ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สะเก็ดข่าวเล่าเรื่อง เย้!
  • รูปหล่อ[ไม่เสร็จ] ด้านบนสุดนั่นแหละครับพี่น้องคือชายคนที่น้องออยเธอทุ่มเทความรักให้ เดอะโอ๊คจากัวพิท อดีตตำรวจบอร์ดพิทบูลโซนแห่งนี้ครับพี่น้อง คนนี้เป็นคนเดียวกันกับที่เคยถ้าเฮียเหลียงหนมกรุบต่อยกลางอากาศมาแล้วครั้งนึง เย้!

ทางซ้าย อนาคตเอ้ยอนาคิน ผู้ซื่งเคยขอหมามาทับขาย สุดท้ายเละคาบอร์ดพิทโซนแห่งนี้มาแล้ว สุดท้ายด้วยอานิสงค์แห่ง เดอะจากัวพิทแห่งนี้ น้องมันขอโอกาสทำความดีลบล้างอดีตที่ผ่านมา ด้วยการผสมหมามาแจกในการต่อไป เย้!

ส่วนน้องทางขวาสุด น้องครับพี่ทาเคชิว่าน้องอยู่กลุ่มผิดแล้วครับ เชื่อทาเคชิเหอะนะ อยู่สกรูบ้าพิทดีก่า แมนก่าเยอะเลย เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64660.JPG 90K
  • อืม!เนอะ เออ! ยังไงดีว่ะพี่น้อง ทาเคชิไปไม่เป็นแล้วดิ ดูยังไงยังไงก็ อืม!เนอะ น้องครับหมาตัวนี้หมองหมดเลยอ่ะครับ น้องมิกิ อาโอริ คนนี้มากับเดอะยุทธฉลามชล อืม!พี่ยุทธครับผมเห็นมีงานทีไร เมียพี่จะต้องไปเดินอยู่แพลตตินั่มประตูน้ำซะทุกครั้งอ่ะครับ มันเป็นยั่งงี้เองชะเป่าครับพี่ครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64672.JPG 76K
  • เดอะยุทธ ชลบุรีทีม คนนี้นี่แหละครับพี่น้อง มันยุให้ทาเคชิออกจากวัดมานั่งทำสกรู๊ปอะไรเนี่ย ตั้งค่อนคืนแล้ว ผิดพลาดประการใด โดนใครเข้าให้ ก็ไอ้นี่คนเดียวนะครับพี่น้อง เจอหน้าที่ไหนต่อยก่อนค่อยถามได้เลยนะครับน้า เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64649.JPG 65K
  • พี่โฟร์คคอนหวัน คนที่ทำให้เฮียใหญ่ดูเล็กไปเลยว่ะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64661.JPG 68K
  • เจ้าหน้าที่สาวสวย เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64657.JPG 80K
  • บุคคลที่จะลืมเสียมิได้ครับพี่น้อง พี่บัฟฟาโร่บิว[บิ๊กชิว] กับ...หมา...ของ...มัน...เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64671.JPG 79K
  • หมีรามา3 อดีตหมีโลตัสอันเลื่องชื่อ อยากรู้ว่าฉายาหมีโลตัสมายังไง ใครรูช่วยอัฐถาธิบายหน่อยจะดียิ่ง อ้อ!พร้อมภาพประกอบด้วยก้อดีนะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64664.JPG 76K
  • ทีมนี้มาไกลครับพี่น้อง ยินดีด้วยกับรางวัลนะครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64639.JPG 62K
  • พี่น้องครับ จะตี4แล้วครับ ทาเคชิว่าพรุ้งนี้กูจะทำงานกะเค้าได้มั้ยว่ะเนี่ย เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64700.JPG 96K
    STA64699.JPG 72K
    STA64668.JPG 54K
    STA64681.JPG 36K
  • นครสวรรค์ทีม อืม!นี่มันหมารึเปล่าว่ะพี่น้อง เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64683.JPG 37K
    STA64682.JPG 67K
  • ทาเคชิชอบที่สุดก็ทีมนี้นะครับพี่น้อง พี่โฟร์คแกตัวใหญ่ใจดีครับ คราวหน้าขอ ทูพีชมานะพี่นะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64640.JPG 60K
  • เดอะเพชรเพื่อนที่หักหลังพี่pitdeerได้ลงคอ พี่pitdeerฝากบอกมานะครับว่า "ผืนปฐพีนี้มิใช่มีเพียงหญิงงามคนเดียวคนนั้นไซ้ หากแต่มีกะเทยไทยที่สวยกว่าแม่นางเสื้อเขียวคนนั้นอีกร้อยเท่า" แค่นั้น เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64712.JPG 38K
  • แม่คุณเอ้ย ยามแม่กรีดกรายจะเยื้องย่าง แม่ก็ยังดูสง่าสมเป็นหญิง ยามแม่จูงหมาเดินแม่ก็ยังดูดีนะแม่นะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64705.JPG 52K
    STA64704.JPG 42K
  • ยกยอดว่ะพี่น้อง ง่วงชิปเลย เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64673.JPG 68K
    STA64685.JPG 55K
    STA64680.JPG 39K
    STA64669.JPG 48K
  • น้องส้มสมหวังทีม เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64702.JPG 77K
    STA64701.JPG 68K
  • อืม!จะยังไงงานจะต้องไม่ขาดสีสรร นั่นคือบรรดาสาวน้อยและไม่น้อยทั้งหมดทั้งปวง เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64670.JPG 66K
    STA64719.JPG 40K
    STA64689.JPG 69K
  • น้องน้ำหวานคนนี้เธอเห็นพี่pitdeerเดินผ่านมาครับ เธอว่า "พี่ค่ะหนูเห็นพี่มานานแล้วค่ะพี่ คือหนูอยากกินลูกชิ้นมากเลยอ่ะค่ะ คือหัวพี่นี่ชั่งเป็นแรงบันดาลใจให้หนูซะเหลือเกินนะค่ะ" พี่เดียแกว่า "นี่น้องไม่เคยโดยโบกชะมะ ชะมะ โด่!"
    ไฟล์แนบ
    STA64626.JPG 67K
  • หมดแล้วครับพี่น้อง ทาเคชิขอลาด้วยภาพพี่pitdeerกับ un อะ last ใครมีความรู้ช่วยแปรอังกฤษเป็นไทยให้หน่อยนะครับ ไม่รู้ทำไมพี่pitdeerเค้าเรียกพี่คนนี้แบบนี้นะครับ เอ!หรือว่าจะต้องผรวนว่ะพี่น้อง เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64674.JPG 80K
  • สุดท้าย...กรรมใดที่จะปรากฏณ.บัดเดี๋ยวนี้ และภายภาคหน้าใดๆก็ตามครับพี่น้อง ขอให้โทษที่ชายที่ยืนยิ้มอยู่นี่นะครับ เพราะเฮียเค้าสั่งทาเคชิทำครับ พี่pitdeer ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆทั้งสิ้นครับ ได้โปรดครับพี่น้องตามนั้นเลยครับ เย้!

ขณะนี้เวลา 4.23AM

กูไปนอนละว่ะพี่น้อง งานหน้าไม่ต้องเรียก[เดี๋ยวกูไปของกูเองว่ะ] เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA64708.JPG 49K
  • :062:ขอบคุณ พี่ ภาพ ตรึม จะรอชมต่อนะครับ
  • โฮ:006:... เห็นแล้วอยากไปอ่ะครับ
  • ข่าวรายงานได้ok แต่ขาดบรรยากาศไปนีส(คำนี้ชอบ) อาจเป็นเพราะล้างสนามไปนาน ให้อภัย

แต่ชอบๆๆๆ อ่านทีไรมันส์ดี หยิกนิด เหน็บหน่อย เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณภาพบรรยากาศสวยๆ สาวงามๆ รอบขอบสนามที่ร่วมสร้างบรรยากาศ

ใครมีภาพมาช่วยกันลงเชิญ
  • Good job:006:
    ไฟล์แนบ
    highres_6952511.jpg 58K
  • :016:อิจฉาพวกเลี้ยงpitbullจังเลยเมื่อไรพวกbulldogจะมีกิจกรรมอย่างนี้บ้าง
    ไฟล์แนบ
    fellowbulldog_23.jpg 36K
  • ขอบคุณค่ะพี่ Takashe บรรยายได้ตลกดีค่ะ
  • Takashe นายแน่มาก แต่แม่งมาช้าเหลือเกิน เอ้าๆหยวนๆแล้วกัน แบบนี้สงสัยต้องให้รางวัล เร็วเดินข้ามถนนมาเลยพี่แล้วมาที่ร้าน นะคะประตูน้ำ ให้น้องๆเค้าช่วยจับนวดกันมั่ย แหล่มเลย 55555555555555555
    ไฟล์แนบ
    weird_asia_41.jpg 94K
  • ++++++++++++++กิจกรรมเยี่ยมครับเป็นการส่งเสริมให้ชาวพิทบูลมีความมั่นคงมากขึ้น และอีกสาเหตุที่ทำให้ผมเลี้ยงพิทบูลคือสาวๆตรึม+++++++++++++++
  • ก็เพ่ ไม่มาทำสะเก็ด ข่าวให้นานละ จบงานทีไรก็คิดถึงทุกที
    กระทู้เหน็บๆ แบบนี้ ไม่มีคนมาทำให้แล้วมันคันๆไงไม่รู้

แล้ววันหลังทำอะไรก็รับเองด้วย บอดี้การ์ดสาวๆแต่ละคน ก็มาล่ำๆทั้งนั้น
    และจะมาชี้เป้าไม ผมแค่ไปตามเพ่ มาจากวัด ที่เหลื เพ่ เค้าเล่นเองนะครับ
    ไฟล์แนบ
    20090504144549_Picture%207602.jpg 122K
  • ไอ้โล้นแม่ง ท่าเยอะ เย้!!!!!
  • แก่ข่าวนิสสส นุงได้เป่าพี่
    หนูยังไม่ได้สังกัดจากัวร์พิตนะ
    ยิ่งกับสคูบ้าพิทนี้ยิ่งพิจารณาหนักเลย
    ("กลัวช่องว่างระหว่างวัยอะพี่..เย้!!")
  • :015:ขอแก้ข่าวหน่อยครับพี่ ทาเคชิ นวลอนงค์คนในรูปนี้ชื่อ แอร์ครับ
    จบปริญญาตรีจาก มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย คณะ วิทยาการจัดการ สาขา การโรงแรมและการท่องเที่ยว รหัสนักศึกษา 454172xx
    สถานภาพ ปัจจุบัน: มีเจ้าของแว้ว:022: ๕๕๕
    ได้ข่าวว่ากำลังจะบินไปศึกษาต่อที่ USA
    แหมเว้ย! อยากให้เจ้าตัวมาอ่านจริงๆเลย คงฮา อิอิ!:001:
    ไฟล์แนบ
    STA646502.JPG 60K
  • เย้ สะเก็ดหลุดมาแล้วทำได้ดีนะจัดไปอย่าให้เสียเสียดายไม่ได้ร่อนเลยไม่เห็นไม่สาวงามแต่ยังดีได้ชมภาพสวยๆ อืม เจเจจ๋าออกตัวซ่ะล้อพี่แถบหลุดเลยน่ะ ยิ่งกับสคูบ้าพิทนี้ยิ่งพิจารณาหนักเลย ("กลัวช่องว่างระหว่างวัยอะพี่..เย้!!") เจเจ ไม่ต้องกลัวน่ะพี่มีเทคนิคที่ทำแล้วจะไม่เกิดช่องว่าง ทุกอย่างจะเข้ากันได้พอดี 555 แต่ถ้า เจเจ สนใจเทคนิคนี้ เจเจ ต้องรอไปก่อนและลงทะเบียนกรอกใบสมัคร เพื่อที่จะเรียนรู้เทคนี้ ไว้พี่ว่างเมื่อไหร่แล้วจะเรียกตัวน่ะจ๊ะที่รัก
    ไฟล์แนบ
    12402989803297.jpg 36K
  • ฝีมือตกไปเยอะว่ะ งานหน้าปรับปรุง นีสสสสสสส หนึ่ง
  • อีกแล้ว ชอบวะ่ ไอ่คำว่า นีสสสหนึ่ง ตำนี้มันต้องเป็นที่นิยมแน่นอนเลย

เมื่อคืนผมฝันว่า ป๋ามาร์ค ได้เป็นนายกฯว่ะ โอโฮ ฝันไปได้ขนาดนั้น
  • นีสสสส หนึ่ง ฮ่าๆๆ

หวัดดี เฮีย พักนี้ไม่ค่อยได้สังสรรค์เลย คิดถึงวะ
    วันไหนเรามาเจอกันสักนีสสสสหนึ่งดีเป่า ฮา...........

หากพี่ใหญ่ ของกลุ่มติดโทษ โดนรอลงอาญาแบบนี้ น้องๆก็หงอยแย่ซิ

ดำน้ำทริปหน้า เกาะเต่า อย่าลืมฟิตร่างกายให้พร้อมนะครับ
    เราจะไปมันกันอีกแว๊วววววว งานนี้เบี้ยว เจอโวยแน่
  • หากผมเป็นนายกฯ ใครเลี้ยงหมาไม่รับผิดชอบ เจอตัดหำแน่ ฮา................. :005:
  • ** โดนซะตรูๆๆๆๆๆๆๆๆ......แหมๆๆพี่หนุ่มก็...เล่นเอาจุกเลยนะ

ส่วนเรื่องน้อง เจเจ ไม่ต้องห่วงพี่หนุ่ม เข้ายังไม่ได้สังกัดฝ่ายไหนนะ

ถ้าพี่สนในดึงไปรวมกลุ่มก็ลองดูเลยพี่ผมไม่ห้ามนะ แต่คงยากนะ

ที่เห็นไปไหนมาไหนด้วยกันนะ ผมติดรถเค้าไปนะ55555.+++
    ไฟล์แนบ
    Copy of P1040946.jpg 54K
  • โหหหหห เฮียเหลียงคิดจะสอยนางฟ้าเจเจ(แบนราบ)เลยเหรอ ผมเห็นพี่คินเค้าป้ออยู่นะครับ ไม่เหลือให้น้องมันแดกบ้างเหรอครับพี่
  • เป็นความคิดที่ดีนะป๋า อาทิตย์ไหนนัดเจอกัน แก็งค์ใหญ่สักทีดีมั้ย ขาดช่วงนานละคิดถึงเหมือนกัน

ทริปหน้า เกาะเต่า เฮียใหญ่ เค้าจองนานละ กลัวแต่ป๋า อะ จะ ช.ว. ไม่ไปซะงั้นเบี้ยว โพสประจานนะ บอกก่อน
    ไฟล์แนบ
    12398602833289.jpg 71K
  • โดนอีกแล้วกู ผมเหลียงนะครับไม่ใช่ โดม ปกรณ์ ลัม จะได้ไปปี้ใครได้ง่ายๆเรื่องดีๆไม่เคยให้กูเลยแล้วอีกอย่าง เจเจ เป็นได้แค่คนรู้จักเชิญกันตามสะดวกแค่คิดยังไม่มีแว๊บในหัวโว้ย
  • แซวกันขำๆไม่มีใครว่าอารัยนะท่านนะ
    แต่การใช้ถ่อยคำวาจากรุณาสุภาพและให้เกียรติกันบ้าง
    เห็นผู้หญิงเป็น เชี้ยะ อารัยกันคับ
  • ไร้สาระนะพวกมึงเห็นผู้หญิงเป็นเหี้ยอะไรกันเพศแม่มึงนะไอ้เหลียงนี่ตัวดีหัวโจกเลยมึง
  • มีอะไรก็เก็บไว้ในใจดีกว่าม้าง....?
    พูดไปมึงนั้นแนะที่ดูไม่ดี(นี้คือคำแนะนำ)

นักเลงป่าช้า
  • พวกมึงจะเป็นนักเลงส้นตีนอะไรกูไม่สนอ่ะ กูอยู่ของกูเฉยๆไม่เคยไปวุ่นวายกับพวกมึง กูจะเป็นหัวโจกหรือหัวเหี้ยอะไรมันก็เรื่องของกูหรือมึงมีปัญหาก็จัดมา ถึงคุณ เจเจ ผมไม่เคยไปวุ่นวายอะไรกับคุณและคุณกับผมก็ไม่มีอะไรกันและผมก็ไม่ได้กล่าวถึงคุณผมด่าผีที่เหน็บผม มีแต่คุณเหน็บผมมาตลอด คุณว่าให้ผมมีมารยาท ตัวคุณเองก็หัดมีมารยาททางการใช้ตัวอักษรและคำพูดด้วยด้วยตั้งแต่คราวงานที่ ดีวัน ผมจะร้องเพลงเก่า หรือผมจะมีอายุมาก มากก็เรื่องของผม ผมให้เกียรติผู้หญิงมาตลอด เป็นว่าถ้าคุณแซวมาผมแซวไปแล้วคุณไม่พอใจก็ไม่ต้องคุยกันน่าจะดีที่สุดนะครับ
  • ก็สมควรแหละคุณเจเจ ไปว่าคนอื่นเค้าก่อน อย่างนี้เค้าเรียกว่าแกว่งปากหาเสี้ยน 555+
  • คนนี้ป่ะเจเจ โคตรเท่ห์เลยดูดหรี่ด้วยผมอยู่ในงานสถานที่และตัวเองคุณยังไม่ให้เกียรติเลยเค้าเป็นอินดอร์ปิดติดแอร์คุณยังทำอย่าสร้างภาพ ทุเรศว่ะ
    ไฟล์แนบ
    STA646602.JPG 90K
  • มิน่าตอนเย็นเห็นช่างของสถานที่ เค้าบ่นๆว่าๆกันอยู่ว่า ไม่รู้หรือไงว่า สถานที่นี้ เค้าห้ามสูบบุหรี่
    ไม่มีความเกรงใจผู้ร่วมงาน ไอ่เราก็ งง ควายที่ไหนมาสูบบุหรี่ เด๋วนี้ ห้องเยี่ยวยังไม่ให้สูบเลย
    ผมก็คิดว่า คงเป็นพวกลาวที่ไหน อ๋อ ที่แท้ก็เพิ่งเห็นนี่หละ เฮ้อ........งานของพวกเรากันแท้ๆ

ผี ที่ไปเฉี่ยวงาน
  • เอองานเข้าจนได้ ขอเครียร์กะเฮียเหลียงก่อน
    เจ ไม่ได้มีเจตนาจะว่าเฮียเหลียงนะคะ
    เมื่อก่อนในแชตรูมเคยคุย เคยเล่นกันแซวกันก็ปรกติ
    ตอนนี้แทบจะไม่ได้คุยกันเลย งาน D1 เจอกันก็แป๊บๆ
    แล้ว เจ ไปจิก ไปเหน็บเฮียตอนไหน ถ้าข้อความที่ข้างบนนั้น
    มันนำไป ให้เฮียคิดแบบนั้น เจ ขอโทษไว้ตรงนี้เลยนะคะ

สิ่งที่ ด่า คือ ด่าพวกที่ไม่เคยรู้จักตัวตนกัน แล้วมาเสนอความคิดเห็น ชุ้ยๆ
    แหมชีวิต...ผู้ชายกัยผู้หญิงถ้าสนิทกันมันทำกันได้เรื่องเดียวหรืองัยคับ

ส่วนผีตัวอื่นๆ เต็มที่ครับได้ที่เอาให้หน่ำใจนะครับ
    สูบบุหรี่ไม่เท่ห์ครับ ยืนยัน ละอายครับ
    เป็นอีก1 เรื่องแย่ๆ ในที่ชีวิตที่ยังเลิกไม่ได้คับ
  • ตกหน้าล่ะไม่เล่นไม่ดัง ใครมีปัญหาคาใจไม่ว่าคนหรือผีมาเปิดกระทู้ใหม่ ไอ้ผีตัวที่ต่อ เจเจ มึงอย่าคิดว่ากูไม่รู้น่ะว่าเป็นใครกูเป็นเทพพวกมึงทำอะไรกูไม่ได้หลอก สาดดดดดด