ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บีเจ ใครคือเจ้าของ ?
  • จะมาบ่นหน้าจอคอมกันเพื่อ เฮ้อ เสียดายมากครับเวปที่ให้ความรู้ดีๆเกี่ยวกับพิทบูลต้องมามีเรื่องแบบนี้ =; =;
  • นี่เด็กๆ ทะเลาะกันทำไม เรื่องนี้ถึงครูอังคนาแน่ๆ :o034:
  • นักเลงเขาไม่มาชกกันให้เจ็บมือหลอกคับ ปืนมีเป็น จบ...

• ดูคลิปไอ้เด็กขี้หีมดนี้แล้วแม่งโครตฮ่า น้าโยง น้าพวงแม่งคงต้องเปลียนอาชีพแล้วล่ะ กรั๊ก กรั๊ก
    มันเปิดหน้าออกมาแบบนี้ ผมกลัวมันต้องนอนหยอดน้ำข้าวต้มจังเลย
  • เด็กห่านี่ดูลักษณะที่บ้านอบรมมาไม่ดี เล่นอะไรไม่ดูอายุ
  • สงสัย เช็กเรทติ้งแน่ๆเบย อิอิ :-)) อยากดังก็บอก
  • ผมคิดว่าถ้าคนเรามีความสํานึกและยังมียางอายอยู่บ้าง คงเข้าใจนะครับว่าหมามันรักเจ้าของขนาดไหนถ้าคุณคิดจะพรากมันไปจากเจ้าของ ซึ่งคือพี่มาร์ค เจ้าของในสายตาหมาคือคนที่ดูแลและเลี้ยงดูมานะครับไม่ใช่พวกใช้เงินซื้อแล้วจะมาบอกเป็นเจ้าของ และผมว่านะครับพิตบูลมันต้องการคนเอาใจใส่จริงๆครับ ถ้าคุณรักหมาคุณจริงทําไมคุณไม่เลี้ยงมันไว้แต่แรกครับ คุณโยนขี้โยนเยี่ยวให้คนอื่นทําไม เลิกคิดเถอะครับ ลองไต่ตรองดีๆ ว่าคุณทําไปยังงี้เพราะ เงิน ความแค้น+สะใจ อยากชนะ หรือ รักหมา ครับ ^:)^
  • หากคนที่เอามาฝาก ยืนยันว่าแค่เอามาฝากจริงๆ ไม่ได้คิดยกให้แต่แรก ผมว่าก็ควรจ่ายค่าฝากด้วยเลย คนจะได้ไม่ครหาว่าเอามาให้เขาเลี้ยงฟรีๆ และต่างฝ่ายต่างยังไม่ติดหนี้บุญคุณต่อกัน ขอเสนอให้จ่ายค่าเลี้ยงดู อย่างน้อยๆ เดือนละสัก 5000 บาท (ราคานี้คิดว่าน่าจะไม่แพงเกินไป ออกจะถูกด้วยกับหมาไซส์นี้) เชื่อว่าทุกคนในเว็บนี้ หรือที่ไหนๆ ก็คงไม่สงสัยอีกต่อไป ว่าจริงๆ แล้ว bj มันเป็นหมาของใคร เพราะท่านได้แสดงความรับผิดชอบ ให้คนประจักษ์แล้วว่ามีศักดิ์ศรี และความรับผิดชอบในหมาของตนสักเพียงใด :o034:
  • ดูคลิปแล้ว...... โคตรฮาครับ
  • ธรรมชาติของมนุษย์ ใครโทรมาลักษณะแบบนี้ เราต้องสอบถามพูดคุย เพราะเราไม่รู้เรื่อง ยิ่งโทรมาแบบกรณีพี่มาร์คก็ต้องมีการพูดคุยกันว่าไม่ใช่ตน ลักษณะแบบนี้คือตกใจ กลัว และเพิ่งตั้งหลักได้ ออกคลิบเพื่อแก้ต่างที่ออกอาการกลัว แล้วก็จะท้าตีท้าต่อยตัวต่อตัวทั้งๆที่ตอนแรกไม่ใช่แบบนี้ บอกตรงๆนะ มันสายไปละ

คนเป็นผู้ใหญ่ไม่ลดตัวลงไปต่อยตีกับเด็กหรอก มันไม่เข้าท่า บางทีต้องรู้ตัวเองว่ามันสมควรมั้ย คู่ควรหรือปล่าว เจ้าพ่อแต่ละฝ่ายคงอายุมากแล้ว ถ้าต้องมาต่อยกับสมุนต่างค่ายคงโดนสมุนแต่ละฝ่ายต่อยคว่ำเหมือนกันแหละ

ส่วนคลิบอ่ะ เวลาเราดูพวกไอ้เน วัดดาว หรือ แอล โอรส มันน่าเกลียด ก็อย่าไปทำเลย มันเอาแค่ฮากัน แต่ถ้าชอบเป็นตัวตลกก็ไม่ว่ากัน
  • เห็นด้วยกะเรื่องจ่ายค่าเลี้ยงดูนะจะได้จบกันสวยๆ
  • ป๋า บีเจกลับซุ่มหมาเทพรึยังคับ
    ถ้ายังไม่กลับ ผมจะัรับแทงแล้วนะคับบบบบ 55555
    กลับ ไม่กลับ กลับ ไม่กลับ
    เอ้าาาาา ถ้าใครสนใจ แทงมาได้นะคับ ผมรับกิน แต่อย่าแทงเยอะนะคับ
    เดี๋ยวพวกแม่งจะสำคัญตัวเองผิด คิดว่าตัวมันมีค่าตัวสูง
    แทงคนละ บาท สองบาท แพงสุดไม่เกินห้าบาทพอคับ
    ส่วนใครที่คิดว่า เสียดายตังค์ เงินตั้งบาทนึงแหนะ มันแพงไปสำหรับค่าตัวของพวกมัน
    จะแทง 25 สตางค์ 50 สตางค์ก็ได้คับ ผมรับหมด แล้วแต่จิตพิศวาสเลย
    ส่วนใครแทงว่า "กลับ" ผมรับแดรก หมดหน้าตักเลยคร้าบบบบบบบ

ใครสนใจ เชิญเลยนะคร้าบบบบบบบบบบ
  • แถอะไรหน้าจะคิดนิดนึง แม่ง แถว่าโทรผิดโทรหาเบอร์ใครก็ไม่รู้
    ไม่มีอะไรจะแถแล้ว ชิมิ
  • ถ้าเป็นผมนะครับพี่เข้าของเวปผมจะไม่ยอมให้เจ้าBJคืนไปเด็ดขาดคือแบบว่า หมามันไม่รุ้เรื่องด้วยเลยต้องมารับกรรมไปอยุ่กับคนจัญไรส่วนตัวผมไม่รู้อะไรมากpitbullผมก็ไม่ได้เลี้ยงแต่ผมเข้ามาศึกษาแล้วรออีกสัก2-3ปีหรือเมื่อพร้อมค่อยเลี้ยง ส่วนไอคลิปไออ้วนใจแตกอะโคตรของโคตรแว้นเลยไปท้าคนโน้นคนนี้ต่อยคนโตๆแล้วไม่มีใครเขามาทำแบบนี้หรอกครับกว่าจะโตมาพ่อแม่เลี้ยงดูมาสักเท่าไหร่ เกิดตายไปคนที่เรารักหลายๆคนจะอยู่ยังไงแมร่งคิดไม่ได้จริงๆสินะไออ้วนเอ๋ยตอนเด็กๆผมว่าเขาต้องมีปมแน่ๆ พอได้จับปืนหรือมีเงินหน่อยเลยกร่างเลย= ='' เศร้าใจเมืองไทยจริงๆ

ปล.ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆของเวปนี้นะครับ
    ปล.2 อย่าคืนBJ เลยครับคำว่าเจ้าของไม่ไช่คนออกเงินหรือว่าซื้อมันมาครับ มันคือคนที่เลี้ยงดูมันในยามยากลำบากมากกว่าแถมยังอยู่มาด้วยตั้ง 5ปี ไม่เรียกพี่เจ้าของเวปว่าเจ้าของแล้วจะเรียกใครเป็นเจ้าของนี้ไม่กระดากปากหรอครับ
  • เรียนท่านเจ้าของเว็ป ผมขอไปแมท แทนได้มั้ยครับพอดีอยากลองวิชา ฮ่าฮ่า
    เพราะดูจากสภาพแล้ว เค้าคงเจ๋งน่าดู ผมชอบ :-D
  • ขอแก้หน่อย เมื่อกี้แก้โพสไม่ทัน

ถ้ามึงจะแถน่ะ กูขอแนะนำหน่อยนะ ว่าให้ใช้สมองคิดซักนิสสสสสสนุง
    เข้าใจว่า ตอนนี้มึงกำลังอยู่ในช่วงหวาดกลัว จนขี้หด ตดหาย
    โถ่ๆๆๆๆ เด็กน้อย ขวัญเอ๋ย ขวัญมานะหนู ใจเย็นๆ แล้วสูดหายใจเข้าลึกๆ พยายามเรียกสติเราคืนมา
    รู้ว่าอาย จนแทบจะแทรกแผ่นดินหนี อยู่แล้ว
    แต่ก็นะ กูเข้าใจว่ามึงน่ะ "มันพวกฟอร์มเสือ ในร่างหมา" ไม่ว่าจะอายยังไง ก็ยังคงต้องใสหน้ากากเสือไว้อยู่
    เหอๆๆๆๆๆ ไม่ทันแล้วม้างงงงงงงง

นี่มึงไม่มีมุขอะไรจะแถแล้วใช้มั้ย ถึงแถได้สิ้นคิดขนาดนี้
    กูเห็นพวกมึงแถว่า "โทรผิดเบอร์ ไม่รู้โทรไปติดที่เบอร์ใคร"
    เหอๆๆๆๆๆ อายหมาว่ะ :o023:
  • และขี้ข้าตัวทีเด็ด ที่ผมไม่พูดถึง คงจะไม่ได้แล้ว
    นั้นก็คือ ไอ้ขี้ข้า หัวฆวย อักษรย่อ อ.อึ่งอ่าง
    เพราะ กูเ็ห็นแม่งห้าวจิ๊ง ประกาศจะตบเค้าไปทั่ว
    ฆวยยยยยยย ไม่หัดส่องกระจก ดูเงาหัวตัวเองซะบ้าง ว่าทุกวันนี้ แม่งจะไม่เหลืออยู่แล้ว
    มึงคิดว่า ที่มึงออกตัวล้อฟรีมาซะขนาดนี้ เจ้านายมึง มันจะเห็นค่ามึงหรออออออออ
    ถ้ามึงโดนตบเนี้ย กูถามหน่อย จะมีเจ้านายมึงตัวไหนบ้าง ที่ยอมออกมาถูกตบแทนมึง ไอ้ควายเอ๊ยยยยยยยยย

อุตส่าห์ไปสักโลโก้ ที่หลังซะใหญ่โต คือ มึงอยากจะประกาศให้คนอื่นรู้ใช่มั้ยว่า
    "จะของเป็นขี้ข้า รองบาทตลอดทุกชาติไป" 5555555 นี่ถ้าวันไหนมึงเกิดผิดใจกับเจ้านายของมึงขึ้นมา
    มึงไม่ต้องถลกหลังมึงออกเลยหรอว่ะเนี้ยยยยยยย

พวกมึงก็คงรู้นะ ว่ากูไม่เคยไปทำ "กร่าง" หรือ"ระราน" อะไรพวกมึงก่อน แต่ในเมื่อพวกมึงอุตส่าห์วางบันไดทองฝั่งเพชร มาให้กูเดินซะขนาดนี้แล้ว กูก็พร้อมที่จะเดินไปหาพวกมึง ตามคำขอ

แหมๆๆ อยากจะดังก็ไม่บอก มาๆๆ มาปรึกษากูนี่ กูมีบริการให้คำปรึกษาฟรี
    แต่พูดไปมึงนี่ก็ดังใช่ย่อยนะ "ดังในฐานะขี้ข้า" ตัวนึงน่ะ

• เด็กควนขนุนหรอยหว่ะ
  • ป๋าครับ เอามัน ไหม เด๋วผม จัดให้ ครับ ผมก็ไม่ไหว เหมือน กัน แม่งไม่รู้จักเด็กจักผู้ใหญ่ ด้วยความเคารรพอย่างสูง :m75:
  • ติดตามอยู่นานว่าบีเจจะถูกส่งคืนให้กับพระรามสามหรือเปล่า
    วันนี้พี่มาร์คก็ได้แสดงเจตนารมณ์ชัดเจนแล้วว่ายินดีส่งมอบคืน
    ทางซุ้มก็ตอบรับว่าจะมารับคืน

วันนี้คงจะจบเรื่องจบราวนะครับ ส่งมอบรับกลับ

จะได้หมดเรื่องหมดราวกันเสียทีหันไปพัฒนาวงการ ต่างคนต่าง
    อยู่ ต่างคนต่างพัฒนาแนวทางที่ชอบ ใครชื่นชอบใครชื่นชอบแนว
    ทางไหนก็เลือกเสพกันเอาเอง

• image

ก็อปไว้ให้อีหญิงน่ะ อีสลัด ทำมองไม่เห็นนะมึง เอาไปโชว์พวกมึงด้วยนะ
    ป๋ามาร์คเขาบอกไว้ อีดักดานนี้ก็จะให้ไปต้อยกับไอ้เหี้ยแจมให้ได้
    กูขอแสดงความยินดีกับน้องมึงด้วย มีคนจองกฐินน้องมึงเกิน10คนแน่นอน เมื่อมีโอกาศ โปรดระวังตัวไว้ \:D/
    ไฟล์แนบ
    อีหญิง.JPG 135K
  • รู้สึกอึ้งเลยครับ คนไม่ชอบกัน แล้วไปลงกับสัตว์ที่มันไม่รู้เรื่อง นี้เรากำลังทำไรกันอยู่ครับ เราคนรักสัตว์ไม่ใช้หรอครับ การทำแบบนี้กับสัตว์ ที่ไม่รู้เรื่อง มันสะท้อนถึงหัวใจของคนรักสัตว์โลกแน่ครับ
  • สวัสดียามเช้าครับทุกท่าน

พิตบูลเป็นสุนัขต้องคำสาป เพราะกว่าพวกมันจะมีวันนี้ มันต้องผ่านสังเวียนเลือด ใช้สังขารและชีวิตเข้าแลก มันต้องห่ำหันฆ่าฟันในหมู่กันเอง เพื่อที่จะได้สืบทอดเผ่าพันธ์ของมัน มาให้เราได้ชื่นชม ผมจึงพูดเสมอว่า ให้ดูแลมันดีๆ แล้วมันจะให้คุณ แต่หลายคนก็ไม่เชื่อ มองมันเป็นเพียงสินค้าหรือสิ่งของ และบทสรุปสุดท้ายของคนพวกนี้คือ เสื่อมเสียชื่อเสียง หลายคนแทบไม่มีที่ยืนในสังคมนี้อีกเลย :003:

ใครจะว่าผมเพ้อเจ้อ งมงาย ผมก็ยอมรับ เพราะชีวิตผม สุขสบาย ประสบความสำเร็จในชีวิต ในหน้าที่การงาน มีชื่อเสียง เงินทอง ในทุกวันนี้ ผมพูดอย่างไม่อายว่า มันมาจากหมา พิตบูล ครับ ^:)^
  • 15 ปี ที่ยืนอยู่ตรงจุดนี้ มีหลายครั้งที่ผมรู้สึกเหมือนยืนอยู่บนยอดเขา บางคราวก็รู้สึก อ้างว้าง เหงา และโดดเดี่ยว คนที่เคยเดินร่วมทาง เคยร่วมสุข เคยสนุกด้วยกันมา กลับกลายมาเป็นคนทำร้ายทิ่มแทง ซ้ำแล้ว ซ้ำเล่า เสียดายเวลาจริงๆ ทั้งที่ทุกสิ่งที่ผมทำ ผมกำลังต่อสู้เพือสิ่งที่ถูกต้อง เพื่อให้สังคมแห่งนี้มันดีขึ้น แต่พวกเขาเข้ามาเพียงเพื่อการกอบโกยเท่านั้นเองหรือ ......... เศร้าจัง

แต่ก็ทุกครั้งอีกเช่นกัน ท่ามกลางความหนาวเหน็บและเหนื่อยล้า มันก็มีคนที่ผมไม่เคยรู้จักมาก่อน กลับกลายเป็นหยิบยื่นกำลังใจ และก็เป็นคนนำผ้าห่มที่แสนอบอุ่นมามอบให้ ........

ขอบคุณเพื่อนแท้นิรนามสำหรับทุกกำลังใจที่ส่งมาครับ ^:)^
  • แม่ง มาโชว์ ตลกให้ดูด้วยวะ ฟังมึงพูดแล้วฮา วะ บักหำเอ้ย นักเลงแบบมึงนี้ กุเห็น ลงไปนอนวัดระนาบพื้นดิน เล่นกันหลายราย แล้วนะ
    image
    ไฟล์แนบ
    fuck.jpg 128K
  • เอาเชพใว้อีกรูป เพื่อมันลบไปชะก่อน มีรูปมันใว้ ระบายเวลาขี้
    image
    ไฟล์แนบ
    fuck-01.jpg 134K
  • อย่าไปต่อยกับใครหรือยิงกับใครเลยครับน้อง ไปทำบัตรประชาชนก่อนครับ ถ้าน้องจะต่อยพี่เขาหรือยิงพี่เขา ตำรวจจับน้องได้น้องจะถูกส่งไปสถานพินิจนะครับ หน้าอย่าบน้องพี่เชื่อเลยว่า โดนเด็กที่สถานพินิจ รุ่นน้องของพี่เย็ดตูดแน่ๆครับ
  • >>> ความในใจ " คุณแป๊ะ คุณย้งและลิ้วล้อ ขอร้อง !! << บ่องตง *** ขำชิหายเบย *** :m86: <br />
    image
    ไฟล์แนบ
    954736_566199496759011_1712238813_n.jpg 101K
    954736_566199496759011_1712238813_n.jpg 101K
  • หน้าเหมือนตุ้ดมากกว่า อย่างนี้แค่จุดปะทัดก็วิ่งตีนแตกแล้ว 5555555
  • ผมรับอาสาเองครับ เด๋วรู้จัก เด๋วมันจะรู้จักเด็กท่าฉลอมครับพี่มาร์ค เมื่อกี้เข้าเฟสมัน ดูเรียบร้อยแระ มิราจ กาก ๆ น้าตุ๊ด ๆ ของมัน นักเลงคีย์บอร์ดครับ ทำเป็นโชว์คลิป ต่อย เตะกระสอบทราย ท่าต่อยยังกะควายขวิดกระสอบ ท่าเตะยังกะตุ๊ด เด๋วมึงจะรู้ ว่าท่าเตะจริง ๆ มันจุกขนาดไหน ไอ้กาก ไม่ต้องท้ากูนะ กูไม่ชอบตัว ๆ ลอบกัดกูถนัด อย่าให้เจอละกัน คงไม่ยากเกินจริง ไม่นานเกินรอครับ เด๋วจะถ่ายคลิปมาให้ดู เปิดตัวแรงนิ สาด นี่แค่แก๊งค์กูนะ รับรอง มึงคงเจออีกหลายแก๊งค์ เล่นออกตัวขนาดนี้ 555 อยากเก๋านี่ รับไปเต็ม ๆ ละกัน งานนี้ แล้วมึงจะรู้ ว่าการอยู่ในวงล้อมดงตีน โดยที่ไม่รู้วันไหน ใครจะเล่นมึง มันเป้นไง 55555 โชคดีนะ ไอ้ตุ๊ด
  • กูเห็นหน้ามึงและ เสร็จกูล่ะงานนี้จมตีนแน่นอน กูไม่ได้เลียใครแค่หมั่นไส้เป็นการส่วนตัว :m70:
    ไฟล์แนบ
    364103.jpg 134K
  • ที่เห็นล่าสุุด ไอ้เวรนี่ นักเลงมั้ยไม่รู้ แม่งบล็อกเฟซผมไปแล้ว
    ไอ้เหี้ย ด่าคนอื่น แต่บล็อกเฟซไว้ อีตุ๊ดเอ๊ยยยยย

มึงอย่าโผล่ไปงานหมาเลย เชื่อกูสิ รับรองว่า มึงยืนงงในดงตีนแน่ ลูกพี่มึงไม่ช่วยหรอก
  • ใครกร่างกับพี่กรู

อย่าให้กรูหลุดไปน๊ะ..มรึงimage
    ไฟล์แนบ
    214240.jpg 110K
  • มันจะกล้าออกไปไหนล่ะทีนี้ คนจ้องเล่นเยอะขนาดใครเป็นใครมั่งมันก็ไม่รู้ เปิดหน้าท้าชน โง่ฉิบหาย ไปไหนแม่งคงระแวงน่าดู บอกไว้เลยนะคนเค้าจะเล่นมึงเพราะหมั่นไส้จำไว้ไอ้น้อง :o034:
  • ที่ฟังมาในคลิป "แล้วที่โทรมา โทรมาทำไม เบอร์อาผม "
    ไอ้เหี้้ย มึงเป็นคนรับสาย ได้ยินแค่ว่า ค๊าบ ค๊าบ ผมเจมส์ค๊าบ
    แล้วทำไมมึงไม่คุย ออกคลิปมาเพื่ออะไร แก้เขินหรอ อีุตุ๊ดเอ๊ย ไม่ทันแล้วววววว
    แม่ง แค่มึงกดวางสายแทบไม่ทัน เค้าก็รู้ว่ามึงตุ๊ดแล้ว

ทำไมมึงไม่คุยตอบกลับไปเลย กลัวเหี้ยอะไร ต่อหน้าไม่กล้า ลับหลังห้าวเหลือเกิ๊นนนนน
    ไอ้ซากเห็บหมาเอ๊ยยยย
  • ลองผมเป็นมัน นะ ผมผูกคอตายไปแล้ว ไม่กล้า ไป มหาลัยแน่ 555555" อัยลูกดากทำไร ไม่คิด สมองมีไวทำเหี้ยไร มหาลัยไหนที่มันเรียน นะ จะได้ไม่ต้องส่งลูกไปหรือเป็นแค่มันคนเดียวไอเวร 555555" โคตรฮ่าาาาๆๆๆๆ ทะลึงไม่รู้เด็กรู้ผู้ใหญ่ ( พี่มารค์ สุดทีี่รักของชาวพิทบูล :033: )
  • :006: :006: :006: ยาวขนาดนี้เลยหรือ.....
  • พวกมันไปรับบีเจกันยังครับ ผมเห็นพวกมันเตรียมเล่นเรื่องเก่าที่ขุดมาเล่าใหม่กันอีกแล้ว :003:
  • ปูเสื่อรอ :o023:
  • :-)) กร๊ากๆๆๆๆ...ไอ้เด็ก...เวร...ทีนี้ล่ะมึงมีโจทย์ทุกจังหวัดเลย...กร๊ากๆๆๆๆ :-))
  • บล็อกผมไปแล้ว เหมือนกัน ผมเอาลิงค์ ไปแปะ ไว้ที่เพื่อนมันแระ 555 มันคงบล็อก เพราะผมเอาคลิปที่มันวางโทรศัพท์ ไปลงไว้ในโพสโชว์เก๋าของมันอ่ะครับ 555
  • ผมไปดูคลิปมาแล้วตามอ่านเรื่องทั้งหมด ผมชอบคุณว่านมากคุณเป็นคนตรงดี ส่วนคนในคลิปทำตัวอย่างกะลูกวัวตุ๊ดไอสัส คนแบบนี้ถ้าติดหรางคงนอนท้ายเมหรือเป็นเด็กบีบดังแต่ท่อ เหอๆ
  • รอกูก่อนนะไอ้เด็กเหี้ยกูกำลังไปหามึง
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 47K
  • ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นในฐานะอายุมากกว่า ( คาดว่า ) ไอ้หนู้เอ้ย เอ็งไม่ควรทำกิริยาแบบนั้นเลยแล้วดันเผยแพร่อีกด้วย เวลาเขาด่า เอ็งรู้มั้ยเขาไม่ได้ด่าแค่เอ็ง แต่นู่น เขาด่าไปถึงบิดา มารดร บุพการี ถ้าเอ็งไม่รู้จักเกียรติยศ ศักดิ์ศรีเอ็งควรจะคิดถึงบุพการีเอ็งบ้าง การรักษาชื่อเสียงท่านก็เป็นการตอบแทนคุณท่านอย่างหนึ่ง
    ส่วนผู้ใหญ่ก็ไม่ควรให้ท้ายครับ ควรจะสั่งสอน อบรม ให้เขารู้จักเด็ก รู้จักผู้ใหญ่ ผิด ถูก ก็ว่ากันไปตามเหตุผล

อย่าว่าอย่างนู้น อย่างนี้เลยครับ ไอ้หนู พี่ทำงานสงขลา เกิดที่ตรัง พอหยุดงานก็จะกลับไปซ้อมมวย มีคิวต่อยกับฝรั่งชาวแคนาดา สิ้นเดือนนี้ ( ต่อยสนุกๆ แต่เดิมพันเพียบ ) พี่ทำงานในทะเล เลยเป็นนักมวยอาชีพไม่ได้ ชกกันที่สนามมวยตรัง ฉนั้น ก่อนถึงชกจริง พี่อยากโดนเอ็งตบหัว ต่อยปาก แล้วแต่เอ็งจะกรุณาเถอะ พี่โคตรไม่ชอบเลยครับ ลูกผู้ชายเขาไม่ปฏิบัติกับเพื่อนมนุษย์กันแบบนี้ พร้อมเมื่อไหร่โพสไว้กระทู้นี้เลยครับ จะได้มีพยาน

ขอบคุณมากไอ้หนู
  • สู้ครับพี่มาร์ค
  • สู้ๆครับพี่เป็นกำลังใจให้ครับ
  • RIP. Mark's Pitbullzone The Diamond Eye of BJ
    สงสารมันจังครับ เจ้าของจริง เจ้าของหลอกผมไม่สนใจครับ แต่ตำนานของบีเจมันเกิดเพราะพี่มาร์คครับ พี่ปล่อยมันไป ตำนานมันก็ได้จบลงแล้วเมื่อพี่เอามันให้พวกตัววรนุชนี้ไป
    เห็นคลิ๊ปของ 1 ในสมุนของพวกวรนุชนี้แล้วก็นะ!!! อยากเอาเท้าเหยียบยอดหน้ามันจริงๆ ว่าแล้วก็อยากลองของกับมันจังครับ
    ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น 1 พลังเงียบของผมก็ขอยืนอยู่ข้างพี่และเว็บพิตบูลโซนครับ