ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง รุ่นนี้ไม่มีเขิน(ยาง)กันแล้วน้า..!!
  • อะจ๊ากกกกก พี่จะนิ่งไหวเหรออออออ
  • เพิ่งกลับมาถึงบ้านครับ ไปหาตาปูทีไรเหงือไหลไข่ย้อยทุกที5555555 พี่มาร์ครับทราบเรื่องแชมพูแล้วครับวันจันทร์ได้
  • ใช้แล้วได้ผลอย่างไรอย่าลืมรายงานผลนะท่าน
  • มันมีกี่สูตร อ่ะพี่
  • มีสูตรเดียว แชมพู สระสะอาด ใช้สำหรับทำความสะอาด ขนผิวหนัง
    มีแต่คุณค่าการบำรุงจาก ลาโนลีน มอยเจอร์ไรเซอร์ โรสแมรี่ออย ไพน์ออย และคุณค่าการบำรุงจากธรรมชาติ ฯลฯ
    ปราศจาก สารฟอกขาว ผงซักฟอก ยาฆ่าเห็บหมัดและสารเคมี

ให้ความชุ่มชื่นแก่ผิวหนัง ลดอาการคัน ลดอาการแพ้เพราะไม่มีสารเคมี
    แต่ไม่สามารถช่วยป้องกันเห็บหมัดหรือรักษาขี้เรื้อน เพราะเป็นแชมพูแท้ๆ สำหรับทำความสะอาด ไม่ใช่ยา
  • แบบนี้หล่ะที่ต้องการพี่มาร์ค แชมพูแท้ๆๆนั้นหายาก
  • สวัสดีครับท่านกล้า

แชมพูแท้ๆ ของนอกขวดนิดเดียว 280 บาท และไม่ค่อยมีใครเอามาขายเพราะมันแพง

บ้านเราแชมพูในท้องตลาด เน้นถูก ฟองเยอะ สระแล้วขนต้องขาว ทำแบบเข้มข้น ก่อนใช้ต้องผสมน้ำ
    มันจึงผสม สารฟอกขาว ผสมสารฟองให้ฟองเยอะๆ ทำแบบเข้มข้นจะได้ผสมน้ำได้เยอะๆ ใส่ยาฆ่าเห็บหมัดด้วยเอาไว้โฆษณา ใส่หัวน้ำหอมเทียมเอาให้หอมฟุ้งกระจาย คือกะจะเอาแบบครอบจักรวาล สรุปสรรพคุณมีทุกอย่าง แต่ไม่เด่นสักอย่าง และสิ่งที่ใส่ลงไปคือสาเหตุของการแพ้ในสุนัขแทบทั้งนั้น คือถ้าหนังไม่หนาจริงๆ แพ้แหง๋ๆ แต่ก็ยอมรับว่าลาดของถูกมันใหญ่จริงๆ คนเลี้ยงสุนัขที่พิถีพิถันเรื่องแชมพูบ้านเรามีน้อย

และชาวบ้านก็ชอบนะแชมพูประเภทนี้ คือซื้อครั้งเดียวได้ครับทุกอย่าง แต่คงลืมไปว่า ถ้าอาบเดือนละครั้ง ปีหนึ่งใช้แค่ 12 ครั้ง ไม่รู้จะประหยัดไปทำไมหนักหนา หมาแพ้ขึ้นมา พาไปหาหมอ โดนมากกว่านั้นเยอะ ฮ่าๆๆๆ
  • ถูกๆๆๆของท่านพี่ ประสบการณ์ส่วนตัวโดนมาแล้ว ปัจจุบันผมใช้ของนอกอยู่สั่งมาลังนึงเกือบหมื่นเพราะผมหาที่เป็นแชมพูแท้ๆๆ ไม่ได้ส่วนมากมีแต่ผสม แล้วเวลาแพ้นั้นหายยากโครตๆๆ ค่ารักษาแม่งก็แพง ถ้าผมใช้แล้วไม่แพ้เอามาเลย 1 ลังครับพี่ งบส่วนตัวครับเพราะตาปูมันใช้แต่ของกระจอก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ ฝากบอกตาปูด้วยนะ5555
  • เสี่ยปู นะ ใช้ของกระจอก บอกตรงๆใช้ยี่ห้ออะไรยังไม่รู้เลย

พอน้องเค้าตีฟอง ก็แก้ผ้าโดดแล้ว ไม่เห็นเคยถามสักที
  • อย่างตาปูเนี่ยนะต้องรอน้องเค้าตีฟองเสี่ยยุทธคิดผิดแล้ว ผมเห็นทีไรเข้าห้องแล้วซอยเลย เพราะเวลามันมีน้อย 555 ที่สำคัญเดี๋ยวเมียได้กลิ่นแชมพูอาบน้ำที่ไม่เหมือนที่บ้าน คราวนี้หล่ะ ชับ ชับๆๆๆๆๆเลยนะ เมื่อวานก่อนไปหาคนเมียตาปูสั่งให้เด็กรับมีดไว้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    20091215120445_IMG_8345.jpg 99K
  • ท่านกล้าบอกตาปู เลยว่าก่อนเข้าบ้านเอาแชมพูเอฟวันสระซ้ำอีกครั้ง รับรองเมียไม่มีทางจับได้ครับ
  • ทุกวันนี้ ตาปูพกแชมพูอาบน้ำเหมือนที่บ้านเอาไว้หลังรถตลอดไม่เชื่อพี่มาร์คลองไปเปิดดู กลัวผิดกลิ่น แล้วเมียจับได้555555 พรุ่งนี้พี่มาร์คส่งแชมพูมากี่ขวดครับจะได้ไปรับถูก
  • ไม่รู้จิงๆครับทั่น เรื่องขายของภรรยาไม่เคยให้มายุ่ง
    เขาบอกขายได้ ขายเก่งมั่กๆ ขายได้ออร์เดอร์ใหญ่ๆทั้งน้านนนนนน แต่ไม่เคยเก็บเงินได้ กร๊ากๆๆๆๆ

ทั่นสั่งไปเท่าไรก็ได้เท่านั้นละครับ ยกเว้นของขาด ฮ่าๆๆๆ
  • เช็คมาแล้วส่งไปครึ่งโหลครับทั่น
  • ของ ปาร์คเวย์อย่างเดียวเลยใช่ไหมพี่มาร์คครึ่งโหลนะ พอดีพรุ่งนี้ไม่อยู่เดี๋ยวจะให้ลูกน้องที่ร้านไปเอาครับ พรุ่งนี้กะว่าจะปพักผ่อนกะตาปูเสียหน่อย เห็นช่วงนี้บอกมีที่เด็ดๆๆๆ
  • ส่งไปเผื่อร้านวางขายด้วยครับ จะเอากี่ขวดก็ตามใจครับ
  • รับทราบครับพี่ ได้ผลยังไงจะแจ้งให้ทราบครับ
  • แวะเยี่ยมทุกห้อง มีตากล้านี่ละที่ฟิตตลอด

เมื่อก่อนยังไม่มีท่านนี่ ตาปูเงียบ เก็บตัวอยู่ที่อ่าง ผมนึกว่าปาร์คเวย์ปิดคอกไปแล้ว
    เปิดกิจการอาบน้ำแทน ฮ่าๆๆๆ
  • ปาร์คเวย์ จะเปลี่ยนรูปแบบใหม่แล้วครับท่านพี่ พยายามจะออกงานมากขึ้นกว่าแต่ก่อนครับ ส่วนเรื่องจะเปิดกิจการอาบน้ำเห็นตาปูยังหาบุคลากรอยู่ครับพี่ สนใจไปเป็นผู้จัดการไหมครับพี่ เชียร์แขกอะไรพวกนี้นะ5555555
  • จริงอย่างที่เสี่ยยุทธบอกยี่ห้ออะไรไม่ทันดูจริงๆครับ เห็นเสี่ยรีบลงไปก่อนเลยต้องรีบตาไปเดี๋ยวไม่ทัน
    ป๋ามาร์คงานมันเยอะไปหน่อยปล่อยเป็นเป็นหน้าที่ตากล้าไปก่อน ออกงานอาบน้ำตากล้าชอบ
  • พี่มาร์ค ครับของไม่เห็นมีมาเลยครับ ทางร้านบอกไม่รู้เรื่องเลยว่ามีแชมพูของพี่มาร์คขาย
  • จ. นครราชสีมา อ. เมือง โรงพยาบาลสัตว์บุ่งตาหลั่ว อยู่เยื้องโรงเรียนอนุบาลบวร ถนนพิบูลละเอียด โทร. 044 275 377

ท่านกล้าไปผิดร้านแหง๋ๆ ของส่งถึงตั้งแต่เมื่อวานแล้ว ร้านค้ายังโทรมาบอกเลยว่า ไม่มีใครมาเอาเลย

ท่านปูเปิดกิจการรับอาบน้ำคน สงสัยจะรุ่งเพราะเจ้าของกิจการลงทุนเช็คคุณภาพสินค้าเองทุกคน ฮ่าๆๆ
  • ไปเอามาแล้วครับพี่มาร์ค 320 บาท ส่วนตาปูเปิดโรงนวด ผมสมัคเมมเบอร์เรียบร้อยแล้ว5555
  • สถานที่ประกอบการอยู่ตรงไหน จะได้ไปใช้บริการบ้าง
  • เฮ้ยๆๆๆๆๆ ม่ได้นะเว้ยย

คนเชียร์แขกผมจองนานละนะ แมร่งความใฝ่ฝันตั้งแต่ไวกระเตาะเลยนะนั่น

นี่จะโชว์ให้ดูถึงประสบการณ์แล้วจะไม่คิดเลือกคนอื่น

แขกเดินมา" สวัสดีครับ ป๋า" ( ป๋า ในที่นี้ ไม่ได้หมายถึงมาเฟียนะ ป๋าอย่าสะดุ้ง555)
    "วันนี้เป็นไงครับ น้องๆน่ารักๆวันนี้มากันเยอะเลย"
    "วันนี้อยากให้น้องๆดูแลแบบไหน แบบไฟท์เตอร์หนักหน่วง"
    " หรือแบบ บ๊อกซิ่ง มุดมัด 108ท่า ไม่มีสะเทือน"

นี่แค่ออเดิร์ฟ นะ ตกลงผมจองนะ ตำแหน่งนี้ มิดฟิลด์ตัวรุกของโรงนวดปาร์คเวย์ อเมซิ่ง
  • งั้นป๋าขออยู่ฝ่ายตรวจสอบคุณภาพสินค้านะ
  • สวัสดีค๊าบบบ ปาร์คเวย์... คุณปู คุณกล้า... มีอะไรมันๆ บ้างห้องนี้ :o031:
    ไฟล์แนบ
    ABKCFLBullyShowFeb2009052-1-1.jpg 41K
  • ผมว่าไม่เกินสองอาทิตย์ปิดแน่ๆกระทู้นี้
    ร้างไม่มีเจ้าของอยู่
  • ป๋ามาร์คอยู่ฝ่ายตรวจสอบ แบบนี้ผมต้องเช็คซ้ำแหงๆครับป๋า
    เสี่ยยุทธ ท่า 108 วิหกเดินดิน อะไรก็ไม่เท่า เก้าอี้ทองคำ โดนแล้วจ๊ากๆ
    สวัสดีครับคุณต้อม ผมว่าจะพาตากล้าแวะไปกินเตี๋ยวไก่ซะหน่อย
    ตาเคนแกนี่อวยพรดีแต่วันเลย โผล่มาก็เล่นกันเลยนะ อโรแกเป็นไงแล้วโตเกิน 5 นิ้วยัง
  • แกว่างไงเนี้ยไม่ไปเฝ้าลูกหรอ
    หายป๋วยเร็วๆนะหลาน พ่อจะได้ออกเที่ยวเร็วๆ
    แต่ลูกแกเชยว่ะ นี่ปี2010แล้ว แต่ยังเป็นไข้หวัด2009อยู่เลย
    แต่จริงๆน่าเป็นห่วงนะแก มีไรโทรแจ้งข่าวด้วย
    ขอให้หลานหายเร้วๆนะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC026782.jpg 65K
  • งั้นผมขอเป็นคนใช้บริการก็แล้วกัน55555
  • ขอให้หลานหายไวๆๆนะตาปู สวัสดีครับคุณต้อม ของเด็ดๆๆดีๆๆก็รอจากพี่หล่ะครับ5555555 ตาเคนเดี๋ยวอาทิตย์นี้ไปเยี่ยมหลานด้วยกัน ไม่เจอแกนานแล้ว
    พี่มาร์ค แชมพูกลิ่นหอมดีนะครับชอบๆๆๆๆๆๆ
    ตาปูเดี๋ยวถ้าลูกแกหายไปสอนกระบวนท่าอะไรของแกให้ซั้นด้วยนะ วิหกเดินดินนี่มันเป็นยังไงว่ะ รู้จักแต่ หนุมานขย่มตอ55555 ปล.ตาปูดำมันเริ่มมาแล้วโว้ย ดีใจโครตๆๆ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment4.jpg 20K
  • น่ากินจัง เกิดมายังไม่เคยได้ลิ้มรส แป๊ะซะปลาสีประหลาดแบบนี้รสชาดเป็นอย่างไร อยากรู้จัง ฮ่าๆๆ
  • ต้องถามเด็กฟาร์มตาปูครับพี่มาร์ค กินปลาตัวละหลายๆๆแสนมาแล้ว หนึ่งในนั้นมีของผมอยู่ด้วย5555555 แม่งปิ้งซะหอมเลย
  • พี่มาร์คอาหารกระป๋อง เมื่อไหร่จะออก ตอนนี้ผสมซีซ่าให้มันกินเปลืองโครตๆๆๆ55555555 เอากลิ่นหอมๆๆเด้อ มันชอบ
  • แหมท่านกล้า ท่านพูดมาทำให้ผมหิวเลย กลิ่นคงหอมมมมมมมมมมมมม เย้ายวนเป็นพิเศษ

เรื่องอาหารกระป๋อง กำลังให้เขาทดลองออกแบบสูตรอยู่ เพราะทำมาเพื่อคลุกอาหารเม็ดโดยเฉพาะ
    เจาะตลาดเอาใจคนที่หมากินยากที่ต้องหานั่นหานี่มาผสม แต่ไม่รู้จะโดนใจหรือเปล่านะ

เน้นความเข้มข้นเพื่อการบำรุง ไม่ได้ทำมาเพื่อให้กินเพียวๆ โรงงานเขากำลังปวดหัวอยู่ ทำสูตรไม่ถูก ฮ่าๆๆ
  • พี่มาร์คผมว่าทำอาหารปลาคาฟร์ขายด้วยดิ
    เพราะตากล้าแกซื้อให้ปลากินกระสอบเกือบ6พัน
  • เฮ้ย!!!!! ตาเคนเค้ารู้กันหมด เดี๋ยวพี่มาร์คก็ขายอาหารกระป๋องราคาพิเศษให้ผมหรอก555555555 ปลาที่ฟาร์มกินไม่ยากครับ แต่จะขุนมันนิดหน่อย อาหารปลาคาร์ฟนี่เค้าจะเน้นโปรตีนสูงๆๆ เพื่อให้ปลาอ้วนปลาล่ำ นี่กะว่าจะโยนเอฟวันให้มันกินเสียหน่อย มีโปรตีนพอๆๆกัน5555555 เดี๋ยวเอาไปลองบ่อปลาตาปูก่อน เพราะตอนนี้เหลือแต่ปลารองบ่อน ปลาดีมาอยู่ที่ผมหมดแล้ว5555555 ช่วงนี้เลยต้องทำตัวจนโดยปริยาย อิๆๆๆ
  • ไม่ต้องบอกก็รู้ว่า ปลาอยู่ที่แกหมด
    เพราะตาปูมันบอกว่า ตากล้าหลอกง่าย
    เสนออะไรก็ซื้อ ดูอย่างอาหารปลาดิกระสอบตั้งหลายพันยังซื้อ
    ผมแอบไปดูเวลาตาปูให้อาหารปลา เห็นให้กินแต่อาหารปลาดุกกระสอบล่ะร้อยกว่า
    เลยถามตาปู บอกว่าปลาสวยอยู่แล้วกินอะไรก็สวย
    แต่ปลาตากล้าปลาจตุจักร เลยต้องแนะนำให้กินอาหารอย่างดีเพื่อจะสวยบ้าง
    นี่เห็นว่านายใหญ่แกไม่มานะเนี้ยเลยแอบมาเล่าให้ฟัง
    55555555555555555555555555555
  • 5555555555ช่วงนี้นายใหญ่กำลังจะเข้าชิงรางวัล พ่อบ้านดีเด่น โดยสมาคมเมียๆๆๆๆๆๆ555 ตาเคนต้องไปถามตาปูใหม่นะ ว่าขาดทุนเท่าไหร่ ผมหักคอ หักแขน หักขา ตลอดเวลาซื้อปลา55555
    นี่เหลืออีกตัวนึง 200000 ไม่ยอมลด โครตเหนียวเลย อุตส่าเอาใจซื้อหมูสวรรค์ไปฝากตั้ง 2 โล
  • ตากล้าไปตักเองเลย คนงานของตาปูไม่รู้เรื่องหรอก บอกอะไรเขาก็เชื่อ
    บอกว่าตาปูให้มาเอาปลาป่วยไปรักษา แค่นี้ก็ได้แล้ว

เมื่อวานไปดูสูตรอาหารกระป๋องมา หอมโคตรๆ เดี๋ยวทำเสร็จจะส่งให้ไปทดลอง
    กะเอามาถล่มของนอก แมร่งแพงโคตร ฮ่าๆๆๆ
  • รีบๆๆเลยพี่มาร์ค ผมจองก่อนเลย 1 ลัง ประเทศไทยเป็นครัวของโลกอยู่แล้ว
  • แกก็ว่าไปฉันไปเลือกกับตาปูเอ็งที่สวนจตุจักร
    บอกเอาไว้หลอกตากล้า
  • พวกนี้ไม่รู้เรื่องบ้านผมเลี้ยงปลานิล อาหารไม่ต้องให้ ดูได้ขนาดตกแดรกให้หมด 555

ถามป๋าได้ ไปลองมาแล้ว
  • ตอนนี้หมดบ่อยังเสี่ยยุทธ ผมว่าน่าจะหมดแล้วนะ ตาเคนเราไปหยอดหลุมปลานิลที่บ่อเสี่ยยุทธกันไหม พักผ่อนแล้วออกกำลังเอวด้วย5555555
  • ใจเย็นครับทั่น กลัวผลิตออกมาแล้วไม่จ๊าบบบบบ
    รออีกนิด ทำออกมาแล้วต้องดีเท่า ซีซ่าส์ ไม่งั้นขายยากส์
  • ต้องดีกว่าเลยพี่มาร์ค 5555555 สู้ๆๆ
  • คุณภาพ ซีซ่าร์

ราคา ซีพี นะ ป๋า อุดหนุนๆ
  • ไม่ต้องห่วงครับทั่น ออกมาแล้วเสียชื่อ ไม่ออกอยู่แล้ว
    ตอนนี้อยู่ระหว่างการทดลองปรุงสูตร ออกแบบฉลาก ขออนุญาติ ขอเลขทะเบียนอาหาร
    ทำมาเพื่อนคนที่หมากินอาหารเม็ดยากกกกกกกกกกกก โดยเฉพาะ

ซีซ่าส์กระป๋องนิสสสสส เดียวแค่ 100 กรัม ราคาประมาณ 40 บาท
    คนนิยมโคตรๆ ใช้คลุกอาหารเม็ด ช่วยให้หมากินอาหารง่ายขึ้น

แบบนี้ต้องเจอเอฟวัน 400 กรัม ราคา 40 บาท ถูกกว่า 4 เท่า ตก 100 กรัม แค่10 บาทเอง
    เดือน มีนาคม น่าจะเสร็จพร้อมวางจำหน่ายครับผม