่าอยากช่วยโคอ่ะ

ว่าไงกันคับ พี่แต๊ก พี่ต้น
  • น้องเก่งเปลี่ยนนนไป ตั้งแต่ไปทำงานแถวท่าเรือนี่รูสึกจะซ่าส์นะน้อง 5555

กระดิกไปไหนไม่ได้เลยอ่ะ ทั้งวันแม่ ทั้งวันไหว้ อดไปดริ๊งเลย T_T

สวัสดีเช้าวันจันทร์ทุกท่านนะครับ !!!!
  • เจอผีหลอกแต่เช้าเลย 55555

สวัสดีเช้าวันจันทร์ทุกท่านนะครับ

ธรรมดาคับพี่....อยุไกลบ้านก้ออยางนี้แหละ

วันนี้ฝนตกอย่าลืมรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

เด๋ววันนี้เฝ้าบอร์ดให้คับ(จะได้เฝ้าหรือเปล่า)