ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มันแกลลอนละสามลิตรครับท่าน ลังหนึ่งมีหกแกลลอนมั้งถ้าจำไม่ผิด
    ท่านเอายกลังเดี๋ยวให้ราคาพิเศษ แกลลอนเดียวมันส่งลำบาก

รับรองใช้แล้วหอมฟุ้ง ยุงไม่มี
  • ส่งมาเลยครับ 1 ลัง เดี๋ยวผมให้ตาปูสั่งพร้อมอาหารเลย มีกี่กลิ่นครับพี่
  • มีกลิ่นเดียว กลิ่นตะไคร้หอม
  • ส่งมาได้เลยครับพี่มาร์คผมบอกตาปูแล้ว พอดีว่าตาปูมันไปฮันนี่มูนกับเมีย สงสัยมันจะเอาอีกคน ยังไงพี่มาร์คโทรถามตาปูได้นะครับเรื่องเงินเดี๋ยวผมจ่ายกับตาปูเอง ว่าแต่มันช่วยไล่ยุงได้ด้วยเหรอพี่ อธิบายสรรพคุณให้หน่อยครับ ตาปูมันแซวพี่มาร์คเรื่องนี้กับผมเมื่อเช้า ผมจะได้อธิบายให้มันฟัง555555
  • แล้วราคาพิเศษ เนี่ย พิเศษแบบไหนครับพี่ ตาปูมันถาม5555 แล้วอาหารกระป๋องเนี่ยเสร็จหรือยัง รอนานแล้ว ถ้าเสร็จแล้วส่งมาทดสอบพร้อมกันเลย
  • ตะไคร้หอม กลิ่นมันช่วยไล่ยุง มด แมลงอยู่แล้วครับ

อาหารกระป๋องรอหมายเลขทะเบียนอยู่ครับ

ตาปูมันติดพี่อยู่หลายน้ำแล้ว ค่าที่ปรึกษา แต่ยังไม่มีเวลาไปเก็บบัญชีเลย ฮ่าๆๆ
  • ส่งได้เมื่อไหร่พี่ อยากลองของ อย่าว่าแต่พี่เลยเรื่องน้ำๆๆเนี่ย ขนาดผมไปหาทีไร ก็กระเพราราดข้าวหน้าฟาร์มตลอด ไม่เคยพาผมไปเปิดหูเปิดตาเลย
  • ส่งที่ไหนครับ โคราชหรือกรุงเทพ
  • โคราชดีกว่าครับพี่มาร์ค ไม่อยากไป กทม ไปทีไรเป็นหวัดกลับมาทุกที เดี๋ยวน้ำอุ่น เดี๋ยวน้ำเย็น ที่อยู่ น่าจะมีประวัติที่ตาปูส่งไปให้นะครับ เรื่องเงินเก็บกับตาปูก่อนเลยครับ ผมโทรบอกแล้ว
  • รับแซบครับท่าน ฮ่าๆๆ

เมื่อกี้ตาปูโทรมาคุยแล้ว
  • อาจจะสั่งเผื่อไว้อาบตอนหน้าร้อนนี้ด้วย
  • ปากก็ว่ากินแต่ข้าวหน้าฟาร์ม
    แต่กับมาบอกว่าเป็นหวัดบ่อยไม่เข้าใจงง
  • ก็มันผิดที่ผิดอากาศนี่ครับพี่เคน ผมเป็นตนอ่อนไหวง่าย
  • แผ่นผมอยู่ไหน
    ไฟล์แนบ
    Big_118701658278.jpg 42K
  • ให้รถเข้ามาก่อนดิ เดี๋ยวถวายทั้งแผ่นแล้วก็ทั้งดาราในแผ่นเลย เสี่ยยุทธมีพวกอุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ขายไหมพวกเบอะ เครื่อง อุปกรณ์ต่างๆๆนะ
  • ขอด้วยนะแผ่น
  • ลูกเมียก็มีแล้วจะเอาอะไรอีกตาเคน
  • ใครมีอะไรดีไม่แบ่ง แช่งนะเว๊ย
  • รุ่นพี่มาร์ค ผมว่าควรเข้าวัดเข้าวาได้แล้วนะ เรื่องพวกนี้มันสำหรับรุ่นผม55555555 พรุ่งนี้สงสัยต้องไปเอาอาหารที่ขนส่ง น่าจะหลายกระสอบเห็นตาปูโทรมาสั่งอยู่ อาหารอะไรไม่รู้หมากินดีหมดเร็ว สุขภาพดี ขนสวย ราคาถูก แพล็บๆๆๆๆๆๆ อย่าลืมของแถมนะ5555 กำลังรวบรวมโลโก้ เอฟ 1 อยู่ จะเอาไปแลกเสื้อ ไม่ยอมแจกเสียที จะเข้าปีใหม่ไทยแล้วนะท่านพี่มาร์ค555
  • เดี๋ยวจัดให้ อยากได้เสื้อหรือ เอากลิ่นอะไรดี กล้วยหอมหรือสตอเบอรี่
  • เสื้อกันฝนผมไม่เอา แต่ชอบแบบมีมุข เคราแพะ55555555
  • สมควรไล่มันออกได้แล้ว เอาพี่มาร์คไปคุมทีมแทนมันยังจะดีกว่า5555
    ไฟล์แนบ
    qwb_image26102551235509.jpg 45K
  • ถ้าพี่คุมทีมนี้จะเปลี่ยนสไตล์การเล่น เปลี่ยนโลโก้ จากหงส์แดง เป็นหมาแดง
    ให้นักบอลทุกคนฝึกมวยไทย ไล่เตะฝ่ายตรงข้าม เข้าบอลหนัก บอลแพ้ คนห้ามแพ้ ฮ่าๆๆ
  • อาหารยังไม่ถึงมือเลยครับ พี่
  • โทรตามด่วนท่าน
  • แผ่นยังไม่ถึงมือเลยครับ พี่
  • ตากล้าโทรไปแล้วไม่รับ
    งอนแล้ว
  • ของถึงแล้วรีบไปรับด่วนเลยนะท่าน
  • ไปรับมาแล้วครับท่านพี่ เสี่ยนพไปรับกะตาปูได้เลย เร็วๆๆด้วยนะขานั้นนะขาดองของเลย
    โทษทีว่ะตาเคน พอดีล้างบ่อปลาอยู่นะ ไกล้วันงานประกวดแล้ว ทำไงได้คนเบี้ยน้อยหอยน้อยต้องลงมือเองไม่เหมือนเสี่ยปูยกโทรศัพท์ กริ๊งเดียว บ่อสะอาดเลย คิดแล้วน้อยใจตัวเอง555
  • เงียบกันจริง
    ไฟล์แนบ
    145.jpg 96K
  • ตากล้าไม่ลงมากทม บ้างหรอ
    มาเล่นน้ำกัน
  • อยากไปใจแทบขาดโว้ยตาเคน แต่ระหว่างทางมันตรวจค้นเป็นว่าเล่นเลย ยิ่งในรถผมมีแต่ของเสียด้วย55555 พี่มาร์คสงกรานกลับบ้านเมียอ่ะเปล่า
  • แกก็อย่ามีอะไรแดงๆในรถแกซิ จะได้ผ่านสะดวก
    สวัสดีปีใหม่ไทยด้วยนะปาร์คเวย์
    ขอให้ใหญ่ๆโตๆ กิจการรุ่งเรื่องนะทุกท่าน
  • เดี๋ยวผมจะบอกรัฐบาล ว่าน้าเอกเป็นคนผลิตเสื้อแดง5555
  • ท่านกล้า ปีนี้ไม่ได้ไปครับ
  • นึกว่ามาจะได้ไปรดน้ำดำหัวผู้ใหญ่ในวงการเสียหน่อย จะเอาให้หัวเปียกทั้งคืนเลย สนใจไหมถ้าสนใจให้รีบมาโคราชเลย ช่วงนี้ Member รับหน้าร้อนของผมเค้าให้สิทธิพิเศษด้วย นี่ตาปูกำลังจะมา5555
  • ตาปูมันหายไปไหนเนี่ย
  • แกว่านะจิงเปล่าตากล้ากัวติ้มเหมือนตาปูอีก
  • อย่างชั้นไม่เคยพูดเล่นโว้ยตาเคน พูดจริงทำจริง คนโคราชไม่มีติ้มอยู่แล้ว555555 ไปด้วยกันไหมเมมเบอร์เดอะลอร์ดยังเหลือนะ แต่อย่างแกคงไปไม่ได้หรอกมั่งตาเคน แกมีครอบครัวแล้วรักครอบครัวนะดีที่สุดแล้ว555555
  • วันไหนตูจะต้องยกพลไปตีเมืองโคราชดูสักครั้ง รอหน่อยเถอะตากล้า จะดูว่าจะแน่จริงเหมือนที่คุยอะเป่า
  • เรื่องรักครอบครัวอะแน่นอนอยู่แล้ว
    แต่ไปกับแกไม่เกี่ยวอะไรกับว่ารักไม่รักนี่หนา
    แค่ไปเป็นเพื่อนตากล้าเอ็ง
    ไฟล์แนบ
    20081021162728_Eastside%20BKK%20american%20bulliez[1].jpg 26K
  • สวัสดีค่ะ พี่น้องชาว Parkway Bully Kennels ทุกท่าน ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ข่าวงานการประกวดที่กำลังจะมีขึ้นในเดือนหน้านี้นะคะ
    ในวันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม 2553 กลุ่ม Pitbull lanna ร่วมกับ Think ho จัดงานการประกวดสุนัขอเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย เวลา 15.00น.เป็นต้นไป ณ. ลานอเนกประสงค์ THINK PARK สี่แยกรินคำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ โดยทางเชียงใหม่เป็นเจ้าภาพ จึงอยากเชิญชวนท่านผู้ที่มีใจรักในสุนัขสายพันธุ์นี้ ส่งลูกสมุนของท่านเข้าร่วมงานประกวด พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดกัน โดยภายในงาน มีการออกบู๊ท F1 ซุ้มอาหาร-เครื่องดื่มไว้คอยต้อนรับ (บางส่วน) พร้อมทั้งพริ๊ตตี้และโคโยตี้ด้วย ซึ่งการประกวดครั้งนี้ได้แบ่งออกเป็น 3 สาย คือ RED NOSE-BULLY-สายโชว์ รวม STAFFORD SHIRE TERRIERS ค่ะ แบ่งรุ่นดังนี้
    baby 3-6 ไม่แยกเพศ 3 ถ้วยรางวัล
    puppy 6-9 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    puppy 9-12 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 12-15 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 15-18 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 18 upแยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    รวมถ้วยรางวัลอื่นๆอีกหลายรายการ ทั้งหมด ร้อยกว่าถ้วยค่ะ
    สำหรับท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดทางเจ้าภาพได้ติดต่อโรงแรมที่พักไว้ ซึ่งท่านสามารถนำหมาเข้าพักได้ด้วย ที่แรก บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท ห้องแอร์ 350-500/คืนและ วิว ดอยรีสอร์ท ห้องแอร์ 1000/คืนค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดหรือจองห้องพัก โทร 086-7288957 เตยค่ะ เว้นช่วงเวลา 1-3 ทุ่มค่ะนอกนั้นโทรได้ตลอด ขอบคุณค่ะ
  • ขอบคุณมากครับที่ไม่ลืมพวกเรา เดี๋ยวขอปรึกษาประธานฟาร์มก่อนนะครับ ถ้าไม่ติดไม่ขัดอะไรไปแน่นอนครับ
  • ปาร์คเวย์ไม่ไปไม่ได้นะเว๊ยยยยยย งานใหญ่แบบนี้พลาดได้งัย
  • พี่มาร์คโทรไปหาตาปูเลย ไปได้ไม่ได้อยู่ที่มันคนเดียวเลย5555555
  • หากมันหายหัวบ่อยๆ โทรมาปรึกษาเฉพาะตอนมีปัญหา สงสัยต้องตัดออกจากระบบแล้ว
  • สรุปตัดสินใจแทนเลยก็แล้วกัน เจอกันที่เชียงใหม่นะท่าน ไม่ไปมีปัญหาแน่
  • เอาแล้วไหมหล่ะตรู งานเข้าแล้ว!!!!! ตาปูโว้ยประชุมพรรคด่วน
  • เออ ปาร์คเวย์ ทำตัวน่ารักแบบนี้หมุดไม่หลุดแน่นอน
  • ตาปูแกออกมาเคลียร์กับพี่มาร์คด่วนเลย วันนี้เราไปประชุมกันที่ไหนดีหว่า 5 โมงเย็นเจอกันที่บ้าน