ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • โว่ๆๆ พี่เบนซ์อยู่ดีๆๆ ส้มลูกบักใหญ่หล่นทับ!! 555++
  • จัดไปครับ อ้ายเอ็ด
    ได้เลยเบนซ์ เอาไปแลกละไว้ตี้ละปุนได้เลยเดี่ยวเข้าไปเอาเอง

ซื้อหมามาเข้าต๋าเซียนก่อดีเนาะ มีคนเอาไปออกกำลังหื้อ555
    จะไปว่าจะอั้นอ้าย ส. มันกึดไว้นานละว่าขะได๋หมาตัวเล็ก มาเล่น จะเซาะลูกหมามาเลี้ยงลุ้นฮึมันน้อยก็กลัวมันใหญ่เสียเวลากลัวมันขาสั้นกุดดุดเยียะจะได่อะ หันมันตัวเล็กโครงสร้างดีมะต้องลุ้น(คราวแล้วลุ้นฮือยาวๆมันอิด) เอามาแล้วฝึกลากได้เลยมะเสียเวลา คนมันจะเล่นลากตึงเตื้อ ต้องเอามาลุ้นตึง Max Weight กับ Best in Show ไปเลย
    เฮกเตอร์เอาไว้ลุ้น Max Weight
    อาโนเอาไวลุ้น Best in Show คนมันขี้โลบจะไปว่ากันเน๋อ
    ปล. อาโนเอาไว้เก็บ เจอร์เกน ตัวแรก(ต่อน้ำหนักเลยเล็ก 20-23 กิโลไม่เกิน)
  • มันส์แล้วงานนี้ อย่างนี้ถึงจะคึกคักกันหน่อย :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    ar1_resize.jpg 172K
    h1_resize.jpg 138K
  • เอคเตอร์สี ช๊อคโกแล็ค กลัวเจอร์เก็น สำลัก เลยหากล้วยใข่มาให้หม่ำแทนจะได้ไม่ติดคอ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
    ไอ้กัทเอาไว้ฟัดกะสแตม ค่ายนู้นเป็นปียังไม่มีชุดลาก เห้อๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    221208.jpg 165K
  • หมาบ้านเรามีแต่ไซด์ใหญ่ ไม่มีตัวไหนเอาไว้จับพ่อมดดํากับ
    เจ้าบาร์เลย์เล้ย แบบนี้ต้องไปหาซื้อเฟรนช์บูลด็อกมาฝึกสักตัว...

• ขอบคุณครับคุณเต็กครับ เดี๋ยวผมปริ้นข้อมูลให้น้องๆในกลุ่มตัดสินใจกันอีกทีครับ แล้วจะมาให้คำตอบนะครับ คุณเต็ก
  • ค่ายนี้มีชุดลากแล้วคับ
    กั๊ด ปะ แตมป์ ....รอบนี้เอากุ้มตี๋นออกเลย
    ดีก้า....555
  • รับทราบครับคุณปอ ถ้าทางกลุ่มจันทบุรีสั่งรวมกันเป็น
    จํานวนหลายกระปุก ผมจะลดราคาพิเศษให้นะครับ... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    Buff K-9 November.jpg 176K
  • วันนี้เบนซ์มันโทรมาถามว่าอ้ายสมว่าได มันเกรงใจอ้ายสมหมาบ้านเปิ้นนักถ้าเอ็ดจะเอาก่เบนซ์มันจะไปส่งวันตี้เอ็ดจะเข้าไปเอาเลยอี้ดีกว่าเนาะ สบายใจทุกฝ่ายจะได้เข้าไปนั่งกิ๋นเบียร์ตวย 555
  • ต่ายรถอ้ายไปถึงไหนน้อง
  • ส่งมอบหมากั้นวันใดบอกกำเน้อ ... ตะได้เข้าไปกิ๋นเบียร์ต้วย เหอ เหอ
  • เข้ามาเอาเข้ามาอู้กั๋นแหล่ มันยากกะ 555เมากะเจ้าสำนักกู่วันเนี้ย มาเอาไอ้กัทไปก่อนก่อได๋หลุ มันอยู่ตี้ใจ๋ อ้ายเฮ้ย
  • ว่าแต่เบนซ์เอากัทอยู่ก่ออั้นเนอะ บะอันหมู่โขทัยไปเอามาคืนหยั๋ง เอิ๊กๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    247522.jpg 164K
  • ..ต่ายรถอ้ายไปถึงใหน..จะเอาไปใหนก๋อได๋ครับอ้าย..แต่ต่างหลังปิ๊กอัพหยั่งเก่าเน้อ5555รอคิวน่อยอ้ายไม้งัดปากจะ3ปี๋เกือบแล้วละ55 ไปละเตรียมตัวสกัทหื้อเจ้านายใหม่ก่อนเดียวจะว่าของเฮาบะแฮง อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03672.jpg 149K
  • image
    ไฟล์แนบ
    big%20cy.jpg 48K
  • image
    ไฟล์แนบ
    cyrus.jpg 129K
  • image
    ไฟล์แนบ
    031_31.jpg 142K
  • วุ๊ยย! เมื่อไหร่เรา "ทีมเหนือ" จะมีรางแบบนี้มั้ง 3 จ. ห้ามตอบ ชาติหน้าตอนบ่ายๆๆ 555++
  • พี่จอห์นเอารุ่นใหญ่ให้ดูผมเอารุ่น จิ๋วให้ดูกันบ้างระดับ Best in Showimage
    น้ำหนัก 20 Kg (เคยทำน้ำหนัก ถึง 1.2 ตัน แบบ slop ) ( 2.2 ตันแบบไม่ slop
    ตัวที่ 2 )
    image
    รุ่นน้ำหนักต่ำกว่า 20 Kg (เคยทำน้ำหนัก ถึง 3.8 ตัน ปี 2011 นี้เองแบบไม่ slop ) (1ตัน ขึ้นอีกหลายสนามแบบ slop)
    ไฟล์แนบ
    41949521.jpg 115K
    IMG_8905.jpg 170K
  • เอ็ด ถ้าชอบแนวไม่ใหญ่ น่าเอาตัวนี้ไปทำหวะ ไซค์กำลังดี มุมขาสวย ที่สำคัญ ตั้งแต่ดูมาไม่เคยเห็นหมาแดงตัวไหน Alert เท่าไอ้นี่เลย ฝึกดีๆน่าจะได้ :)

image
    ไฟล์แนบ
    1_resize.jpg 181K
  • ลีลาบ้าคลั่ง

• ไม่ได้ชอบหมาเล็กลอก แค่อยากทำหมาเล็กมาสร้างกระแสให้คนที่มีหมาเล็กมาทำลากเท่านั้นแหละ เดี่ยวคนอื่นที่อยากจะเริ่มเล่นเขาไม่เข้าใจคิดว่าจะเล่นหมาลากต้องเป็นหมาใหญ่เท่านั้น
    จะค่อยๆปั้น อาโน ให้เป็นแบบนี้ให้ได้image
    ไฟล์แนบ
    29xg39d.jpg 31K
  • คอยชมวีดีโอตัดต่อพูม่าฟิตอยู่นะตั้ม... :020:
  • ความมันในหมาใหญ่ยังมีอยู่เต็มเปียม imageimage
    ไฟล์แนบ
    l_70036c6fc886ef68f34967fd9218dbdc.jpg 70K
    19268.jpg 49K
    img_2965.jpg 30K
  • ขายาวๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    img_2965.jpg 30K
    Jack30.jpg 108K
  • งั้นเอาหมาตัวเล็ก ขาหน้าใหญ่มาลากก็ดีเหมือนกันนะเอ็ด

image
    ไฟล์แนบ
    selvi.jpg 124K
  • เล็กๆ แต่แจ๋วจริง ชั่วโมงนี้ นี้ ต้องให้เลย ใครจะโค่นเค้าได้วะเนี่ย????? ;-)

• ก็ตัวนี้ไง เต๊ก ตัวเล็ก ทั้งขาหน้าขาหลังใหญ่ (ต้วนี้แหละตั้มจะเอาไวโค่นทุกตัวตั้งแต่น้ำหนัก 20-25 กิโล)image
    ปล.ยกเว้นเจอร์เก้นยอมแบกน้ำหนักเล่นที่ 29-31 กก. 555555
    ไฟล์แนบ
    247756.jpg 119K
  • แม่ ชบา ของทีมอีสาน ก็เริ่มได้ดีเลย อ้อ นัง คุกกี้ ของปอม นั่นก็ไซค์เล็ก แต่ลากดีมากกก

• ยังมีอี้ตุ๋น 4X4 (คิ้ดตี้)อีกตัวตั้มเมื่อว่านซ้อม ออกตัวเนียนมากหนัก 22 กก.

รุ่นจิ๋วimage
    ไฟล์แนบ
    22nll4.jpg 27K
  • 555++ เพ้อไรเอ็ด ตื่นๆๆ บ่ายแก่ๆ แล้ว
  • The Duke ของ 2จ. ละเอ็ด กล้าจับไหม หรือว่าปอด 555++
  • อย่ารีบพูดถึง The Duke หมามันยังเด็กพึ่งเริ่มฝึก มันยังไม่ถึงเวลาที่จะสู้กัน 555555
  • จับไว้ก่อนจะเป็นไรไปเอ็ด ทิ้งคอนเซ็บต็เดิมซะเหรอ "เอ็ดดี้ตลาดแตก...จับทุกตัว" ปอดก็บอก!! กร๊ากกกกกก
  • หมาเด็กๆๆ ออกตัวซะงั้นเอ็ด ปอดๆๆ ฮิ้วๆๆๆ
  • สิบปากว่า ไม่เท่าหลายตาเห็น
    ข้างลานประลองกองไว้หลายๆเน้อ
  • เดียวๆๆๆๆปะกั๋นแน่image
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 218K
  • หมาเด็กๆๆ ออกตัวซะงั้นเอ็ด ปอดๆๆ ฮิ้วๆๆๆ

ไม่มีคำว่าปอดอยู่ในหัว แต่จะไปปะกบหมาไม่พร้อมมันวัดอะไรกันไม่ได้ 55555555
  • เสี่ยเล็กจะเอารางแบบใหนละครับ ไม่ปูพรม พูม่าก็กลัวเท้าเจ็บ ปูพรมเฮคเตอร์ดึงออกแหม บะเดี่ยวเต ขว้างละ555
  • รางแบบอินเตอร์ดิ 2ส. * Checan กับ Duke มันคอกเดียว ถ้างั้นก็ปรามาษฝีมือระดับเทพ 2จ. ดิเอ็ด!! 2จ. ว่าไง!! 555++
  • 2จ. เค้าเคาะประตูแล้ว..เหวยๆๆ
  • ช่วงนี้เรื่อง หมาคงต้องเพลาๆแล้ว เพราะใกล้บวชเต็มที เดี๋ยวลาสิกขาค่อยมันส์กันต่อ กับการบวชพระครั้งที่ 3 ในชีวิต ใจยังเหมือนเพิ่งสึกครั้งที่สองมาเลย

image
    ไฟล์แนบ
    Image(216).jpg 97K
  • ชาย 3 โบสถ์ นี่หว่า 555++
  • นี้บวชก่อนเบียดละก่า
    คำว่าปอดมิอยู่ในหัว ถ้าปอดอยู่ในหัว แล้วอ่องออ จะไปอยู่ใหนนิ กร้ากๆๆๆๆๆๆ
    หละอ่อนง่าวเอาแต้ละเน้อ จะเอากุ้มตี๋นไอ้กัทอี้ ฝันไปละไอ้น้อง ต่อน้ำหนักหือตวย ฟิตก่อฟิตก่อ อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04223.jpg 92K
  • ไม่ได้ๆๆ ตับๆๆ อาโน บีโบ้ แฮคเตอร์ผมจอง สงสัย 2ส. ต้องกินไส้กินปอด ลิ้น กระเพาะแล้วละ 555++
  • เล่นจะอี้ เอาเฮกเตอร์เก็บกู้ตั๋วตั๋วละลังดีก็หา เจอเก้น 2 ลังไปเลย มีเวลาแหม 4 เดือนจะมีคนเล่นพากได๋
  • เอ้อ ชอบไอติมบานาน่า+ช๊อคโกแล็คซิพก่าเล็กอิอิอิอิ
    เจียงใหม่จะบะใช้รางละเปลี่ยนแข่งลากยางหนักๆดิบๆออกตั๋วกระจายง่ายดี5555
  • อ้าย......เค-9.....คราบบบบบบบ
  • เอามาลองใช้มั่งดีก้าหา ^^
  • ใครฝึกหมาตัวใหม่ ให้ได้อย่างลูกหมาตัวนี้นะ รับรองได้กินเบียร์ทุกงาน
    http://youtu.be/vWt5-3DuVQ0