ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอาอย่างงั้นเลยนะครับพี่กล้า 5555 พี่มาคนี้จริงๆๆ 5555 ล้อเล่นนะครับ บบบบบบบ
  • ผมมีข้อมูลเกี่ยวกับ 4 สาวนี้ด้วยพอดีเพื่อนส่งมาให้ดู ไม่รู้ว่าพี่ๆ มีหรือยัง ถ้ายังเอาเมล มาเลยเดียวน้องจัดให้ 5555 สุดๆ
    ไฟล์แนบ
    20090810195802_20090810141815_20090808215528_jdvy12.jpg 111K
  • เฮ้ย เห็นแบบนี้แล้วเลือดกำเดาทะลักว่ะ เสียดายดันเป็นตุ๊ด
  • พี่มาคสนเปล่าครับ 5555 มีจริงๆ นะไม่ได้โม่ 55 ประมาณต้นเดือนหน้าจะเข้า ก.ท.ม พี่มาคบ็อกหมดหรือยังครับ พอดีกำลังหาอยู่นะครับเอาราคาไม่แพงมากนะครับ
  • ผมมีแบบฉบับสมบูรณ์เลยนะชาญ 5555 มันเก่าแล้วนะเพิ่งได้ดูเหรอ อิๆๆๆๆ
  • บล๊อคยังมีอยู่ครับ ราคาตามที่ลงไว้เลย ส่งฟรีครับ

ท่านกล้ามีของดีไม่แบ่ง จำไว้นะเว๊ย
  • เอ้า ๆๆ แล้วก็ไม่บอกกันเลยนะครับพี่กล้า ปล่อยไก่เลยเรา ว่าแต่มีเยอะเปล่าแบ่งน้องด้วยนะครับ 55555555 ผมนึกว่าพี่ไปแสดงเองซะอีก 555555 ล้อเล่นนะครับ พี่มาคครับ ผมจะเข้า ก.ท.ม พอดีเลยถ้างั้นเดียวผมจะเข้าไปดูบ็อกเองเลยพี่มาคอยู่แถวไหนครับ ลงเบอร์ด้วยก็ได้นะครับจะได้เข้าไปดูอย่างอื่นด้วยนะครับ หมายถึงหมานะครับอย่าคิดเป็นอย่างอื่น 55 พี่มาคตัวจริงจะหล่อเหมือนในรูปไหมครับเนี้ย สงสัยต้องขอลายเซ็นด้วยซะแล้ว555
    ไฟล์แนบ
    kij.JPG 16K
  • จะเอาไหมหล่ะพรุ่งนี้จะไปหาเสี่ยปูเค้านีสหน่อย สงสัยจะต้องเคลียร์กันยาวถึงมืดถึงค่ำถึงดึกๆๆแน่ๆๆเลย ถ้าอยากได้22.00 น. เจอกันที่หมายเดิม 55555 ถนนเส้นนั้นหล่ะขับรถไปดูเอาไม่บอกว่าที่ไหน เห็นทะเบียนโคราช ประกาศหาเลย55555
  • ฉันจำรถแกได้
    ไม่ต้องบอกจะไปถ่ายคลิปเก็บไว้
    แล้วได้เจอกัน
  • เดี๋ยวต้องเปลี่ยนเวลาด่วนเลย เพราะตาเคนแกออกไม่ได้ตอนดึกๆๆๆ555555555
  • ถ่ายมาแล้วส่งให้ผมดูบ้างนะครับ555555 เที่ยวให้สนุกนะครับพี่กล้า เพื่อผมด้วยนะครับ 555 เบิ้นเลย เต็มที่ 55 เผื่อขับรถกลับโคราชด้วยนะครับ ด้วยความเป็นห่วง น้องชาญครับ
  • เหล้า ยาปลาปิ้ง ไม่เคยสนอยู่แล้วครับชาญ มุ่งหน้าเข้าหาอย่างเดียว55555
  • เห็นด้วยครับพี่กล้า จัไปโคราชสู้ๆๆๆๆๆ ครับ 5555555
  • ไม่เรียนเชิญ

แต่บังคับให้มาเยือน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป บาร์เหล้าเล็กๆ สำหรับคนโตๆ
    เรามีการสังสรรค์กันนิดหน่อย แนะนำสถานที่และเปิดตัวร้านครับ

วันที่ 18 กค นี้ เวลาเที่ยงตรงเป็นต้นไป
    ขออภัยหากไม่สามารถโทรเรียนเชิญด้วยตัวเองได้ทุกท่านนะครับ

ขอบคุณครับ
    มาร์ค

เฮ้ย ทำไมปล่อยให้กระทู้หลุดจากหน้าละครับท่านกล้า
  • เข้ามาหาหลายรอบแล้ว หากระทู้ไม่เห็น55555 ช่วงนี้ขนย้ายฟาร์มกันครับพี่มาร์ค เปิดร้านบาร์เหล้าเล็กๆๆ แล้วสำหรับคนโตๆๆมันหมายความว่าอะไรครับ ผมมันคนเล็กๆๆครับ แล้วมีเด็กนั่งดริ๊งไหม 5555 ถนัดนักหล่ะเรื่องแบบนี้
  • ท่านกล้าเด็กไม่มี มีแต่วันรุ่นพอได้ไหม กัวคุก
    หากวันนั้นไม่มา ตัดพี่ตัดน้อง ฝากบอกตาปูด้วย เอาจริงนะเว๊ยไม่ได้ขู่
  • ได้เลยครับพี่มาร์คเดี๋ยวผมบอกตาปูให้เพราะผมมีนัดกันวันพฤหัสบดีนี้พอดีเลย555555555 ใครเป็นแผนกตรวจสอบคุณภาพอ่ะพี่ อิๆๆๆ
  • member เป็นยังไงอ่ะพี่5555555 กะผูกปีเที่ยวเลย5555
  • พี่ลงทุนตรวจเองทุกครั้งครับ
  • เปิด-ปิดกี่โมงหล่ะครับพี่ อย่าบอกนะว่าเปิดร้านเหล้าตั้งแต่เที่ยงวันได้ โครตมาเฟียเลยหล่ะพี่5555555
  • เปิดเที่ยววันยันเที่ยงคืน หรือแล้วแต่อารมณ์ครับ
    แขกถูกใจนั่งยันเช้า แขกงี่เง่า 1 ทุ่มปิด
    ร้านนี้ผู้บริหารจิ๊กโก๋ เด็กเสิร์ฟนักเลงด้วยครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ทำเป็นถามตากล้า
    อย่างแกไม่มาหรอเชื่อได้เลย
    อย่างมากก็ขับผ่านไปทางรัชดามากกว่า
  • สวัสดีครับพี่ๆ ขอแจมด้วยคนนะครับ ว่าแต่รัชดามีอะไรดีครับ พี่กล้าถึงไปบ่อยๆ นะครับ 5555
  • จะไปดีไหมเนี่ยท่านพี่มาร์ค เดี๋ยวทำอะไรเปรี้ยวหน่อยโดนเด็กเสริฟตบเอาอีก แต่ถ้าเด็กนั่งดริ้งตบจูบๆๆๆนะชอบ5555
    ตาเคนถ้าชั้นไปแกเลี้ยงไหมหล่ะ เรื่องแบบนี้สบประมาทชั้นไม่ได้นะโว้ย555555 เหล้าไม่กินเน้นคุยเอาอย่างเดียว อิๆๆๆ
    ไม่มีอะไรดีหรอกครับชาญ แค่อาหารใช้ได้แอร์เย็น นั่งได้ทั้งวันแล้ว5555555
  • ตาปูบอกมาว่าตากล้ากินกับไม่เก่ง
    จะนอนท่าเดียว
  • อันนี้เรื่องจริง ผมยอมรับว่าคออ่อน555555 แต่อย่างอื่นนะแข็งทั้งคืนนะตาเคน55555
  • มันต้องอย่างนั้นครับพี่กล้า 555 โคราชเราไม่แพ้ใครอยู่แล้ว 5555 ลูกย่าโม...ชัก......สู้ๆๆๆๆ ไม่ใช้ดาบนะขอบอก 5555
  • เหนื่อยจริงๆๆ เวลาไป กทม เนี่ย พี่มาร์ค ร้านที่จะเปิดนอกจากเหล้ามีอะไรกินอีกไหม งานนี้ห้ามผู้หญิงเข้าหรือเปล่า555 กลัวไม่ถูกใจพกไปเองดีกว่า55555
  • พกมาเผื่อด้วยนะท่าน
    ของกินมีทุกอย่าง เราเป็นครัวระบบเน็ตเวิร์ค ให้เด็กขี่มอไซต์ไปซื้อ ฮ่าๆๆๆ
  • วันอาทิตย์ผมไปญี่ปุ่นกะตาปูครับพี่มาร์ค
  • เซ็งงงง
  • พี่อย่าไปเชื่อตากล้าญี่ปุ่นไร
    ผมว่าไม่เกินสีลมสุขุมวิท
    ประจำล่ะสองคนนี้ ถึงญี่ปุ่นตลอด
    แกอย่ามาอำตากล้า
    ไฟล์แนบ
    m94810.jpg 67K
  • แผนจะแตกก็เพราะแกนี่หล่ะตาเคน555555ไปจิงจริ๊งๆๆๆๆไม่เชื่อโทรถามเสี่ยปูได้แต่เดี๋ยวจะรีบกลับมาให้ทันของพี่มาร์คแน่นอน แพล็บๆๆๆๆๆ ผมสัญญา
  • ไม่มาละมรึงงงงงงงงงงงงง ทั้งลูกพี่ลูกน้องโดนแน่
    เมื่อวานบอกจะโทรกลับก็ไม่โทร สงสัยไม่จ่ายเงินเลยโดนตัด

อาจจะหมุดหลวม หรือไม่ก็กะเด็นไปเลย
  • ป๋าเล่นกับผมดีกว่าว่าไม่มาทั้งคู่
    ติ๋มจะตายค่ายนี้ ป๋าลงชวนไปแถวรัชดาดิตากล้าขับรถจากโคราชถึง กทมภายใน1ชม.
    ผมเคยลองมาแล้ว งานหมาไม่สน สนงานมุ้งอย่างเดียว
    ผมว่าป๋าแบนไปเลยดีกว่าง่ายดี
    ไฟล์แนบ
    DSC02758.jpg 74K
  • ชั้นนะไปกันแน่นอนโว้ยตาเคน งานกินฟรีแบบนี้ไม่ไปได้ยังไงใช่ไหมครับพี่มาร์ค555555 ว่าแต่วันนั้นแกอย่าหนีชั้นนะโว้ยตาเคนอุตส่าวางแผนอันแยบยลแล้วแกดันมาเฉลยให้เค้ารู้อีก เดี๋ยวเรื่องนี้เข้าหูเสด็จแม่แล้วสงสัยโดนตัดออกจากกองมรดก ยิ่งจะไม่ค่อยมีอยู่ จัดไปยาวๆๆเลย 3 วันเต็มๆๆแกนั่งอย่างเดียวพอเดี๋ยวชั้นกะตาปูจะพาแกไปเอง55555
  • แน่จิงจัดมาตากล้า
  • CommentAuthorTek CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...
    .................................................................................................
    อย่างนี้ ไอ้เต็กเชียงใหม่ มันหมายความว่าไงอ่ะ
  • พี่เค้าหลงมาหรือเปล่าว่ะเนี่ยตาเคน555555 แต่เห็นด้วยทุกประการครับ ชอบคำนี้จัง "คุณค่าของหมาทุกตัวขึ้นอยู่กับหมาและเจ้าของ"
    ไฟล์แนบ
    P19.jpg 21K
  • ขอบคุณๆ กล้าในความเห็นด้วย มีโอกาศสักวันคงได้เห็นคุณกล้าคุณปูตัวจริงเสียงจริง...:015:
  • ยินดีมากๆๆครับ งานที่เชียงใหม่ครั้งที่แล้วพวกผมก็พลาดทั้งๆๆที่ฟิตหมาไว้แล้ว ช่วงนี้เหตุบ้านการเมืองเริ่มสงบแล้ว คงเดินทางไปไหนได้สะดวกครับ มีอะไรให้พวกผมช่วยก็บอกได้นะครับพร้อมสนับสนุนทุกงานครับ มีโอกาศผ่านมาทางอีสานเชิญแวะเยี่ยมชมกันได้นะครับ

ตาเคนไหนแกบอกให้ชั้นจัดไปไง ที่แท้แกก็หนีชั้นเลยนะ วันหลังอย่ามาท้านะโว้ย ค่ายนี้ไม่ติมอย่างที่แกคิด นี่ก็เพิ่งกลับมาถึงเหนื่อบฉิบเลยไป กทม เนี่ย555555
  • เมื่อวานได้ยินเต็มสองหู ตาปูชอบเล่นนกกรงหัวจุก
    โดยเฉพาะนกแปลกนี่ยิ่งชอบ

แถวบ้านพี่มีนกแปลกเยอะ เช่นกรงหัวแกละ นกกรงหัวล้าน นกเขาขาเดียว นกขี้เรื้อนไร้ขน
    นกกระจอกด่าง แปลกๆทั้งนั้น สนไหมท่าน ฮ่าๆๆๆ
  • ตาปูมันชอบอยู่นกเดียวเท่านั้นหล่ะพี่มาร์ค เมียคนปัจจุบันไง ชื่อ นก555
  • http://www.chicbiscuit.com/story/entertain/movie/Up/upposter2.jpg
    :065::065::065::065::065:
  • แล้วเขาก็หายไปจะครบอาทิตย์
    ใครทราบข่าวโปรดแจ้งกลับด้วยว่า
    ท่านทั้งสองหายตัวไปตั้งแต่วันอาทิตย์
    กับรถฟอร์จูนเนอร์ เจอตัวครั้งสุดท้าย
    เวลา16.00น.แถวโชคชัย4
    รางวัลนำกลับเดี๋ยวผมจะไปขอกับซ้อใหญ่ให้
  • ธรรมดา ต้องแบ่งเวลา ให้นก ให้ปลาด้วย
  • พี่มาร์คพูดได้ถูกต้องที่ซู้ด เค้าไม่ได้เป็นคนอย่างนั้นเสียหน่อยตาเคน พอเสร็จจากงานชั้นกะตาปูก็กลับบ้านเพราะต้องกลับไปดูแลคนในครอบครัวอันเป็นที่รักยิ่ง
  • จะอ๊วกว่ะ
    ช่างกล้าพูดนะครับ
  • :006:สวัสดีครับผมพี่ ปู และ พี่กลัา หาอยู่ตั้งนานเจอแล้วครับบายดีกันนะครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment33.jpg 37K
  • ใครไปเอามาปักอีกเนี้ยหลุดแล้วหลุดเลยดิ