ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตาเคนแกปิดเครื่องทำไมว่ะตอนเย็นนะ อุตส่าจะพาไปทำธุระเสียหน่อย พอดีเค้าปิดถนนแถวสีลม น้องๆๆเค้าขาดรายได้ ผมกะตาปูเลยไปช่วยให้ผู้ประกอบการเค้าดำเนินธุรกิจต่อไปได้ครับ
  • ขอชื่นชมในการสนับสนุนผู้ประกอบกิจการ เฮ้ยแต่ไปทำอะไรกัน
  • ก็บรรดาน้องๆๆเค้าได้รับผลกระทบ จากการชุมนุม รายได้ไม่พอค่าใช้จ่ายผมจึงขออาสาช่วยรัฐบาลประคับประคองกลุ่มผู้ประกอบการให้สามารถดำเนินกิจการต่อไปได้ก็เท่านั้นเองพี่มาร์ค ไม่ได้แอบหวังอะไรเลย
  • แกนี่โทรชวนผิดคนแล้วตากล้า
  • ฟังดูดี แต่เชื่อได้ไหมนี่
  • เสียใจลิเวอร์พูลตกรอบ เลยหายไปทำใจอยู่พักนี้ทำไมเงียบจังหว่ะเนี่ย
  • เสาร์-อาทิตย์นี้ อยู่ กทม ไปประกวดปลากะตาปู พอจะมีใครมีน้ำใจพาผมไปเปิดหูเปิดตาไหม 5555555
  • สวัสดีครับพี่กล้า...... เปิดหูเปิดตาอะไรกันครับพี่กล้า 55555 อยากไปด้วยจัง 555555 ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ
  • พอดี มีงานประกวดปลา แถวซาฟารีเวิร์ล เลยอยากไปเปิดหูเปิดตาครับชาญ ไม่ได้ไปไหนอย่างที่คิดเลย555 จิ๊งจริ๊งๆๆๆๆๆๆ ใครได้รางวัลใหญ่เปิดเมมเบอร์นะโว้ยตาปู เอาหม้อสุกี้รวมเลย หลายคู่ดี5555 พี่มาร์คสนปล่าวเดี๋ยวไปรับ5555
  • ชอบสุกี้อะ ปายด้วยยยยย
  • ไม่ให้เสี่ยลงด้วยหรอก เดี๋ยวเสี่ยจะดำน้ำไปเจอ ปลาไหลไฟฟ้าเอา55555
  • ซามูไร Paco บอสใหญ่ที่อเมริกาคอนเฟิร์มมางานเชียงใหม่แล้ว ไม่ทราบว่าทาง Parkway คอนเฟิร์มหรือยังครับ...?:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC00966.JPG 91K
  • โอ่ โห่ พี่กล้า เดี่ยวลงน้ำ เดี่ยวดูปลา หรือจับปลาดีพี่ ตามไม่ทันเลยขอบอก ลื่นได้ใจจริงๆ ว่างๆ ฟึกให้ผมบ้างนะครับ 5555555 แต่ยังไงก็ละวังเป็นหวัดด้วยนะครับพี่ๆๆ 5555555
  • กลับมาแล้วๆๆๆๆๆๆๆ ไป กทม รอบนี้เหนื่อยจริงๆๆๆ
  • :018:เหนื่อยอะไรกันครับพี่กล้า ต้องอธิบายด้วยนะครับ คิดได้หลายทางนะครับเนี่ย 555555555 หรือว่าเหนื่อยอย่างว่าหนอ 555555 ล้อเล่นนะครับ55555 หายไปหลายวันเลยนะครับ มีลูกหมาติดมือมาไหมครับ
  • :m005::m025:โกธร
  • คุณกล้าเอารูปมาดูด่วน ได้ข่าวว่ารอบนี้เปียกทั้งวันเลย!!! จิงป่าว???
  • ยินดีกับคุณอรด้วยนะครับ ระหว่างนี้ก็พักผ่อนให้มากๆๆนะครับสุขภาพจะได้แข็งแรงๆๆๆๆ
  • ผมไม่ค่อยชอบเที่ยวเรื่องแบบนี้หรอกครับคุณอร เต็มที่ก็นั่งรอเพื่อนอยู่หน้าห้องรับประทานอาหารฟังเพลงรอครับ ซื่อตรงและซื่อสัตว์ต่อคนที่เรารัก คือคติสอนใจผมครับ
  • ไปไหนกันหมดหว่าเอารูปวันงานเชียงใหม่มาชมด้วย
  • ตากล้า ได้ไปเชียงใหม่มาป่าว
  • สวัสดีครับพี่กล้าเอาเด็กๆ มาไว้ที่โคราชกี่ตัวแล้วครับพี่ พอดีวันนี้ไปปากช่องมาครับเพิ้งกลับมาถึงตอน 5 โมงเย็นนี้เองครับ ฝนตกตลอดทางเลยพี่ มิสติ้งโคราชอย่าพราดนะครับเดียววันไหนจะแจ้งนะครับ
  • อาการนี้ไม่ได้ไปแน่นอน
  • เพิ่งกลับจากเกาะช้างครับคุณพี่เคน เค้าประกาศเคอฟิวแกอย่าออกจากบ้านนะโว้ยตาเคน แกกะน้าเอก ยิ่งเป้าใหญ่อยู่ ไม่พลาดแน่นอน555
  • ปาร์คเวย์กำลังจะย้ายฟาร์มนะครับ ไฉไลกว่าเดิม ที่อยู่เดิมมีคนจะขู่เผา เห็นกำลังฮิตเลยทำเลียนแบบ ตัวอักษร " ม " นำหน้า กำลังแจ้งให้ ศอฉ ทำการจับกุมอยู่555555
  • แก่จะย้ายไปไหน
    ที่เดิมบอกเขาไปดิว่าตาปูจะทำสนามแข่งนก
    ไฟล์แนบ
    20090504204334_DSCF0703.jpg 61K
  • ย้ายหนีก็ตามเผาได้ครับทั่น

เบี้ยวงานเชียงใหม่เป็นงัยละ เสียดายไหม
  • ฟาร์มเก่าไม่จ่ายค่าเช่าเค้ารึเปล่า เค้าถึงไล่อะ 555
  • เมื่อวานมีเด็กโทรมาปรึกษษอยากเลี้ยงบูลลี่ เขาบอกว่าปากทางเข้าหมู่บ้านมีฟาร์มอยู่จะซื้อที่นั่น
    ผมเลยบอกไปว่าฟาร์มนั้นกำลังจะปิดตัวแล้ว เนื่องจากเจ้าของคอกถอดใจ เปลี่ยนไปเล่นนกกระจอกแทน ฮ่าๆๆ
  • :004:ฝากให้พี่น้อง ทีม Parkway Bully Kennels ด้วยครับ ขอเชิญร่วมงานครับ:004:
    :008: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15201&page=1
  • จ่ายครบทุกเดือนครับเสี่ยยุทธ พอดีว่ามีที่เปล่าๆๆหลาย ไร่แถวๆๆบางบัวทองครับ จะเอาไว้เก็บหมาตัวเมียและลูกสุนัขครับ กะว่าจะให้มันอยู่ตัวละไร่ไปเลยเพราะมีเนื้อที่เยอะ5555 ส่วนตัวผู้หรือพ่อพันธุ์ยังอยู่ที่โคราชเหมือนเดิมครับ
    เวลาผสมก็เอาตัวเมียหรือตัวผู้ลงมาผสม ส่วนเรื่องถอดใจไม่เคยคิดเลยครับป๋า ขายไม่ได้ก็เลี้ยงเอง ไม่กลัวอยู่แล้ว ป๋าน่าจะดีใจนะจะได้ซื้ออาหารป๋ามากขึ้น555555 ส่วนการเล่นนกกระจอก เฮ้ย!!!!!! นกกรงหัวจุก ตาปูมันบ้าคนเดียวครับ
    ผมไม่เล่นเหมือนมันหรอก รอตาปูมันเบื่อเดี๋ยวมันก็ให้ผมเองหล่ะ55555555 ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบเพราะติดภาระกิจรับใช้ชาติครับ เดือนหน้ามีการประกวดปลาเลยต้อง คอนดิชั่นปลาเพื่อส่งเข้าประกวดครับ ทำไงได้ตาปูมันหวงวิชาครับพี่ ไม่ยอมบอกเทคนิคเลย 55555
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment10.jpg 12K
  • เรื่องงานที่หาดใหญ่อยากไปมากนะครับพี่ แต่เดี๋ยวต้องปรึกษากับทางกลุ่มซึ่งมีกันอยู่ 2 คน 55555555 เพราะช่วงนี้การบ้านการเมืองเพิ่งสงบ(ไม่รู้จะได้นานแค่ไหน) เลยต้องหันมาบู๊ธุระกิจส่วนตัวกันหน่อยครับ รายได้หายกันไปหลายล้านบาท5555
    แต่พวกเรายินดีให้การสนับสนุนทุกงานอยู่แล้วครับไม่ต้องห่วง สาธุขอให้ว่างทีเถอะวันงานนะ
    ไฟล์แนบ
    20080728154642_banner-copy.jpg 23K
  • เห็นปลาแล้วหิววะ ฮ่าๆๆๆ
  • อ่าวพี่ ไม่เป็นมงคลเลย กะชิงแกรนแชมป์เลยนะตัวนี้นะ อัดอาหารด้วย เอฟ 1 นะมีโปรตีนสูง ถ้าได้รางวัลมา ไม่แนะนำอาหารแล้วอย่ามาว่ากันนะ555555 ทั้งหมาทั้งปลากินเหมือนกัน ว่างๆๆพี่มาร์คทำอาหารปลาโปรตีนสูงออกมาขายหน่อยดิ
    ของนอกแมร่งโลละเกือบ1000 บาท กระเป๋าแบนแฟนทิ้งแล้วเนี่ย555
  • ทำมาบ่นอาหารแพง
    ที่ไปเลี้ยงปลาแถวสุขุมวิท
    หมดหลายหมื่นไม่บ่น
  • ท่านกล้า เรื่องปลาไม่มีความรู้เลยท่าน มีหลายคนแล้วอยากให้ทำ อาหารแมวและอาหารปลาออกมาบ้าง
    ข้าพเจ้าไม่มีความรู้จริงๆครับ กินแล้วไม่เวิร์ค งานเข้าเอาง่ายๆ
    ก็ขอให้ได้แกรนด์แชมป์สมใจ ได้มาแล้วก็อย่าลืมพาไปฉลองนะ
    ตาปูรู้ดีว่าควรไปฉลองที่ไหน

เคล็ดลับ ลองเอาบูลลี่แมกซ์ อัด วันละเม็ด กล้ามขึ้นสวย เป็นของแปลกในงานอาจจเวิร์คก็ได้ ฮ่าๆๆๆ
  • ตาเคนแกรู้ได้ไงว่ะ ชั้นบอกตาปูให้เก็บเป็นความลับสุดยอดเลยนะ พี่มาร์คชอบไปกาแลคซี่ ไม่ใช่เหรอแถวบ้านเสี่ยยุทธนะ ตาบีมันเป็นเจ้าพ่อแถวนั้นนะ55555
  • เห็นตาปูมันเอาไปลองแล้วนิพี่มาร์ค ไม่รู้ผลเป็นยังไง สงสัยมันเอาไปให้นกกิน 55555
  • เออ คนขับรถผมก็เอาบูลลี่แม๊กซ์ ไปให้ไก่ชนกิน เขาบอกว่าเวิร์คมาก ไก่แข็งแรงขึ้น ตูละงง ฮ่าๆๆ
  • ขออณุญาติ พี่มาร์ค ครับ ตอนนี้เวปไซร์ ปาร์คเวย์ สามารถใช้งานได้แล้วนะครับ รบกวนพรรคพวกเพื่อนฝูงเข้าไปด่าได้ตามสบายเลยนะครับ มันเหงา555555555
  • เป็นเว็บนกหรือเว็บปลาครับ 5555
  • สารพัดสัตว์เลยหล่ะครับพี่มาร์ค55555
  • อ้าวยังไม่นอนหรือท่าน แช่น้ำอยู่ใช่ไหม?

เพิ่งรู้นะว่า ปาร์เวย์ กลายเป็นสวนสัตว์แล้วนะทั่น
    ผมขอเสนอว่าทำสวนสนุกด้วยเลยดีไหม ฮ่าๆๆๆๆ
  • ผมทำงานบริการตอนกลางคืนครับพี่5555555 งานที่ทำอยู่ทุกวันนี้ก็ยุ่งแล้วครับพี่ กลัวว่าเงินที่หามาได้จะไม่ได้ใช้5555 พี่มาร์คต้องไปบอกตาปูโน้น เห็นว่าเปิดบริษัทใหม่ทีเดียว 4-5 โรงงานเลย มันบอกว่าคืนทุนมีกำไรเมื่อจะเปิด โรงงานผลิตอาหารหมา55555
  • พี่มาร์คเร่งส่งอาหารให้หน่อยซิ สั่งไปเมื่อเช้า นี่ก้อตี 1 ครึ่งแล้วยังไม่ได้เลย 55555555โคราช-กทม ไกล้แค่เนี่ย คริๆๆๆๆ
  • เด๊ยววันไหนตูจะขับไปส่งเอง ส่งให้ที่อ่างเลย
    แล้วอาบน้ำเสร็จ ขากำลังอ่อน ให้แบกกลับเอง ฮ่าๆๆ

หรือไม่ก็ไปส่งช่วงตีสี่ตีห้า กะช่วงเวลาที่กำลังนอนมันๆเลย
    ดีไหมท่าน
  • ตี4 ตี5 ยิ่งดีเลยพี่มาร์ค ยังไม่นอนเก็บร้านพอดี พี่ท่านท้าผิดคนแล้ว55555555
  • ตาแก่สองคนท้าอะไรกันครับงง
  • ไรกัน นอนสว่าง แล้วเอาเวลาไหนไปตู้วะ

ตาเคนเป็นเด็กเป็นเล็ก ผู้ใหญ่คุยกันฟังเฉยๆ
  • มันก็เหมือนไปโรงเรียนหล่ะท่านพี่มาร์ค ต้องมีโดด มีเบรคกันบ้าง 1 ครอส แค่ชั่วโมงครึ่งเอง
    ตาเคนเรื่องของคนโสด หรือคนไม่กลัวเมียเท่านั้น อย่างแกแค่คิดก็โดนตัดแล้ว5555555