ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แกต้องเข้าใจชั้นหน่อยโว้ยตาเคน กว่าชั้นจะขับรถกลับ จาก กทม ต้องใช้เวลาบางทีก็เหนื่อยล้า เลยอาจจะโพสช้าไปบ้าง เจ้าของเวปเค้าไม่ให้หลุดหรอก เพราะปาร์คเวย์ คือ ลูกค้า ไอซียู ของพี่มาร์ค5555555 จริงไหมป๋า แต่ก็ยังหลุดนะขนาดชื่อเข้ากระทู้ยังต้องกรอกใหม่เลย
  • เสี่ยกล้าฝากบอกตาปู ไปตามตัวพี่เอส ให้โทรกลับหาผมด่วนเลย
    หลายวันละ ไม่โทรกลับด้วยนะ
  • อย่าว่าแต่เสี่ยยุทธเลยครับ ผมกะตาปูก็ยังตามหาแกอยู่เหมือนกัน มีโปรแกรมบูลลี่บลูด็อกอีกแล้วเหรอครับท่าน5555
  • ความจริงใครปล่อยกระทู้หลุดต้องโดนปรับหนึ่งน้ำ จะได้ไม่เผลออีก
  • ช่วงนี้เร่งหาเงินกันครับพี่มาร์ค member หลายๆๆที่กำลังจะหมดอายุความ ต้องหาเงินไปต่อครับ555555 เจ้อของฟาร์มมันก็กำลังบ้าบลูลี่หัวจุกอยู่
  • ช่วงนี้มันเงียบโครตๆๆๆ
  • ห้องนี้ใกล้ร้างแล้ว เข้ามาทีไรหนาว กลัวผี ฮ่าๆๆ
  • :005:พี่กล้า ครับ จำตัวนี้ได้มั้ยครับ โตเป็นสาวแล้วครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    DSC_1984.JPG 120K
    bjhjhjmb.jpg 119K
  • เหมือนพ่อมันเลยครับ สวยมากๆๆสำหรับตัวเมีย ขอจองไว้ก่อนนะ
    ไฟล์แนบ
    qwb_image212551223555.jpg 36K
  • ไม่ได้ร้างครับพี่มาร์ค กำลังจะมีโครงการใหญ่ๆๆกันอยู่ รอเสี่ยปูเค้าอณุมัติเท่านั้นหล่ะ
  • จอง ใส่กับ ไอ้บิส ได้มั้ยพี่ :005:
    แหมซุ่ม มีโครงการใหญ่ หรอครับ ผมนึกว่า จะเลิกเลี้ยงหมาไปเลี้ยงเด็กๆ แทนซะแล้ววว :005::006:
    ไฟล์แนบ
    aaa.jpg 47K
  • มีแต่ราคาคุย รอนานแระ เหงือกแห้งแล้ว
  • ใจเย็นๆๆซิครับป๋า ของแบบนี้ต้องทำให้ดีที่สุดเดี๋ยวออกมาโดนด่าคราวนี้หล่ะเสียเลยครับ55555
    ว่าแต่เสี่ยตี๋ขอนแก่นมาเอากบ (ปอเช่) กลับถึงหรือยัง ว่าจะลองนั่งดูแล้วกลัวตูดเป็นขี้กราก55555555 วาสนายังไม่ถึง
    ไฟล์แนบ
    20090515205753_parkway4.jpg 41K
  • สุขสันต์วันเกิดนะครับเสี่ยกล้า
    ขอให้แข็งๆแรงๆๆ
  • แข็งแรงอะไรหล่ะตาเคน นอนอยู่โรงพยาบาลเนี่ย ฉลองวันเกิดอยากไฮโซไปกินอาหารอิตาเลียนกับเด็กหมดไป 5000 หลังจากนั้นท้องเสียอย่างแรงถึงขั้นต้องนอนโรงพยาบาลเนี่ย โครตเซ็ง เด็กก็ไม่ได้ อุตส่าหลอกออกมาได้555555555 อุตส่าว่าจะขึ้นไปต่อกะตาปูแล้วก็แกเสียหน่อย ต้องนอนอย่างน้อย 3-4 วันเลย
  • ก็มันเป็นสะอย่างนั้น
    ไปไม่ชวน สมน้ำหน้า
    ไฟล์แนบ
    lnj58.jpg 72K
  • น้ำตก ซกเล็ก เหมาะกว่า นะน้า
    สปาเก็ตตี้ พิซซ่า ท้องน้ามันไม่รับหรอก
    55555555
    หายไวไวนะน้า เดี๋ยวส่งเด็กไปดูแล
    อยู่โรงบาลไหนเนี่ย จะซื้อซุปเห็ดหูหนูไปฝาก 555
    ไฟล์แนบ
    fwdder_com_101221300_7.jpg 71K
  • ต้องรอผลตรวจ 3 วัน เซ็งโครตเลยน้า ลองจัดซุปเห็ดหูหนูมาให้หน่อยดิ อยากลอง เด็กไม่ต้องส่งมาหรอกน้า มีมาเยี่ยมไม่ขาดสาย5555555
  • แช่น้ำนานๆ อากาศชื้นแบบนี้มันก็ต้องป่วยเป็นธรรมดาอย่าคิดมาก
  • ของน้าต้องเจอของแปลกแต่จริง
    จัดแบบตุ๊กกี้ บราย ไปเลย5555
    เสริฟพร้อมซุปเห็ดหูหนู5555
    ไฟล์แนบ
    189536[2].jpg 75K
  • ป๊อด ใหม่งามมาก พะยะคะ :005:
    เสียไปแล้วก็ให้มันแล้วไปครับ รักษาเนื้อรักษาตัวให้หายดี ค่อยลุยใหม่ ยังไม่สาย ครับเสี่ยกล้า
    เด็กๆผมก็ชอบนะครับเสี่ย แนวนี้มั้ยครับเสี่ย แบบว่า เป็นบูธที่ไม่มีพริตตี้ เพราะ แค่เซลล์ขายรถหน้าตาดีมาก จนอยากจะขอทดลองขับโดยมีน้องนางมานั่งข้าง ๆ ให้คำปรึกษา :032::033:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0319.JPG 94K
  • มีแบบนี้เดี๋ยวไปหาถึงที่เลยแค่ขอนแก่น-โคราช เหยีบจริงๆๆแค่ 1 ชั่วโมงกว่าๆๆก็น่าจะถึงนะ5555
  • คนบ้านนี้ มันตกอ่างตายไปยังเนี่ย เงียบกริบเลย
  • ยังไม่ตายครับน้าแล้วก็ไม่เคยเที่ยวอ่างด้วย ช่วงนี้ปรับปรุงบ่อปลาคราฟใหม่ จากเดิมลึก 1.80 เมตร ทำเป็น 2.50 เมตร เลยต้องคุมช่างในการทำครับ กลัวมันรั่ว เดี๋ยวงานเข้าเลย
  • น้าอย่าไปกลัวสิบ่อกุ้งเขายังเอาผ้าในลงก่อนน้าก็เอาบ้างดิ
    ผ้าใบปุ่อนไม่ร่วแน่นอน
  • แกก็ว่าไปตาเคน นี่กะว่าจะเลิกเลี้ยงตามเสี่ยปูเค้าหล่ะ มาทำเป็นสปาสระว่ายน้ำในบ้านติดหัวเจ็ตในน้ำให้มันวิ่งเฉี่ยวไข่มันส์กว่าเยอะ55555 แล้วก็จัดปาร์ตี้ในบ่อเลยใหญ่กว่าอ่างอีกแกว่าฉันคิดแบบนี้ดีไหมจะได้ไม่ต้องไปเสียค่าอ่างบ่อยๆๆๆ55555
  • เกือบตกหมุดเสียแล้ว พอดีกราบแม่นานไปหน่อย5555555
  • ว๊ายๆๆๆๆ เกือบ 3 วันเลยเหรอนี่ที่อยู่ กทม 55555 ไม่เห็นเดือนเห็นแสงเลยอยู่แต่ในห้องมืดๆๆๆ
  • มาบ่อยจังนะ
  • ตามภาษาคนว่างงานโว้ยตาเคน
  • กลับมาอีกทีเกือบจะตกหมุดเลย เพือนฝูงไม่ค่อยคบหรือยังไงหนอช่วงนี้5555
  • ไปไหนกันหมด
    ไฟล์แนบ
    1552.jpg 78K
  • เปืดมาทีไรจะตกหน้าหมุดทุกที
    ไฟล์แนบ
    1453.jpg 96K
  • สวัสดีครับพี่กล้า งานนครปฐม ไปหรือเปล่าครับผม ห้ามพราดนะครับ สะบายดีนะครับ ผมก็ว่าจะไปอยู่ครับแต่ยังไม่แน่ใจครับ
  • เอามาให้ติชมครับ เด็กๆ ที่บ้านครับ
    ไฟล์แนบ
    SNV346773.JPG 66K
  • บ้านนี้ร้างแล้ว
  • ร้างอะไรกันพี่ ผมเพิ่งกลับจากชลบุรีมาเนี่ย แวะไปหากลุ่มบลูลี่หัวจุกเค้าครับ PBPC เพลบอยพิตบลูคลับอะไรประมาณนั้นอ่ะพี่ผมจำไม่ค่อยได้นำทีมโดย ตานพ ตาอู ตาบี ยังอยู่กันครบครับไม่มีใครล้มหายตายจากไปไหน555555555 ผมนึกว่ามันเลิกเลี้ยงกันแล้ว สวัสดีครับชาญ งานใหญ่ๆๆแบบนี้ไม่น่าพลาดนะครับ
  • .....สวัสดีครับพี่ๆ Parkway.....:005:
    ไฟล์แนบ
    DSC053143.jpg 79K
  • สวัสดีเหมือนกันครับ ว่างๆๆเข้ามาบ่อยๆๆนะครับ ช่วงนี้ยิ่งไม่ค่อยมีคนคบครับ5555555
  • สวัสดีครับพี่กล้า นี้ครับหลักถาน 5555555 เด็กต่ำกว่า 15 ห้ามดูนะครับ 555 จัดไป
    ไฟล์แนบ
    SNV34749.JPG 60K
    SNV34576.JPG 54K
  • มืออาชีพจริงๆๆด้วย
  • :018::019:ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับผม พอทำได้ครับ มันก็ขึ่นอยู่กับความสามารถ ของตัวผู้กับตัวเมียเองด้วยครับผม
  • ทะเลมันจะต้องเงียบก่อนครับป๋า แล้วมันถึงค่อยมีพายุโหมกระหน่ำ แบบร้อนแรงๆๆๆด้วย
  • :019:ซุ้มอะไรไว้ครับพี่กล้า กระซิบบอกน้องได้เปล่าครับ 5555 จัดเลยๆๆ อยากเห็นแล้วซิครับผม
  • มืออาชีพ จริงๆๆด้วย เข้ามาเดี๋ยวก็รู้
  • :013::013:เล่นเอาซะผม ปวดแขนเลยนะครับพี่กล้า 5555 จัดไปครับผม
  • คอกนี้ราคาคุยเยอะกว่าของจิงว่ะ ท่าจะเอาดีทางนกกับปลามากกว่าหมาแน่
  • คอยดูเถอะท่านพี่มาร์ค รับรองสะเทือนวงการระดับเสี่ยปูแล้ว ไม่ดี ไม่แพง ไม่เอา55555555
  • คอยจนเหงือกแห้งแล้วว่ะ บางทีคุยกันเรื่องปาร์คเวย์
    ยังนึกต้องนานว่าคอกนี้เจ้าของคือใคร น่าตาเป็นอย่างไร มันเลือนลางเต็มทนแล้ว ฮา...............
  • คอยดูแล้วกันพี่ ลองโทรไปหาตาปูเลย พี่ชอบหมาตัวไหนอยากให้มาอยู่เมืองไทยบอกเสี่ยเค้าเลย งบไม่อั้นงานนี้5555555 ไม่ค่อยอยากจะโม้โทรไปถามเลยดีกว่า55