ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อ "พิตบูล"
  • เริ่มกินตอนเด็กเลย+ออกกำลัง หุหุ ขอบอกต้องลองครับท่าน ไม่ได้โม้...
    ไฟล์แนบ
    DSC017702.jpg 79K
    DSC017792.jpg 80K
    DSC017782.jpg 83K
  • กินไปแล้วครับน้าสุดยอด ดูมันบ้าพลังมากขึ้น นะครับขนสวยงามกว่าเดิม บลูลี่เวย์วันละสองมื้อ+บลูลี่แม็กวันละสองเม็ด+ F1สองมื้อ สี่เดือนเศษครับกับกิจกรรมเบาๆครับๆตาม สไตนักนักศึกษาแบบผม อิอิ
    อ้น กลุ่มพิทบลูปทุม ครับ
    ไฟล์แนบ
    1018.jpg 82K
    819.jpg 92K
    1217.jpg 100K
    1121.jpg 89K
    521.jpg 90K
  • แล้วจะเอามาให้น้า ชมใหม่นะครับ

ชื่อTigger ครับ
    ไฟล์แนบ
    723.jpg 86K
    421.jpg 89K
    186.jpg 85K
  • เออกล้ามหัวไหล่เด่นขึ้นมาเลย
  • ขอบคุณครับน้า...มันเด่นขึ้นมาจริงๆ
  • ดีใจที่มันใช้แล้วได้ผล ตอนนี้มีส่งทุกวันเลยครับ
  • :063:น่าสนใจแฮะ:063:
  • พี่โรมันลองใช้ดูรึยังคับ ถ้ายังอยากใหลองของมันดีจริงๆ ของอ้นไม่ใช่บลูลี่ กินแล้วยังเห็นผลเลยครับ
  • .......ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะครับพี่มาร์ค.................

บริการไวเหมือนเดิม ทันใช้จริงๆ.......ขอให้รวยๆนะครับพี่.....:063:
  • เฮ้ย ส่งเป็นพัสดุธรรมดาเมื่อวานตอนบ่ายสามเองนะเว๊ย ทำไมไวจัง
  • HUMPTY ก่อนใช้
    ไฟล์แนบ
    IMG_06303[1].jpg 120K
    GetAttachment10[1].jpg 69K
    DSC00581[1].jpg 92K
  • HUMPTY หลังใช้
    ไฟล์แนบ
    IMG_13942.JPG 102K
    IMG_14933.JPG 103K
    IMG_13663.JPG 97K
    IMG_13413.JPG 103K
  • อันนี้ใช้สูตรพี่มาร์ค...จูงเดิน...ให้มันลากเรา
    ตอนนี้กระปุกที่ 2 ยังไม่หมด...พอได้มั๊ยครับ..:o008::o008::o008:
    ไฟล์แนบ
    0052.JPG 81K
    0043.JPG 56K
    0034.JPG 53K
    0023.JPG 50K
    0014.JPG 52K
  • เออ กล้ามหัวไหล่ และสะโพกมาแล้ว
    อยาลืมชั่งน้ำหนักหมาไว้ด้วย หากน้ำหนักเท่าเดิมแล้วมีกล้ามแสดงว่าไขมันเริ่มเปลี่ยนเป็นเนื้อ
  • ลูกหมาทานได้มั๊ยคะ

ตอนนี้สั่งลู่วิ่งใต้น้ำมาใช้ในสุนัขกายภาพบำบัด แต่มีเจ้าของหมาพิทบูมาขอใช้เพื่อออกกำลังกาย

เจ้าของอยากได้อาหารเสริมเพิ่มกล้ามเนื้อ เลยแนะนำตัวนี้ให้เค้า ถ้าใช้ในหมาเด็กได้เค้าก็จะสั่งมาใช้

ร่วมกับให้เราออกแบบโปรแกรมออกกำลังกายให้

ขอบคุณค่ะ
  • ลูกหมาอายุมากกว่า 2 เดือนก็ทานได้แล้วครับ

แล้วรบกวนถามหมอหน่อยครับ ตัวลู่วิ่งใตน้ำนี่หาได้ที่ไหนเหรอครับ

อยากได้นานแล้วมาให้น้องหมาเหมือนกันครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    402.jpg 58K
  • สวัสดีค่ะพี่มาร์ค ขอเข้ามาโพสต์ รายงานผลผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อนะค่ะ ใช้ได้ดีมากเลยค่ะ เพิ่งทดลองให้เจ้า Dollar ทานไปแค่ 1 อาทิตย์ ให้มาเห็นความเปลี่ยนแปลงว่าเป็นอย่างไรบ้างนะค่ะ
    ภาพนี้เป็นภาพถ่ายมานานหน่อย ประมาณ 1 เดือนที่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC07187.JPG 67K
  • รูปนี้เป็นรูปปัจจุบันนะค่ะ เพิ่งถ่ายมาเมื่อวาน หลังจากทดลองทาน Bull max ไป 1 อาทิตย์ เอาไว้จะมา post หลังจากทานไป 1 เดือนนะค่ะ จะได้เห็นความเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้นได้ชัดเจน และขอบคุณพี่มาร์ค มากๆ นะค่ะ ที่แนะนำและลดราคาให้ด้วย ขอบคุณจริงๆค่ะ
  • ลงรูปไม่ได้ เอาไว้จะลอง post ใหม่นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • post ได้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0056.jpg (1) (Medium).jpg 57K
    ภาพถ่าย0052.jpg (1) (Medium).jpg 50K
  • ขอบคุณ คุณหมอมากนะครับที่โทรมา

เสียดายอยู่ไกลกันเกินไปไม่งั้นมีไปเล่นแน่นอนครับ

เดี๋ยวขอเคลียที่สักพักว่าจะเอาตัวใหญ่มาเลยดีกว่าครับ ตัวเดียวจบเลย

เอาตัวที่ผมบอกมาให้ดูครับ นี่ไงมันใหญ่ไปอะครับ เลยต้องใช้ตัวใหญ่เลยไม่งั้นคงไม่พอครับ
    ไฟล์แนบ
    926.jpg 100K
    654.jpg 90K
    964.jpg 100K
  • วันนี้เอารูปด้านข้างเจ้า Dollar มาให้ดูอีกสักรูปนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0080.jpg (Small).jpg 46K
    ภาพถ่าย0087.jpg (Small).jpg 62K
  • ที่ นครศรีธรรมราช มีร้านขาย บูลลี่แมกซ์ ไหมครับ
  • เนื่องจากสินค้าราคาค่อนข้างสูง ตอนนี้ใช้การส่งตรงไปก่อนครับ
    ร้านเขาคงยังไม่กล้านำไปวางครับ และสินค้าค้างสต๊อคนานก็ไม่ดีด้วย
    รอสักระยะ สินค้าเริ่มติดตลาด ร้านค้าคงเอาไปวางเองละครับ
  • มาแล้ว น้อง Hammer หลังจากซุ่มเงียบอยู่ เดือนนึง ถึงจะยังไม่ชัด แต่อีกสองเดือนไจแอ้นต้องคิดหนักแน่ ฮา ฮา
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17817&page=1#Item_29
    ไฟล์แนบ
    IMG_0057re3.jpg 120K
  • ดูโหดขึ้นเยอะเลยวุ๊ย
  • นี่ก็ด้วยแคร่บบบบบบบบบบบบบ
    กามๆๆๆ
    เอ้ย.........กล้ามๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_15952.JPG 102K
    IMG_15652.JPG 106K
  • สวยว่ะ โดยเฉพาะรูปล่าง แมร่งแน่นไปทั้งตัว ขาหน้าตรงเป๊ะ
    บอกเคล็ดลับหน่อยดิทั่น
  • จากใจเลยน๊ะพี่....อาหารเสริมพี่ของพี่ดีๆนี่แหล่ะ....บวกกับออกกำลังกายให้ถูกวิธี....มาแบบนี้แน่นอน
    ตัวนี้ งานนครถม ผมส่งในรุ่นมาตรฐาน
    เดี๊ยวมี รุ่นextremeเด็ดๆอีกตัว ฮาแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_15722.JPG 114K
  • เราคือตัวแทนในประเทศไทยอย่างเป็นทางการครับ
    ไฟล์แนบ
    BIZADD420.jpg 118K
  • ใช้ดีจิงไม่เชื่อต้องลองดูครับ Best IN Show นี้เยี่ยมขนสวยเงางามเลยจิงๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_05382.jpg 95K
  • โอนเงินเมื่อวานก่อนเที่ยง วันนี้ก่อนเที่ยง
    ได้รับเรียบร้อยแล้วครับพี่ รวดเร็วทันใจ

หมดกระปุกนี้ สงสัยต้องมีกระปุกหน้าแน่นอนครับ

และก็ขอขอบคุณมากครับพี่ สำหรับคำแนะนำ

ผมกะจัดโปรแกรม กลางวันว่ายน้ำ กลางคืน
    เดินมาราธอน ตามชื่อของมันเลยครับ

ได้ผลอย่างไร จะนำมาบอกกล่าวครับ ..... :o030:
    ไฟล์แนบ
    Bully Max 001.jpg 42K
    Bully Max 002.jpg 36K
  • เร็วขนาดนั้นเลยหรือ ดีใจครับ
  • ^อยากรู้ว่าเจ้าลูกชายอายุกำลังจะครบ 1 ขวบจะกินได้ยังอะคะ^

อยากให้สวย ๆ เหมือนคนอื่นเขาบ้างอะคะ...:030: :030:
    ไฟล์แนบ
    bram24.jpg 75K
    bram34.jpg 75K
  • เพิ่งสั่งมาลองกินได้3วัน หมาดูสดชื่นขึ้น คึกขึ้น แล้วก็กินอาหารได้มากขึ้นด้วยครับ
  • กินได้ตั้งแต่สองเดือนขึ้นไปครับ มันเคี้ยวอาหารเม็ดได้มันก็กินได้แล้วครับ
  • รายงานการใช้นะครับ

ก่อนกินบูลลี่แม็ก ผมได้พาไปว่ายน้ำก่อนหน้านี้
    เป็นเวลา 4 วัน หลังจากทำกิจกรรมเสร็จ กลับ
    เข้ามาจะนอนก่อน แล้วค่อยกินข้าว

แต่พอได้กินบูลลี่แม็กก่อนออกกำลังกายแล้ว
    กลับเข้ามา กินก่อนเลยครับ กินเกลี้ยงจาน
    ไม่เหลือซักเม็ดครับ เม็ดที่หล่นก็เก็บกินด้วย

ตอนนี้ขอเก็บสถิติต่างก่อนนะครับ ทั้งระยะเวลา
    ในการทำกิจกรรม ปริมาณอาหารที่กิน ดูแล้วเป็น
    ผลในทางบวกครับ

วันนี้เป็นวันที่ 2 ที่ได้กินบูลลี่แม็กนะครับ ลืมบอกไป

สำหรับรูปภาพ ตอนนี้กินไปยังไม่เห็นผลชัดเจนเพราะ
    เพิ่ง 2 วัน ไว้ซัก 10 หรือ 15 วัน แล้วจะลองเอาภาพ
    มาให้ชมครับพี่

:m001:
  • ขอบคุณมากครับท่าน
  • หมาที่เข้าขั้น เอาไปลงโปรโมทไว้ให้ที่นี่แล้วนะครับ

http://www.facebook.com/pages/Pitbullzone/129612480421035?ref=mf#!/pages/Pitbullzone/129612480421035?v=wall&ref=mf

ติดตามความเคลื่อนไหวได้ตลอด
  • คุณมาร์คครับถ้าเราหยุดกินหลังจาที่เราได้กล้ามที่ต้องการแล้วกล้ามจะหดลงไหมแต่ออกกำลังกายเท่าเดิม
  • เมื่อเราได้กล้ามเนื้อตามที่เราต้องการแล้วก็สามารถหยุดได้ครับ
    แต่ต้องออกกำลังกายโดยสม่ำเสมอ เพื่อรักษากล้ามไว้นะครับ
  • พอดีเพิ่งได้รูปมาครับ จากเพื่อนสมาชิกท่านอ้นindyunzenzer

เลยอยากเอาภาพมาให้พี่มาร์คติชมครับ......

ได้รับของวันที่ 1 ประกวดวันที่ 17 เท่ากับกินมา 17 วัน
    เห็นผลชัดเจนครับ

ช่วงวันที่ 1 - 10 ว่ายน้ำวันละ 40 นาที หลังจากนั้น
    เปลี่ยนโปรแกรมมาเดินขึ้นบันได + ว่ายน้ำด้วย
    อย่างละ 30 นาที เห็นผลทันตาครับ

จากเอวที่เว้าเฉยๆแต่ไม่แข็ง ตอนนี้บริเวณเอวที่เว้า
    มันเหมือนมีก้อนแข็งๆ กล้ามขาหลังชัดเจนขึ้นมากครับ

ตามภาพเลยครับพี่ ยังไงมีอะไรแนะนำฝากด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Marathon นครปฐม 2010 0022.jpg 111K
  • แสดงว่าของเค้าดี จริงๆ 555

มีอีกตัวที่กำลังทดสอบ ตอนแรกไม่เชื่อ ตอนนี้ สั่งเป็นชุด ฮิ้วๆๆๆ
  • เล่นบูลลี่ ถ้ามีกล้าม ดูอย่างไรก็สวย หัวไหล่ ปั้นขาหลัง การเคลื่อนไหวก็ดีกว่า
    ถ้าอ้วนกลมเพราะไขมัน มันไม่มีทางสวยไปได้ พุงย้วยน่าเกลียดมากๆ
  • ทำต่อไปนะครับอย่าหยุด เดินขึ้นบันไดนี่โคตรเวิร์คเลยครับ
    กล้ามมาแน่ๆ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค แต่ทุกวันที่ผมเอาเจ้ามาราธอนออกไปเดินขึ้นบันไดพระราม 8 หรือว่ายน้ำที่ท่าน้ำ
    ผมจะเจอกับหมาบางแก้ว ที่วิ่งเล่นอยู่แถวนั้นทุกวัน เป็นหมาของร้านค้าแถวนั้นครับ ผมเงี้ยเบื่อโคด ตระ ระ เลยครับพี่:o008:
    ไหนจะต้องระวังหมาผม ระวังหมาเค้า เลี้ยงแบบปล่อยปะไม่ล่ามหรือดูแลให้ดี (แต่ของผมเลี้ยงมาก่อนเค้าครับ)
    ผมว่ายังไม่เจอเหตุการณ์ยังไม่รู้สึก:o026: อาจจะไม่ได้ฟัดกับหมาผม แต่ไปกัดคนเข้าให้เนี่ย งานเข้าชัวร์ป๊าดดดด...ครับ 5555:o028:
  • พกไม่ง้างปากไปด้วย แต่กัดกับบางแก้วทำใจหน่อยนะ ฟันแมร่งคมโคตร
  • สวัสดี ครับ พี่ mafia พี่ทำอย่างไรให้หมามันกินยา ครับ คือหมาผมมันกินยายากมาก หมามันไม่ยอมกิน
    ผมเคยซื้อ โปรตีนเม็ด หมามันก็ไม่กิน ลองยัดใส่ในขนมปัง มันก่อกินแต่ขนมปังและคายยาทิ้ง เอายายัดลงคอ มันยาคายออกมาใด้อีก ผมกลัวว่าพอสั่งซื้อbully max แล้ว หมามันไม่กินอีก ผมเคยซื้ออาหารเสริมและทิ้งไปหลายขวดแล้ว
    กลัวจะเป็นเช่นนั้นอีก ทีมงานผมอยู่นครศรีธรรมราชแถบริมเขา และก็ใช้ f-1 อยู่ครับ มีอยู่ 6คน
    และเขาก็เลี้ยง แบบบ้านๆ ไม่ค่อย รู้เรื่องอะไรมากมาย เพราะไม่มี อินเตอร์เนต แต่เลี้ยงด้วยใจรัก ครับ
    ขอขอบคุณครับ พี่
  • ตอนนี้ทีมงานเบตงมาแรงครับ ขึ้นไดอย่างนี้ทุกวันมาไวครับ เอาเช้าเย็นไปเลยครับ เพิ่มว่ายน้ำกลางวันด้วย จี๊ดๆแน่นอนครับ
  • หมา ของ อ้นก็กิน ยากนะครับ ตอนแรกที่ซื้อบลูลี่แม๊กมา เป็นกังวล มากๆเหมือนกัน ว่าจะกินไม่ได้ เพราะปรกติ มันจะไม่ยอมกินยาอะไรเลย แต่พอลองสั่งบลูลี่มาได้ วันแรก อ้นลอง เปิดผา ให้มันได้กลิ่นก่อน ดูทีท่ามันว่าเป็นอย่างไร เพราะพี่ มาร์ค เคยบอกว่าส่วนมากหมาทานเองได้ สักพักลองหยิบไปให้มันกิน ผลออกมาคือ

.........เกลี๊ยงครับ อาจจะเป็นเพราะว่ากลิ่นของออาหารเสริมตัวนี้หอมก็เปนได้นะครับ จนตอนนี้กินมาเข้ากระปุก2แล้ว ลองดูครับ
    ไฟล์แนบ
    926.jpg 104K