ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีทุกๆท่านที่รักในสิ่งเดียวกัน ขออนุญาติป๋ามาร์คใช้พื้นที่ตรงนี้ด้วยครับพวกเรานิวเจนส์ขอเข้ามาทำความรู้จักกับสังคมนี้ พิทบูลโซน(อะคาเดมี่) มั่งอ่ะ ป๋ามาร์คเคยบอกใครผ่านสถาบันนี้ได้แมร่งเก่ง ยังไงก็ขอให้เพลาๆมั่งก็ได้มั้ง ยังไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้าละกันครับ
    ไฟล์แนบ
    newgens 2010.jpg 36K
  • ถึงเพื่อน........ตามมาให้ไวอ้ายเห็บ
    ไฟล์แนบ
    20081128005545_crushsuper[1].jpg 59K
  • บ่นควยไร
  • พี่น้องคร๊าบ....มาให้ว่อง
    ไฟล์แนบ
    DSC03378.jpg 92K
  • คาถาใช้ได้ว่ะ
    ไฟล์แนบ
    20090914202911_20090914155135_n5[1].jpg 101K
  • นิวเจ๊ง มาทำเหี้ยอะไรบอร์ดนี้ ไปบอร์ดเลียมึงเลยไอ้สัด

ทำไมเหรอ บอร์ดเลียเริ่มเงียบแล้วหรือไง ควย
  • ไอ้เห็บหมาหน้าเห็ดสดราดยางมะตอย
  • ทำไม ไม่มีใครชอบกลุ่มนี้เลย เค้าก็คนดีนี่ค่ะ
  • จะมาจ๊ะจ๋ากันอีกสิมึงน่ารำคาญ
  • ผิดบอร์ดแล้วน้อง บอร์ดเลียไม่ใช่บอร์ดนี้แน่นอนครับ มึงกลับไปที่ของมึงซะไอ้เลว
  • โรมันนายเท่มาก
  • เคยอ่านคอลัมน์พี่ๆเค้า ที่เน้นไปในเรื่องเมียๆ และผู้หญิง แต่ทำไมคนเข้ามาด่าเยอะจัง การให้โอกาสเป็นเรื่องที่ดีนะครับพี่น้อง เค้าทำผิดอะไรก็อภัยกันไปเถอะแคร๊บบบบบบบบบบบบบบบบ....
  • ต้องขอโทษด้วยครับนึกว่าบอร์ดนี้เป็นบอร์ดสาธารณะที่ใครก็น่าจะเข้ามาได้ผมว่าตัวผมเองก็ขออนุญาติเจ้าของบอร์ดนี้แล้วด้วยและไม่เคยมีปัญหากับเจ้าของบอร์ดนี้ที่สำคัญเจ้าของบอร์ดนี้ก็เป็นพี่ที่ผมนับถือมาโดยตลอดเพราะพี่มาร์คได้ให้คำปรึกษากับพวกเราในทุกเรื่องดังนั้นใครที่ไม่เคยรู้จักกับพวกเราเป็นการส่วนตัวก็อย่าทำตัว อัน-ฑะ-พาน ใส่พวกเราเลยเพราะเราไม่เคยทำร้ายหรือด่าพ่อล่อแม่พวกคุณไม่ใช่เหรอ ใจหน่อยครับผี
  • ไอ้สัดบอร์ดเค้ามีตั้งนานแล้วเพิ่งเข้ามาทำเหี้ยอะไรตอนนี้ แพดทิออดเค้าเข้ามาปักหมุด มึงก็เลยจะเข้ามากวนตีนเค้าอีกละสิ ไอ้สัด
  • ความจริงคืออะไรก็อยู่ที่คนฟังจะเชื่อใครครับ คนทำนั่นแหละรู้อยู่แก่ใจ กลุ่มของพวกเราเฮฮาไปตามประสาคนรักหมาน่ะครับ
  • ยินดีต้อนรับครับ นิวเจ๊ง
  • กรุณาอย่าเสี้ยมอย่าสาดครับ นิวเจ้นส์ กับ แพลดทริออท เคยเป็นมิตรเป็นพี่น้องกัน เมื่อมีเหตุการณ์ไม่เข้าใจกันก็เดินกันคนละทางแล้ว แต่ก็ยังมีพวกเสี้ยมพวกสาด มาคอยกวนน้ำให้ขุ่นอยู่อีก ผีด่าก็หาว่านิวเจ้นส์ด่า บอกกันให้เข้าใจตรงนี้ว่าที่วันนี้เข้ามาในพิทบูลโซนก็เพราะอยากบอกผีทุกๆตัวว่า กรูไม่เจ๊งว่ะ...อิอิ
  • ที่สำคัญเจ้าของบอร์ดนี้ก็เป็นพี่ที่ผมนับถือมาโดยตลอด....แล้วไมเพิ่งมาวะเนี่ย55555+สงสัยทางนั้นตลาด Y

อยากบอกผีทุกๆตัวว่า กรูไม่เจ๊งว่ะ...อิอิ....พ่อมรึงรู้หมดแล้วว่าเอาเงินร้านมาซื้อหมา ยังไม่เจ๊งอีกเหรอ หุหุ
  • จะไปเจ๊งได้งัยวะก้อมึงมันลูกเจ้าของร้านทองนี่ไอ้ส้นตรีน

ทองแม่งแพงขึ้นทุกวันมึงจาเจ๊งหรอ........สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • พี่ผีได้ข่าวมาผิดครับ ผมไม่ใช่ลูกร้านทอง ตัวผมเองเป็นคนสร้างร้านนี้มาเองตั้งแต่เริ่มต้นดังนั้นเงินกู กูอยากซื้อพ่อกูเค้าก็ไม่ได้ห้ามว่ะแต่ปราม ลูกเอ้ยลูกเทวดาอย่าซื้อมาแล้วนะลูกเยอะแล้ว....จ๊ากกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    2754adbc205b6e342ab2047b08231bad[1].jpg 24K
  • เฮ๊ยขอยืมร่มหน่อยกูโดนสาดดดดดดด.....
    ไฟล์แนบ
    pookan-com20070508_003959.jpeg 108K
  • :m028:
    ไฟล์แนบ
    782.jpg 88K
  • มีพิทมีเพื่อนนะคะ (เรื่องเก่าๆให้มันผ่านไปเถอะค่ะ)ก่อนอื่นแจ๋วสวัสดีพี่ผีน้องผีทุกๆคนเลยนะคะ:013: ที่พวกเรามาที่นี่ก็อยากมีเพื่อนค่ะ ไม่ใช่ว่าเจ็ง หรือว่าไม่มีหมาขายหรอกนะคะ อยู่ที่บ้านแจ๋วก็เลี้ยงหมาทุกวัน เล่นกับเจ้าบูลคัส บ้าง แกล้งไอ้โคบี้ นางทริกบ้างค่ะ มันน่ารักดี ผลพลอยได้ก็ได้มีเพื่อนด้วย(ขอบคุณนะคะที่ต้อนรับกันอบอุ่นดีค่ะ จริงๆแล้วแจ๋วก็เข้ามาเล่นมาอ่าน ทุกๆวันแหละค่ะที่สนุกดี แรงดี มีอะไรให้ตื่นเต้นตลอด เลย ขอเป็นน้องใหม่ที่นี่หน่อยนะคะ(พี่ผีจะว่าอะไร พวกเราก็ไม่โกธรหลอกค่ะ (มีพิทมีเพื่อนค่ะ) :005:
  • เพิ่งเข้ามาก็ปากดีเสียแล้ว อย่างนี่ผมว่ารอดอยาก
  • ยินดีต้อนรับสู่เมืองคาวบอยครับ :005:

สำหรับพี่ บ้านหลังนี้ยินดีต้อนรับทุกคนเสมอครับ บ้านเราหลังใหญ่กระทบกระทั่งกันก็มีเป็นประจำ
    การหนีไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นมา หากใช้วิธีการหนีก็ต้องหนีตลอดชีวิต ปัญหามีไว้ให้แก้ครับ

สู้ๆครับ
  • ปากหมาหน้าส้นตีนอย่างนี้ ไม่แปลกใจที่เค้าเกลียดกันทั่วหล้า หัวควยวะพวกมึง
  • โชว์รวยจังนะไอ้เหี้ย
  • ปากน่าโดนส้นตีนกระทืบจังไอ้เหี้ย
  • สวัสดีนิวเจ้นท์ผ่านโรงเรียน พิทบูลโซลแล้วลมปราณไม่แตกตายถือว่าได้ยาวิเศษจะทำให้ชีวิตอึดขึ้นครับ 555
    ไฟล์แนบ
    46734673.jpg 80K
  • ที่งานระยองผมเห็นน้าเหลียง โดนไอ้พวกเหี้ยพวกนี้กวนตีนใส่ด้วยนี่นา หาว่าน้าเหลียงเป็นผีไปด่ามัน โดยเฉพาะไอ้อาร์ท ลับหลังน้าแม่งด่าอย่างจริงจัง พอเวลาอยู่ตรงหน้า มือไม้อ่อน แม่งเหี้ยเจงๆๆๆ
  • ไอ้สัดลามปามถึงซุปเปอร์สตาร์บอร์ดพิทบูลโซน เดี๋ยวก็โดนส้นตีนหรอก นิวเจ๊นท์ กระทีบแม่งเลยมั๊ยน้า เอาให้เหมือนตอนกระทืบไอ้ช้างเลยนะ สะใจดี
  • ผมด่าเฮียเหลียงว่าอะไรรึครับไม่รู้แล้วอย่าเสี้ยมเลยครับคุณผี
    บอกไว้นิดนึงครับที่ผมกล้าคุยยอกล้อกับเฮียเหลียงแบบนั้นเพราะผมรู้ว่าเฮียเหลียงเป็นคนไม่ถือตัวเป็นพี่ที่ดีครับและผมก็รู้จักกับเฮียเหลียงตั้งแต่งานลากน้ำหนักที่จ.สุพรรณบุรี ที่เฮียแกไปพร้อมเจ้าโอเว่นหมาสุดที่รักของเฮียแกล่ะครับ

ผมเพิ่งรู้นะเนี่ยว่ากลุ่มผมนี่ดังจริงๆเปิดตัวที่ไหนแฟนคลับตามมาให้กำลังใจกับตรึมขอบคุณครับที่คอยติดตามผลงานทางกลุ่มเรามาโดยตลอด ฮา ฮา ฮา
  • เลี้ยงหมาแล้วต้องกัดกันเหมือนหมาด้วยหรอว่ะ
    เสื่อมชิบฉาย
  • แฟนคลับส้นตีน เค้าเกลียดพวกมึงกันถ้วนหน้าละสิไม่ว่า ไอ้เหี้ย เฮียเค้าเพื่อนเล่นมึงเหรอ ไอ้สัด
  • ถือว่าเป็นการต้อนรับน้องใหม่นะครับ ผ่านให้ได้นะน้องๆ อีกหน่อยก็ชิน กลุ่มนิวเจนฯ ก็ถืออยู่ในระดับแนวหน้า แฟนคลับก็เยอะเป็นธรรมดา
    แต่มองในแง่ดี ไม่ต้องเสียเวลาโปรโมทนาน ให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ครับ พี่ขอให้กำลังใจ เล่นบอร์ดนี้ ใจไม่นิ่งพอ ผ่านยากครับ

เล่นบอร์ดนี้ได้ ก็เล่นได้ทุกบอร์อดในเมืองไทยแล้ว คนเล่นบอร์ดนี้ไม่ได้ มีปัญหาซะเป็นส่วนใหญ่ เอาชนะคำพูดผีให้ได้นะครับ
  • ร้อนๆๆๆ จังเลยบ้านนี้......5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7514.jpg 109K
  • kitnewgens กลับไปที่ๆ ท่านมึงมาเถอะ
    ที่นี่เค้าอยู่กันดีอยู่แล้ว PitbullZone จงเจริญ
  • สวัสดีครับพี่กิต คุณอาร์ต คุณแจ๋ว ขอยินดีต้อนรับและดีใจที่เห็นกลุ่มท่านในบอร์ดนี้ครับ

บอร์ดนี้ถ้าใครใจอ่อนผีมักทําให้คนๆ นั้นกลัว
    ถ้าคนใจแข็งเล่นบอร์ดก็มักจะมีเรื่องกับผีตลอด
    แต่ถ้าคนใจสงบก็สยบผีได้ในพริบตาครับ

ขอให้เล่นบอร์ดคาวบอยนี้อย่างสนุกสนานนะครับ...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC05022.JPG 79K
  • หมาตัวที่ขึ้นปก ใช่เเชมป์ บลูลี่มั้ยคับ เหมือนผมมี เล่ม ที่มีเจ้าตัวนี้อยู่นะ
  • ด่าผู้หญิงอย่างสาดเสียเทเสีย อย่างไม่ลดละ...แพททิออท
    เขียนด่า บิ๊ก ชิว ในหนังสืออย่างสนุกปาก...บัฟฟาโร่ โบน
    กล่าวหา เฮียเหลียง ว่าเป็นผีกลางงานระยอง...สคูบ้าพิท
    ด่า ประณามว่า โอ เอาเปรียบ หน้าเงิน ในงานพัทยาที่จักร่วมกัน...เซบลู

*คำว่าแฟนคลับมันต้องมีแต่คนที่รัก ไม่ใช่รุมด่ากันอย่างนี้ โปรดเข้าใจเสียใหม่
  • มาแล้วหรอท่านกิต
    ครึกครึ้นดีนะเนี้ย
    พื้นที่ป๋ามาเฟียแกยังงี้ล่ะ
    ผีดุนิดหน่อย เนื่องจากตายในสนามรบกันเยอะ
    555555555555555555
    ยินดีต้อนรับครับ
    ไฟล์แนบ
    20081021162728_Eastside%20BKK%20american%20bulliez[1].jpg 26K
  • ด่าผู้หญิงอย่างสาดเสียเทเสีย อย่างไม่ลดละ...แพททิออท
    เขียนด่า บิ๊ก ชิว ในหนังสืออย่างสนุกปาก...บัฟฟาโร่ โบน
    กล่าวหา เฮียเหลียง ว่าเป็นผีกลางงานระยอง...สคูบ้าพิท
    ด่า ประณามว่า โอ เอาเปรียบ หน้าเงิน ในงานพัทยาที่จักร่วมกัน...เซบลู

*คำว่าแฟนคลับมันต้องมีแต่คนที่รัก ไม่ใช่รุมด่ากันอย่างนี้ โปรดเข้าใจเสียใหม่
    เหี้ยชิบหาย เลยนะพวกมึงนี่ ไอ้เจ๊กหน้าเหี้ยใจหมา
  • ตั้งแต่เล่นบอร์ดพิทบูลโซนมา ยังไม่เคยเห็นใครโดนต่อว่า เยอะขนาดนี้เลยนะค่ะ แล้วทำไมกลุ่มพี่ๆนิวเจนท์เค้าโดนต่อว่าเยอะจัง อยากรู้ง่ะ
  • อีกหนึ่งเสียงครับ กลุ่มnewgens ก็รู้ๆกันอยู่ เขาเป็นกลุ่มเพาะหมาขาย คนที่ถูกใจก็มีคนที่ไม่ถูกใจก็เยอะ
    แต่การที่จะเป็นกลุ่มผู้นำ หรือกลุ่มใหญ่ๆที่ดีได้ คุณต้องมีจรรญาบัญ และจัดระเบียบกับคนในกลุ่มได้
    เปรียบเทียบ ปลาเน่าตัวเดียวมันก็เหม็นทั้งตะค่องแหละครับ โดยเฉพาะคนที่ชื่อ อาร์ทนิวเจน คนนี้แหละ
    เห็นคนของผมบอกหลายคนแล้ว หน้าเนื้อใจเสือจริงๆ บอร์ดพิทบูลเป็นสื่อกลางของคนที่รักพิทบูลไม่ใช่หากินกับพิทบูล
    ผมขอบอกกับคนชื่ออาร์ทเลยว่า ถ้าไม่ปรับปรุงเรื่องจิตสำนึกล่ะก็ กลุ่มnewgens อยู่อยาก
  • มายืนยันอีกหนึ่งเสียง เจอมากับตัวเองเหมือนกัน สหรับกลุ่มนี้ครับ งานสายสองที่เฮียติ๊กจัด มีกลุ่มนิวเจ๊นท์ไปด้วย ขนาดคนจัดงานมันยังไม่ยกมือไหว้และเข้าไปทักทายเค้าเลย ต้องรอให้ผู้ใหญ่เข้าไปยกมือไหว้มันก่อน คนแม่งหัวควยครับพี่น้อง อยู่ยากมึงคนเหี้ยๆอย่างเนี๊ยะ แล้วจัดงานที่พัทยากับคุณโอ แม่งก็เอาคุณโอมาด่าให้ทุกกลุ่มฟังอย่างสาดเสียเทเสีย มิหนำซ้ำยังเอาคุณบิว มาด่าซะเละเทะ โบราณเค้าว่า โง่แล้วเสือกอวดฉลาด มีใครที่คบกับกลุ่มนี้อย่างจริงใจบ้าง มันเข้าไปคุยกับกลุ่มใคร ลับหลังก็เนเค้าด่าพวกมันตามตูดกันทั้งนั้น กลุ่มใหญ่ต้องมีผูนำที่ดี แต่สำหรับกลุ่มนี้มีผู้นำเหี้ยๆอย่างนี้ ไปได้ไม่ใกลแน่นอนครับ คนหัวควย
  • คนรวยเค้าไม่คุยว่าตัวเองรวยหรอกครับน้อง
  • "ด่าผู้หญิงอย่างสาดเสียเทเสีย อย่างไม่ลดละ...แพททิออท"

"กล่าวหา เฮียเหลียง ว่าเป็นผีกลางงานระยอง...สคูบ้าพิท"

ไม่ควรทำในสองข้อนี้อย่างยิ่ง
  • เข้าใจว่าที่ผ่านมา ความขัดแย้งคงรุนแรงมาก มีช่วงหนึ่งที่ผมงานเยอะมาก จึงไม่ได้ติดตาม
    และอีกอย่าง ผมไม่เคยไปเล่นที่บอร์ดอื่นด้วยจึงตกข่าว
    แต่ในฐานะพี่ คงแนะนำอะไรไม่ได้มากไปกว่า ให้สติ ครับ

ไม่มีใครแก้ไขอดีตได้ แต่เราทำวันนี้และพรุ่งนี้ให้ดีได้
    การขอโทษ ในเรื่องที่เราทำผิด ไม่ได้ทำให้เสียศักดิ์ศรี แต่มันคือสปิริต
    การชี้แจงในเรื่องที่คนเข้าใจผิด ด้วยข้อเท็จจริงก็ไม่ถือเป็นการแก้ตัว

บ้านนี้เป็นกระจกเงาบานใหญ่ สะท้อนมาจากทุกมุม โดยไม่มีใครควบคุมได้
    พี่เองเป็นเจ้าของบอร์ดก็ยังโดน ดังนั้นต้องทำใจ และผ่านมันไปให้ได้ พี่ไม่รู้หรอกว่าใครผิดใครถูกในเรื่องอะไรบ้าง
    แต่สิ่งหนึ่งที่คู่มากับสังคมไทย คือ การให้อภัย หากเราผิดจริงและยอมรับผิด พี่เชื่อเช่นนั้นครับ

ขอให้โชคดีครับ
  • คนเหี้ยๆอย่างพวกมันไม่ขอโทษใครอยู่แล้วครับพี่มาร์ค ไม่เชื่อคอยดู คนเหี้ยๆอย่างนี้ อยู่บอร์ดคนจริงพิทบูลโซนยากครับ
  • มันไม่มีที่พึ่ง ที่ทำมาหาแดกแล้ว บอร์ดเลีย คนเล่นน้อย ขายหมาแดกยากแล้ว แล้วสู้เอามาตายดาบหน้า มึงได้ตายสมใจอยากแน่