ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • image

รูปนี้ครับพี่แจ๊ค save ใส่ computer แล้ว กลับมาหน้าบอร์ด คลิ๊กที่ ชื่อตัวเรา แล้วเปลี่ยนรูปประจำตัว แล้วใส่รูปนี้ที่ save ไว้อ่ะนะครับ

• ขอบคุณครับจะรองทำดู :063:
  • ปอครับขอรบกวนอีกรอบครับ ถ้าต้องการเปลี่ยนชื่อด้วยต้องทำงัยครับ
  • หากเปลี่ยนชื่อต้องติดต่อพี่ Mafia เจ้าของบอร์ดครับ ตรงส่วนนั้นเราไม่สามารถเปลี่ยนเองได้
    ถ้าพี่ต้องการเปลี่ยนจริง ๆ ผมพอคุยให้ได้ แต่ช่วงนี้เจ้าของบอร์ดจะไม่ค่อยสะดวกเปลี่ยนให้นะครับ

ขอรายละเอียด email ที่สมัคร ชื่อที่สมัคร และชื่อใหม่ที่ต้องการจะเปลี่ยนครับ

ขอบคุณครับ
  • พี่ปอผมหิวอ่ะ ไปชาบุชิกันหุหุ
  • ไปงานหลังวัดปะพี่ปอ
  • ครับตี๋ เดี๋ยวรอพี่แป้ง ถอนฟันเสร็จก่อนเดี๋ยวให้เค้าตัดสินใจครับ พี่ยังไงก็ได้ เหอ ๆๆๆ อยากสิมิลัน แล้วด้วย ฮา ๆๆๆ
  • ง่ะ พี่ปอย่อยพี่แป้งหรอ ต่อยจนฟันหลุดเลย โหด
  • ก็ มันมี กลมๆ 2 อัน น่ารักดีอะพี่ตี๋๕๕๕๕๕๕๕๕ :o023:
  • ขอบคุณครับ ปอ ไม่เปลี่ยนจะดีกว่าเดี๋ยวจะเป็นการรบกวนปอกับพี่มาร์คอ่ะครับ :)>-
  • หลังวัดนี่ใช่หลังวัดโรมันป่ะครับ
  • โอ..... พี่แป้ง คงกินอะไรไม่ร่อยอีกหลายวัน ( พี่ปอจัดข้าวต้มชุดใหญ่เลย )
  • หวัดดีครับพี่แจ็ค ที่ได้ร่วมกลุ่มกัน หลวมตัวเข้ามาแล้วถอยไม่ได้นะ555 [-X
  • ปอ ทำไรแป้งอ่ะ เดี๋ยวมีเครีย :-))
  • สวัสดีครับ พี่เป้า สบายดีไหมครับ ( คารวะหนึ่งเหยือกครับ )
  • หนิ่งเหยือกแค่คาราวะต่อด้วยคำนับอีกสามเหยือกใช่มั้ยเล็ก๕55๕+
  • ไก่คั่วเกลือ 5 โลimageเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 94K
  • เล็กมานี้ชะ3ขวดไหม
  • ไก่ขี่กลัวหรือ
  • กลับถึงบ้านแล้วครับ ผมอ่ะไม่ได้ทำอะไรแป้งหรอกครับ เค้าปวดฟันนานแล้ว ก็เลยถอน แต่คู่ตี๋ นี่ดิ ไม่รู้คืนนี้ จะจัดกี่ดอก 55555555+
  • @พี่แจ๊ค ไม่เป็นไรหรอกครับ ผมพอคุยได้จริง ๆ ครับพี่

อากาศหนาว ๆ แบบนี้อย่าลืมห่มผ้ากันนะครับ เหอ ๆๆๆ

image
  • เข้าเรื่องเลยดีกว่า ปีใหม่พิทจันท์เอาไงน้องๆ ใครเอาไงว่ามาๆๆๆๆๆ \:D/
  • อากาศเย็น ไม่รู้ พิทจัน ตื้นนอนกันหรือยัง
  • เพิ่งตื่นเหมือนกันครับ เมื่อวานขี่มอไซค์แว๊นเยอะไปหน่อย เพลียเลย วันนี้สู้ ๆ เลยคร้าบบบ

image
  • ดูมันทำมันใส่เสื่ิชมรมไปโชว์ว่าทั่งหมาและคนไม่ได้ดุอย่างที่เป็นข่าวหมาจะเหมื่อนเจ้าของ ขี้เมา55555 ได้ข่าวว่ามึกเคยกอกเหล้าให้กระต่ายกินนี้หว่า จนกระทั่งกระต่ายเมาจนตาย 555 (หมายถึงคนในรูปนะมะช่ายพี่ปอ)
  • Merry X'mas ครับทุกท่าน เอาบทเพลงคลาสสิกมาฝาก อิอิ

• เดี๋ยวจะลืมเพลงนี้ไป สุดฮิต jingle bell เอาแบบ แจ๊ส แอนด์ บลู เลยละกัน อิอิ

• เอารูปนี้ลงไม่รู้เรื่อง รู้นี้หนีไปเทียวนะโว้ยเดียวมีคนเห็น
  • เออ ดันยอมรับเองแบบนี้ก็เป็นเรื่องดิ เหอ ๆๆ
  • เวนแล้วววววววววววววววววววววววว
  • ทำไมพี่ไข่ตุ๋นถึงทำกับผมอย่างนี้ ตั้งนานไม่กัดมากัดตอนผมจะเอาลูกหมาเข้าบ้าน น้ำตาจะไหล อดได้เลย =((
  • นี่แหละตัวตนที่แท้จริง ใช่ป่ะปั๊ม55555555555
  • ตอนนี้อยู่เขาใหญ่ หนาวโคตรๆเลยอ่ะว่าจะเปลี่ยนบรรยากาศแต่ไม่ใหว หดหมดเลย666666666666
  • พอมาถึงก็เจอเลยสัตว์ป่า ตัวเงินตัวทอง เซ็งเป็ด
  • ถึงบ้านแล้วครับ รอดูรูปอยู่นะ หัวหน้าเด็ก
    คำว่ามันส์ สำหรับคืนนี้คงไม่พอครับ
    สุดตรีน สุดเงี่ยง สุดหยัก

พรุ่งนี้เอาอีกไหมที่เก่าเวลาเดิม เสียดายแทนคนไม่ได้ไปimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_38455.JPG 70K
  • มันๆวันนี้ได้ดึงไข่ไอิปั้มแล้วนอนตายตาหลับ5555
  • อย่างฮาเลอึงปั๊กก้า เมามากๆ5555
  • พี่ปอเอารูปลงให้หมดนะห้ามเซนเซอร์เลยนะ ลงให้ครบด้วย มันจะเปนอะไรที่ฮามาก5555
  • สะใจจริงๆ แสสเสือก อวกก่อน
  • สามหนุ่มสามมุม ก่อนออกเดินทาง

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0148.jpg 272K
  • ถึงแล้ว ๆๆๆ !!!

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0150.jpg 249K
  • มาทะเลทั้งที มาถ่ายภาพกันก่อน อิอิ

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0151.jpg 259K
    DSC_0154.jpg 227K
    DSC_0152.jpg 250K
  • เทพ pump มาแล้ว 555555555+ มันตามมากับความเมา

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0152.jpg 250K
  • รวมสาว ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0156.jpg 251K
  • มาฟากหนุ่ม ๆ กันบ้าง คนถอดเสื้อนี่แหละ เจ้าของสถานที่ เหอ ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0158.jpg 252K
  • ต้นเหตุแห่งความมันส์

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0164.jpg 228K
  • สองอาวุโส วางแผน กำลังจะยึดชายหาด

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0166.jpg 262K
  • ปร๊าดดดดดด !!! พี่ต้นนนน

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0169.jpg 289K
  • แรงลมเป่าพี่ ช่างรุนแรงจริง ๆ เป่า เป็นร้อยอ่ะพี่ กว่าจะติด

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0176.jpg 283K
  • old family black nose .. สายกิจกรรมต้องหลบ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0178.jpg 206K