ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากรู้จังโจทย์ไอ้อ๊อฟ มีใครมั่งวะ

กล้าจริงรึป่าว
  • ระวังตัวไว้ละกัน
  • เก่งกันจังเลยวะผีแถวนี้โหดบนแป้นนี่หว่ากูว่านะใครทำเหี้ยอะไรไว้ก็ต้องรับผลกรรมวะแบบนี้เขาเรียกว่าทำดีได้ดีวะไม่ต้องไปดึงใครลงมาเกี่ยวหรอกสังคมหมาๆต้องดูกันเองใช้สมองและความรู้สึกเอาเองวะ
  • โอ้ ..โห ยังไม่เลิกกันอีกหรือเนี่ย
    นี่ระดับ ไตรภาคเลยนะ แค่แวะมาทักทายเด้อ พี่น้อง
  • ไตรภาคแบบนี้ทำเงินแหงๆแล้วตกลงอีอ๊อฟมันไปไหนหว่าไอ้นี่ต้นแบบผีตุ๊ดว่ะสาดดดดดดดด.....
  • อย่าไปว่าไอ้อ๊อฟมันเหี้ยเลยครับพี่ผี เหี้ยแม่งยังไม่อยากนับญาติด้วยเลย
  • แถวนี้มีผีกระเทยด้วยว่ะตัวเป็นชายแต่พิมพ์นะคะ...... รึว่าเป็นหญิง แต่สงสัยเป็นผีแม่ม่ายผัวทิ้งที่ตอนนี้ขึ้นหวอ เอ้ย..วอ
  • มีผีเนรคุณมาสมทบด้วยแฮะ... อย่าเสียดายผีเนรคุณตัวนี้เลยครับ ดีซะอีกเพราะไอ้นี่แม่งดีแต่ขอ คติประจำใจ กูชอบของฟรี อิ่มจังตังอยู่ครบ กำไรกูเอาแต่กูไม่จ่ายซักบาท สลึงก็ไม่กระเด็น
  • คุณว่าคนกลุ่มนี้จะกลับตัวเป้นคนดีได้หรือไม่ กลับตัวได้กด1 กลับตัวไม่ได้กด2
  • จัญไรจิงไอ้อาร์ตด่าแม่งแต่ผู้หญิง ไอ้สวะหน้าตัวเมีย กลุ่มนี้แม่งยิ่งกว่าเน่า กด2ยาวปายยยย
  • กด1ครับ......
    ด่าไอ้เหี้ยจังไร
    อ๊อฟครับ
    ดีแต่สั่งครับ
    ตังเก็บไว้ยัดตูดตายครับ
  • กด1ด้วยคน กูเกลียดไอ้เหี้ยอ๊อฟ ไม่เกี่ยวกับนิวเจน
  • กด 3 มาร์ค ราบ11 คับ อ้าว โทดทีมาผิดช่อง
    นึกว่าดู AF อยู่นะนี่
  • แหม...นึกว่าเข้าผิดบ้าน ผี2ตัวหลังเห็นด่าคุณอ๊อฟRKKซะแล้ววววว.....
    ผีตัวหลังกว่า คุณไม่ได้ไปต่อเพราะคุณได้คะแนนโหวตน้อยที่สุดในบ้านAF(ล้อเล่นครับ...มุขนี้ฮาดี)
    ไฟล์แนบ
    20090915085343_DSCF2897[1].jpg 34K
  • บ้านนี้ผีดุดีนะท่าน
  • :005:พี่กิตยังฮาได้อีกนะ:006:
    ไฟล์แนบ
    010_jpg;r_width=415,height=415;static_sfstatic;file_49fd2e.jpg 25K
  • โคบี้ดิ๊กหายไปไหน เมื่อไหร่มีผลงาน
  • ฟิวเจอร์ไปอยู่ที่ไหนแล้ว อัพเดตหน่อยครับ สุดโปรดหมาเทวดา
  • ขอให้ผ่านเรื่องร้ายๆไปให้ได้ ขอให้มีคนเข้าใจในทุกสิ่งที่คุณกำลังกระทำ ความสุขจะเกิดได้ตามที่หวังไว้ถ้าคุณมีความศรัทธาและเชื่อว่าสิ่งที่กระทำนั้นถูกต้อง จงยึดมั่นในสิ่งที่ถูกต้องและจงปล่อยวางในบางสิ่งที่รบกวนจิตใจ คนบางคนเกิดมาเพื่อบางสิ่งไม่ใช่ทุกสิ่ง รัก โลภ โกรธ หลง เป็นธรรมดาของโลก คนเลวอยู่ที่ไหนก็เลว ไม่ช้าสิ่งเลวที่อยู่ในจิตใจของเค้าก็จะเผยออกมาเอง
  • ใช่! คนเลวอยู่ที่ไหนก็เลว! จะรู้ได้ไงว่าเลว! สังคมจะบอกไงว่าเลวยังไง? แค่ไหน? อยู่ที่พวกคุณจะปรับตัว
    หรือตั้งหน้าตั้งตาเลวต่อไป?
  • :005:โคบี้ดิ๊กก็ยังอยู่ค่ะ ไม่ได้ไปไหนหลอกค่ะ ว่างๆเดี๋ยวป้าแจ๋วจะอัพเดตให้ดูนะ :013:
  • โกบี้ดิ้กเปิดผสมเท่าไร ฟิวเจอเปิดเท่าไร แพงไหม
  • ไอ่สัส เห็นหน้าพวกมืงแล้วคันชิบหาย
    เมื่อไหร่พวกมืงจะปรับตัวกูนั่งดูพวกมืงปรับตัวต้องนานยังไม่เห็นมีไรดีขึ้นเลยสัส

ตกลงพวกมืงจะปรับให้ดีขึ้นหรือ แย่ลงว่ะ
    กูจะได้ค่อยดูถูก
  • สุดยอดคน โดนด่าขนาดนี้ เค้าด่ามืงจากทั่วประเทศเลยรึป่าว
    กูว่าเค้าด่าจากทั่วประเทศแน่เลยสัส คนด่าเยอะจริง
    น่าสงสานจริง เปิดคอมมาก็เคลียดเลย

อันนี้ไม่ได้ด่านะพอดีเข้ามาอ่านดู สงสาน(กูพูดจาอย่างนี้อยู่แล้ว) สงสานพวกมึงจริงๆ
  • ไม่รู้ตัวหรอกทำหน้าด้านไปงั้นไห้ผู้หญิงออกมารับหน้า
    สันดานหน้าโดนส้นตีน คุณแจ๋วครับมีไรทำก็ไปทะเถอะ
    ออกมางี้ไม่คุ้มโดนผีลากเข้ามาด่าคับ
  • หน้าไม่หนาอยู่บอร์ดนี่ไม่ได้ครับ สู้ๆครับนิวเจน
  • วันนี้วันแม่ รักแม่ทุกวัน ,,,,, รักแม่ที่สุดในโลก ,,,,,ขอให้แม่ของทุกๆท่านมีสุขภาพพลานามัยแข็งแรงตลอดไปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09858.jpg 46K
  • และขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นครับ มีคนรักย่อมมีคนเกลียด เสมือนกับมีดำย่อมมีขาว มีดวงอาทิตย์ย่อมมีดวงจันทร์ มีมืดย่อมมีสว่าง เป็นของคู่กันไป วันนี้วันแม่ ขอให้เป็นวันที่ดีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC098582.jpg 46K
  • มีคนรักย่อมมีคนเกลียด ใช่! แต่รู้สึกว่าคนเกลียดจะมากมาย มากมาย
    มีดำย่อมมีขาวยากว่ะ เพราะถ้าดำแล้วดำเลยซักไม่ออก
  • เหี้ยย่อมไม่ทิ้งลายเหี้ย
  • บรรยากาสกกำลังดีๆไอ้กิตโผล่มาทำบรรยากาสเสียหมด
    แค่นี้ทู้มึงยังเลอะเทอะไม่พออีก ไอ้หน้า...กิต
  • คนเราถ้าผิดแล้วขอโทษก็ควรให้อภัยกัน บ้างอย่างอาจจริงบ้างอย่างอาจไม่จริงฉนั้นจึงควรวิเคราะห์ก่อนไม่ใช่โกรธเกลียจกัน( รู้จักไหมครับให้อภัย )ผมไม่รู้หรอกว่าคุณมีปัญหาอะไรกันแต่ถ้ามันเป็นเรื่องเก่าๆๆอดีต แต่ต่อนนี่มันเป็นโลกปัจจุบัน จะโกรธเกลียจกันจนตายเลยหรือไง:o030:
  • ผมว่าสมควรแล้วน่ะไอ้เลวพวกนี้ สังคมจะคัดกรองมันเอง
  • มาขอความเห็นใจอีกแล้วไอ้เลวเวลามึงด่าเขาออกอากาศเหมือนมึงจะมั่นใจจริงนะไอ้ลูกหมา
  • ขืนไปใจอ่อนกับไอ้พวกเหี้ยนี่เดี๋ยวโรคเหี้ยกำเริบอีก
  • รอให้เลยวันแม่พอดี ขอเริ่มด่าแม่งผสมโรง พวกนี้คบไม่ได้จริงๆครับพี่น้อง
  • นิวเจ้งบอร์ดเลียเรียกตัวกลับด่วน
  • ไอ้เหี้ยเข้ามาขอความเห็นใจอีกแล้ว เพิ่งคิดขึ้นได้หรอวะแม่งมาอวยพรวันแม่ตอนจะ4ทุ่มกลับไปบอดเลียมรึงไป
  • กลับไปเป็นเสี่ยร้านทองดีอยู่แล้วมั้งคนคนนี้
    พวกมึงไม่เหมาะกับวงการคนจริงแบบนี้หรอก
    หน้าอย่างหลังอย่าง แอบด่าเขาไปทัว
  • ใจเย็นๆผีเหี้ยทั้งหลาย กลุ่มนี้กล้าด่าคนอื่นออกอากาศโดยลงชื่อจริงนะโว้ย ไอ้ผีเหี้ยกรุณาอย่าด่าตัวเองหน้าอย่างหลังอย่างลับหลังแอบด่าเค้าไปทั่วนั่นมันพวกมึงแล้วว่ะ ถ้าไม่ใช่เรื่องจริงทำไมอีกฝ่ายถึงไม่ออกมาตอบเอาแต่หนีหำหดบรรยากาศกำลังดีแต่เพราะมึงนั่นแหละไอ้พวกผีเหี้ยขี้ประจบเลียกระโปกช้างน้ำ บรรยากาศเลยเป็นมลพิษ เฮียมาร์คก็เขียนด่าผีเหี้ยๆอยู่ตดยังไม่ทันหายเหม็น พวกมึงก็เข้ามาก่อกวนเค้าอีกไอ้พวกเวรนี่ เดี๋ยวกูกรวดน้ำไปให้ไม่ต้องออกมาเพ่นพ่านอีกนะ
  • มึงก็ผีไม่ใช่หรือ ไอ้ผีปัญญาอ่อน ยิ่งดิ้นแผลยิ่งเปิด
  • "เพราะมึงนั่นแหละไอ้พวกผีเหี้ยขี้ประจบเลียกระโปกช้างน้ำ"

เอ่อคือว่า คุณว่าใครหรือคับ พาดพิงระวังงานเข้านะคับ
  • อย่าทำอย่างนี้บ่อยๆน่ะไอ้กิต มึงด่าแบบนี้ใครๆก็รู้ว่าเป็นมึงเพราะไม่มีใครหรอกเฝ้าทะเลาะกับช้างน้ำก็ไม่เห็นเค้าจะทะเลาะกับใครมีแต่พวกมึงที่ทะเลาะกับเค้าไปทั่วไอ้ควาย ไส้มึงกี่ขดถูกเปิดโปงหมดแล้วสัด เหลือกันอยู่กี่คนว่ะตอนนี้เราสามคน???เปล่า555
  • แบบว่า...ไม่รู้ว่านิวเจนทะเลาะกับใครเค้าไปทั่วเหรอ เท่าที่เห็นและติดตามก็มีแต่ไอ้ที่พวกผีบ่างช่างยุ แมร่งยุให้เค้าด่ากันแค่นั้น ช้างน้ำก็คือช้างน้ำใครอ่านก็รู้ว่าใคร รึผีตัวบนไม่รู้
  • ใครจะใช้สิทธิ์พาดพิงมั่งครับ...ผีบ่างมายัง รีบเข้ามายุเร็ว เดี๋ยวช้างน้ำไม่ให้เข้าแก้งค์นะไอ้โล้น
  • มึงรีบๆไปกันเลย ไอ้ช้างน้ำเขาใหญ่เงินหนาเลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดีหลอกแดกแม่งให้หมด แต่ดูๆอีกไม่นานไขมันแม่งจะอุดตันเส้นเลือดตายก่อนนะ แล้เตรียมหาที่เลียแก๊งใหม่ได้เลยนะ ไอ้โล้น
  • ฟิวเจอร์ เมื่อไหร่จะมีผลงานอีกครับ รอนานมากแล้วตั้งแต่ลงในอาณาจักรว่าขึ้นกับ เม้าฟูจี ก็เคยโทรไปถามไม่รู้ว่าพี่จะจำได้มั๊ย ล่าสุดเข้าไปดูลูกฟิวเจอร์กับมารุโกะมาสวยมากมัวตัดสินใจนานไปหน่อยโคตรเสียดายโทรถามอีกทีหมดแล้ว ผมอยู่แม่สอดครับ ตอนนี้เรียนอยู่ที่กำแพงเพชรนี่แหละ มีผลงานเอามาโชว์ด้วยนะครับเดี๋ยวจะเข้าไปดู ......เป็นกำลังใจให้ครับ
  • แวะมาให้ข้อคิด เพื่อให้ผ่านช่วงเวลานี้ไปให้ได้

ความดีทำยากแถมคนไม่ค่อยจำ แต่ความผิด ทำง่ายและคนก็ชอบจำเสียด้วย
    ในโลกนี้ไม่เคยไม่มีใครที่ไม่ผิดพลาด ทุกคนผ่านมาแล้วทั้งนั้น
    แต่อย่าทำพลาดเรื่องเดิมๆ คนจะมองเป็นนิสัยถาวร
    คนที่จะไม่ผิดพลาดอีกแล้วคือคนที่ตายแล้วเท่านั้น

เวลาจะช่วยให้ทุกอย่างดีขึ้น และความเสมอต้นเสมอปลายคือเครื่องพิสูจน์ตัวตนที่แท้จริงของคน
  • ขอบคุณสำหรับข้อคิดดีๆจากพี่มาร์ค พี่ชายที่พร้อมให้คำปรึกษาแก่น้องๆและพร้อมที่จะด่าถ้าน้องๆทำผิด ขอบคุณอีกครั้งครับพี่
    ไฟล์แนบ
    DSC03383.jpg 78K