ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เห็นรูปพี่บูมรูปนี้ แล้วคิดถึงวันที่ไปเที่ยวกันนะพี่บูมนุกดี 555
  • เอ็กเห็นภาพก่อนหน้านี้แล้ว เราไปเที่ยวบ้านคุณบูมกันซักรอบปะเอ็ก :m59:
  • พี่โจ้เห็นซันนี่แล้วจะติดใจ 55
  • นั้น เบ้น ก็ว่าไปนั้น อิอิอิ

มีโอกาสก็รีบๆคว้าใว้คับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยินดีคับ พี่โจ้

มาให้ได้น่ะคับ ผมจะต้อนรับเต็มที่เลยคับ

แต่ผมไป โคราช พี่ๆก็จัดเต็มของหวานมามั่งเด้อ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ขำๆน่ะคับ
  • การที่มีหมาสวย ผมว่ามันเทียบกับ

มีมิตรแบบพี่ๆทุกๆคน ไม่ได้หรอกคับ

แต่ก็อย่างว่าล่ะคับ เพราะหมา เราถึงได้มาเจอกันคับ อิอิอิ
  • วันนี้ไปไหนกันหมด คับ

เงียบเลย
  • โคราชยังอยู่เป็นเพื่อนครับ
  • คร้าบ ขอบคุนคับ พี่เอ็กซ์

พี่ชาญ แกไปไหนนี้คับ พี่เอ็กซ์ ไม่เห็นหลายวันแล้วน่ะนี้
  • คุนคำหล้า

ก็หายหลายวันแล้วน่ะนี้
  • ตาหล้าแกไปทำไรอยู่นอ
  • หวัดดีครับบูม
  • สวัสดีคับ พี่แมส

ตะพานหิน เป็นไงมั่งคับ

น้ำลดยังคับ
  • ยังเลยบูม ลำบากมากเวลาจะไปไหนอ่ะ
  • คับ พี่แมส

น้องคนนี้ขอเป็นกำลังใจอยู่เคียงข้างเสมอคับ

:062:
  • มาแล้วครับบบบบบบ โทษที่ครับช่วงนี้ย้ายบ้านไหม่ ยุ่งมากๆ เลยครับ เหนื่อยด้วย ดีที่มีปอกับโอและเพื่อนเก่ง กลุ่มพิสโคราชมาช่วยกัน เลยเบาลงมาหน่อยครับ บูมแดงๆ อะพี่ขอได้เปร่า ตัวไหม่ที่จะเอามาอะครับ 2 เดือน อิอิอิอิอิอิอิอิอิอ
  • สวัสดีคับ พี่ชาญ

เห็นสายเลือดแล้วผมคงไปผ่านไปไม่ได้คับ พี่ชาญ

ช่วงมีโอกาสทำได้ก็ทำใว้คับ พี่ชาญ แก่กว่านี้คงยากที่จะหาได้แบบนี้คับ
  • งั้นวันที่ไปงานขอไปนอนบ้านใหม่ได้เปล่าคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 5555555555555 ได้เลยครับ ยินดีต้อนรับครับผม
  • บ้านพี่ชาญผีดุนะบูม
  • 5555555555555+
    ไม่มีอะบูม นอนมา 4-5 วันแล้ว 55555555555555555555555555
  • บ้านพี่ชาญผีดุ แต่มีไรดีๆให้ดู แจ่มๆด้วย
  • อะไรหว่า งง ขนาดเจ้าของบ้านยังไม่รู้เลย อะไรดีๆ เนี้ย อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ 8->
  • หวัดดีครับ..คุงบูม
    สบายดีเน๊อะ
  • แน่ะๆ ที่บ้านน่ะแต่ละตัวแจ่มๆทั้งนั้นเลย
  • แจ่มๆ อะไรที่ไหน พอเอาไปเดินเล่นแถวซอยหน้าบ้านไหม่ได้เองครับเอ็ก ออกงานคงสู้ของเพื่อนๆ ไม่ได้หร็อก
  • เวลาก็ไล่หลังมาทุกทีแล้วน่ะคับ

ใกล้จะได้ไป โคราช แล้วคับ

ตื่นเต้น จังเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สู้ซัมเมอร์ผมได้เปล่าพี่ชาญ :o003:
  • มีที่ไหนให้นอนผมก็นอนหมดล่ะคับ อิอิอิ

แต่อยากได้หมอนข้างอุ่นๆซักใบอ่ะคับ พี่ชาญ พี่เอ็กซ์

• สวัสดีคับ พี่ตุ้ย

กำแพง น้ำท่วมเปล่าคับ
  • บ้าน พี่ชาญ น่าไปจัง

ผมว่าสาวข้างบ้านพี่ชาญ สวยแน่ๆเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอิอิอิ
  • เดี๋ยวให้ซัมเมอร์ไปนอนเป็นเพื่อนครับบูม
  • ถ้าบ้านหลังเก่าที่ย้ายออกมาอะ สุดๆ เลย ใส่เสื้อกร้ามอ่อยทุกวัน สวยด้วย อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ แต่หลังไหม่นี้อยู่แบบ สันโดดเลยขอบอก บ้านเดีย่วชั้นเดียว 3 นอน 2 น้ำ 1 ห้องโถงใหญ่ 1 ห้องครัว พื้นที่ 1 ไร่ สวนมะม่วงกับ น้อยหน่า ลำใย ด้วย ขอบอก อิอิอิอิอิ 555555555555555555555
  • ได้เลย พี่เอ็กซ์

จัดไปคับ
  • งั้นผมไปกางเต้นที่บ้านหลังเก่า พี่ชาญ

ได้เปล่าคับ จะได้เรียกมานอนด้วยกันเลย ิื
  • 555555555555555 ไม่ไหวอะ พี่ไม่ได้อยู่แล้ว น้องเขาคงใส่เสื้อกันหนาวออกมาแทนแล้ว อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • สวัสดีคับ

เช้าๆอากาศดีมากมายคับ
  • เสื้อกันหนาว มันไม่ได้กันผมคับ พี่ชาญ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

• โคราชฝนตกทั้งคืนครับ
  • น้ำใกล้ท้วมยังคับ

ขอเป้นกำลังใจให้น่ะคับ
  • ไม่เจอะกันนานคิดถึงจังเล้ยยยยยยยย............
  • คิดถึงเหมือนกันครับ :-D
  • น้องบูม อาทิตย์หน้าเจอกันนะ ประมาณวันที่ 10-11 ถ้าไม่ติดธุระซะก่อนนะ
    เตรียมตัวไว้เลยเด้อ ไปแน่นอน ฝากบอกน้องเต้ให้พี่ด้วยเด้อ
  • คิดถึงเหมือนกันคับ พี่คำหล้า

ไปไหนมาล่ะ นึกว่าน้ำพาไปซะแล้ว

ฮ่าๆๆๆๆ
  • ได้เลยคับ พี่น็อค

พร้อมเสมอคับ ยินดีต้อนรับคับผม
  • แล้วจะโทรหานะ น้องบูม ให้ได้วันชัวร์ๆก่อน พัดลมจะได้ไปเจอดีเซลแล้ว อิอิอิ
  • มาเลยคับ พี่น็อค

ถ้ายังไง พี่น็อค โทรมาดีกว่าคับ

ผมจะได้อัดอาหารเสริม ไอ้ดีเซล คร้าบ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ
  • เช่นกันเน้อบูม เป็นไงบ้างน้อ จะได้มางานโคราชไหมน้อ ดูน้ำถ้าจะเยอะด้วย image
    ไฟล์แนบ
    66.jpg 92K
  • ว่าแต่น้ำท่วมมั้ยบูม