ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมดศรัทราแล้วครับ ผมเคยคิดว่าเป็นพี่ๆน้องๆกันแต่ไม่ละตอนนี้
  • มาแค่ไม่กี่วันแป็ปเดียวล่อไป 5หน้าแล้ว ส่อสันดาล เหี้ยหมดยกกลุ่ม จบวงการนี้จมลงตีนมิด......................
  • โหวดด้วยครับ โหวดให้ไอ้ผีเหี้ยกด2ทุกตัวไปนอนดูดนมแม่มึงดีกว่าหวะ
  • กูขอโหวต ควย ด้วยคน
  • ผีเหี้ยๆอยู่ในภาค7ป่าวครับ กลับไปเลียกะโปกนายมึงไป๊ ไอ้ส้นตีน
  • กลับไปทำอย่างอีนดีกว่ามั้งคุณมันจบแล้วนิวเจนมันหมดแล้วไม่มีอะไรเหลือแล้ว
  • 6หน้าแล้วพี่ผี ขอจบลง ขอความร่วมมือหน่อยครับ นิวเเจน กระแสไม่ได้เลย
  • ไอ้เหี้ยมึงทำได้ไงว่ะแบบนี้แฟนๆตึมสอนกูมั่งดิ

กด 2 เกือบลืม
  • 2คับมันเหี้ยจริงๆ
  • ไม่รู้เรื่องจริงอย่าเสือกไอ้พวกเหี้ยทั้งหลาย พวกมึงไม่ใช่ใครหลอกไอ้เหี้ยคนที่เคยๆคุยกันมาก่อนนี่แหละไอ้สัส
  • นั่นไงไปตามผีเพื่อนๆมึงมาเล่นด้วยล่ะนุกดี2ไปเลย
  • 2 ยาวววววววไปปปปปปปปปปยาววววววววววววววววววไปปปปปปปปปปป
  • ไอ้ควยไปนอนได้แล้วไอ้เหี้ยเด๋วพรุ้งนี้ขับรถให้นายไม่ไหวน่ะโว้ยไอ้ผีเหี้ยทั้งหลาย555555555ต่อโว้ยมันดีอย่านอนน่ะพวกมึง
  • กูว่ามึงต้องเลี้ยกะโปกตัวเองคงจะดีเพราะไม่อย่างนั้นคงต้องเลยของหมามึงเองแล้วดับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ22222222222222
  • แบบนี้ต้องขอกำลังใจมิตรักแฟนเพลงมาช่วยโหวตอาดเดอะสตารืกันเยอะๆน่ะคับพี่น้องคับ รักอาดกด2โลดคับ
  • ยาวไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปพ่อมึงดิสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดควยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไอ้พวกลูกกระโปกไม่รู้จักบุญคุณเหี้ยได้ใจ
  • เหนื่อยไหมครับคุณผี ดูแล้วคุณนี่ไร้สาระจริงๆ
    ผมคงไม่ใส่ใจความคิดเห็นของพวกคุณผีหรอกครับเหมือนที่ผมเขียนไว้ข้างต้น ความคิดเห็นที่ผมจะใส่ใจต้องมาจากคนจริงๆครับไม่ให้ผี
    นี่ถ้าผมเก็บหัวกระโหลกของคุณผีไปใส่รถมอไซค์ผมได้รถผมนี่ต้องเรียกว่าแต่งเทพจริงๆเพราะกระโหลกแมร่งทั้งคน ฮา ฮา
  • เป็นผีเหมือนกันสนุกไหมเอย55555555555555
  • ไอ้เหี้ยกวนตีนนิดเดียวดังเลยเม่งแผนมึงนี่ร้ายกาจจิงๆ2222222222222222222222222222222222222222222222222222222222
  • ทำไปด้าย โหวด2เสียวโว้ย
  • ไอ้เหี้ยบอกให้ไปนอนเดี๋ยวพรุ้งนี้ขับรถให้นายไม่ไหวน่ะไอ้เหี้ย ไป๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไอ้พวกกด2เมียมึงมีชู้ไอ้สัสสสสสสสสสสส
  • ถ้ามึงไม่สนใจมึงคงไปนอนดูดนมแล้วมาเช็คเรดติ้งทำไมไอ้เปด.......
  • มึงไม่ใส่ใจแล้วมึงมานั่งอ่านนั่งตอบทำควยไรไอ้เหี้ย
    แต่ถ้าจะตอบว่ามึงว่างมึงนั่งรวบรวมคะแนนดีกว่าไม๊ ไอ้สาดดดดดดดดดด
  • ไอ้พวกผีกด2พ่อแม่มึงไม่รักเหลอ555555555ต่อโว้ยมันดี
  • กูว่าดูเมียมึงก่อนดีกว่าไหม555555555555555555555
  • คำว่าผี มันไม่ได้วัดกันว่าเป็น ลูกผู้หญิง หรือลูกผู้ชายหรอกนะคะคุณพี่อาร์ท
    แต่มันอยู่ที่ความจริง สิ่งที่พิสูจร์ได้ โดยไม่ต้องออกเนื้อออกตัว ต่างหากละค่ะ คุณพี่อาร์ทNEWGENS
  • ก็นั่งดูเล่นน่ะครับคุณผี มันสนุกดี
    เดี๋ยวผมง่วงก็ไปนอนเองล่ะครับขอบคุณที่เป็นห่วง อิ อิ
  • ไม่เคยเห็นใครโดนด่ามันส์เท่าแม่งเลยครับพี่น้อง
  • น้องอาตครับไม่ต้องสนใจครับเด๋วพี่อยู่เป็นเพื่อนไอ้พวกผีลูกกะโปกพวกนี้เองครับ
    เอ้าไอ้พวกผีเหี้ยกด2ไม่มีตังผ่อนกะบะน่ะมึง5555555555555ขําหวะระวังน่ะ คุก คุก คุก
  • กูก็มันเหมือนมึงแหละไอ้เหี้ย..สนุกจัง...มันด้วย..นี่ไงสันดานเริ่มออกแล้วมึง..ไอ้หน้าหมา
  • ไอ้เหี้ยไปนอนซ้านอนให้หลับน่ะมึงเดี๋ยวผีอย่างกูจะวนเวียนมาโหวตให้
    พรุ่งนี้ตื่นมานับคะแนนพอ ไม่งั้นเดี๋ยวพี่น้องพิตบูโซนโหวตให้มึงเอง
    สัดบอกไม่สนแล้วมานั่งถ่างตาอ่านทำไม
  • กรูว่าในนี้มีชาวต่างชาติด้วยแน่นอน
  • ความจริงควยไรของพวกมึงไอ้ผีเหี้ยควยไอ้ผีเปลี่ยนสี ระวังไม่มีเงินจ่ายค่าเน็ตกับค่าไฟน่ะไอ้เหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกด2พ่อมึงตาย555555
  • CommentAuthorGhost CommentTime35 วินาทีก่อน | July 19, 2010, 11:50 pm
    คำว่าผี มันไม่ได้วัดกันว่าเป็น ลูกผู้หญิง หรือลูกผู้ชายหรอกนะคะคุณพี่อาร์ท
    แต่มันอยู่ที่ความจริง สิ่งที่พิสูจร์ได้ โดยไม่ต้องออกเนื้อออกตัว ต่างหากละค่ะ คุณพี่อาร์ทNEWGENS
    ............................................................................................................................................
    งั้นคุณผู้คนนี้ก็เป็นประเภทเรื่องดีๆกรูออกหน้าแสดงตนแต่เรื่องเหรี้ยๆแอบอยู่ใต้กระโปรงปลอมเป็นผีคอยแอบด่าคนอื่นสิครับ อิ อิ
  • อาร์ทครับไปนอนเถอะครับอย่าทำตัวน่าสมเพชเลย
    ไม่มีใครเป็นห่วงหรอกเค้าสมเพชกันหมดแล้ว สะวะก็คือสะวะอย่ากบเกื่อนแบบหน้าด้านๆเลยไม่เกิดหรอกยอมรับเถอะครับว่าคนเกียดมากกว่าคนรักครับผมรับประกัน
    2ครับ
  • ผีหัวควยมีเงินซื้ออาหารให้หมาแดกป่าวว่ะพวกมึงไอ้ส้นตีน555555ผีเหี้ยหัวควย
  • ก็ว่ามึงคือลูกกระโปกไอ้อาร์ตตัวจริงที่กูเห็นตอนนี้ทั้งเลียทั้งอมเลยมึงไอ้ลูกกระโปก55555555555555555555555
  • กด22222 อย่างไงขอให้คอมเมนต์สุภาพกันหน่อยครับเดียวเขาจะหาว่าเป็นผีไม่มีการศึกษาอีก เยาวชนมาดูเข้าจะเอาไปเป็นแบบอย่างครับ
  • ไอ้พวกผีเหี้ยๆๆๆๆดีแต่รอบกัดไอ้สาดๆๆๆๆๆๆๆๆ พวกมึงนี่หวะสวะไอ้ควยๆๆๆๆๆๆๆ5555555อย่านอนน่ะมึงคืนนี่ไอ้ผีเหี้ยๆๆๆๆๆๆ
  • กูบอกแล้วว่าอย่าระแวงว่าใครเป็นใครแต่ที่มึงรู้แน่ๆว่าคนเกียดมึงเอยะมาก กูเอาหัวผีๆรับรอง
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 นาทีก่อน | July 19, 2010, 11:58 pm
    อาร์ทครับไปนอนเถอะครับอย่าทำตัวน่าสมเพชเลย
    ไม่มีใครเป็นห่วงหรอกเค้าสมเพชกันหมดแล้ว สะวะก็คือสะวะอย่ากบเกื่อนแบบหน้าด้านๆเลยไม่เกิดหรอกยอมรับเถอะครับว่าคนเกียดมากกว่าคนรักครับผมรับประกัน
    2ครับ
    ..........................................................................................................................................
    ถ้าคุณว่าผมเป็นสะวะ กรุณาหันกลับไปดูตัวเองก่อนดีกว่าครับว่าการทำแบบนี้เค้าเรียกกันว่าอะไร
  • ไอ้เหี้ยพวกมึงก็เลียกะโปกเหมือนกันหละไอ้สาด แล้วกูจาเลียมึงเสือกไรว่ะไอ้ผีกด2หัวควยฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • ผีบ้างคนบ้างฮาดีหว่ะนิวเจ้ง สรุปมึงแน่หรือมึงตุ๊ดกันแน่
    แล้วก็บอกว่าเป็นคนจริงมึงปล่อยลูกน้องมึงเป็นผีทำไมวะ
    ให้ 2 หว่ะ
  • รู้ดีจริงน่ะไอ้ผีหัวควย ใครเค้ารู้จักว่ะไอ้ส้นตีน
    เค้าไหนว่ะเปิดเผยตัวมาดิว่าไม่ชอบ ผีอย่างกูอยากรู้เว้ยติดตามๆๆๆๆเร็วๆน่ะโว้ยไอ้พวกเหี้ยๆๆๆๆ
  • 2 นาทีก่อน | July 20, 2010, 12:05 am
    ผีบ้างคนบ้างฮาดีหว่ะนิวเจ้ง สรุปมึงแน่หรือมึงตุ๊ดกันแน่
    แล้วก็บอกว่าเป็นคนจริงมึงปล่อยลูกน้องมึงเป็นผีทำไมวะ
    ให้ 2 หว่ะ

เอ้าไอ้ผีเหี้ยอย่าเหมาว่าคนอื่นเค้าเหมือนมึงดิในเมื่อมีงก็ผีไอ้สัส ควย
    กูก็อยากเชียนิวเจ้งมั่งอ่ะไอ้พวกควยลีบทั้งหลาย
  • เอ้าไอ้พวกผีเหี้ยกด2ไปไหนหมดแล้ววะ สงสัยแม่พวกมึงเรียกไปนอนแล้วมั้ง5555555555
  • เงียบ................เอ้าผีดกด2แม่เรียกกินนมเหลอ55555555555555
    มาเร็วๆโว้ยกําลังมันหวะ
  • เงียบอีกเอ้าไอ้พวกผีกด2ไอ้ควยเมียมึงเรียกไปเลี้ยงลูกเช็ดขี้ให้ลูกมึงเหลอว่ะนานชิปหรือว่านายโทรตามให้ไปซื้อโจ๊กว่ะ55555555
    มาโหวดต่อโว้ยไอ้พวกหัวควยๆๆๆๆๆๆให้ไวๆ
  • ที่โหวดกันมีอยู่ไม่กี่ตัวหลอกไอ้พวกเหี้ยมีแผลกันทั้งนั้นนะพวกมึงไอ้สาดทํามาโหวดคนทั่วไปเค้าไม่รู้เรื่องหลอกไอ้สาดดดดดพวกมึงแน่มึงก็ล็อกอินมาเลยดิว่ะ พูดไปก็แค่นั้นไอ้พวกควายไม่รู้จักบุณคุณคน555555
    พรุ่งนี้มาสร้างกระแสโหวดต่อน่ะไอ้ผีเหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยังๆยังไม่ดังเท่าไอ้เหี้ยอ๊อฟกลุ่มนี้ยังเด็กๆ ต้องไอ้เหี้ยอ๊อฟด่าขาใหญ่จริงแต่ก็ยังลอยนวลอยู่ในเวบไม่มีใครทําอะไรได้ เรื่องด่าขาใหญ่ครั้งก่อนมันดึงไอ้อาตนิวเจ้งเข้าไปติดอวนกับมันด้วยมันเลยรอดตัวไป ครั้งนี้ถึงคราวนิวเจ้งโดนมั่งแต่กลับไม่ดึงไอ้อ๊อฟเข้ามาติดอวนด้วย ไอ้เหี้ยอ๊อฟนี่โจทเยอะมากนอกวงการหมามีพวกรอเช็กบิลอยู่ นิวเจ้งถ้าเทียบกับไอ้เหี้ยอ๊อฟนี่คนละเกรด ไอ้อ๊อฟนี่เหี้ยตัวพ่อของจริง