ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • เดี๋ยวถอดเสื้อเต้นโชว์เลยป๋า เพิ่งทำสัญญาว่าจ้างเสร็จวันนี้ เค้ามีนักร้อง 4 คนแดนซ์เซอร์ 16 คน เต้นตลอดงาน
    เวที แสง สี เสียง สุดๆๆ วันนั้นท่านใดจะแต่งงาน บอกได้เลย55555555แต่ป๋าต้องเข้าห้องหอนะ ลืมพิธีการแล้วหรือยัง อิๆๆๆๆๆ
  • งานนี้ต้องจัดใหญ่สถานเดียวเดี๋ยวเสียชื่อป๋ามาร์คเขยโคราชหมดนะซิพี่ แผล๊บบบบบบบๆๆๆ
  • 55+ ไม่หวาย ไม่หวาย ขอนั่งชมดีกว่าครับ :-D
  • ตูจะอดไปงานนี้ก็เพราะรายการพิเศษที่โฆษณากันอย่างหนักนี่ละ
  • 55+ พี่กล้าแกบอกให้จัดหนักครับพี่ ผมแค่คนประสานงานครับ :-D

• 5555555ผมแซวเล่นเฉยๆคนธรรมมะธรรมโมเข้าวัดอย่างผมไม่รู้เรื่องทางโลกบันเทิงแบบนี้หรอก จิงจริ๊งๆ
  • จริงเปล่าพี่กล้า :o003:
  • โคราชอากาศดี เย็นสบายฝนตกปรอยๆ
  • โทรศัพท์ ใชได้แว้วววววววววฮิ น้อง x
  • โอเคๆ เดี๋ยวผมเข้าไปหาที่ร้านพี่หลิน
  • วันนี้เอาให้ได้เรื่องเด้อ ไกล้แล้ว
  • ครับพี่
  • ใกล้แล้วๆ ต้องเตรียมดอเอ้ยคอให้พร้อมๆ พิมพ์ผิดพิมพ์ถูก555
  • พร้อมทั้ง 2 อย่างเลยหมวด
  • ขออนุญาตออกตัวครับ ผมไม่ใช่คนอย่างนั้นครับ งานนี้ขอไปร่วมงานเฉยๆนะครับ :-D
  • นิสัยหมวดเหมือนผมเลยครับ :-D
  • พ่อคนดีจริงเลย แต่ล่ะคน
    เอาอย่างนั้นเลยนะ ตากล้าของที่หมวดกับXสั่งไว้
    ผมเหมาหมดจัดมา
    ผมมันคนไม่ดี555555555555555image
    ไฟล์แนบ
    Gangster_new3.jpg 32K
  • พี่เคนเหมาหมดเลยหรอพี่ :o003:
  • ถ้าเหลือชั้นก็เก็บไว้คนเดียวซิแก
  • อรุณสวัสดิ์ ครับบบบบ
  • เดี๋ยวว่างตอนไหนผมโทรไปบอกครับพี่
  • รับแซ่บบบบบ
  • ตอนนี้งานไปถึงไหนแล้วท่าน
    ทางนี้ใจอยู่โคราชแล้วครับ
  • แพลนงานเรียบร้อยหมดแล้วตาเคน เหลือแต่วันที่ 20 ตุลาคม เค้ามาตั้งเวที ตั้งป้าย เตรียมห้องพัก ถือว่างานตอนนี้มาได้ 95 เปอร์เซนต์แล้ว
  • นับวันเลย. :013: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0989.JPG 70K
  • imageยินดีต้อนรับครับพี่หมู
    ไฟล์แนบ
    Logo_KoratPitbullClub[1].jpg 62K
  • โลโก้แบบนี้ น้องๆๆเห็นว่าไงครับ
  • ลองไฟเมื่อไหร่ครับ พี่หมูเอาแคชพอตมาเหรอพี่ :O
  • แว่วๆว่าTEAM PATRIOTฟูลทีมงานนี้มันส์ละครับ ผมหาทางลางานด่วนเลย :O
  • สวยยยยย ครับพี่กล้า :-D
  • หัวหมาในฝันเลยนะคับคุณกล้า สักวันต้องบลีดให้ได้ หึๆๆ [-X
    หมวดคับมิกล้าคับเดี๋ยวเมียตีตาย. :002:
  • ตอนนี้เราเตรียมที่พักพร้อมอาหาร(โต๊ะจีน)ไว้ต้อนรับแขกที่จะมางานมีทติ้งที่โคราชเรียบร้อยแล้วครับทางเราเตรียมที่พักพร้อมอาหารไว้คร่าวๆที่ 200 ท่านทางเราสามารถเพิ่มได้อีกถ้าจำนวนแขกที่มาร่วมงานเกินกว่าที่เราตั้งเอาไว้อย่างไม่มีปัญหาครับ
  • งานนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายนะครับ ฟรีทุกอย่างครับ ยกเว้นเครื่องดื่มแอลกอฮอ บุหรี่เรามีจำหน่ายในราคาปกติครับ ส่วนเรื่องโซดา น้ำ น้ำอัดลม น้ำแข็ง เรามีบริการฟรีตลอดทั้งคืนครับ
  • เสร็จเรา งานนี้กินฟรีทั้งคืนเลย อิอิอิอิอิอิอิ พี่หมวดอย่าไปเชื่อพี่หมูว่าไม่ได้เอามา กลัวที่ไหน พี่หมวดไปดูที่บ้านพี่หมูยัง อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ไม่ใช้ก็ไกล้เคียงเลยเน้อ ขอบอก 5555555555555555555555555555555
  • อรุณสวัสดิ์ชาวพิทบูลโคราช
    ผมต้องขอขอบคุณที่ให้เกียรติออกแบบโลโก้ของกลุ่มในครั้งนี้ด้วยครับ
    สำหรับโลโก้ครั้งนี้ มีหัวพิทบูลลายไฟ+ลายไทย ซึ่งเป็นเอกลักษณ์ที่ดีมากๆ อยู่แล้ว
    ผมจึงนำมาประกอบกับลายไฟกราฟิกให้สวยงามยิ่งขึ้น

โดยปกติแล้วโลโก้จะมี 2 เวอร์ชั่น คือแบบสีเต็มๆ กับแบบ 2 สี

ขอบคุณครับ
    ต้อม TNT
    http://www.smileprintinggraphic.com/

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Logo_KoratPitbullClub01.jpg 37K
    Logo_KoratPitbullClub02.jpg 37K
  • พิทพระยาแลขอร่วมด้วยหกท่านนะครับ ไปแต่คนหมาไม่ได้พาไปนะครับ ไม่ได้พักนะครับไปกลับขอบคุณครับ
  • ขอขอบคุณ พิทพระยาแล มา ณ ที่นี้ด้วยครับ ที่เสียสละเวลามาร่วมงานโคราชครับ

โคราชยินดีต้อนรับครับ :)
  • ยินดีต้อนรับครับผม มากันเยอะๆ นะครับพี่น้องพิสบลูของพวกเราทุกคนครับบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    da0ad12ad0.jpg 291K
  • ใกล้งานเต็มทีแล้วนี่หว่า ช่วงนี้ต้องฟิตซ้อมร่างกายอย่างหนัก ข่าวว่าอากาศจะหนาวมาก ผ้าห่มผืนเดียวไม่น่าจะอยู่ อิอิ
  • imageเดี๋ยวให้เอ็กซ์ไปกอดอีกผืนนึงครับพี่ เอารูปมาให้ดูว่ามันรักพี่มาร์คขนาดไหน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0173_resize.JPG 163K
  • imageติดป้ายตามร้านที่เป็นสปอร์นเซอร์ครับ ขอบคุณหมออุ๊คนสวยอีกครั้งนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0174_resize.JPG 186K
  • imageนายแบบทุกงาน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0168_resize.JPG 169K
  • ปกติผมไม่อ้วนนะครับ พี่กล้าถ่ายไงไม่รู้อ้วนเลย :o003:
  • ขอร้องเอกซ์นะว่าอย่าไปจีบหมออุ๊นะครับ ยิ่งเจ้าชู้อยู่ด้วย อันตรายมาก
  • imageหมออุ๊คนสวย แจ้งมาว่าทางร้าน
    มีบริการตรวจโรคแท๊งส์ติดต่อด้วยนะครับมีที่เดียวในโคราชครับที่มีการตรวจโรคนี้ ผมกล้ารับประกันเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0180_resize.JPG 141K
  • เรื่องจีบผู้หญิงผมไม่ค่อยถนัดครับพี่
  • แล้วรับตรวจโรคเจ้าชู้ติดต่อหรือเปล่าครับ :p
  • พี่มาร์คจะตรวจหรอพี่ :o003:
  • imageอีกหนึ่งร้านที่สนับสนุนงาน ร้านแก้วข้าวสาร ขอขอบคุณด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0194_resize.JPG 175K