ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • โอ้ เพิ่งเข้ามาดูรูป "ตู้ม" ได้ใจดีจริงๆครับท่าน :032:
  • เอ่อคุณบอลครับ ให้เข้ามาดูรูปมิตติ้งครับ ไปดูรูปอะไรครับนั่น555
  • ขอนัดเจอกันอีกสักรอบที่บาร์บอสซ่าได้ไหมครับ เอาแบบหมาไม่ต้องมา มาแต่คนอย่างเดียวอ่ะครับ
    เสาร์หน้าว่างกันไหมครับ
  • จัดมาเลยแต็กหนองชากพร้อมคับ
  • ถ้าวันเสาร์นี้ไปขอแบบนี้ด้วยนะ
    (ขอเสียงหนองชากหน่อยคับ)
    image
    ไฟล์แนบ
    288184[1].jpg 41K
  • ทักทายค่ะ
    เมื่อไหร่ชาวชลบุรี จะรวมตัวกันอีกค่ะ อยากไปร่วมสนุกด้วยค่ะ
  • หวัดดีพี่ๆทุกคนคับผม วุท เองนะครับ จัดมิตติ้งอีกเมื่อไหร่ขอรายละเอียดด้วยนะคับ อยากไปอีก
    image
    ไฟล์แนบ
    เลอร์.jpg 37K
  • พี่แต็กว่าไงน้องๆเค้าขอมาแล้วจัดเลยไม
  • อาจารย์อ๊อดฝากขอโทษลูกศิษย์กี้ด้วยเราแกล้งมันเองยังไปตีมันอีก รู้สึกไม่ดีเลย
  • สำหรับมิตติ้งหมาขอสักพักนะครับแต่มิตติ้งคนนี่เสาร์นี้เจอกันบาร์บอสซ่านะครับท่านโจ
  • เสาว์นีี้หรอ จะได้ตามไปซะหน่อย5555 เดี๋ยวห่างหายไปนาน
  • เสาร์นี้ไปกันหลายคนนะได้ข่าววงในมาว่าพี่แต็กสุดหล่อจะเลี้ยงฟรีตลอดงานเลย
    หมายเหตุ......พี่แต็กบอกว่าไม่ต้องเอาตังไปกินฟรีคับ
  • เสียตังเราป่วย กินฟรีไปด้วย ถึงป่วยก็จะไป 555555
    คุณ lipo เตรียมตัวถล่มแน่ๆ (เละ)
  • อากาศมันร้อนใครอยากเป็นพัดลมบ้าง(ขอเสียงด้วย)
    image
    ไฟล์แนบ
    288191[1].jpg 10K
  • 555 ไม่เต็มที่อ่ะสิครับผมติดงานตอน 4 โมงเลยขอกลับก่อนอ่ะ b-(

ผมต้องขับเคลื่อนด้วย alcohol แล้วไอบูบู้ผมเพิ่งตายด้วยอ่ะเห็น ของคนอื่นแล้วเศร้าเสียใจเพิ่งตายได้ไม่กี่วันความจริงกะพาไปด้วยพร้อมบีบี้ :002: แต่มันผ่านไปแล้วมัวมาเศร้าเสียใจก็คงไม่มีไรดี แต่ผมดีใจมากเลยได้เลี้ยงมันมาอย่างดี มันสอนอะไรผมเยอะ แม้กระทั่งตอนมันจาก มันสอนให้ผมรู้ว่าคนเราไม่มีอะไรจีรังยั่งยืน ซักวันก็ต้องเป็นสิ่งที่ใหญ่สิ่งที่เรารักมาก แต่ขออย่าให้มาถึงวันนั้นเร็วเถอะ เพราะฉนั้น กิน เมา เท่ว ให้ สนุก รอบหน้าเจอกันนะครับพี่น้อง แล้วพี่คลมาป่าว หว่าไม่เห็น มาคราวหน้าเอาเหล็ก มาฝากน้องด้วยนะ งานหน้า Alone 555 :-))
  • 5555 วันเสาว์ กายพร้อมใจพร้อม มาให้ครบๆ แต็กเลี้ยงหรอจัดไป5กลม
  • มาแล้วหมาลาก
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0519.jpg 271K
    DSCF0518.jpg 213K
  • มันจี้ดมากๆ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0521.jpg 254K
    DSCF0522.jpg 269K
  • :063: จี๊ดดีครับโตมา งาม
  • ไหนๆก็ของเสียงแล้วจัดไปหนึ่งที ( ซีดอาาาาาาาาาาาา )!!!!!!!!!!!!
  • เฮ้ยใครชื่อแต๊กครับมารายงานตัวด่วนเลย
    ว่าแต่ว่าจำชื่อสลับรึเปล่าครับเพื่อนๆ จริงๆน่าจะชื่อต้นรึเปล่าครับ5555
  • เยี่ยมเลยครับโจมีของเล่นมามันส์แล้ว
    และสำหรับนังเจโล มันจี๊ดจริงๆ
  • คราวหน้าโทรบอกผมมั่งดิพี่แต๊ก เบอร์ใหม่โฟล์ค 0882075725
  • พี่กอล์ฟเสียงอะไรไม่คุ้นหูเลยมันต้องแก่ แก่ แก่ แก่ แก่ใช้เลยเดินทางสายนี้ไม่ใช้หรอ
    แต็กคับแล้วนังมัฟฟิ้นสนใจจะลากบ้างไม
    ถ้าสนใจติดต่ออาจารย์อ๊อดได้เลยคิดค่าสอนไม่แพงขอ1อาบนะ
  • ได้เลยครับน้องโฟลครอบหน้าเดี๋ยวพี่โทรบอกล่วงหน้านะครับ
    ตอนนี้ไอ้คิงมีผลงานบ้างรึยังครับ อยากเห็นการจ่ายลูกของมันจัง

โจตอนนี้นังมัฟฟิ่นกำลังพักฟื้นอยู่เอาไว้หายแล้วจะพาไปลองมั่ง
    แต่ดูแล้วมันน่าจะชอบน้ำมากกว่านะ

ถึงพี่แจ๊ค หายไปไหนครับเนี่ยะ น้องๆคิดถึงนะครับ
  • ดีแล้วครับไนท์ บู้ๆไปสบายแล้วครับ
    แต่ความทรงจำดีดีจะอยู่คู่กับเราตลอดไปครับ
    R.I.P. BooBoo :039:
  • บ้าพลังอยู่แถวๆ โรงไฟฟ้าบางปะกง ไปแหลมแท่นบ่อยๆ ว่างๆ เจอกันบ้างนะคะ image
    ไฟล์แนบ
    559491.jpg 83K
    559491.jpg 83K
  • คุณdog_pสุดยอดเลยคับมิสติ้งครั้งต่อไปขอเชิญด้วยนะคับ
    จะได้ขอคำปรึกษาคับ
  • ยินดีค่ะ คุณ Lipo มิตติ้งครั้งต่อไปชวนด้วยนะคะ จะได้ขอคำปรึกษาเช่นกันค่ะ :-D
  • เสาร์นี้เจอกันที่บาร์บอสซ่านะคะพี่ๆ
  • คุณ dog_p ขอเบอร์ติดต่อหน่อยสิครับ คราวหน้าผมจะขอโทรไปชวนครับ

พรุ่งนี้ต้นบอกว่า จัดมาเลยต้นเลี้ยงเอง 5 ขวด พวกพี่ไหวกันรึเปล่าเถอะ555
  • แถมฝากบอกอีกว่าใครไม่มาตุ๊ดนะเจโล อิอิ
  • วันนี้ว่ายังไงกันครับหนองซากเอฟซี สู้ป่าววววววว
  • ถึงร่างกายจะป่วยแต่ใจสู้โว้ยเดียวเจอกันคับ
  • Roza x Skinhead ท้องชัวแล้วครับ วันนี้ไปซาวมาแล้วหมอบอกอย่างน้อย4ตัว ดีใจมากเลย :-)) \:D/ :005: :013:
  • ว่าแล้วทามไมหนอกชากล้อหมุน ตุ๊ดนี้เอง555 เจโลไม่ใช้ตุ๊ดเจโลตัวเมีย เป็นทอม
    หนองชากสู้(สู้เพื่อแม่555)
  • แก๊งค์หนองชากนี่เยี่ยมจริงๆครับ ใจมั่กมาก
    ต้องขอโทษเพื่อนด้วยนะครับ อุตส่ามากันตั้งไกล
    แต่ผมดันต้องไปช่วยร้านสะงั้น :025:
  • ยินดีด้วยนะครับน้องโก้ อย่าลืมที่บอกนะครับตอนคลอดต้องระวังด้วยนะ
  • ไม่เป็นไรคับพี่แต๊ก =D> แต่รู้สึกว่าเมื่อคืนพี่แลดูจะหนักไปไหมอ่ะคัฟ...
    หนองชากซะอย่าง ตัวตายไม่ว่า...กลัวไม่ได้ชื่อ สโลแกนประจำFCคับ O:)
    แต่ตอนนี้รูปเมื่อคืนอยู่ไหนไม่รู้อ่ารออยู่คับ รีบลงเลยคับ คนที่ไม่ได้ไปเค้าจะได้อิจฉา
  • ขอบคุณครับ
  • น้องโก้ยังไงก็อย่าลืมหนองชากFCนะคับ
    ต้องขอขอบคุณพี่แต็ก พี่ต้นด้วยนะคับที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีอาหารอร่อยมากคับ
    ถ้ามีโอกาสขอเชิญที่ตัง ตังนะเดียวให้พี่กอล์ฟพาไปจัดหนักเลย
    เอาไว้ถ้าว่างๆจะไปกินฟรีใหม่นะคับ
  • คุณ Awesome ขอโทษที ไม่ได้เข้าเวป 2 วัน เบอร์โทร 085 9588 749 ค่ะ :-D
  • พี่โจนี่ก็ให้เคดิตผมซะงั้น เพื่อนทุกคนครับผมพาไปส่งได้ แต่ไม่ชอบเที่ยว!
    พี่โจเขาเปิด VIP Membet ไว้ติดต่อได้เลย วิธีง่ายๆคับโทรติดต่อเขาได้เลยในเวลาราชการ เอิ้กๆๆ
    น้องโก้ครับอยากเห็นผลงานแล้ว จะติดตามชมนะ
    แต็กคับอยากได้รูปถ่ายที่ร้านอะจัดหั้ยหน่อยนะคับ (ไม่ได้รีบนะ แต่ขอด่วนเลย)
    คุณ k13 หายไปเลย ชื่อเสียงเรียงนานก็ไม่บอก
  • ขอบคุณ คุณ Awesome นะคะ อย่าลืมโทรมาชวนด้วยนะคะ ๆๆๆๆ 555+
    image ;;)
    ไฟล์แนบ
    154585.jpg 66K
  • เป็นหมาแดงที่หล่อมากคับคุณ dog_p แจ่มๆ
  • พี่กอล์ฟออกแบบธรรดาก็พอไม่ต้องเบิรน์ยางออกก็ได้รับๆไปบ้าง
    แล้วไอ้ที่จะติดตามลูกหมาแดงๆเนี่ยอยากได้แล้วสิ
    คุณdog_pเท่มากๆเลยอยากได้บางไอ้แบบเนี่ย
  • ไม่ให้ดู ใครอยากดูรูปไปสมัครเฟสบุ้ค แล้วเข้ามาดูเฟสผม กร๊ากกกกก 5555 :013: :013: :013:
  • พวกเราดูพี่บอลแกทำสิขอดูหน่อยนะคับเดียวโจเลี้ยงเหล้าขาวน้ำแดง
  • โอเค ครับจัดให้ แต่ผมขอเปลี่ยนเป็นสามนิ้วได้ไหมอ่ะ :018: :018: :018:
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8737.JPG 227K
    IMG_8738.JPG 215K
    IMG_8739.JPG 187K
    IMG_8740.JPG 137K
    IMG_8741.JPG 118K
    IMG_8742.JPG 148K
    IMG_8743.JPG 95K
    IMG_8744.JPG 175K
    IMG_8745.JPG 147K
    IMG_8746.JPG 160K
    IMG_8747.JPG 143K