ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • อ้าวเห้ย เมื่อวานวันเกิดตี๋เหรอ .. ไอ๊ยะ !!! ไม่รู้มาก่อนเลยนะเนี่ยยยย

image

คนไหนดีตี๋ หรือจะเอาทุกคน ไม่ต้องอายโทรมาบอกคนนั้นคนนี้แล้วนะ บอกให้เค้ารู้กันไปเลย 555555+
  • ไอ้ตี๋ HBD
  • สุดยอดเลยพี่ๆๆ :063:
  • HBD พี่ตี๋ ด้วยครับ^^
  • ไปงานไอ้ตี๋ไม่ได้เอาเด็ก2คนนี้ไปแล้วกัน

• พี่เป้ามาเลยกำลังนั้งกินเหล้าอยู่และขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยครับ รออยู่นะครับพี่เป้าที่บ้าน
  • ไม่ต้องขอบคุณก็ทำตามๆกับไปเป็นประเพณี
  • pump เพิ่งเปิดดู............ ( โคตรช๊อบ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ) เลย >>>>
  • image

ผมคิดว่าจะทำสติ๊กเกอร์แบบนี้ครับ แต่เดี๋ยวจะลองให้ พี่ร้านสติ๊กเกอร์ออกแบบอีกที แต่คงจะเป็นแนวนี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    stickerpitbull.jpg 147K
  • ดีค่ะพวกพี่ๆทุกคนเลย ไปแข่งมาเปงไงบ้างอ่ะคะ
  • มีน้องเจเจ ของโต้งได้ที่ 2 ครับน้องบุศ
  • พี่ปอเอาแบบนี้และรอมานาน ผมขอ2อันได้ปะ สีดำกะสีเทา สีเทาเอามาแปะเบส คงเท่นาดู ถูกใจที่สุดเลยอ่ะ โต้งถึงบ้านยัง ฝันดีนะ
  • แต่ผมว่าถ้าภาพเป็นหมาตัดหูคงเท่มากๆ แล้วถ้าใส่ชุดลากด้วยแล้ว สุดยอดเลย5555
  • ไอ้ปั้มแบบในคลิปตูก็ทำได้จะดูไหม
  • คิดว่าจะทำ 2 ไซส์ อะ ไซส์ใหญ่ (รถยนต์) ไซส์เล็ก (มอเตอร์ไซค์)

ที่คิดเอาไว้คือจะทำสติ๊กเกอร์ 3m ครับ สะท้อนแสงสุดๆ เดี๋ยวจะคิดเรื่องสีอีกทีครับ คิดว่า น่าจะ 3 สี
    ที่คิดเอาไว้อีกเรื่องคือ อยากทำหมายเลขกำกับ สติ๊กเกอร์ให้รู้ว่าหมายเลขไหน สมาชิกคนไหน ชื่ออะไร เป็นการบ่งบอกชัดเจนว่า สมาชิกจริงๆ ของชมรมเรามีกี่คน อะครับ แต่สั่งได้ครับจะเอาแบบไหนยังไง

จะทำเลขตองสงสัยต้องประมูลมั๊ง 55555

ปล. ยอดขายทั้งหมดรวมหักค่าใช้จ่าย ผมมอบให้ชมรม เพื่อการพัฒนาศักยภาพส่วนรวม ในด้านอุปกรณ์ในการฝึกร่วมกันในชมรมต่อไป

รางลากน้ำหนัก เสาสปริงโพล มาแน่ๆ อิอิ แต่ยังหาที่ลงไม่ได้ว่าจะไว้บ้านไหนดี 55555
  • ถ้าทำ รูปลากน้ำหนัก พี่คิดว่าเราจะเอนเอียงไปทางกิจกรรมใด กิจกรรมหนึ่งมากเกินไป ครับ

ขอบคุณครับ
  • ถ้ามีหมายเลขผมจองเลข8ชอบๆๆๆๆเรื่องมากอีกแล้วสิเรา ทุกงานเลย ยังไม่นอนอีกหรอ เมาอ่ะ เมาแสงโสมสิมิรัน เหล้าอร่อยมากๆาึกว่าไม่หร่อย รินน้อยเหล้าจะหอมมากๆขอวล่ะร้อยเดียวเอง เดี๋ยวซื้อมาอีก
  • ขอบอกเท่มากๆ สุดยอดมองยังไงๆก๊ชอบ
  • วันนี้ไอ้เตอร์ล่อไอ้แอ้นอีกแล้ว กำ
  • นอนแล้วนะเมามากๆ วันนี้พี่ปอไม่ยอมกินไก่ผมเลยนะ หุหุ ไปกินไรมากันก็ไม่รู้2คนตายาย
  • ไปสร้างจินตนาการมาตะหาก อิอิ

ตี๋พี่ว่า เราควรจะเลี้ยงฮันเตอร์ใกล้ชิดกว่านี้นิดนึงนะครับ ต่อไปมันจะยิ่งอันตรายกว่านี้นะครับ หมาเราไม่กัดหมาเค้า หมาเค้าก็กัดหมาเรา การ แก้ไข ไม่ใช่ การป้องกัน นะครับ

การป้องกันเพื่อไม่ให้มันเกิด จะได้ไม่ต้องแก้ไขทีหลัง

อันนี้คืออยู่ในสายตา ถ้าเราไม่เห็นแล้วหมาเราเป็นอะไร หรือหมาคนอื่นเป็นอะไรจะทำยังไง ใจเค้าใจเรานะครับ

พี่ก็ดูแลหมาไม่ค่อยดีเท่าไหร่หรอก แต่บ้านพี่มันระบบปิดอยู่แล้ว เลยไม่ค่อยมีปัญหา

ฝากเอาไว้นะครับ
  • ขอบคุณมากๆครับ โต้งได้มาแล้วนะ2กลม มาเอาตอนไหนล่ะเดี๋ยวจะหมดก่อนนะ
  • เดี๋ยวว่างๆลงไปคับพี่ ใจเย็นๆๆ
  • ไม่มีใครคอมเม้น เรื่องสติ๊กเกอร์เลย มีแต่ตี๋ สงสัยงานนี้สมาชิกไม่อยากได้ ทำใช้เองกันสองคนเน๊าะ 5555+

ตี๋ วันนี้หิวมากเลยอ่ะ ..

image
    ไฟล์แนบ
    IJjjm.jpg 47K
  • ชอบคับพี่ สวย ถูกใจ อยากได้

ไม่ต้องด่วน (แต่รออยู่)
  • สวัสดีทุกคนครับ..ผมคิดว่าสวยนะครับจองเบอร์เดียวกันซัก3ใบได้มั๊ยครับ
  • then I took an arrow in the knee

ได้ครับพี่แจ๊ค แต่ผมยังไม่ได้เริ่มทำเลยนะ เอาแบบคร่าว ๆ มาให้ดู ครับ
  • รอได้ครับ..เอาให้เริ่ดไปเลย
  • พี่มาเลยจัดคอไปด้วยปะ
  • พี่ปอ รูปนี่ คนนี้ใช่ไหม ที่เค้า เรียกไอปลวก อะ ๕๕๕๕๕

สติ๊กเกอร์ นี่ โอเคร ตึ๊งหนึ่ง ขอ3 ใหญ่ กลาง เล็ก นะพี่นะ ^^
  • ปอรองใส่สีแบบเอาจริงเลย :065:
  • ขอเลขเจ็ดเพราะผมชอบ......ครับพี่
  • อย่าคิดลึกผมจะบอกว่าผมชอบกินเผ็ดนะจ๊ะimage
    ไฟล์แนบ
    it02[1].jpg 29K
  • อืมimage
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_เปลี่ยนขนาด_SAM_3848.JPG 48K
  • พี่อาร์ทเอาตัวนี้มาหมักกินกันเลยไหม
  • หวัดดีคับพิทจัน สติ๊กเกอร์สวย ลงสีแจ่มๆเลยนะคับปอ
  • หมูปิ้งนุ่มนิ่ม หายไปใหน ( เหวอเลย )
  • วันนี้ไปหรอ กลับก่อนวันนี้หมดเร็ว
  • นอนแล้วครับฝันดี
  • ปอ ผม เอา เบอร์14 นะคับ
  • ถ้าเบอร์13ยังไม่เป็นของใครผมขอนะครับ..ปอ..ตรงวันเกิดพอดี .....Lucky Number..... :065:
  • ขอเลข8 นะพี่ ตัวแทน ไม่มีที่สิ้นสุด รักพิตบูลไม่มีวันหยุด๕๕๕๕๕ เกี่ยวกันป่ะน่ะ
  • หมาแดงที่นี่สวยมากเลยครับ :m59:
  • 1 เบอร์8มันต้องเปงของผม ผมจองก่อนอึมบักก้า 555
  • ง่ะ! โด่วๆๆๆๆ พี่ตี๋อะ น้องขอ๕๕๕๕๕
  • คิดซ๊ะ ว่าสงสาร อึงบั๊กก้า
  • โทษครับ!จะขออนุญาติเอาโลโก้ขึ้นหน้าชื่อจะต้องทำอะไรบ้างครับ :018:
  • พลาดอีกตามเคยimage
    ไฟล์แนบ
    3big.jpg 166K
  • ไหนอึงบั๊กก้าลลองบอกเหตุผลที่อึงบั๊กก้า จะเอาเลข8 มาของนึกดิว่าทำไมต้องเลข8 ถ้าถูกใจ เรายอมอกหักหลีกทางให้ หุหุ