ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

surin pitbull พิทบูลเมืองช้าง
  • ใครรู้ที่ทำลู่วิ่งใกล้ๆสุรินทร์แนะนำหน่อยครับ
  • หมูแดง มาแนะนำตัวครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCN0670_resize.JPG 135K
  • โฮ่ๆๆ มาอยู่สุรินทร์ได้ครึ่งปี กระทู้เริ่มเคลื่อนแล้ว ขออนุญาตแนะนำตัวด้วยคนครับ ผมครูโต้ง ย้ายมารับราชการที่สุรินทร์ ตอนนี้สอนอยู่ที่ ร.ร.สุรพินท์พิทยา อ.ลำดวนครับ ตอนนี้เลี้ยงอยู่ที่สุรินทร์สองตัว เพิ่งได้ลูกชายมาใหม่ครับ ขอรายงานตัวลูกชายด้วยครับ Fawn Rednose ชื่อเรนเจอร์ครับimageimageimageimage

เอ่อ แล้วก็มิทราบว่าคุณ killertonoak ชื่อไรเหรอครับ แล้วไปขลิบหูหมูแดงที่ไหนครับ ตอนนี้ผมหาที่ตัดหูอยู่ ขอบคุณครับ
    ครูโต้ง 090-373-2930
    ไฟล์แนบ
    สมชายกับเรนเจอร์.jpg 67K
    เรนเจอร์.jpg 22K
    เรนเจอร์1.jpg 23K
    เรนเจอร์2.jpg 12K
  • คุณ samoorigolf ถ้าสนใจอยากเลี้ยงสายกิจกรรม ผมพอจะแนะนำให้ได้ครับ จะได้รวมกลุ่มเล่นกันครับ
  • วัดไผ่ตันครับ ผมเกิดและโตที่สุรินทร์ บ้านก็อยู่ที่นั่นครับ แต่คนกับหมามาทำงานที่ระยองครับ
  • อู๋หายไปไหนกลัวกล้ามหดหมดเหรอ ไม่มาเล่นบอร์ดเลยฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีพี่ทัยครับ ด็อกแมนไอดอลผมเลยนะพี่อ่ะ ชอบคิลเลอร์มากนะครับพี่ทัย ได้หลานมันมาเลี้ยงสองตัวผู้หนึ่ง เมียหนึ่งแบบบังเอิญครับ พอสืบประวัติพ่อมันเลยรู้ว่าพ่อมันเป็นลูกคิลเลอร์ ตัวผู้ชื่อสมชาย ไอ้ตัวที่นอนบนเปลนั่นแหล่ะครับพี่
    พ่อมัน M1 อ้างอิงจากกระทู้นี้ครับ http://pitbullzone.com/community/discussion/12357/ขออณุญาติขายลูกหมาครับ#Item_33

นี่พ่อมันตอนโตครับimage
    สมชายตอนเด็กimage
    รูปช่วงนี้อายุ 16 เดือนครับimage

image
    image

พอจะเหมือนปู่ไหมครับพี่ทัย แว่วๆ ว่าคิลเลอร์จะมีลูกอีกแล้ว อยากได้มากครับ แต่ทีมลากคงจับจองกันหมดแระมั้งครับ แหะๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    มันนี่1.jpg 86K
    สมชายตอนเด็ก.jpg 70K
    สมชายตอนโต.jpg 127K
    สมชาย+ฟูจิ.jpg 58K
    สมชาย.jpg 164K
  • สวยเหมือนกันเลยนะหัวโตหน้าอกก็คล้ายกัน แต่รอดูให้มันเต็มหนุ่มกว่านี้สักนิดเผื่อว่ามันอาจจะหายก็ได้ ยินดีมากที่ได้รู้จัก แถมเป็นสายเดียวกันอีกฮ่าๆๆๆสายปีศาจมาอีกแล้วนะคัีบฮ่าๆๆๆ
  • ว้าวๆมีสมาชิกเริ่มเยอะแล้ว 081-4431540เบอผมคับ คิมคุยกันได้คับช่วงนี่ไม่มีเวลาเข้ามาดูเลยกำลังเปิดร้านขนมจีนอยู่คับ
  • ทักทายพี่ไทคับ สุรินทร์จะมีปีศาจเพิ่มมาอีกแล้วพี่น้องชาวสุรินทร์ว่างแวะมากินขนมจีนแกงใต้คับร้านคนระนองขนมจีนแกงใต้แวะมากินกัน
  • ยินดีคับฮ่าๆๆๆแต่ผมอยู่มหาสารคามนะ
  • ถ้าผ่านมาก้ได้พี่
  • ไปประกวดที่พัทยามาเป็นไงบ้างพี่อู๋ ไม่ได้กลับบ้าเลยช่วงนี้งานยุ่ง อยากลับบ้าน
  • สวัสดีตอนเช้าพี่น้องสุรินทร์ จากทีมงานพิทบุรีรัมย์image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 149K
  • ครบทีมยังคับ
  • ยังครับคิม วันงานขาดเฮียตี๋พี่ใหญ่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 171K
  • เดียวรอฝั่งนี่ก่อนจะจับไอหูตั้งเทสชะก่อน
  • สุรินทร์มีใครจะทำหมาลากมั่งครับ
  • ผมครับ วัตถุดิบตอนนี้มีแล้ว 1 รุ่นแต่ต้องรอกระดูกก่อน ตัวนี้จะทำรุ่น 40 กิโลขึ้นไป ตอนนี้กำลังหารุ่น 37-40 กิโล ตั้งใจจะทำสองรุ่นครับ
  • ครับอยู่แถวไหนครับ เผื่อกลับบ้านจะเข้าไปเยี่ยมชม
  • image
    ไฟล์แนบ
    1045075_663157990379133_1115882152_n.jpg 48K
  • ไปกับทีมงานระยอง 555
  • {"Code":401,"Exception":"You don't have permission to do that."}
  • ร่างกายพร้อมสถานที่พร้อมหมาพร้อมสุดๆแล้วเจอกันกับสิงนักลากเมืองช้างพิท
  • นี่คือการส่งสัญญาณแล้วใช่ไหมครับพี่แดง อิอิ ผมโต้งเองครับพี่แดง
  • คุณแดงครับขอเบอติดต่อหน่อยได้ไหมครับได้ข่าวแว่วๆมาว่าแอบไปอุ้มหมาของปลัดถึงลำพูน
  • 0811390017 ได้ข่าวจากไหนเร็วจิง555 ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ปลัดบอกมาครับตอนซื้อลูกจูล่งกับดิวล่า
  • พร้อมจริงมั้ยคับฮ่าๆๆๆถ้าพร้อมจริงได้เจอกันแน่คับพี่แดงๆๆๆ
  • ได้เลยครับพี่ทัย เอาลูกๆมาให้ชมกันครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    20130304_070820-1.jpg 31K
    20130304_070614.jpg 29K
    20130407_073936-1.jpg 27K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    20130304_070820-1.jpg 31K
    20130304_070614.jpg 29K
    20130407_073936-1.jpg 27K
  • แดงๆบุรีรัมย์สวัสดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 236K
  • เอามาลากให้เป็นตัวเต็งในอีสานทีมหน่อยคับพี่ฮ่าๆๆๆๆ
  • imageimageimageimageimageimage
    หมาลากบุรีรัมย์ครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 131K
    image.jpg 43K
    image.jpg 232K
    image.jpg 114K
    image.jpg 133K
    image.jpg 137K
  • เกือบลืมไอ้อ้วนนี้ก็ว่าที่นักกีฬาครับ ตอนนี้ขึ้นรางทตันนึงเหลือๆ5555image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 261K
  • กับผลงานในสนามประกวดครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 105K
    image.jpg 191K
  • พี่น้องสุรินทร์คงงงว่า ไอ้บ้านี่มันอยู่บุรีัมย์แต่ทำไมชอบเข้ามาโพสในกระทู้พิทบลูสุรินทร์ เรื่องของเรื่อง คืออยากเรียนเชิญพี่ๆพิทบลูสุรินทร์ที่ทำหมาลาก มาร่วมกันสร้างทีมพิทบลูอีสานใต้ตามเจตนาของเฮียตี๋ PKC พี่ใหญ่ของเราครับ image
    เฮียแกบอกว่าทำด้วยกันเล่นด้วยกันสนุกดี ทำหมาลากถ้าทำเป็นกลุ่ม แลกเปลี่ยนประสพการณ์กัน เวลาไปแข่งก็ไปด้วยกันมสนุกครับ ผมเคยพยายามทำคนเดียวเล่นคนเดียวแล้ว ไม่เกิน2สัปดาห์แพ้ภัยตัวเอง จอดซะก่อน พอได้มารวมกลุ่มกันทำ ไปลงสนามพร้อมกันแล้ว สุดสุดครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 71K
  • เลยมาเรียนเชิญพี่ๆมาร่วมกันทำครับ ถ้าพี่ๆท่านใดสนใจ แล้วก็มีพิทที่พร้อม หรือจะลองเข้ามาดูก่อน โทรหาพี่ๆน้องๆพิทบลูบุรีรัมย์ได้ทุกคนครับ หรือถ้าไม่มีเบอร์ไม่รู้จักใคร โทรหาผมก็ได้ครับ ผมโจ้ อยู่ลำปลายมาส 085-9482200 สนามหน้าใกล้เข้ามาแล้วครับ 2เดือนเพียงพอที่จะเริ่มฝึก หรือพี่ๆท่านใดพร้อมอยู่แล้ว เราจะมีซ้อมขึ้นรางลากกันทุกวันจันทร์ที่รีสอร์ทของเฮียตี๋ที่ประโคนชัย มาซ้อมกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 169K
  • มีความยินดีมากเลยครับคุณโจ้ เฮียตี๋ แต่โทรหาเฮียไม่ติดเลย วันหลังรบกวนโทรหาคุณโจ้นะครับทุกจันเลยหรือครับ ผมอีกคนขอร่วมกลุ่มอีสานใต้
  • ยินดีอย่างยิ่งเลยครับพี่แดง ช่วงนี้ฝนตกเกือบทุกเย็นครับ เวลาซ้อมเลยต้องโทรนัดกันอีกทีครับ แต่พร้อมจริงน่าจะจันทร์แรกของเดือนกันยายนครับพี่ ทุกวันจันทร์5โมงเย็นครับ
  • ถ้ามีโอกาสจะขอแวะไปซ้อมด้วยนะคับฮ่าๆๆๆๆ
  • พี่โจ้ลืมเลยเสื้อเหลืออีกไมพี่ถ้ามีวันไหนมาสุรินเอามาฝากด้วย
  • สิงห์นักลากแห่งอีสานใต้ว่าไงคับ งานแข็งลากใกล้เริ่มแล้วนะคับ เหลือเวลาอีกไม่นานคับ วันที่ 2 พ.ย.2556นี้เองที่ห้างเสริมไทยคอมเพล็ค เริ่มตั้งแต่เวลา 10.09 น.เป็นต้นไป เตรียมตัวกันหรือยังคับ

พี่แดงคับว่าไงงานนี้เปิดตัวหน่อยคับ อย่าซุ่มเงียบอยู่คนเดียวนะคับฮ่าๆๆๆ
  • งานนี้คงไม่พาดหรอกพี่ทัยยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยแล้วกันครับ....ฮ่าๆๆ
  • 555 ได้ฤกด์มาหลายเสาร์แล้วครับ ไม่ได้เริ่มซักที คราวนี้เอาจริงเสาร์ที่14 กันยา เริ่มเคาะสนิมครับ image
    ฝากเรดน็อคเอา หมาแดงนางรองไว้ซักัวครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 115K
  • แล้วเจอกันนะคับพี่แดงฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีครับพี่ๆพิทบูลเมืองช้าง ผมพึ่งมีโอกาสรับสมาชิกตัวใหม่มาหมาดๆเลยเมื่อเย็นนี้ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีอะไรแนะนำให้มือใหม่เชิญแนะนำได้เลยนะครับ
  • ยินดีครับ ผมคิม 081 4431540