ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สั่งจองล่วงหน้าเลยครับพี่ท่าน ชอบๆๆๆครับของดีๆๆราคาถูก
  • คุยกับท่านกล้าแล้วมีกำลังใจขึ้นเยอะ ขอบคุณหลายๆครับทั่น
  • สนับสนุนทุกผลิตภัณ ครับพี่มาร์ค แต่ตาปูจ่ายนะ5555
  • ดีๆๆๆๆ งั้นสั่งเยอะๆเลย ฮ่าๆๆ
  • ตากล้าจะสั่งไปกินเองไง
    หรือว่าเอาไปทำเมนูที่ร้านด้วย555
  • ร้านตากล้าอยู่ที่ไหน เอามาลงแนะนำด่วน เผื่อผ่านไปแถวนั้นจะได้ไปฝากท้อง
  • ร้านอยู่ในเมืองเลยครับพี่มาร์ค เป็นร้านขายข้าวต้มข้างทางรถไฟครับ เปิด 16.00 - โต้รุ่งเลยครับถ้ามาเชิญแวะด้วยนะครับ เดี๋ยวลงบัชชีปูไว้5555
  • เข้าท่าวะ ไปโคราชนอนไม่หลับ จะแวะไปกินข้าวต้ม

ปกติพักสีมาธานี ไม่รู้ว่าใกล้กันหรือเปล่า
  • ที่ร้านข้าวต้มของท่าน มีโคฯ หรือพริตฯ บริการด้วยหรือไม่ ????
  • ไกล้กันครับพี่มาร์ค ไม่ไกลกันเท่าไหร่ ที่ร้านมีแต่เด็กเชียร์เบียร์ครับทุกยี่ห้อ555 วันนี้เพิ่งกลับมาจากบ้านตาปูครับ เหนื่อยโครต ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ดีดีดี วัมีโอกาศจะไปใช้บริการ

ที่ร้านมีแต่เด็กเชียร์เบียร์ครับทุกยี่ห้อ555 ดีครับ
  • สวัสดีครับเฮียใหญ่มาวันไหน เชิญได้เลยครับ พี่นิด มากินประจำครับ
    ไปบ้านตาปูมาได้มาแค่นี้นะ
    ไฟล์แนบ
    20100124193006_enzo333.jpg 88K
  • ตาปูมันผลักภาระอีกแล้ว
  • เอาแบบสั้นๆๆมาให้ดูครับ
    ไฟล์แนบ
    20100124200437_candyman11.jpg 92K
  • นายแบบจ้างมาจาก แม็กกาซีนชื่อดัง
    ไฟล์แนบ
    20100124193215_candyman4.jpg 91K
  • หมดเล้ยยย เจอเสี่ยกล้าเล่นมุขนี้ ไปไม่เป็นเลย
  • ตากล้ารูปน้อยไปเปล่า
  • ต้องไปถามตาปูเลย ถ่ายไป 300 กว่ารูปใช้ได้ไม่ถึง 10 อ่อนจริงๆๆเลยแกเนี่ย เล่นซะผมวันนั้นเหงือตกเลย ถ่ายเสร็จไล่กลับโคราชเลยเลี้ยงข้าวแกงจานเดียว ไม่ถามสักคำว่าเหนียวตัวไหม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • หายไปนานมัวแต่เห่อหมาตัวใหม่นี่เอง
  • ไม่มีหมาตัวไหนใหม่เลยครับพี่มาร์ค หมาที่ฟาร์มทั้งนั้น แค่เอามาอยู่โคราชแล้วมันดูดีขึ้นเท่านั้นเอง 555555 อยู่อย่างราชาโครตๆๆ
  • แสดงว่าที่กรุงเทพดูแลไม่ดี แบบนี้ต้องเอามาขยายผล
  • คนมีตังพอเบื่อก็แบบนี้อะ

ปลาคาร์พ ทุกวันนี้ยังไม่ซื้ออาหารให้กินเลย กั้นเล้าหมูอยู่ข้างบนบ่อ ให้กินขี้หมูซะงั้นอะ

ไว้จะพาไปดูเลย ป๋า
  • ว่างๆไปตั้งวงข้างบ่อ ช้อนมาย่างกินตัวสองตัวคงไม่เป็นไรมั้ง

น่าจะเป็นมื้อหรูสดของพวกเรา ปลาตัวเป็นแสน ย่างกินซะงั้น ฮ่าๆๆ
  • ผมว่าเอาตัวล้านกว่า มากินดีกว่าพี่ตัวมันใหญ่ดี ไกล้จะเมตรหล่ะ555
  • พูดแล้วหิวเลยวะ เขาว่ากินปลาแล้วฉลาด น่าลอง

เย็นนี้ไปเที่ยวบ้านตาปูกันดีกว่า
  • ที่มันดูดีขึ้นเพราะ เศษอาหารเหลือจากแขกที่ร้านครับ เก็บรวบรวมเอาไว้ แล้วมาคลุกอาหารให้มันกิน หรือว่างๆๆก็ตักอาหารหมูให้มันกิน55555
  • เฮ้ยหมาเงินล้านให้กินเศษอาหารจริงหรือ เคล็ดลับ มิน่าปีที่แล้วบอกทำคอกกำไรไม่กี่ล้านเอง
  • อย่างนี้ล่ะ ที่กทม เจ้าของมัวแต่เที่ยว
  • เห็นด้วยกะแกว่ะตาเคน นี่เดี๋ยวเดือนหน้าตาปูจะไปญี่ปุ่นอีก ไปเที่ยวกับเมีย ไม่มีปลาไปประกวด ไอ้เรากะจะไปด้วยกลัวจะไปเป็นก้างซะเปล่าๆๆ ของเรามีวัตถุดิบพร้อมครับพี่มาร์ค55
  • งั้นเดือนหน้าไปเที่ยวบ้านตาปู เจ้าของไม่อยู่ ไม่มีก้างขวางคอ
  • ไปด้วยครับพี่มาร์ค เดี๋ยวพี่จะจับปลาผิดตัว เดี๋ยวเอาของผมไปหล่ะยุ่งเลยไกล้งานประกวดแล้วด้วย5555555555 วันนี้รออาหารมาส่งที่บ้านครับ ไม่รู้ตาปูสั่งมากี่กระสอบ
  • 99 กระสอบเองวะท่านกล้า เที่ยวนี้ทำไมน้อยจัง
  • อดมื้อ กินมื้อไง

เลี้ยงด้วยรักและรักษากระเป๋าตัง 555

ตาม คอนเซปป์ ปาร์คเวย์:028:
  • โอ้โห แล้วตรูจะเอาไปไว้ไหนว่ะเนี่ย สงสัยต้องเอาปลาออก เอาอาหารไปเก็บไว้แทน555
    เดี๋ยวนี้เค้าเปลี่ยนไปแล้วเสี่ยยุทธ อาหารผสมมีทุกวัน อย่างน้อยๆๆก็ซีซ่าหล่ะ ถูกหน่อย555แต่ที่ขาดไม่ได้เลยคือส่วนผสมสำคัญยิ่งคือสุดยอดอาหารคุณภาพระดับโลก อาหาร เอฟ 1สูตรสีแดง แพล็บๆๆๆๆๆๆๆ55555 เชียร์กันขนาดนี้ มีอั่งเปาให้ไหมครับท่านพี่มาร์ค
    ไฟล์แนบ
    20090330144421_42-20040925194336.gif 28K
  • วันไหนไปโคราช เดี๋ยวมีโบนัสให้

แต่ส้วมนี้ตูจะขี้ออกไหมวะเนี้ย เกิดมันปาดไข่หลุดไปทำงัยหว่า ฮ่าๆๆๆๆ
  • ขอบพระคุณป๋าอย่างงาม ล่วงหน้าเลย เดี๋ยวผมให้ตาปูซื้อจิ๋มกระป๋องมาฝากนะ เห็นบอกว่าอยากลอง55555
  • วันนี้ได้คุยกับปรามาจารณ์ ตัวจริงเสียงจริงเลย นับถือๆๆๆๆๆ
  • คอกปาร์คเวย์ ผมเคยบอกท่านปูไปแล้ว ว่ายกให้เป็นลูกค่าระดับ ICU เลยครับ มีอะไรต้องดูแลกันเป็นพิเศษ
    ท่านปู ตกใจเฮ้ย ทำไมไอซียู ขอเป็นวีไอพีได้ไหม ผมบอกว่า แค่วีไอพีมันพื้นไป ฮ่าๆๆๆ
    ห้องวีไอพี ไม่มีเครื่องให้ออกซิเจน เครื่องปั๊มหัวใจ แต่ห้องไอซียูมีครบ สะอาด ปลอดภัย และดูแลดีกว่ากันเยอะ ฮา.......................
  • วันนี้หมุดปาร์คเวย์หายนะครับพี่มาร์ค หาไม่เห็นตั้งแต่เช้าเลย
  • งอนแล้วด้วย
  • เดี๋ยวนี้เขาทำระบบให้ใหม่แล้ว เฉพาะกลุ่มปักหมุด กระทู้อับขึ้นลงได้ด้วย

แต่หากไม่เล่นนานๆ มันก็หมุดหลุดนะครับทั่น ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่ทันแล้วพี่มาร์คผมฟ้องตาปูเรียบร้อยแล้ว ว่าพี่มาร์คถอดหมุดปาร์คเวย์ออกแล้ว เห็นเสี่ยเค้ามีน้ำเสียงหงุดหงิดใหญ่เลย 555555
  • สมน้ำหน้ามีแต่เรื่องลามก
    นายใหญ่แกก็ไปเล่นXXXแล้วตากล้า
    หมาไม่เอาแล้ว เห็นบอกว่ากำลังเห่อXๆขาวๆๆ
  • แล้วตาปูมันไม่บอกผมซักคำเลยนะเนี่ย ไปหาทีไรบอกลูกไม่สบายบ้างหล่ะ ติดงานบ้างหล่ะ อะไรประมาณเนี่ย พรุ่งนี้ตาปูมันไปญี่ปุ่นแล้วนี่หว่า เดี๋ยวเราคอยดูน้ำใจจากตาปูแล้วกันตาเคน แต่อย่าหวังมากนะ55555
  • ไม่หลับอีกหรอพี่กล้า ...... อิๆๆ:060: ราตรีสวัสดิ์ชาวเดอะค็อป ..
    ไฟล์แนบ
    47711.jpg 34K
  • หวัดดีครับทุกท่าน ตาปูไปกินปลาดิบที่ญี่ปุ่น

เราไปกินปลาย่างบ้านตาปูดีกว่า
  • ปลาย่างตาปู อยู่คอนโด ป๋า
  • เรื่องจริง แต่อย่าบอกนะว่าผมบอก คอนโดแถว....... ไม่บอกดีกว่าเดี๋ยวมันตาย5555
  • เออ เรื่องนี้ล้อเล่นไม่ได้ เพราะมันตายจิง
  • ไม่ดีพี่น้องเอาเรื่องจิงมาพูดเล่น
    เดี๋ยวงานเข้า