ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ขอบคุณนะคะ
    ว่างๆก้อมามี้ตติ้งกันกับกลุ่มสักวัน จะได้ถ่ายรูปลงไว้ประจำบอร์ดราชบุรีบ้างนะคะ
    (พี่สุไม่กล้าบอกเลยใช้ให้หนูมาบอกพี่แทนค่ะ) บิ๊กสุสั่งมา
  • วันนี้อากาศเย็นสบาย สถานที่ก็พอใช้ได้ มีบันไดให้หมาวิ่งเล่น
    เพื่อนคนไหนว่างๆก็มาเจอกันได้นะจร้า

วันนี้ดุ้กดิ้กตู่ทำเอาจอยเกือบตาย ตอนพาลงบันไดทำไม่กล้าลง แต่ตอนขึ้น วิ่งอ้าวเลย แถมจอยจูงด้วย โอ้ย!!! เกือบตาย จำไว้เลยนะ ไอ้ดุ้กดิ้ก ฝากไว้ก่อนเต้อะ !!!
    :o019:
  • 555 พี่จอยเจอดีเข้าแล้ว ดุ๊กดิ๊กฝากบอกว่าวันหลังเอาใหม่นะพี่จอย
  • พอเถ้อะ ไม่ล้มปากแตกก้อบุญแล้ว ไอ้เราจะปล่อยมือรึก็ไม่กล้า กลัวมันจะวิ่งเตลิดไปอ่ะ คราวหลังเอ็งถือละกันนะปุ๋ย 555
  • อ้าวคุณสุสั่งมาเหรอครับคุณปุ๋ย ฮ่าๆๆๆ เดี๋ยวรอเลี้ยงลูกหมาเสร็จก่อนครับ
    ไม่พลาดแน่นอน มีสองรายการที่อยากลิ้มลองครับฮ่าๆๆๆ

1. ปลาเส้นไร้สารอาหาร
    2. เนื้อย่าง

เห็นแล้วน้ำลายไหลเลยครับ ว่าแต่คุณจอยไม่เอาเจ้าไดร์โวไปด้วยเหรอครับเนี่ย
  • พอดีวันนี้พี่สุไม่ค่อยสบายน่ะค่ะ เลยพาไดโว่ซ้อนมอ ไซค์ มาไม่ไหวอ่ะค่ะ จะให้จอยพาไปเองก้อไม่ไหวค่ะ เลยอดไป
    ถัาวันไหนพี่ตั้มว่าง เชิญเลยนะคะ มาทานข้าวด้วยกันค่ะ
  • เมื่อคืนตู่เป็นไรมิทราบ...อย่างคึก
    คุยซะเกือบถึงตี 5 เล่นซะแบตหมด 2 รอบ

วันนี้นายยอดจริงๆ...ข้าน้อยขอยอมแพ้...คาราวะท่าน 3 จอก
  • นี่ยังไม่นอนอีกหรอพี่สุ :063:
  • นอนแล้วบูน...เค้าม่ะค่อยสบาย

เกือบหายล่ะ เจอตู่เข้าไปเมื่อคืน ไข้ถึงกับงง นี่มึงไม่สบายอยู่ป่าวเนี่ย งั้นตูไปจากมึงดีฝ่า...ไม่ค่อยสบายแต่คุยได้เกือบเช้า...โอ้ว...ว้าว
  • ไปนอนไป.........แก่แล้วก้อเงี่ย.ไม่ค่อยแข็งแรง555
    ต๊อบมันเป็นไรป่าวเนี่ย โทรไปก้อไม่รับ เมื่อคืนก้อไม่เห็นเข้าบอร์ด (เค้าเป็นห่วงน่ะเนี่ย) 555
  • ประกาศด่วน !!!!!
    ×××××××××××××××××××
    ประกาศตามหาสมาชิกกลุ่ม 3 ท่าน
    ท่านแรก คุณชาย เอก โพธาราม หายไปจากกลุ่มได้ 3-4 วันละ ไม่รู้ลูกหรือ...กวน ถึงหายเงียบไปเลย
    ท่านที่สอง มาแบบแพ็คคู่ คุณต็อบ ลูกชิ้นไร้สาร และ คุณกุ้กไก่ ณ สเลอปี้ คุณต็อบทุกทีต้องแวะมาทุกวัน แต่เมื่อวานเงียบหายไปเลย ส่วนคุณกุ้กไก่ หายประจำ นานๆจะแวะมาซักที
    ท่านที่สาม แบบแพ็คคู่เช่นกัน จิ้บกะจอย ที่บ้านเน็ตเข้าถึงยัง เงียบซะ
    สุดท้ายเพื่อนคนไหนพบเห็น โปรดนำส่งที่กลุ่ม ด่วน!!!
    ×××××××××××××××××××××
    เนื่องจากเพื่อนทางนี้คิดถึงและเป็นห่วง รีบมาด่วนเน้ออออออออ
    :m80:
  • ไอ้พวกบ้าาาา ชั้นพาพ่อไปให้คีโมที่กรุงเทพ ตอนบูนโทรมารับไม่ได้กำลังวุ่ยวายมาก เพราะเด็กนักเรียนแพทย์ที่นี่น่ารักเพียบเลย 555+ กุ๊กไก่เลยต้องอยู่ดูงานที่โรงงานแทน กลับมาก็เกือบ 4 ทุ่มแล้ว
    ไปตั้งแต่ 8โมง ออกจากโรงบาลรามาตอน 2ทุ่ม ตูอยากจะกรี๊ดดดดด :002:
  • ออกจากบ้าน 8โมง ออกจากโรงบาล เที่ยง ออกจากรัชดา....2ทุ่มถึงบ้าน4ทุ่ม ระหว่างเที่ยงถึง2ทุ่มนี่ทำไรอ่ะต๊อบ 555555555 สงสัยไปตรวจ จรวดแน่ๆไอ้นี่มันสวดยวดอยูแล้ว5555555555
  • เนื่อยมั้ยล่ะจร้า เอาน่า สู้ๆนะ
    เห็นบอกให้พี่กุ๊กเฝ้าโรงงาน โอ้!! ท่าทางปลอดสาร...แน่ๆคราวนี้ 555 :o025:
  • เห็นน้องหมาแล้ว สวยทั้งคู่เลย

ในนี้เค้ารักกันดีจัง ใครหาย ตามตลอดๆ

ส่วนต๊อบ ขอให้คุณพ่อแข็งแรงๆขึ้นนะ เอาใจช่วย

• หวัดดีค่ะพี่ยุ้ย
    มีอยู่คนนึง จอยไม่กล้าตามอ่ะพี่ื พี่ตามให้หน่อยดิ
    ชื่อ คุณบอยอ่ะ 5555555
    เมื่อไหร่จะว่างมากินข้าวด้วยกันอีกล่ะคะ
    บอกน้องๆคิดถึง อิอิ
  • บอยไหน บอยพี่ หรือบอยเพื่อนหนู เดี๋ยวผิดอีกนะ 55555555555555

นี่พี่กำลังคุย msn กับปุ๋ยอยุ่จ๊ะ
  • บอยพี่ดิ โห!! เมื่อวาน หัวใจแทบวาย นึกในใจ ซวยแล้วกรู
    แต่พี่บอยใจดีมากๆๆๆๆๆๆๆ ไม่โกรธ อ้อ!! เสียงหล่อมากกกกก ( ชมเอาใจไว้ก่อนดีฝ่า ) 555555
  • 55555 ขำอ่ะ
  • พี่จอย พี่สุตื่นยัง 555คนบ้าอะไรไม่รู้คึกจัด คุยจนแบตหมด
  • image
    ไฟล์แนบ
    229669_189814391079024_100001513921869_524154_820411_n.jpg 53K
  • ขอบอกปุ๋ยเมื่อคืนตู่มันคึกจัดจริงๆ

อย่าว่าแต่จอยเลยยุ้ย สุเองนี่ใจแทบจะหยุดเต้นไปชั่วขณะเมื่อรู้ว่าจอยส่งไปแบบนั้น
    เกือบจะต้องหาที่อยู่ใหม่กันเลยเชียว ไม่รู้จะถูกลัดคิวก่อบต๊อบมันวันไหน

บอยมาเมื่อไหร่ส่งเสียงด้วยนะ ตูจะได้หนีทัน 555
  • ว๊าย สุแบตหมด 5555

จะหนีไปไหนอ่ะ 5555

ส่วนบูน เห็นโพสแบบเสื้อมา จะเอาเสื้อมาแจกหรอ อิอิ
  • คุณบูนแบบเสื้อสวยเลยนะครับเนี่ย ว่าแต่ราชบุรีเมื่อไหร่จะมีเสื้อกับเขาบ้างครับผม
  • จากหน้าที่แล้วที่พี่จอยจูงน้องหมาออกมาเที่ยว พี่จอยจ๋าจำได้ไหมเอยว่าใครรุ้งเองนะเห็นพาน้องหมาไปเดินเล่นกันก้อน่ารักดีนะเดวหนูเอาเจ้าติงต๋องไปเดินเล่นด้วยได้ม่ะ**แล้วว่าแต่ว่าพี่โดว์โว่จะกัดน้องติงต๋องของหนูหรือป่าวล่ะเพราะน้องติงต๋องของหนูพันพุดเดิลอ่ะไม่ใช่พิทบูลอ่ะ แต่อยากพาไปจูงด้วยจิงนะ :) :001:
  • วันนี้ไปมาสนุกดีคับ
  • เออ!! ดีๆๆๆ เอ็งก็มาดิ โปรตีน คำโตเลย
    55555
    :o071:
  • สรุปวันอาทิตย์นี้นะ ok ได้ครับผมว่างเลยครับวันอาทิตย์
    ถ้าไม่ว่างก็ต้องว่างครับ เอ ยังไง ก็ว่างครับ
    :o002:
  • สรุปอาทิตย์นี้นะคะ 555
    คนเห็นชอบมี พี่จอย พี่กุ๊ก ปุ๋ย พวกเราได้ตกลงกันแล้ว
    ส่วนผู้ชายทุกคนต้องไปกันหมด ยกเว้นพี่ต๊อบ เพราะว่าพี่ต๊อบทำงานหนัก
  • วันนี้นัดจูงหมากัน ณ ศาลเจ้าแม่เบิกไพร

บรรยากาศของศาลเจ้าแม่เบิกไพรค่ะ
    image

แล้วไปต่อกันที่
    ร้านอาหาร ชานชาลา อาหารอร่อย บริการดี (คนดูแลรถ)
    image

เมนูแนะนำนะคะ
    ปลาช่อนทอดยำ
    image

ปลาหมึกไข่นึ่งมะนาว
    image

การันตีว่าอร่อยจริง
    เมนู ข้าวผัดที่ทะเลรวมขาดกันไม่ได้เลย
    image

การันตีจากบูนโยคะ ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02459.JPG 267K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02469.JPG 273K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02471.JPG 253K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02472.JPG 222K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02474.JPG 282K
  • กลับบ้านมายังไม่พอ ตบท้ายด้วย
    เฟรนฟราย 555
    image
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02475.JPG 232K
  • ขนาดกรงนะคะ
    กว้าง 125 ยาว 210 สูง 175 นะคะ
    โปรดทราบ
    รีบๆมาขนด่วน
    เดี๋ยวตู่ช่วยยก ปุ๋ยจะยืนดู 555
  • สวัสดีครับ..ผมน้องใหม่ขอคำแนะนำทุกๆคนด้วยนะครับ...555 :o028:
  • :o055: วันนี้ต้องรบกับหงส์แว้ววววว
  • เห็น PREMIER_PITS แล้วนึกถึงคนบ้ากามบางคนเลยอ่ะ ถ้าทักผิดผมขอโทษน่ะครับ ผมชื่อบิ๊กสุ 555
  • วันนี้ตะลอนทัวร์ ณ สาทร กุงเทบ ใผห้ามชวน เด็กเค้าหนีเที่ยวน้าาาาาาาา
    55555 :o039:
  • 5555เดี๋ยวชวนบิ๊กสุไปดูซี่รี่เกาหลีที่เวลดีฟ่า555
    :o037:
  • ให้กุ๊กไกเอารูปที่ถ่ายคู่กับต๊อบมาลงหน่อยดิ 5555555555
  • ไม่ต้องเลยนะ คุณ บูน โยคะ คุนก้อไปกะพี่ไร่อ้อยคุนดิ
    555555555
  • พี่จอยอ่ะใจร้ายไม่ไปแล้ว ฮือๆๆๆเดวติงต๋องหนูกลายเป็นโปรตีนของโดว์โว่ งอนแล้วชิ :022: :022:
  • ไปกันอีกแล้ว นะ 5555 ว่าแต่ คนในกลุ่ม น้ำหนักไม่ขึ้นให้มันรู้ไปสิ แต่ละคน เดี๋ยวกิน เดี๋ยวเที่ยว แต่ดูในรูปที่ศาลเจ้าแม่เบิกไพร เจ้าดุ๊กดิ๊ก ไม่ต้องจูงก็อยุ่นิ่งๆได้หรอ ดีจัง

แล้วพรุ่งนี้โปรแกรมไหนกันอีกเนี่ย แก๊งค์นี้
  • ดีจ้ายุ้ย มะวานหนุกหนานดี เสียดายมากันไม่ครบโน๊ะ
  • เจ้าดุ๊กดิ๊ก นิ่งขึ้นมาก สั่งคอยได้ด้วย ไม่น่าเชื่อ ต้องยกนิ้วให้ปุ๋ยเรย :063:

แต่พี่ชอบอยู่อย่างเดว กุงเกงของตู่ แซ่บมากค่าา :o037:
  • วันอาทิตย์นี้นัดพาน้องหมาไปทะเลครับ วันนี้เลยต้องรีบเคลียงานก่อนคิดว่าน่าจะไปได้ประมาณ 70% ละ

ให้ลูกค้าสั่งของวันนี้ทีเดียวเลยแล้วพรุ่งนี้ผมว่าจะหยุด โคตรมีสาระเลยหยุดงานเพราะพาหมาไปเที่ยวทะเล

หวังว่าคงไม่โดนคดีดูแลดีเกินไปนะ คติเรา กินดี ขี้คล่อง และที่ขาดไม่ได้เลยคือ >>> :063:
  • ตอนแรกก้อกะว่าจะตอบยุ้ยเอง..แต่ต้องรอเสี่ยต๊อบคอนเฟริมก่อน...
    จะชวนใครเพิ่มก้อกลัวเสีย...เพราะเสี่ยเค้าคนเดว

ตกลงไปแน่นะ..แล้วทะเลที่ไหนดี..มีคำตอบยัง :o024:
  • image

ผมจะบิน
    image

อิ่ม
    image

อืด
    image
    ไฟล์แนบ
    อุส16-18.gif 256K
    ซีอุส03.gif 197K
    อุส15.jpg 217K
    อุส14.jpg 221K
  • จ้า กุ๊กไก่ ถ้าอยุ่ใกล้ๆไปสมทบแล้ว ส่วน แอบดูเหมือนกัน ตู่ แต่งตัวกินขาด กุ๊กไก่หมองไปเลย 5555 ไปเลหรอ แถวไหนอ่ะ ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ( คงอดตามเคย ) เพราะถ้าไป ก็ต้องกลับมา กทม อีก รถก็ม่ะมี ถ้ามีเอง หนีไปด้วยแล้ว ดูท่าทางเจ้า ซีอุสกำลัง ซ้น ซนเลยเนอะ

• ดุ๊กดิ๊กของปุ๋ยผ่านการอบรม จากพ่อมัน 555 ทั้งฝ่ามือ ทั้งไม้แขวน ทุกวันนี้นิ่งมาก
    คอนเฟริมนะคะพรุ่งนี้ออกกี่โมง จะได้เคลียร์งานที่บ้านไว้ก่น 555