ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • 2 ถุง 2 คัน = หื่นนะท่านยศ..

รวมพี่เหด้วยไหมเนี้ย....5555
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ของพี่ได้แล้ว.....หุๆ
  • ธรรมดาผู้ใหญ่ต้องอยากได้อะไรต้องได้ก่อนอยู่แล้ว พี่

ปล.ไปเที่ยวอุบลมา..ครับพี่

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • เอาตัวที่พี่นกไปส่งมาเหรอพี่ สรุปใครได้ตัวที่ไม่ได้ส่งไปมาเลครับพี่โต
  • ตัวที่อุ้มส่งไปก.ท.ม. คับ อีกตัวสีบูลเข้มส่งไปมาเลเซียประมาณต้น มกราคมค่ะ..เอาไปชั่งกอนขึ้นเครื่อง 7 กิโล-( 51 วัน )
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ ท่านโตเกิดก่อนก็ดีอย่างนี้แหละเวลาเหลือน้อยทำอะไรก็ขอก่อน ๕๕๕๕ สะใจ...
    ตอนนี้ซ้อนกเราวางแผงที่อเมริการแล้วเด้อ image
    ไฟล์แนบ
    386508484_ad1e6c39321.jpg 198K
  • หวัดดีครับพี่เห นกชมว่าเยี่ยมเลยครับ เอาอีก เอาีอีก..555

• image
    ไฟล์แนบ
    front-page-journal.jpg 119K
    front-page-journal.jpg 270K
  • รูปนี้สวยกว่านะสังเกตดูimage
    ไฟล์แนบ
    4c8b9e330b.jpg 276K
  • ขอแก้ตัวใหม่image
    ไฟล์แนบ
    4c8b9e330b.jpg 276K
  • มี Rim Light ด้วย มะธรรมดาเลยครับพี่..เป็น Plugin อีกอย่าง ของ Ps ใช่ปาวพี่

• the eyes use clone tool krab
  • Ooo...Bro.. what happen for language krab..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!.
  • ขี้เกียจเปลี่ยนฟร้อนครับ เลยพิมพ์ไปงูๆปลาๆ
  • มีแอบทำผิวเนียนอีกแน่ะ
  • เขาบอกให้เนียน ๆ ครับพี่
  • พี่ว่ารูปนี้ดูใสเป็นธรรมชาติกว่านะ สงสัยต้องให้น้องนกตัดสิน คนสวยอยู่แต่งง่ายเวลาน้อยimage
    ไฟล์แนบ
    4c8b9e330b.jpg 241K
  • พี่นกสุดสวย อิอิอิอิอิอิอิอิ ดำๆ แล้ว แดงๆ บ้างนะพี่โต ไอ้หลอดของผมครับบบบบบบ ตัวเมียด้วย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0466.JPG 66K
  • ลมหนาวมาแล้ว รักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่ๆชาวพิททุกท่าน คึดฮอดเด้อ อยากนั้งก๊งสุรานารีแดงนำครับ 555+
  • ขอบคุณครับท่านต้น ออกจากถ้ำมาแล้วเหรอครับมีไรดี ๆ มาให้พวกเราตลอดเล้ย...

• วันงานเห็นพี่น้องไอแพ็ดด้วยพี่โต เตี้ยใหญ่ด้วยนะพี่ สีดำสวยมากเลย ลงประกวดรุ่นเดียวกับโคแนนด้วยแหละ ชอบมันเตี้ยดีพี่ :063:
  • พี่โตผมว่า Ipad ในรูป มันเหมือนฮิปโป มากเลยพี่
    ตากับปากสีชมพูเชียว
    image
    ไฟล์แนบ
    ฮิปโป.jpg 132K
  • อืม...เห็นว่าล้มยักษ์ ด้วยนิชาญ...เจ้าของเค้า โทรคุยผมพี่ด้วยละวันนั้น..

เอางั้นเลยเหรอครับท่านยศ...

• อิอิอิอิอิอิอิอิอิ มันฟรุคครับท่านพี่ ไม่ขนาดนั้นหร็อกครับบบบบบบบบบบบบบบบ :-D
  • อั่นแน่ตาชาญไปฟาดแช้มป์มาเหรอครับ น่าอิจฉาจริงๆ
    ของดีมันต้องคุ่กับรางวัล
  • โห นีสนึงเองครับ พี่ท่าน แต่ดีใจสุดๆ เลยเด้อฟรุคจริงๆ ขอบคูณครับผม :-D
  • ไอแพดมันกินน้ำทีเป็นตุ่มเลยเหรอครับเนี่ยพี่โต เลี้ยงไม่ไหวบอกนะครับพี่
    กรุงเทพนี่ยังมีที่ว่างอยู่ครับฮ่าๆๆๆๆ
  • หวัดดีครับ มาพร้อมอากาศเย็นๆครับ ลุกมาออกกำลังกายหน่อยเร็วimage
    ไฟล์แนบ
    20090303230726_20090226183955_1.jpg 50K
  • สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน วันนี้ตื่นสายกันเปร่าเนี้ย อิอิอิอิอิ
  • เปลี่ยนบรรยากาศเป็นปลาที่เลี้ยงไว้ที่บ้านบ้างครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0337.jpg 189K
    Photo-0336.jpg 176K
  • ไม่สายหรอกพี่ชาญ....

หวัดดีครับพี่เห เห็นน้ำแล้วเย็นชื่นใจเน้อพี่...

• ....Thai play play today...

• โดนแล้วครับ KILLER DOG 555 งานนี้ GAFF 200 คงโดนระเห็จ ออกจากบ้านแน่ๆ เลยเรา

• ส่งมาได้เลย สำหรับผู้ดีแบบ Gaff ไปอยู่ที่ไหนก็ำได้....
  • ไปปรโคนชัยเป็นไงบ้าง เอารูปมาฝากแนเด้อ
  • -พี่โตได้ค้างรึเปล่าครับ หรือว่ากลับเลย
    สงสาร IPAD ยืนตากน้ำค้าง+ลม
    ผมเอาผ้าห่มไป2-3ผืนไปปูให้2แสบผมนอน อากาศยิ่งค่ำยิ่งเย็น
    -พี่เหน่าจะมาด้วยนะเนี่ย พากลุ่มอำนาจย้ายมามิตติ้งที่ประโคนชัย
    อาหารเยอะมากอร่อยด้วย
    ที่หลังรีสอร์ทกำลังดีเลยครับ เด็กๆผมวิ่งเล่นสนุกสนาน วิ่งตามคนโน้นที คนนี้ที
    ดูมีความสุขมากๆเลยครับ
    **ขอบคุณเฮียตี๋มากๆเลยครับ
  • ผมกลับ เหมือนกันครับคุณยศ ที่บ้านไม่มีใครดูหมาด้วยเลยต้องกลับ

เช่นกันครับขอบคุณเฮียตี๋ ออฟ และก็พี่น้องชาวประโคนชัยทุกท่านครับ...

อาหารอร่อย สุรานุ่ม อากาศเป็นใจ ปีหน้าเอาอีกเน้อ...
  • หนาว ๆ ออกกำลังดีกว่าเน้อ...

• แวะมาเยี่ยมบ้านหมาสวย คนน่ารักหน่อย รู้สึกว่ามาแรงจริงๆ
  • ขอบคุณครับที่แวะมาเยี่ยมเยียน...ก็ต้องขอขอบคุณท่านเช่นกัน

ที่ทำและสร้างเวปนี้ขึ้นมา ถ้าไม่มีที่ตรงนี้เราและพี่ ๆ น้อง ๆ อาจจะไม่รู้จักกัน

ก็ได้..ขอบคุณอีกทีครับ...

ปล. ขอให้ท่านมีแรงกายและแรงใจสู้กับทุกสิ่งที่เกิดขี้นและกำลังจะเกิดอีกต่อไปข้างหน้านะครับ..

• อยากพาลูกไปเที่ยวเขาพระวิหาร ไม่รู้เมื่อไรเหตุการณ์จะสงบครับ
  • คงต้องรอดูเหตุการณ์ก่อนนะครับ...
    มาเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ...ถ้าจะให้ดีผมว่ารอพี่เห
    แกกำหนดวันมิตติ้งก่อนดีกว่า จะได้มาทีเดียวหลาย จังหวัดเลยครับ

• เออ เฮอ ๆ ๆ

• วันนี้บ่ายๆ นะครับท่านพี่ จัดไปครับบบบบบบบบบบ :-D
  • รอได้....กับลมปากของคนดัง...

• เหน็บตลอดเลยเด้อ :012:
  • ....ไม่ไ้้ด้เหน็บ แต่เอาความจริงมาบอกสาว ๆ ให้ระวังตัวหน่อยแค่นั้น...

• ปีหน้าคาดว่าคงได้เยือนอีสานอีกสักรอบครับ :-D
  • I PAD เก่งจังเล่นสปริงโพลได้ด้วย อยู่บ้าน 2 ตัว เอายางมาล้อ เฉย ไม่สนไรเลย ทำไงคุณโต อยากให้มันเล่นเป็น