ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • ด.ญ. zoo-zoo ครับ :X image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8316.JPG 40K
  • yakuza # เฮีย oasis ลูกพี่ได้ เด็กมาใหม่ :-? :-? มานี้หน่อยเฮีย =D> image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8392.JPG 47K
  • oasis # Za รอเฮียเดี๋ยว จัดมันหน่อยสิ >:-) >:-) ได้ข่าวว่ามัน จี้ดมาก สะกัดมันก่อน :-)) :-)) 555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8397.JPG 48K
  • zoo-zoo # อย่ารังแก หนูสิเฮีย :-(( :-(( :-((
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8400.JPG 52K
  • sis+za # *-+/=#@!^%$*&=+-+*%$@
    zoo-zoo # :002: :002: :002: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8413.JPG 41K
  • sis + za # มันส์ โว้ยยย :013:
    zoo-zoo # :028: :028: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8412.JPG 50K
  • yakuza # มันวิ่งนี้แล้วเฮีย :O :O
    oasis # ปล่อยมันไปก่อน ไว้จัดการมันวันหลัง :-)) :-)) :-))
    zoo-zoo # หนีก่อนละเรา อย่าให้โตนะจะจัดการคืน :024: :024: :025: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8415.JPG 42K
  • เรื่องวุ่นๆ หนุกๆ ในบ้านครับ :-)) เดี๋ยวมาอีกตัว คงมันส์กว่านี้ อิอิอิ :p :*
  • - "เดี๋ยวมาอีกตัว คงมันส์กว่านี้ อิอิอิ" อ่ะแน๊ะ จะเอาไรมาอีกครับเฮีย แหะๆๆๆ ซู-ซู หุ่นดีจังครับ ขาหลังน่าจะมีมุมสวยมากนะครับนี่

อันนี้เป็นลิ้งค์เปิดตัวทำเนียบพ่อพันธุ์ของเสี่ยเล้งครับเฮียช้าย http://pitbullzone.com/community/discussion/32381/เปิดผสมพ่อพันธ์-หมาแดง-สายพระราม-3-
    เดี๋ยวผมจะโทรประสานสอบถามเสี่ยเล้งดูครับ ว่าจะสะดวกพวกเราแวะชมในวันที่ 2 พย นี้หรือเปล่า
  • ของดีเมืองร้อยยเอ็ดครับimage
    ไฟล์แนบ
    408258_449284495115095_1949522276_n.jpg 17K
  • -จะไปดูตัวจริงวันอาทิตย์ ครับคุณnatto. :-D
    -ฮาโหลฮาโหลว่าไง สมาชิกอุบลใครจะไปบ้างคอนเฟิร์ม ด้วย น้องโอ๊ตเป็นไง เห็นเงียบ :-?
  • มาแล้วครับเฮีย จะไปไหนกันหรอครับ
  • ไปสารคาม หนุ่มฝากบอกว่าอยากเจอโอ๊ดเด้อ :-D
  • วันอาทิตย์ที่ 2/12/12 นี้ 12:00 น. เป็นต้นไปพร้อมรับแขกแล้วครับ ;-) :062:
  • พี่น้องอุบลหายไปไหนหมดแล้วครับ....ลอยไปกับกระทงหมดแล้วหรอ...หนาวกันรึยังขอเสียงหน่อยครับ.... :-D
  • กระทงหลงทาง 5555 ยังไม่ค่อยหนาวเท่าไหร่เลยจั้ม เชียงรายเป็นตาหนาวหน้อ :)
  • ถ้าเฮียช่ายจะไปกี่วันครับ เอารถอะไรไป ผมขอไปด้วยนะครับ ผมเอารถตัวเองไปไม่ได้นะครับเพราะยังไม่ได้ต่อทะเบียนรถ :/
  • ยังไม่ค่อยหนาวเท่ารั้ยครับเฮีย....
  • โอ๊ดเฮียไปเช้าเย็นกลับ ;-) ออกแต่เช้า ไปรับโต้งกับแฟนที่ ฺฺฺ ไหนว่ะ 555 เดี๋ยวโทรถามโต้งอีกที :-D เฮียเอาCR-V ไป โอ๊ดออกไปพร้อมเฮียเลย พรุ่งนี้โทรหาเฮียแล้วกัน ค่อนนัดเวลาอีกที โอเกะ
  • สู้ สู้ ครับ อุบลทีม :033: :062:
  • ขอบคุณครับ power_pit :063:
  • ลูกสาวอีกตัว ด.ญ. c-c ;-) ;-) แสบน้อย จอมซ่า 555
    ภาพไม่ชัด ขออภัย :p ได้ภาพสวยๆ จะอัพให้ดูใหม่เด้อ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8495.JPG 24K
  • เด็กๆน่ารักจังครับเฮีย

ของผมก็เด็กเหมือนกันนะครับ 3 เดือนกว่าๆครับ ชื่อน้องจิ๊ดริ๊ดครับ ( เลือดนักสู้รุ่นไม่เกิน 20 กก. ครับผม )imageimageimageimage
    เริ่มฝึกหัดเบาๆกับการลากยางมอเตอร์ไซครับ ( ในรูปฝึกได้แค่ 3 วัน ครับ )

แล้วเจอกันนะครับ 2/12/12 เวลา 12:00 น. ครับ
    ไฟล์แนบ
    Monster 159.jpg 130K
    Monster 168.jpg 130K
    Monster 172.jpg 144K
    Monster 175.jpg 89K
  • อู้ย..คุณหนุ่มไม่เบาแล้วมั้ง555 กี่เส้นครับเนี้ย 3วันจัดขนาดนี้ โตมาอย่างโหดแน่ :063:
  • Wooooowwww เฮียช้าย มีทุกแนวเลยเน้อ...
  • สรุปกลุ่มอุบลมีใครไปกับเฮียช่ายบ้างค่ะพรุ่งนี้
  • เฮียช่ายไปกี่โมง อยากพาบักหลอดไปด้วยจัง
    พึ่งถ่ายตะกี้โครตเหม็นน้ำลาย
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3513_resize.JPG 146K
    DSCF3513_resize.JPG 146K
    DSCF3499_resize.JPG 117K
    DSCF3499_resize.JPG 117K
  • เฮียออกจากอุบล ประมาณ 8.30 น เห็นว่า โอ๊ดจะไป ไม่เห็นโทรมาสงสัยไม่ไป เฮียไปกับซ้อเก่ง ละก้อแวะรับโต้งกับแฟนที่คำเขื่อนแก้ว กะว่าจะไป ดูหมากับเสี่ยเล้งที่พนมไพรก่อน ถึงจะไปมหาสารคาม Heeto ไปมั้ย
    ยศด้วยสนใจมั้ย นัดเจอกัน ยังไงโทรหากันอีกทีนะ ใครจะไปบ้างโทรหาด่วนด้วย
  • คุณโต ใจมันรัก จัดมันทุกแนว 555 ว่าแต่พรุ่งนี้สนใจไป สารคามกับเค้ามั้ยคุณโต ถือโอกาสไปเที่ยว ไปดูหมาด้วย เผื่อสนใจแบบแดงๆบ้าง
  • ขอโทดที่มาตอบช้าครับ ผมคงไม่ได้ไปครับ พอดีต้องได้กลับอำนาจด่วน ตอนนี้ก็อยู่ที่อำนาจ เอาไว้โอกาศหน้าครับ ไม่พลาด
  • มาถึงกันยังหน่อ...จัดรูปมาชมหน่อยเด้อ เฮียช้าย
  • รบกวนสอบถามเฮียช้ายครับว่า วันที่ 9 ธันวานี้เฮียช้ายยังจะลงไปงานพิตบูลโซนอยู่หรือเปล่าครับ แบบว่ามีเรื่องรบกวนนิดนึงครับ วันนี้ผมโทรหาเฮียไม่ติด แหะๆๆๆ สงสัยเฮียจะวุ่นอยู่
  • คุณโต กลับมาแล้วงัยจะลงรูปให้ดูนะครับ เสียดายน่าจะไปดูด้วยกัน ไว้โอกาสหน้าไปใหม่
    โต้งเฮียยังไม่มั่นใจเท่าไหร่ ตอนนี้เฮียอยู่ที่ลาว :-?
  • สวัสดีคร๊าบเฮียช้ายและพี่น้องชาวอุบลทุกๆคน หายไปนานเลยผม555 ทางอุบลมีของดีหลากหลายแนวแบบนี้
    ปีหน้าคงมันส์แน่ๆเลย555ดีใจด้วยครับท่าน คิดฮ้อด...เด้อคร๊าบบบ
    ลูกผมเอง1ใน8บรรดาลิงน้อยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4570.JPG 38K
  • ท่านโตร้อยเอ็ด มุมขาลูกท่านท่านนิสุดยอดจริงๆ ชอบมาก ลูกๆผมยังกะไม้บรรทัด 555 ว่าจะจับหักขาอยู่ :-))
  • ขอบคุณคร๊าบ ชมกันเกินไปล่ะท่าน555 ที่บ้านลูกๆมีอยู่8ตัว เข้าตาจริงๆมี5ตัวครับเฮีย เจ้าลายเสือเหมือนพ่อมันครับ วิ่งสวยมุมขาดีฟันได้ สายนี้ผมตั้งใจอยู่พอสมควร แต่ออกมาก็พอได้ครับ แต่ก็ยังไม่เต็ม100%ตามที่เคยฝัน
    แม่พันธุ์-ลูกไทยแชมป์+หลานอเมริกันแชมป์
    พ่อพันธ์(เด็กปั้นผมเองคร๊าบ)-ลูกโมฮิแกน+แม่คอกวินลี่
    ใบเพดสมาคมทุกตัวครับ ประกวดก็ได้แถมไปได้ทุกงานเลยครับ ยังไม่ลองแต่ทำลากเนี้ยดิครับ555
    ถ้าว่างเมื่อไหร่แล้วผมจะมาลงรูปให้ชมต่อนะคร๊าบเฮีย ขอตัวไปแทรนด์หมาก่อนคร๊าบ...
  • สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามานาน อุบลคึกคักจังเลยครับมีทุกแนวเลย
  • -รอชมเด้อท่านโต เผื่อสมาชิกอุบลท่านใดสนใจ ;-)
    -คุณ stu2076 เข้ามาบ่อยๆเด้อ จะได้คึกคักกว่าเก่า :-D ว่างเอาลูกๆมา โพสต์ให้ชมด้วย :)
  • ครูอุ๋ยสามสีตัวเท่าไหร่น้อ
  • เอาเด็กๆมาฝากชาวอุบลครับ
    ตัวพี่
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    F1.JPG 96K
    F11.JPG 92K
  • ตัวน้อง
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    F2.JPG 57K
    F22.JPG 52K
  • ราคายังบอกไม่ได้ครับท่านโจ ยังมีพันธนาการอยู่ครับ 5555
  • -คิดว่าของใคร อย่างงาม ชอบมากก เฃฟรูปไว้ตั้งแต่ลงวันแรก =D> อยากได้ไปหมดเลย จะเต็มบ้านละ 555
    -โจ้จัดจัด 555 ไม่เห็นเลยไม่ว่างรึ ช่วงนี้เฮียว่างเข้าบ่อย :X แวะมาหน่อย ;-)
  • ครูอุ๋ยอยากไปดูตัวจิงได้ที่ไหน ;-)
  • -ลูกสุนัขครูอุ๋ยสวยจังครับ สามสีตัวน้องเป็นสามสีจมูกแดงหรือเปล่าครับ
    -เฮียช้ายครับเห็นคอกนี้แล้ว กิเลสบังเกิดขึ้นในใจ แต่คงเป็นได้แค่ฝัน เฮ่อๆๆๆ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ออฟติมัส.jpg 241K
    ลูกออฟติมัส.jpg 112K
    ใบเพ็ดลูกออฟติมัส.jpg 92K
  • โต้งทุกอย่างเป็นไปได้ ถ้าใจรักซะอย่าง 555 :-D
  • แบบว่าคงมีคนจองก่อนเราไปแล้วครับเฮีย ไม่เป็นไรรอคอกต่อไปๆๆๆๆๆๆๆเรื่อยๆๆๆๆๆๆๆ แหะๆๆ
  • สายลากโดยเฉพาะนิ :063: รอเอาลูกบักซูเปอร์แมนดีกว่า เอาหล่อไว้ก่อน ฝีมือค่อยว่ากัน 555 เห็นมั้ยนักกีฬารูปหล่อ สาวกรี๊สตลอด ฝีมือสาวไม่ดู :-)) :-)) หล่อไว้ก่อน สมัยก่อนเฮียเป็นนักกีฬาจำได้ 555555
  • น้องเล็ก ด.ญ. c-c :X image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8752.JPG 35K