ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • พี่โต พี่เชี๊ยง สบายดีมั๊ยครับ น้องโคราชแวะมาเยี่ยมครับ :-D
  • สบายดีครับเอ็กซ์ หายเหนื่อยยัง

ปล.งานโคราช รูปสาวคนนั้นเยอะมากไปป่าวเอ็กซ์ 555

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • นิดนึงครับพี่โต 5555+
  • ไม่นิดหรอกนะ จัดหนักเลยอะ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • 15 วันแล้ว...

• โอ้ แม่เจ้า ตัวอะไรฟ่า บะบะบะบะบะบะ
  • ไม่มี อะไรหรอก แค่แม่มันเบ่งแรงไปหน่อย เลยตกลงจมูกกระแทกพื้นวะ บี้ซะ 555 ตัวนี้เลยกะขายทิ้งซัก 50000 เอง ถ้าจมูกเป็น พีน๊อคคีโอ้ เอามาคืนได้เลย
  • โอ๊ยเฮียเอาอีกแล้ว เล่นผมแรงเลย อย่าเพิ่งเลยเฮีย หมาได้ไม่ถึงเดือนเลย ให้มันเฟิรม์ ๆ ก่อนละกันครับ

ค่อย ๆ ว่ากันเดียวเค้าจะแตกตื่นเอาครับ

แต่ที่แน่ ๆ อีกนังข้างล่างนี้ รอชมครับ อีกไม่นาน บอกเจ้าของตัวผู้จัดเต็ม ทุกวันไม่เว้น อย่าขาด ว่างเมื่อไหร่

จัดตัวผู้กระเด้า กระเด้า แล้วก็่กระเด้า ๆ ให้ละเอียดเลย ขอปริมาณและคุณภาพ

ปีหน้าค่อยมาดูผลงาน...กันว่าคลอดกี่ตัว

่ปล.เจ้าของมันบอกว่า " หาตัวเมียที่สวยเหมือนอีนั่งนี่ไม่มีอีกแล้วในเมืองไทย " คิ คิ คิ

• ...เ่จ้าของนั่งตัวบน....แฮ่ แฮ้...

• วันนี้เพิ่งไปหาช้างเผือกมา...ได้มาหลายเชือกเลยแหละ...ตัวนี้จิ๊ด ๆ

• ซำบายดี คิดถึงพี่ๆทุกคนนะครับ รักษาสุขภาพด้วย หน้าหนาวมาแล้ว ใครจะเอาหมอนข้างบอกได้นะครับ หมอนข้าง หนีน้ำมาจากกทม.เพียบเลยพี่.ราตรีสวัสดิ์พี่น้องชาวพิท
  • เราต้องมั่นใจ ในสายเลือด ที่เราเลือกซิ ท่านโต มันสวยตั้งแต่ DNA แล้ว ส่วนไอ้สุดหล่อนะ มันจะไปเหมา อะไร อีก ผมซื้อให้ เมียกับลูกผมครับ แม่งโครต เลย ฮา
  • ครับเฮีย

ไอ้สุดหล่อ มันมี Plan ในหัวมันแล้วละ ไม่ต้องห่วงหรอก

หวัดดี ต้น อุบล คิดถึงน้องเช่นกันครับ สบายดีกันนะ มิตติ้งนอกรอบก็ไหม..

• อิอิอิอิอิอิ หันแน่ จับได้แหละ อิอิอิอิอิอิอิ เดียวต้องเอามาประกบกับแดงๆ ที่บ้านสักหน่อยแล้วววววว อิอิอิอิอิ ขอบอกว่ามีแดง ๆ ขาพิการออกมา 1 ด้วยนะพี่โต
  • พี่ก็รู้แล้วแหละว่า ชาญชอบอะไรที่มันไม่สมประกอบ 555

• ใช้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ถูกต้องแล้วครับบบบบบบบบ อิอิอิอิอิอิอิ ไม่จำเป็นต้องลงประกวดพี่ เอาไว้จูงเล่นๆ ก็พอครับบบบบบบบบบบบ
  • น้องโคราชมาเยี่ยมครับพี่โต พี่เชี๊ยง :-D
  • หวัดดีครับน้องโคราช สบายดีทุกคนนะครับ

หวัดดีเอ็กซ์

ชาญ...ที่ไม่สมประกอบพี่ขอคอกหน้า แบบไม่มีหัวมาให้หน่อยเด้อ...

• หวัดดีเช้า ๆ หนาว ๆ น่านอนเป็นที่สู้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

• อีกวันหนึ่ง...

• ไม่ต้องรอรอบหน้าพี่โต รอบนี้ก็มีตายไป 1 เดียวตัดหัวแล้วส่งไปให้เลยเด้อ อิอิอิอิอิอิอิ เสียดายจริงๆ มันมากๆ ขอบอกชุดแดงๆ นี้เลย image
    ไฟล์แนบ
    SNV38986.JPG 37K
  • สีแดงๆๆตัดกับดำๆๆที่บ้านจังเลย...ตอนนี้ชาลีจูเนียร์ไม่เดินแล้วนะชาญใช้วิธีกลิ้งเอา..555+++
  • 55555555555อะไรกันพี่นก มันจะเหมือนชาลีทุกอย่าเลยเหรอนั้น อิอิอิอิอิอิอิอิ เลี้ยงได้ดีมากๆ เลยพี่ท่าน :063: :063:
  • อย่าบอกนะว่าแดงๆที่บ้านชาญหน่ะตอนคลอดหน้ามันตกกระแทกพื้นมาหน่ะ >---< หุหุหุ
  • แม่นแล้วพี่นก แดงๆ ที่บ้านผมเอง ตั้งใจให้มันตกมากระแทกพื้นพี่ จะได้บี้ๆ ไง อิอิอิอิอิอิ :-D
  • อย่าตกบ่อยก็แล้วกัน...เดียวมันจะเหลือแค่ 2 ตัวนะจะบอกให้

• 555555555555555555555555555555555+
    2 ตัวเทพๆ ก็เอานะพี่ 55555
  • Swinging from Spirit of Pits Sisaket...28 Day...

• กราบ...สวัสดี...พี่น้องชาวศรีสะเกษ
    ผลงานดี มีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน เยี่ยมจริงๆ คิดฮอดหลายๆเด้อคร๊าบ... :-D
  • หวัดดีครับท่านโต 101 ...สบายดีบ่..

ผลงานครั้งนี้คงต้องใช้เวลาอีกซักหน่อยครับ...
  • อิอิอิอิอิ สวัสดีครับบบบบบบบบ คิดฮอดเด้อพี่โต จุบุจุบุ :-D
  • เฮ้อ....อะไรนี่ จุบุ จุบุ...

• มันมาอีกแล้ว...
  • สาด....ให้เมียมาคนเดียวก็พอแล้ว

เมิงมะต้องเจือก.....

เอ้าไหน ๆ ก็มาแล้ว เอารูปลูกเขยไปเน้อ...

ปล.ดีใจนิส ๆ ที่ผีบ้ามาเล่นด้วย...หายเหงา เปล่าเปลี่ยว อ้างว้างไปนานเลยนิ...

• เตี้ยติดพื้นเลยตัวนี้พี่โต อิอิอิอิอิอิอิอิอ :-D
  • พี่โต พี่เชี๊ยง สบายดีมั๊ยครับ คิดถึงๆ :-D
  • หวัดดีเพื่อนๆศรีสะเกษทุกท่านครับ
    ฮาน่าถ่ายทอดดีเอ็นเอตามแนวนิยมได้เยี่ยมจริงๆ สวยน่ารักครับ
  • หวัดดีชาญ ขุดดินจนดิดพื้นอะชาญ

หวัดดีครับเอ็กซ์ สบายดีครับ ทางโน้นเป็นไงมั้งครับ

หวัดดีครับพี่เห...ขอบคุณครับสำหรับคำชมครับพี่...รออีกสักเดือนคงจะได้รู้แล้วละครับ...ว่าเนื้อหนังกระดูกจะเป็นไง..

• ดูแล้วตัวดำน่าจะเป็นลูกรักนะเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิ
  • สวัสดีครับพี่ชาวศรีสะเกษ

ชาลีนี่ให้ลูกใช้ได้เลยนะครับพี่โต จริงไหมครับคุณชาญ อิๆๆๆๆ....
  • ขอบคูณครับ พี่ตั้ม ต้องถามพี่โตเลยครับ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ :063: :029:
  • สรุปดีทั้งพ่อทั้งแม่ครับ ไม่งั้นลูกไม่จ่ำม่ำเตี้ยสั่นซะขนาดนี้ ฮ
  • ตัวนี้แหละชาญ พี่นกชอบ
    ชาลีไม่ธรรมดาครับ ท่านตั๊ม เจ้าของมันก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันครับ

หวัดดีครับพี่เห...คงเป็น สถานที่ เวลา ประจวบเหมาะด้วยครับพี่