ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • หวัดียามดึกคับพี่ๆน้องๆพิทบูลเลย ผมรักเมืองเลย 555 มาวว อู๋จองสองตัวได้มั้ย เสื้อน่ะ เอาL กับM ยังไงโทรบอกด้วยนะคับอู๋Zaa55
  • อู๋เอานำแด่
  • อู๋แล้วเราจะทำกันออกมาแนวไหนดีล่ะ
  • อู๋ของพี่ป่าน เอาเบอร์ เอ็ม 1 และ เบอร์ S หนึ่งเด้อ อย่าลืม ค่าใช้จ่ายเท่าไรแจ้งให้ทราบด้วย
  • >>> สวัสดีคราบ. พี่น็อคสิ่งที่สำคัญผมว่าพริตตี้สาวสวย จริงไหมพี่น้อง.. :o003:
  • ครับพี่เจ เอากี่ตัวก็ได้พี่ หายป่วยแล้วหาที่ดื่มกันหน่อยนะพี่ คิดถึงบรรยากาศสมัยเรียนจัง 555+

พี่ป่าน เดี๋ยวรอพี่น็อคแจ้งมาอีกทีครับ

น้องตัง แล้วเด็กของตังล่ะไม่เอาหรอ เห็นบอกว่าเยอะนิ 55+

พี่เต้ผมเห็นด้วยพี่

• จำนวนเสื้อ

พี่เต้ 2 ตัว M, L
    พี่ป่าน 2 ตัว M. S
    พี่เจ 2 ตัว M, L
    น้องตัง 1 ตัว M
    เบนซ์ 2 ตัว M,L
    อู๋ 2 ตัว M,L
    แซม 2 ตัว M,L
    เค 1 ตัว ยังไม่ระบุ
    พี่ต้น 1 ตัว L

รวม M 7 ตัว
    L 6 ตัว
    S 1 ตัว

ใครจะเอาเพิ่งยังไง ลงไว้ในบอดเลยครับ
  • หวัดดีคับทุกท่าน

เอา M,L นะ

เคลียตังค์วันไหนแจ้งด้วยคับผม

ไจแอนท์ ตอนนี้ไม่ได้ซ้อมเลย ขาบวมมาหลายเดือนยังไม่หาย

โคตรเซ็งเลย สนามอยู่บ้านเป็นไงอู๋ เสร็จยัง

ไว้ไจแอนท์หายดีเดี๋ยวจะพาไปลากบ้าง ไม่รู้จะลากไหม

ใครมีเทคนิคดี ๆ ก็ช่วย แลกเปลี่ยนกันละกันนะ

แต่มีจะนัดไปคุยมิทติ้งกัน แถวกุดป่องวันไหน บอกด้วยนะ

หมาลากจงเจริญญญญญญญญญญ
  • เสร็จนานแล้วแซม ว่างๆๆก็ลองเอามาลากดู ก็อยากจะให้เข้ามาหา เพราะทำอยู่คนเดียวแล้วมันเหงา อ่ะ

จะได้ ขอสูตรจากแซมบ้าง แบ่งปันความรู้กัน
  • ดูกล้ามตัวนี้พี่น้อง หมาแนวกิจกรรมimage
    ไฟล์แนบ
    9.JPG 87K
  • เฮ้ยอู๋พี่สั่งไป 1 ตัวแล้วนะ เอาแบบพอดีตัว ดูให้ที m หรือ L ก็ได้
  • ได้ครับพี่ต้น โทษทีพี่ ผมเพิ่งมาเช็คดูวันนี้ เลยไม่เห็น
  • นัดกันวันเสาร์ดีมั้ยพี่น้อง ผมหยุดงานวันเสาร์จะได้คุยกันยาวๆ
  • งั้นนัดเลยก็แล้วกัน วันเสาร์ที่ 27 ส.ค. 45 เจอกันที่กุดป่องที่เดิมครับ

ใครว่างก็มานะครับ เอาน้องหมามาเดินเล่น มีเบียร์ให้จิบตามเคย เวลา 16.00 น.เป็นต้นไป

พี่ต้นเอากล้องมาด้วยน่ะครับ ถ่ายรูปลงบอดกันหน่อย
  • เครๆๆๆ จัดไป ตามนั้น เอาหมาไปด้วยติ มันจะได้คุยกันมั้ยเนี่ย
  • แล้วแต่สดวก แต่ผมจะเอาคัตเตอร์ไปว่ายน้ำอ่ะ จะไปต่อไหนกันก็ว่ากันอีกที
  • จัดไปปปปปปปปปปปปปปป
  • ฝากหน่อยนะคับติดทั้ง 2 เลยคับบรอลุ้นขี้จะแตกแล้วคับบบimage
    ไฟล์แนบ
    0000000000000000.jpg 189K
  • พี่บอยเอามาฝากจิงหรอพี่ พี่ใจดีมากผมรับของฝากจากพี่ด้วยความเตมใจละกันคับ :o040:
  • ได้เวลาเมาอีกแล้วคับทุกท่าน น้องตังคับพี่คิดถึงกระเพาไข่เยี่ยวม้าหมูกรอบจัง สงสัยจะได้กินมันอีกแล้ว
    พี่ต้นคับ หมาน่ะมัดไว้ ส่วนคนก็นั่งจิบเบียร์
  • ว่าจะเอา ตุงท้องไปเที่ยว แจ่ขี้เกียจดูแล ไปแต่ตัวดีกว่า เตมที่ :o020:
  • >>> อยากไปด้วยจัง คิดถึงวันเก่าๆอะ.. :o046:
  • >>> พี่บอยจัดมาให้ผมด้วยนะคราบ ตามที่สัญญากับน้อง.. :o023:
  • พี่น็อค เสื้อของผม

แอล หนึ่งตัว

เอ็กแอล หนึ่งตัว

เอ็ม หนึ่งตัว คับ

• อะไรที่จะทำให้ กลุ่ม เดินหน้าได้

ก็ทำไปเลยคับ พี่ต้น อู๋ เบ้น

เราคิดซะว่าเราทำเพื่อคนรัก พิทบูล เมืองเลยคับ

ผมเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนคับ เพราะเราคือ พี่น้องกันคับ
  • ได้เลย เย็นนี้ทุกคนเจอกันคับ

ไจแอนท์ไปแน่ แล้วเจอกันคับผม
  • เสียดายจังเลย เสาร์นี้อดไปเจอน้องๆ พี่ๆ อีกแล้วครับ ยังไงเก็บภาพสวยๆมาฝากด้วยนะครับ
  • โอเคครับ เย็นๆๆเจอกัน โอ้ยเมาค้าง พี่แคว่าไงพร้อมจะเอาอันอีกมั้ยล่ะเรามะคืนก็จัดหนักอีกแล้วงะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • แซมอย่าลืมเอาไจแอนท์มาลากรถให้ดูหน่อยนะ

อู๋เอาเจ้าน้องหมามาโชว์ตัวหน่อยนะอยากเห็น
  • >>> มาวกันหรือยังคราบพี่น้อง.. :o024:
  • >>> จัดรูปสวยมาให้ดูบ้างนะคราบ.. :o001:
  • มาแล้วคับผม

น้ำจิ้ม นะ เดี๋ยว อัฟให้ดูเรื่อยๆคับผมimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_3249ii.jpg 230K
  • มิทติ้ง เล็ก ๆ เริ่มที่ก้าวเล็ก และใหญ่ต่อไปimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_3265.JPG 216K
  • >>> ไม่อยากดูข้างหลัง อยากจะดูหน้าสาวๆอะคราบ.. :o046:
  • นี่ก็สาวๆเมืองครับ อิอิ :-D :-D image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 81K
    1.jpg 96K
  • เริ่มไปได้สวย มือใหม่หัดถ่าย

ไม่เห็นหน้าอย่าว่ากันนะ เสาร์หน้าเอาใหม่

หวังว่า เพื่อนๆ จะมาสบทบอีกคับผม

ใครเป็นใครเบิ่งกันเอาเด้อ.....imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_3172.JPG 195K
    _MG_3179.JPG 214K
    _MG_3184.JPG 222K
    _MG_3189.JPG 150K
    _MG_3197.JPG 197K
    _MG_3203.JPG 297K
  • รูปเยอะไปหน่อย ไม่ว่ากันนะคับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_3215.JPG 224K
    _MG_3236.JPG 183K
    _MG_3240.JPG 209K
    _MG_3245.JPG 204K
    _MG_3238.JPG 225K
    _MG_3250.JPG 178K
  • อีกนิดคับผมใกล้หมดแล้ว 55imageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_3259.JPG 135K
    _MG_3285.JPG 185K
    _MG_3274.JPG 144K
    _MG_3283.JPG 216K
    _MG_3308.JPG 177K
    _MG_3316.JPG 166K
    _MG_3306.JPG 190K
    _MG_3287.JPG 203K
    _MG_3293.JPG 244K
  • เรียบร้อยคับผม

ขอบคุณทุกท่านคับ และเสียใจนิดๆ กับท่านที่ไม่ได้ไปด้วยคับผม 55
  • อู๋คนนี้สมาชิกใหม่ใกลุ่มหรือวะทำไมมีหมาแดงสวยจังวะ5555image
    ไฟล์แนบ
    229281.jpg 216K
  • แซมถ่ายรูปสวยดีเพื่อนมีรูปฮ่าๆด้วย 555
  • รูปใหญ่ไปหน่อย เดี๋ยวค่อยปรับกันไปคับผม
  • โดนลิ้นเข้าไปนิดเดียวทำเป็นเสียวimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 108K
    3.jpg 102K
    4.jpg 92K
    5.jpg 93K
    7.jpg 97K
    8.jpg 66K
    9.jpg 86K
    10.jpg 123K
    4.jpg 92K
    7.jpg 97K
  • ดูสายตาครับเห็นสาวๆๆเป็นไม่ได้image
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 86K
  • รูปนี้ฝากให้พี่ศักดิ์ครับimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 93K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 66K
    2.jpg 108K
  • หมาดูสิงนักลากกันดีกว่าครับมีทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่imageimage
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 123K
    3.jpg 102K
  • พี่น้องเมืองเลยครับ มิตติ้งคราวหน้าขอเป็นวันอาทิตย์ก็จะดีมากๆครับ ถ้าเป็นวันเสาร์คงไม่ได้พบปะกันซักที ยุ่งๆๆๆๆๆๆ จริงๆครับ
  • ราตรีสวัสครับ