ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ้ายสมอ้ายใหญ่โทรไปหาล่ะแก่ไข้ได้นมแป๊ะผงน่ะหาซื้อตี้ไดน่ะ
  • เดอะดุ๊กเป๋นง่อยละก้
  • มีก้านมของตาแป๊ะข่วงสิงห์ได้ก่อ55 แกล้งหือมันต๋ายผ่องกะได๋หลุ
  • กลับไปเดี่ยวก็เป็น ปกติแหละคร้าบ
  • ใครจะไปกล้าปล่อยหมาน้อยเกิดใหม่ตาบ่ะแตกเตื้อลงไปว่ายน้ำล่ะอ้าย5555
  • มีแววไอ้หมู่หน้าขายท่าจะลงไปเล่นต้วยหา555
  • ทามมัยเหรอที่...ดูท่ามันว่ายน้ำเก่งเหรอคร้าบ
  • นมแป๊ะ จ๊ากกกกก หาซื้อได้ที่ไหน นมซิ้มยังหายากเร้ยยยยยยย
  • แหมมมมมมมม........ป๋า เข้ามาเอาฮาเลยน่ะคร๊าบบบบบบบบบ55555555555
  • สงวนสิทธิ์ไหมเนี้ย กลุ่มล้านนาหมาแดงเลี้ยงหมาด้วยนมแป๊ะ ฮ่าๆๆๆ

นมซิ้มก็ทั้งเหี่ยวทั้งยานจะมีน้ำนมหรือเปล่าหวา ฮา.......
  • ไปว่านมซิ้มมากๆ เดี๋ยวโดนแป๊ะเล่นนะพี่มาร์ค ^^
  • สวัสดีครับพี่โน้ต ผมอัพเดทรูปาเกียวลงบอร์ดแล้วนะครับ
  • พอแล้วคร๊าบป๋าแค่นี้ก็ฮาระเบิดระเบ้อล่ะป๋าครับ กร๊ากกกกกกกกๆๆๆ
  • เตะบอลม่วนขนาด >> ทีมเจียงใหม่มาพร้อมแผน 0-3-3 กองหลังบ่ต้องมี อินดูโกล์ขนาด
    งานมิตติ้งรอบหน้าจะเตะบอลบอกกั๋นก่อนล่วงหน้าเน้อครับ
    หลังเตะบอลแล้ว ปวดแข้งปวดขาขนาด ... จำเป้นได้ไปนวด เหอ เหอ
  • พิมพ์เองยังขำเองเลย ฮ่าๆๆๆ เจอหน้าจะล้อ แก๊งค์นมแป๊ะหมาแดง ฮา......................
  • เข้ามาฮาเลยป๋าาาาา :-D
  • ดูภาพนักกีฬาเตรียมตัวก่อนแข่ง

image
    image
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 118K
    12.JPG 131K
  • ยังไม่ทันแข่ง ตาเก่งก็เยิ้มมมม แล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    14_resize.jpg 112K
  • เมสซี่ แห่ง ลำปาง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    17_resize.jpg 80K
  • นายประตูเทวดา Mr.Paul :-D

image
    ไฟล์แนบ
    16.JPG 105K
  • man of the match- Ronaldo Lumphun :-D

image
    ไฟล์แนบ
    18_resize.jpg 56K
  • และนี่คือที่มาแห่ง ความพริ้วยามลงเล่น :-D

image
    ไฟล์แนบ
    15_resize.jpg 111K
  • ชุดแมสซี่นี่ จะหล่อไปไหนว่ะเนี่ย
  • รู้สึกว่าจะมีปริมาณการโด๊ปมากเกินกว่าปรกติ อยากให้ทางฟีฟ่านําปัสสาวะของโรนัลโด้ไปตรวจครับ... :020:
  • ไม่ให้เยิ้มได้ไงตั้ม ก็ไอ่กระติกเขียวนั้นมันขุมพลังทั้งนั้นเลยล่ะ555555555555555
  • สรุปว่าเล่นบอลเสร็จ ทั้งปวดเหมื่อย และแฮงค์ไปตามๆกัน เหอ เหอ
  • เดินไม่เป็นนตั้งหลายวันเลย ขออีกสักรอบบ๋อ ว่าใดกันผ้้องพี่น้อง
  • วันอาทิตดีก๋าอ้ายใหญ่ อิอิอิอิ
  • ฝนตกแค่นี้ทำไมมันเงียบเหงาจังเลยล่ะ
  • เงียบแต้ ...
    หลังมิตติ้งได้ยาใหม่มาลองแหม๋แหละ ลอร่าโบลิค เหอ เหอ
    ไอ้ซ่าตายแน่ๆ
  • 55นมแป๊ะ ป๋าเอามาฮาได้วะ คริ๊กๆๆๆ เสี่ยใหญ่ปุ้นเน้อ
    สรุปตาเปรมบวมเบียร์ ว่างั้น ผู้รักษาประตูไม่ดีนี้หว่า พี่เป็นไม่เห็นเสียซักลูก เห้อๆๆๆ
    รอฝนเอื้อนก่อนบ่อ+หายปวดแข็งปวดขาก่อนกะ จัดไปimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03247.jpg 126K
  • ป๋าเล่นเอาอาแป๊ะมาฮาแบบลิงออกนอกโลกเลยแฮะ55กร๊ากก55
  • อ้ายนี้หยังมาเข้าเจ๊าแต้เจ๊าว่า ยังบ่ะได้หลับเตื้อนิ 55555
  • ว่าไปอ้ายสมพงษ์ ... ก้อตอนอ้ายสมพงษ์เป็นโกล์ ผมเล่นเป็นกองหลังแหละ เลยบ่มีใครหลุดไปยิงได้
    พอผมเป้นโกล้ ... อ้ายสมพงษ์ไปเล่นเป้นกองหน้าเหนิ กองหลังก้อบ่มี หลุดเอ้า หลุดเอา เหอ เหอ
  • เด๋วไปเซาะซื้อเกือบเอาไว้เตะบอลผ่องดีกว่า เหอ เหอ
    :o055:
  • แต้อีเปรม น่าเกือบเก่า15ปีตี้แล้วถ้าจะยังอยู่55
    นั้นซิ คิดมุขนี้มาได้งัย นมแป๊ะจร๊ากๆๆๆ
    มีคนฝากมาถาม เจ้าแฮคเตอร์ จาไปงานลากรึเปล่า เจอร์เก็นจะได้เริ่มซ้อม กร๊ากกกกกกกimage
    ไฟล์แนบ
    232930.jpg 127K
  • ฝากบอกผ่านไปโตยเด้ออ้าย ว่าเจอร์เก้นซ้อมนักๆ เฮกเตอร์ มะได้ซ้อมเล่นก้าขี้เปอะตึงวันนี้ หมาลุต้องแหม(ปิกบ้านไปขี้แตกเตมกรง2-3วันละก้ายง่าวววววว) เจ้าก็กานนัก (ลาออกงานเหียดีก๋า) แต่ไปแข่งอยู่เจอร์เก้น ชนะแฮกเตอร์ได้ก็เอาเหล้าไปขวด (ไปละไปป่อยหมาออกกรงก่อนเดวม้อแลงมันจะขี้แตกใส่กรงแหมขี้ค้านล้าง ฮิ้วววววววววววว)
  • หยั้งมาหลุต๊องหมั่นแต้ เป็น เอดส์ก้า....
  • อัดบัพเค 9 มันหนักไปป่าวพี่!! ส่งเหล้ามากินก่อนได้ป่าวขี้เกียจรอเดือนมีนา
  • งั้น จัดมา พี่กินก่อน555image
    ไฟล์แนบ
    192531.jpg 111K
  • ได้ ได้ ให้ ส.ส.กินก่อน เผื่อตาเอ็ดวางยาพิษ ผมจะได้รอด 555++
  • ขนาดนั้นเลยกะนิ
  • ฝากให้ พี่ สมพงศ์ ด้วบนะครับ www.ppdragon@ymail.com และขอขอบคุณพี่สมพงศ์เป็นอย่างสูงครับ ขอบคุณมากๆครับ
  • ผมชื่อต้นนะคับ เด็กใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ :013:
    ไฟล์แนบ
    247253_212231442144034_100000715397680_657462_7874792_n.jpg 93K
  • รอดูแมนยูอยู่ บอร์ดนิ่งๆไป หรือว่าไปสำนักงานใหญ่ทำโอทีกันหรือป่าวนิ เหอ เหอ
  • ครับคุณ ต้นimage
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 128K
  • เปรม ช่วงนี้ big-c ย้ายไปทิวไผ่ ชั่วคราว55image
    ไฟล์แนบ
    DSC01601.jpg 78K
  • ทิวไผ่สั้นไปส.ส. มันต้องทิวไผ่งาม อิๆ... :015:
  • Big C อย่างหนาเลยครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 31K
  • นมซิ้มเรียกนมแป๊ะ ว2 ทำไรกันอยู่ ปี้น้อง