ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อ "พิตบูล"
  • พี่มาร์คครับอาหารเนื้อไบซัน bjทดลองแล้วถ่ายเหลวรึเปล่าครับเห็นโปรตีนตั้ง40 แนะ ถ้าถ่ายไม่เหลวพี่ไม่ทำเอฟวันโปรตีน40บ้างหรือครับ หวังของดีราคาถูกครับ555
  • เนื้อไบซันโปรตีนไม่ถึงครับ ถ้าจำไม่ผิดประมาณ 30% เท่านั้น

ตัวที่ถึงคือ อีโว โปรตีน 42% เป็นอาหารที่มีราคาแพงมากที่สุดในอเมริกาครับ
  • ใครจะเอาอาหารเนื้อไบซันไปโด๊ปหมายังสั่งได้นะครับ เหลืออีกยี่สิบถุง รับรองกินกระจาย หอมดีครับ
    จะโทรสั่งตรงหรือ ไปซื้อที่ ด๊อกฟันพาร์คก็ได้ครับ ราคา 2,350 บาท

มีอาหาร อีโว อาหารที่แพงที่สุดของอเมริกาเหลืออยู่สองถุง โปรตีน 42% ไขมัน 22% ราคา 3,500 บาท
    พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป ร้านแนวไฮโซ จะเน้นขายแต่สินค้านอกนำเข้านะครับ สินค้าอาจจะหาซื้อตามร้านทั่วไปไม่ได้
  • พี่ครับ..บัญชีธนาคารกรุงเทพ
    ชื่อบัญชี ณัชพล สุพัฒนะ บัญชีออมทรัพย์ สาขาสุนทรโกษา หมายเลขบัญชี 218 0505 360
    ยังโอนบัญชีนี้ได้ใช่ไหมครับ...ว่าจะสั่งอีก 2 กระปุก...กระปุกแรกจะหมดแล้ว มันเวิร์คดีครับ...
  • ยังใช้ได้ครับ

เหตุที่ลงธนาคารเดียวก็เพื่อสะดวกในการตรวจสอบครับ
    เพราะหลายธนาคารผมชักงงครับ ฮ่าๆๆ
  • พี่ครับ โอนเงินให้แล้ว และmail สลิป ที่อยู่ให้แล้วครับ
    suthontr@gmail.com
  • ขอบคุณครับ พรุ่งนี้หากจัดส่งให้ทันจะรีบจัดส่งให้นะครับ
    หากไม่ทันอย่างช้าคือส่งวันจันทร์ครับ
  • รับทราบ...ครับผม..
  • ด่วน ขณะนี้ ท่านสามารถชำระเงินด้วยเครดิสการ์ดผ่านระบบเพย์สบายได้แล้วครับ
    ก่อนอื่นท่านต้องสมัครสมาชิคเว็บเพย์สบายก่อนนะครับ สะดวกและปลอดภัย มากครับ

ใช้บริการสั่งสินค้าผ่านเว็บได้ที่

www.pro-feed.com

ขอบคุณครับ
  • พิสูจน์แล้ว.....กินอาหารดีขื้นจริงๆ....หนาขื้นจริงๆครับ....ผมคอนเฟริม์
    หำตี๋ น้ำหนักเพิ่มไม่ต่ำกว่า3กิโลภายใน2อาทิตย์ เอวหายเลย หลังเป็นกระดาน พี่มาร์ครับผิดชอบด้วย:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC00566.JPG 88K
    DSC00559.JPG 90K
    DSC00648.JPG 89K
    DSC00632.JPG 97K
  • เฮ้ยหมาเขามาหุ่นดีๆ ทำซะอ้วนเสียของหมด พามันไปนวดด่วน
  • เอามาให้ดูเล่นๆเป็น Sample หมาบ้านๆกับความใส่ใจ
    ไฟล์แนบ
    DSC07049.JPG 104K
    DSC07047.JPG 115K
    DSC07044.JPG 111K
    DSC07043.JPG 116K
  • ระยะเวลาเพียง 5 สัปดาห์ เราทำได้ขนาดนี้ ครบ 12 สัปดาห์รอชมกันอีกครับ
    กินบูลลี่แมกซ วันละสองเม็ด ก่อนละหลังการออกกำลังกาย
    ไฟล์แนบ
    DSC07084.JPG 97K
    DSC07085.JPG 97K
    DSC07086.JPG 95K
    DSC07087.JPG 97K
    DSC07088.JPG 100K
  • ไม่รู้พอจะเอาไปเดินโชว์ ตามงานได้ไหม
    ไฟล์แนบ
    DSC07056a.jpg 116K
    DSC07066.JPG 105K
    DSC07058.JPG 107K
    DSC07076.JPG 100K
  • โหจับไอ้เธอร์เข้าคอร์สนี้ได้ไหมเนี่ยพี่มาร์ค

ช่วงนี้เฮียเเกกินเก่งอ้วนฉุเลย เดี๋ยวยีนนัดกับพวกพี่นัทวันพุทธจะเข้าไป D1 กัน

พี่มาร์คว่างไปไหมครับตอนเที่ยงๆบ่ายๆอะ จะเอาไอ้เธอร์ไปว่ายน้ำเล่นดูครับเพื่อเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    68.jpg 99K
  • หากไอ้เธ่อร์ กล้ามเป็นแบบนี้ จะสวยมาก ถึงเชียร์ให้ไปนานแล้ว
    แต่ตอนนี้พี่ห่วงขามัน ยิ่งไปช้าเท่าไร โอกาสหายยิ่งน้อยลง
  • ยิ่งได้ฟังพวกเราแข่งกันที่หมาใครหนักกว่าใคร ฟังแล้วหนักใจครับ
  • ถ้าได้เเบบนี้ก็สุดยอดเลยละพี่มาร์ค นึกภาพไอ้เธอร์ไม่ถูกเลย

พอดูเเล้วรู้เลยเนี่ยจะเอาน้ำหนักไปทำไมวะ :o008:
  • สวัสดีครับพี่มาร์ค......วันนี้เอารูปเจ้า Reggae มาให้ดูครับ......
    .....อายุเกือบ 6 เดือน.....กับ บลูลี่ แม็ก วันละ 1 เม็ดหลังอาหารเมื่อเย็น......
    ไฟล์แนบ
    DSC_0041.jpg 94K
    DSC_0027.jpg 112K
    DSC_0032.jpg 91K
  • เปลี่ยนเป็นปลอกค้าไนล่อน แล้วพาเดินเยอะๆ น้องเอ้ยยย
    ให้หมามันลากเราไป สองเดือนเห็นผลครับ
  • ....ตามที่ท่านมาเฟียแนะนำเลยครับ.......
    ......อีก 1เดือนเจอกันอีกทีครับ...........
    .....ขอบคุณสำหรับการแนะนำ....วันนี้ที่เอามาให้ดูอยากให้พี่ๆเพื่อนๆดูที่ผิวหนังและขนครับ......หมา 6 เดือนผิวหนังและขนได้ขนาดนี้ถือว่าเยี่ยมแล้วครับ..........
    ......ที่ผมกล้าพูดเพราะอีกตัวหนึ่งที่อยู่กับน้องที่ทำงานการดูแลเหมือนกันกับผม....แต่ขาดแค่ไม่ได้กินบลูลี่ แม็ก แค่นั้นเอง.....แตกต่างแบบสิ้นเชิงเลย..ขนล่วงสุดๆ.....
    ......เขาถามว่าผมให้กินอะไร....ตอนแรกก็ไม่บอกครับ...เพราะกะว่าจะดูความแตกต่างกันระหว่างหมา 2 ตัว(ใช้กับไม่ใช้).....
    ตอนนี้ผมบอกเขาแล้วครับว่าให้กินไร ลองให้กินมา 1 อาทิตย์แล้วเดี๋ยวว่างๆจะถ่ายรูปมาให้ดูกันครับ.........
  • ขอบคุณครับ

บูลลี่แมกซ์ ก็คือ โปรตีนสกัดที่อยู่ในรูปอมิโนชนิดเข้มข้น
    ร่างกายสามารถดูดซึมไปใช้ได้ทันที่

จึงไม่แปลกที่หมากินบูลลี่แมกซ์แล้วสุขภาพผิวหนังและขนดีจึ้น
    เพราะผิวหนังและขนก็ต้องการโปรตีนไปบำรุงเช่นกันครับ
  • พี่มาร์ค ได้รับของที่สั่งเรียบร้อยแล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    แต๊ก
  • พี่มาร์ค เมื่อวานไปดู หมากล้ามมาแล้วคับ ที่ D1 สวยคับ ดูแข็งแรงดีคับ
  • รออีก 7 สัปดาห์ครับ แต่ไม่รู้ว่าจะไปได้อีกแค่ไหนนะ
  • ลูกบลูลี่กิน ก็จะ กลายเป็นแบบนี้ครับ คอนเฟริม์
    หัว"หลิ๋ม"แน่นอน แมร่งงงหนาซะๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0440.JPG 67K
    IMG_03822.JPG 65K
    IMG_0340.JPG 68K
    IMG_0293.JPG 55K
  • ได้ท่านหนึ่งมาช่วยยืนยันถึงคุณภาพ ยอดพุ่งกระฉูดแน่ๆ
    เราพูดเอง ไม่เท่าคนใช้พูดครับ
  • ขอแนะนำ ผลิตภัณฑ์ตัวใหม่ล่าสุด ไวตามินรวม Best in Show

ประกอบด้วยไวตามิน เกลือแร่ และสารอาหารที่จำเป็นต่อสุขภาพสุนัขอย่างครบถ้วน
    ช่วยบำรุงร่างกาย เพิ่มภูมิคุ้มกันโรค เหมาะสำหรับสุนัขทุกเพศและวัย สุนัขพ่อพันธ์แม่พันธ์
    ช่วยให้ผสมติดง่าย ลูกสุนัขออกมามีสุขภาพดี ช่วยบำรุงสุนัขภายหลังจากการพักฟื้น สุนัขเจ็บป่วย

มีไวตามินรวมที่ไม่สามารถรับได้จากอาหารเม็ดครบทุกชนิด
    ประกอบด้วยไวตามินบีรวม มากกว่า 11 ชนิด มีไลโนเลอิก เอซิด (โอเมก้า 6) ช่วยบำรุงผิวหนังและขน
    มีสารแอนตี้ออกซิแดนซ์ ช่วยเพิ่มภูมิคุ้มกันโรค

ขนาด 90 เม็ด หรือ 351 กรัม ราคาช่วงแนะนำ เพียง 1,450 บาท

• B.I.S. is a complete multi-vitamin/mineral formula with digestive enzymes for dogs of all ages and breeds.

• B.I.S. is specifically formulated with a balance of vitamins, minerals, amino acids, fatty acids, digestive enzymes, antioxidants, and other factors that work synergistically to help maintain the physical well-being of your canine.

• B.I.S. provides rapid conditioning of sick or post operative dogs, and helps to maintain optimum health in dogs and puppies of all breeds, sizes, ages, and activity levels. It is also beneficial for breeding dogs, pregnant and lactating bitches and stud dogs.

• B.I.S. incorporates over 55 synergistic factors, not always found in dog food or ordinary supplements, including:

- Water and fat-soluble vitamins, including Vitamins A,C,D,E, and a complete and balanced Stress B Complex including all 11 B Vitamins in their proper ratios.
    - Enteric-coated digestive enzymes to support absorption and utilization of factors from the canine's diet.
    - Linoleic Acid (Omega 6 Fatty Acid) to support healthy skin and coat.
    - 11 vital minerals to support proper composition of body fluids, formation of red blood cells and bone, and maintenance of healthy nerve function.
    - Antioxidants (A,C,E and Selenium) to support the immune system.

• Feeding Directions for Adult Dogs and Puppies:
    Under 20lbs: 1 tablet daily
    20 - 70lbs: 2 tablets daily
    Over 70lbs: 3 tablets daily

When more than one tablet per day is required, dividing between AM and PM is optional
    • B.I.S. Bottle Size: 90 tablets
    ไฟล์แนบ
    Best-in-Show.jpg 22K
  • น้ามาร์ค ครับ อยากทราบว่าตอนนี้ สินค้าบลูลี่แม๊กยังมีอยู่รึป่าวครับ
  • สินค้าตอนนี้มีเข้ามาตลอดครับ และพิเศษ สามารถสั่งสินค้าออนไลน์ และชำระเงินผ่านเครดิสการ์ดได้แล้วด้วย

ลองเยี่ยมชมทั้งสองเว็บนี้ดูครับ

www.f1dogfood.com

เว็บอันหลัง ทำมารองรับการขายผ่านเว็บโดยเฉพาะครับ

ไวตามินรวม เบสอินโชว์ สั่งมารองรับ ท่านที่ชอบการประกวดโดยเฉพาะ
    ใช้แล้วเห็นได้เลยถึงความแตกต่าง สุนัข สวยขึ้น ร่าเริงขึ้น แน่นอนครับ
    ตัวนี้กำลังฮิตอีกตัวที่อเมริกา พ่อพันธ์ แม่พันธ์ นำเข้าราคาแพง ขอแนะนำนะครับ
    ป้องกันการป่วย และบำรุงร่างกาย ไม่ให้โทรมครับ
  • น้า มาร์ค ครับ อ้นโอน เงินพร้อมแนบใบสลิปไปเรียบร้อยแล้วนะครับ ที่ ชื่อ ภรภัทร ครับ
    ฝากน้าเช๊คด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • เอาราคาต่างประเทศมาเปรียบเทียบครับ

http://www.vitaminsforpitbulls.com/
  • จะบอกว่าผมขายแพงใช่อะเป่า ฮ่าๆๆ
    ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ขอหวดผีควายโชว์สักดอกนะครับ
    พวกอิจฉาตาร้อน ชอบเตะตัดขาคนนี่ หากไม่อธิบายเดียวยาว
    คราวหน้าจะได้ไม่พูดอะไรลอยๆ และหาข้อมูลเพิ่มอีกสักนิดนะครับ

อาหารหมาที่เมืองนอก ยี่ห้อดังๆทั้งหลายที่วางขายในบ้านเราตอนนี้ ราคาถุงละ $35-40 US Dollars
    คูณด้วย 32.5 บาท ราคาเงินไทย ก็ตกอยู่ประมาณ 1,138 - 1,300 บาท เท่านั้น
    แต่มาเมืองไทย เขาขายที่ 1,800 -2,200 บาท เพราะต้องรวม ค่าขนส่ง ค่าภาษี ฯลฯ

อาหารเอฟวันขายที่เมืองไทย 830 บาท หรือประมาณ $25 Us dollars
    แต่พอส่งไปอเมริกา เขาก็จะวางขายที่ 35 เหรียญครับ (หากใบอนุญาติผ่านก็คงได้เห็นนะครับ)

บูลลี่แมกซ์ ขายที่เมืองนอก 29.99 คิดเป็นเงินไทย ก็ 975 บาท
    ใครสั่งลองสั่งตรงเองดูเล่นๆก็ได้นะครับ แต่อย่าลืมเขายังไม่รวมค่าขนส่งอีกจำไม่ได้แล้วว่ากี่เหรียญ
    และเมื่อของมาถึงแล้วตอนไปรับของต้องไปจ่ายภาษีอีกด้วย ลองคำนวนดูนะครับว่าตกขวดละเท่าไร

หากรู้ไม่จริงอย่าโชว์ควายเลยนะไอ้น้อง กว่าจะเป็นมาร์คมาเฟียเนี่ย มันไม่ง่ายเลย
    ดังนั้นผมคงไม่กล้าเอาชื่อเสียงทิ้งเพราะเรื่องแค่นี้หรอกครับ ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • ผมจะสั่งบูลี่แม็กซ์ 2ขวดและไวตามินรวม 1ขวด ราคาพร้อมส่งเท่าไหร่ครับ ถามก่อนอีก3-4วันสั่งครับ รอตังค์ก่อน โอนแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ (เอามาทำหมากล้ามครับ)
    ไฟล์แนบ
    DSC01744_resize.JPG 96K
  • บูลลี่แม๊กซหนึ่งขวด 1,350 บาท สองขวด ราคา 2,500 บาทครับ สามขวด 3,700 บาท
    เบสอินโชว์ 1,450 บาท

หากเอาบูลลี่สองบวกเบสอินโชว์ ราคาปกติ 4,150 บาท ลดให้เหลือ 3,800 บาทก็แล้วกันครับ
    ไฟล์แนบ
    BM BS 500.jpg 84K
  • สั่งเองรับรองไม่มีราคานี้หรอกครับ ลองคำนวณดูนะครับ

ส่งแบบถูกสุดก็ Flat-Rate เหมาจ่ายถ้าน้ำหนักรวมไม่เกิน 20 Pound(9kg)ค่าใช้จ่ายอยู่ที่ $58 เหรียญครับ

คิดง่ายๆเลยครับถ้าเพื่อสั่งเอง1กระปุกนะ 29.99+58 = 87.99 อะครับเป็นเงินไทยก็ 87.99*32.5 = 2860 บาทครับ

ราคาอาจเปลี่ยนเเปลงบ้างนิดหน่อยเพราะผมก็ไม่รู้ว่าค่าขนส่งมันเปลี่ยนไปยัง ไม่ได้สั่งเล่นนานเเล้วครับ

เเต่ที่พี่มาร์คเอามาได้ถูกเพราะเอามาทีเยอะครับขนส่งก็ทีเดียวมันเลยลดลงไปได้พอควรเลยครับ

ถ้าใครอยากลองเล่นสักกระปุกก็ติดต่อลิงค์ที่กระโหลกเอามาลงดูได้ครับ ราคาตามที่บอกเเน่นอน

มาเลียขนาดนี้เเล้วสั่งครั้งต่อไปพี่มาร์คลดให้ยีนอีก 10% จากราคาเดิมนะ 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    753.jpg 100K
  • เอฟวัน อิน U.S.A.

คุณโอเจ้าของบิซ มาร์กกี้ เอาเอฟวันไปทดลองใช้ที่ อเมริกา กับพ่อพันธ์ตัวดังของคอก
    ได้ผลเป็นที่น่าพอใจ ตอนนี้ตัดสินใจใช้เอฟวันเป็นอาหารประจำคอกเรียบร้อยแล้ว
    และหมาทุกตัวที่คอก ตอนนี้ก็ให้กินเอฟวันหมดแล้วครับ ประหยัดไปได้เยอะ
    และล่าสุดวันนี้เพิ่งส่งไปใช้ที่พัทยาอีก 20 กระสอบ

ขอบคุณที่มั่นใจในเอฟวันครับ
    ไฟล์แนบ
    F1 USA.jpg 88K
  • สำหรับยีนส์ พูดได้ดีมาก พี่สั่งครูฝึกที่ดีวันเบามือให้ไอ้เธ่อร์แล้ว อีกสองเดือนงามไส้แน่

ความที่ไม่ชอบหน้ามันเป็นการส่วนตัว โทษฐานหล่อเกินไป เกินหน้าบีเจ
    พี่เลยสั่งเขาไว้ว่า เอาให้หนัก จัดให้หนักสุดๆ ทำอย่างไรก็ได้ให้มันหัวใจวาย ฮ่าๆๆๆ
  • ได้ข่าวว่ามันเริ่มจิ๊ดเเล้วนิพี่ ดีๆจะได้กล้ามมาซะที

อยากไปหามันอีกจังช่วงนี้ไมว่างเลยถ้ามันหัวใจวายนะ

พี่มาร์คบอกเฮียใหญ่ยกไอ้ REPENTENC มาให้ยีนเเทนเลยละกัน :o013:
    ไฟล์แนบ
    2417.jpg 99K
  • เดี๋ยวนี้มันคึกคัก แข็งแรงกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย และก็ไม่ขี้เกียจแล้วด้วยครับ
    วันที่พี่ไป เขาเอาล่ามไว้ข้างเครื่องวิ่ง มันยังขึ้นไปวิ่งเองเลย เสียดายมาช้าไปหน่อย ไม่รู้จะฟื้นฟูได้มากแค่ไหน

จากที่เห็นแรกๆ พี่นึกว่าใครเอาหมาง่อยมาปล่อยศูนย์ ฮา................
  • ถ้าเอาบูลลี่แม๊กซ์สามขวด 3,700 บาทบวกเบสอินโชว์ 1ขวดราคาเท่าไหร่ครับ ถามก่อนแล้วค่อยตัดสินใจอีกทีว่าจะเอาเท่าไหร่แต่เอาแน่ครับพี่
  • น้ามาร์คครับสินค้าได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ครบถ้วน จัดส่งได้ไวมากๆครับ...อัดวันละ2เม็ดเลยละกัน ออิ
  • 5,000 ถ้วนครับ ลดไปทั้งหมด 500 บาท จากราคาเต็ม 5,500 บาท
    คราวหน้าโทรถามเอานะครับ เรื่องราคา หรือไปดูรายการโปรโมชั่นที่ทำไว้แล้วก็ได้ครับ

ตอนนี้ราคาที่ลงไว้ก็เป็นราคาแนะนำอยู่แล้ว บางตัวพยายามขายราคาเดียวกับเมืองนอกเลย
    เพราะว่าราคาปกติมาก็สูงมากเกินกำลังซื้อของคนไทย แต่อยากให้คนไทยที่สนใจเรื่องพวกนี้ได้มีสินค้ากลุ่มนี้ใช้กัน
    มันเป็นความชอบเฉพาะบุคคล

สินค้าเหล่านี้ ไม่ใช่สินค้าที่จำเป็นต่อการดำรงค์ชีวิตประจำวันของสุนัข
    มันเป็นสินค้าเพื่อเป้าหมายเฉพาะทาง จะใช้หรือไม่ใช้ก็ได้ ขึ้นอยู่กับเจ้าของสุนัขเอง
    คนที่ไม่พร้อมทางการเงินก็ไม่อยากจะแนะนำให้ใช้ เพราะว่ามันเป็นสินค้าฟุ่มเฟือย

อย่างอาหารเสริมกล้ามเนื้อ ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่า เอามาเพื่อเสริมกล้ามเนื้อ เราแข่งกันตรงนั้น
    เหมาะสำหรับคนที่มีความพร้อมจะเข้ามาเล่นตรงจุดนี้ อยากเน้นกล้าม เน้นโชว์เป็นการเฉพาะ
    เจ้าของสุนัขเขามีความสุขที่เห็นหมาเขากล้ามโตกว่าชาวบ้าน ความสุขเขาอยู่ที่ตรงนั้น ไม่ใช่ความสุขเรื่องการประหยัด
    เหมือนคนชอบรถฮาเลย์ มอไซต์ราคาคันละเป็นล้าน เพราะความสุขคือเขาได้ขี่ฮาเลย์
    คนชอบบูลลี่ ลูกหมาตัวละแสน ความสุขคือเขาได้เลี้ยงหมาในแบบที่เขาชอบ
    ดังนั้นคนที่จะเข้ามาเล่นอะไรแบบนี้ เรื่องราคา เรื่องความประหยัดเราไม่ต้องพูดถึง

ผมเขียนเตือนไว้ก่อน หวังว่าพวกน้าผีจะได้เข้าใจ ไม่ต้องมาแหย่
    และไอ้พวกผีเสี้ยมที่ชอบเตะตัดขาคนอื่น ก็ขอความกรุณาไม่ต้องมาเขี่ย
    ผมไม่ต้องการทะเลาะกับใครโดยไม่จำเป็น

คนเลี้ยงทั่วไปหากไม่เน้นกล้ามเนื้อก็ไม่มีความจำเป็นต้องใช้ กินอาหารธรรมดาก็ดีอยู่แล้วครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
  • ตอนนี้ มีอีโว อาหารที่แพงสุดของอเมริกา โปรตีน 42% ไขมัน 22% ขนาดทดลอง 1 กก จำหน่ายในราคา 320 บาท
    บวกค่าส่งทางไปรษณีย์ 30 บาท ราคารวม 350 บาท

และก็มีอาหาร รสเนื้อไบซัน โปรตีน 32% ไขมัน 18% ขนาดทดลอง 1 กก จำหน่ายในราคา 270 ค่าส่งทางไปรษณีย์ 30 บาท
    ราคารวม 300 บาท

ใครสนใจติดต่อได้ครับ

หรือดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่

http://www.pro-feed.com/default.asp
    ไฟล์แนบ
    Evo.jpg 6K
    TOW.jpg 5K
  • ขนาดทดลองเเล้วไม่มีให้ลองใช้บ้างเหรอพี่ 5 5 5

เอาไอ้เธอร์มาให้ดูครับรูปก่อนจะเข้าอยู่ D1 กับหลังจากอยู่ 2 อาทิตย์ BULLY MAX วันละ 3 เม็ดเห็นผลเลยอะพี่

D1 กับ BULLY MAX ของเค้าดีจริงครับ :o027:
    ไฟล์แนบ
    93.jpg 100K
    122.jpg 99K
  • ไปนครสวรรค์คุยกับหลายๆท่าน เขาบอกว่าบูลลี่แมกซ์ให้กินแล้วก็วิ่งเล่นธรรมดากล้ามมันก็มาแล้ว
    ต้องยอมรับว่าตอนนี้ในบ้านเราก็ติดลมบนเหมือนอเมริกาแล้ว ขายดีมากๆ ลูกค้าโทรมาไม่ต้องอธิบายเลย มาถึงก็สั่งๆๆๆๆ สบายใจจัง

มิน่าเจ้าของมันถึงหยิ่งๆ สั่งไปเยอะ เมล์ไปขอส่วนลดเพิ่มมันก็ไม่ให้
  • กินมาก ระวังเป็นแบบนี้!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_06303.JPG 120K
    IMG_05912.JPG 94K
  • ใครสั่งของโอนเงินแล้ว แต่ลืมแจ้งที่อยู่ อย่าลืมรีบแจ้งมานะครับ
  • :063:ไม่ลองไม่รู้ lm 3.5 m :063::063:
    ไฟล์แนบ
    DSC01780.jpg 61K
  • พี่สมพงษ์ใช้บูลลี่แมกซ์แล้วไปเป็นอย่างไรบ้างครับ